Þórarinn Eymundsson og Narri frá Vestri-Leirárgörðum leiða fimmganginn

Þórarinn Eymundsson og Narri frá Vestri-Leirárgörðum leiða fimmganginn

Deila

Photo: Sofie Lahtinen Carlsson

Forkeppni í fimmgangi er nú lokið og leiðir okkar maður Þórarinn Eymundsson með einkunnina 7,07.
A-final:
Þórarinn Eymundsson [IS] – Narri frá Vestri-Leirárgörðum [IS2006135469] – 7,07
Lisa Drath [DE] – Bassi frá Efri-Fitjum [IS2007155050] – 6,97
 
Frauke Schenzel [DE] – Gustur vom Kronshof [DE2009134130] – 6,93
 
Stian Pedersen [NO] – Nói fra Jakobsgården [NO2008115081] – 6,83
 
Magnús Skúlason [SE] – Valsa från Brösarpsgården [SE2009210614] – 6,83
B-final:
Viðar Ingólfsson [IS] – Kjarkur frá Skriðu [IS2008165300] – 6,73
 
Rasmus Møller Jensen [DK] – Garpur frá Kjarri [IS2010187190] – 6,70
Jana Köthe [DE] – Fannar frá Kvistum [IS2003181966] – 6,67
Mara Daniella Staubli [CH] – Hlébarði frá Ketilsstöðum [IS2005176173] – 6,67
Silvia Ochsenreiter-Egli [CH] – Heljar frá Stóra-Hofi [IS2003186003] – 6,53
 
 
Máni Hilmarsson [YR] [IS] – Prestur frá Borgarnesi [IS2009136036] – 6,43
Sys Pilegaard [DK] – Muni vom Hrafnsholt [DE2006134453] – 6,37
 
Mike Adams [GB] – Kafteinn frá Kommu [IS2005165890] – 6,37
Hans-Christian Løwe [DK] – Eldjárn fra Vivildgård [DK2006107188] – 6,33
Katie Brumpton [FI] – Drós fra Kuuma [FI2008231002] – 6,30
Tom Buijtelaar [NL] – Hausti van ´t Groote Veld [NL2007100126] – 6,17
Sasha Sommer [YR] [DK] – Kommi fra Enighed [DK2006104664] – 6,03
Reynir Örn Pálmason [WC] [IS] – Spói frá Litlu-Brekku [IS2005165004] – 5,77
Andrea V Thunem [YR] [NO] – Baugur frá Tunguhálsi II [IS2004157896] – 5,70
Elsa Teverud [YR] [SE] – Bíða frá Ríp [IS2004257012] – 5,70
Mieke van Herwijnen [NL] – Ómar frá Vestri-Leirárgörðum [IS2007135471] – 5,70
Pierre Sandsten Hoyos [YR WC] [SE] – Geisli frá Svanavatni [IS2004184430] – 5,67
Daniela Pogatschnig [AT] – Effekt frá Meðalfelli [IS2007125087] – 5,53
Ásdis Brynja Jónsdóttir [YR] [NL] – Sleipnir frá Runnum [IS2006135908] – 5,50
Desirée Alameri [YR] [FI] – Þeyr fra Guldbæk [DK2005107156] – 5,47
Nina Borstnar [YR] [AT] – Spaði frá Hvoli [IS2008182011] – 5,27
Leonie Claudia Van Eijken [YR] [NL] – Snerpa [DE2006243422] – 5,27
Ayla Green [YR] [US] – Mári frá Kolgerði [IS2006166584] – 5,10
Brynja Sophie Arnason [YR] [DE] – Skuggi frá Hofi I [IS2005177785] – 5,07
Nadja Burkhardt [YR] [CH] – Nói frá Garðsá [IS2003165871] – 5,03
Oliver Kubinger [AT] – Dimmi vom Moarschusterhof [DE2007184939] – 4,90
Michelle van Blitterswijk [BE] – Hringur frá Fossi [IS2004188799] – 4,67
Marie Dischinger [YR] [FR] – Neisti frá Hávarsstöðum [IS2003135412] – 4,40
Marie Lichtenegger [AT] – Héðinn frá Feti [IS2004186916] – 3,97
Stijn Rottiers [BE] – Skyggnir frá Bessastöðum [IS2004155570] – 3,73
Jón Stenild [DK] – Eilífur fra Teglborg [DK2010100480]
ELIMINATED
Julie Christiansen [WC] [DK] – Bliki frá Efri-Rauðalæk [IS2008164494]
Withdrawn

154
Elise Harryson [YR] [SE] – Lilja från Horshaga [SE2009200003]
Withdrawn

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD