Johanna Tryggvason og Fönix frá Syðra-Holti leiða fjórganginn V1

Johanna Tryggvason og Fönix frá Syðra-Holti leiða fjórganginn V1

Deila

Johanna Tryggvason og Fönix frá Syðra-Holti leiða fjórganginn en það munar bara nokkrum kommum á efstu knöpum. Ásmundur Ernir Snorrason og Spölur frá Njarðvík eru í þriðja sæti og síðan eru það Guðmundur Friðrik Björgvinsson og Straumur frá Feti sem eru síðastir inn í úrslitin.

V1 Four Gait – Preliminary Round

POS # RIDER / HORSE TOT

01: 105 Johanna Tryggvason [WC] [DE] – Fönix frá Syðra-Holti 7,47

7,8 – 7,7 – 7,3 – 7,4 – 7,3

02: 104 Johanna Beuk [DE] – Merkur von Birkenlund 7,43

7,3 – 7,6 – 7,5 – 7,4 – 7,4

03: 003 Ásmundur Ernir Snorrason [IS] – Spölur frá Njarðvík 7,33

7,4 – 7,3 – 7,4 – 7,1 – 7,3

04: 106 Jolly Schrenk [DE] – Glæsir von Gut Wertheim 7,23

7,1 – 7,3 – 7,0 – 7,3 – 7,4

05: 005 Guðmundur Friðrik Björgvinsson [WC] [IS] – Straumur frá Feti 7,20

7,2 – 7,3 – 7,3 – 6,8 – 7,1

05: 052 Dennis Hedebo Johansen [DK] – Kolfaxi frá Blesastöðum 1A 7,20

7,3 – 7,4 – 7,2 – 7,1 – 6,7

05: 197 Artemisia Bertus [NL] – Korgur frá Ingólfshvoli 7,20

7,3 – 7,3 – 7,4 – 7,0 – 7,0

 

08: 009 Jakob Svavar Sigurðsson [IS] – Gloría frá Skúfslæk 7,17

7,3 – 7,2 – 7,2 – 7,1 – 7,0

08: 010 Jóhann R. Skúlason [IS] – Finnbogi frá Minni-Reykjum 7,17

6,7 – 7,1 – 7,2 – 7,2 – 7,3

10: 142 Nils Christian Larsen [NO] – Viktor fra Diisa 7,13

7,1 – 7,6 – 7,1 – 7,0 – 7,2

 

11: 102 Irene Reber [DE] – Þokki frá Efstu-Grund 7,07

7,2 – 7,0 – 7,0 – 7,2 – 6,9

12: 006 Gústaf Ásgeir Hinriksson [YR] [IS] – Pistill frá Litlu-Brekku 7,03

7,0 – 7,1 – 7,1 – 6,7 – 7,0

13: 161 Helena Kroghen Aðalsteinsdóttir [SE] – Kavaler fra Kleiva 6,87

7,0 – 7,0 – 6,7 – 6,9 – 6,7

14: 158 Filippa Helltén [YR] [SE] – Máni frá Galtanesi 6,77

6,7 – 6,9 – 6,6 – 6,8 – 6,8

14: 183 Oliver Egli [CH] – Dengsi frá Selfossi 6,77

6,8 – 6,8 – 6,8 – 6,7 – 6,5

 

16: 135 Camilla Mood Havig [NO] – Kristall frá Jaðri 6,70

6,6 – 6,8 – 6,7 – 6,8 – 6,4

16: 156 Erlingur Erlingsson [SE] – Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum 6,70

6,7 – 7,0 – 6,7 – 6,7 – 6,6

16: 207 Yoni Blom [NL] – Bjartur frá Aquadraat 6,70

6,5 – 7,1 – 6,6 – 6,9 – 6,6

19: 112 Olivia Ritschel [YR] [DE] – Alvar frá Stóra-Hofi 6,67

6,7 – 6,7 – 6,6 – 6,8 – 6,0

20: 168 Yrsa Danielsson [YR] [SE] – Hector från Sundsby 6,63

6,5 – 6,7 – 6,5 – 7,0 – 6,7

 

21: 002 Anna-Bryndís Zingsheim [YR] [IS] – Náttrún vom Forstwald 6,60

6,6 – 6,8 – 6,6 – 6,6 – 6,4

21: 139 Martin Rønnestad [NO] – Yggdrasil fra Midtlund 6,60

6,5 – 6,7 – 6,2 – 6,9 – 6,6

23: 076 Arnella Nyman [FI] – Thór från Järsta 6,53

6,5 – 6,8 – 6,3 – 6,6 – 6,5

24: 054 Frederikke Bøgeblad Larsen [YR] [DK] – Veigur frá Eystri-Hól 6,50

6,7 – 6,5 – 6,4 – 6,6 – 6,4

24: 178 Lena Studer [YR] [CH] – Pipar vom Saanetal 6,50

6,6 – 6,5 – 6,5 – 6,2 – 6,5

 

26: 046 Toke Van Branteghem [BE] – Skrýmir frá Wyler 6,40

6,5 – 6,3 – 6,6 – 6,1 – 6,4

27: 023 Anna-Lisa Dorsch [AT] – Naddur vom Schluensee 6,37

6,4 – 6,4 – 5,9 – 6,4 – 6,3

27: 137 Hallvard Kjøllmoen Steien [YR] [NO] – Sökkull frá Dalbæ 6,37

6,5 – 6,4 – 6,2 – 6,2 – 6,6

29: 172 Caroline Wyser [CH] – Kjuði frá Kirkjuferjuhjáleigu 6,30

6,5 – 6,4 – 6,4 – 5,9 – 6,1

30: 047 Yves Van Peteghem [BE] – Sleipnir frá Kverná 6,27

6,6 – 6,3 – 6,3 – 6,2 – 6,1

 

31: 060 Kristine B. Jørgensen [YR] [DK] – Týr frá Þverá II 6,23

6,3 – 6,3 – 6,1 – 6,3 – 5,8

32: 028 Johanna Wallnsdorfer [YR] [AT] – Hjörtur frá Feti 6,17

6,3 – 6,3 – 5,8 – 5,9 – 6,4

33: 122 James Boás Faulkner [GB] – Flans frá Víðivöllum fremri 6,13

6,4 – 6,3 – 6,0 – 6,0 – 6,1

34: 143 Steinar Clausen Kolnes [YR] [NO] – Þráður frá Þúfu í Landeyjum 6,07

6,1 – 5,8 – 6,0 – 6,1 – 6,1

35: 108 Lea Brill [YR] [DE] – Kolgrímur vom Neddernhof 6,03

6,1 – 6,0 – 6,1 – 5,9 – 6,0

 

36: 025 Carole Herritsch [YR] [AT] – Höfðingi frá Sælukoti 6,00

6,1 – 6,0 – 6,2 – 5,9 – 5,3

36: 063 Sarah Rosenberg Asmussen [YR] [DK] – Jósep frá Skarði 6,00

6,0 – 6,2 – 5,6 – 6,2 – 5,8

36: 174 Fabienne Greber [YR] [CH] – Hágangur vom Kreiswald 6,00

6,2 – 5,9 – 5,8 – 6,0 – 6,1

39: 062 Rosemarie Wodschow [YR] [DK] – Léttir fra Hellesylt 5,97

6,1 – 6,5 – 6,0 – 5,8 – 5,7

40: 088 Charlotte Freitag [FR] – Djákni frá Hellulandi 5,83

6,0 – 5,8 – 5,8 – 5,9 – 5,8

40: 125 Sandy Carson [YR] [GB] – Svava fra Bakkeholm 5,83

5,8 – 6,0 – 5,9 – 5,8 – 5,8

 

42: 041 Eric Fokker [YR] [BE] – Prins-Rolex vom Vorsenzhof 5,77

5,4 – 5,9 – 6,0 – 5,7 – 5,7

43: 093 Pascale Kugler [FR] – Teista frá Lynghóli 5,70

5,6 – 5,8 – 5,8 – 5,3 – 5,7

44: 136 Caroline G. Holstad [YR] [NO] – Loftur fra Lian 5,67

5,7 – 5,3 – 5,6 – 5,8 – 5,7

45: 192 Jennifer Melville [US] – Feykir frá Ey I 5,60

5,9 – 5,8 – 5,4 – 5,6 – 5,3

 

46: 043 Jin Xing Wan Van Werven [YR] [BE] – Dímon frá Hofsstöðum, Garðabæ 5,43

5,8 – 5,2 – 5,5 – 5,4 – 5,4

47: 203 Manon de Munck [YR] [NL] – Straumur frá Seljabrekku 5,37

5,3 – 5,6 – 5,4 – 5,4 – 4,9

48: 040 Cecile Jacobs [YR] [BE] – Dugur frá Hjálmholti 5,33

5,4 – 5,4 – 5,5 – 5,1 – 5,2

49: 129 Patricia Fleming [LU] – Etna frá Steinnesi 5,30

5,3 – 5,3 – 5,6 – 5,3 – 5,1

50: 087 Ayla Marquenie [YR] [FR] – Sveipur frá Miðhrauni 5,23

5,3 – 5,5 – 5,2 – 5,2 – 4,8

 

51: 184 Paula Huber [YR] [CH] – Emanon fra Meråkerfjell 5,13

5,4 – 5,2 – 5,0 – 5,0 – 5,2

52: 121 Freija Glansdorp [GB] – Ljóri frá Efri-Rauðalæk 5,00

5,3 – 5,2 – 5,0 – 4,8 – 4,8

53: 177 Lea Hirschi [YR] [CH] – Snotri vom Steinbuckel 4,83

4,7 – 5,3 – 4,9 – 4,8 – 4,8

54: 086 Alice Schofield [FR] – Kára vom Neddernhof 4,53

4,3 – 4,4 – 4,7 – 4,5 – 4,7

55: 200 Christa Rike [YR] [NL] – Vaðall frá Fensalir 4,47

4,2 – 4,7 – 4,3 – 4,7 – 4,4

 

56: 091 Léa Bordy [YR] [FR] – Náma von Vierthohen 4,17

4,5 – 4,1 – 4,0 – 4,2 – 4,2

 

— 110 Lucie Maxheimer [YR WC] [DE] – Krummi frá Dalsholti ELIMINATED

0,0 – 0,0 – 0,0 – 0,0 – 0,0

— 134 Bernt Severinsen [NO] – Tígull fra Kleiva ELIMINATED

0,0 – 0,0 – 0,0 – 0,0 – 0,0

— 004 Finnbogi Bjarnason [YR] [IS] – Randalín frá Efri-Rauðalæk Withdrawn

— 012 Kristín Lárusdóttir [WC] [IS] – Óðinn von Hagenbuch Withdrawn

— 089 Jacques Pailloncy [FR] – Aldís vom Bienwald Withdrawn

— 145 Thomas Larsen [NO] – Zorró frá Grímsstöðum Withdrawn

— 152 Clara Olsson [YR] [SE] – Þór frá Kaldbak Withdrawn

— 167 Vignir Jónasson [WC] [SE] – Ivan från Hammarby Withdrawn

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD