Töltið hefst á morgun kl 10:30 á staðartíma HM 2017

Töltið hefst á morgun kl 10:30 á staðartíma HM 2017

Deila

Töltið hefst á morgun kl 10:30 á staðartíma mikið er af góðum hestum á ráslistanum ! hér má sjá tímasetningar og rásröð.

10:30-11:15
Jóhann R. Skúlason – Finnbogi frá Minni-Reykjum [IS2010158040] – IS
Jana Köthe – Fannar frá Kvistum [IS2003181966] – DE
Martin Rønnestad – Yggdrasil fra Midtlund [NO2009104031] – NO
Dennis Hedebo Johansen – Kolfaxi frá Blesastöðum 1A [IS2007187806] – DK
Lucie Maxheimer [YR WC] – Krummi frá Dalsholti [IS2008101184] – DE
Steinar Clausen Kolnes [YR] – Þráður frá Þúfu í Landeyjum [IS2008184553] – NO
Ásmundur Ernir Snorrason – Spölur frá Njarðvík [IS2006125765] – IS
Tom Buijtelaar – Hausti van ´t Groote Veld [NL2007100126] – NL
Jón Stenild – Eilífur fra Teglborg [DK2010100480] – DK
Rasmus Møller Jensen – Garpur frá Kjarri [IS2010187190] – DK

11:30-12:15
Mike Adams – Kafteinn frá Kommu [IS2005165890] – GB
Oliver Egli – Dengsi frá Selfossi [IS2000187624] – CH
Patricia Fleming – Etna frá Steinnesi [IS2009256291] – LU
Finnbogi Bjarnason [YR] – Randalín frá Efri-Rauðalæk [IS2006265494] – IS
Jemimah Adams – Noi från Brösarpsgården [SE2009110615] – GB
Cecile Jacobs [YR] – Dugur frá Hjálmholti [IS2001187411] – BE
Guðmundur Friðrik Björgvinsson [WC] – Straumur frá Feti [IS2008186917] – IS
Pierre Sandsten Hoyos [YR WC] – Geisli frá Svanavatni [IS2004184430] – SE
Artemisia Bertus – Korgur frá Ingólfshvoli [IS2006187026] – NL
Frederikke Bøgeblad Larsen [YR] – Veigur frá Eystri-Hól [IS2006180622] – DK

13:00-13:45
Christa Rike [YR] – Vaðall frá Fensalir [NL2005100027] – NL
Ingrid Väyrynen [YR] – Kolfinna frá Efri-Rauðalæk [IS2006265493] – FI
Jennifer Melville – Feykir frá Ey I [IS2008184726] – US
Kristín Lárusdóttir [WC] – Óðinn von Hagenbuch [DE2007173636] – IS
Helena Kroghen Aðalsteinsdóttir – Kavaler fra Kleiva [NO2007102069] – SE
Lena Studer [YR] – Pipar von vom Saanetal [CH2007102311] – CH
Jacques Pailloncy – Aldís vom Bienwald [DE2010210342] – FR
Sarah Rosenberg Asmussen [YR] – Jósep frá Skarði [IS2002186755] – DK
Anna-Bryndís Zingsheim [YR] – Náttrún vom Forstwald [DE2009244478] – IS
Nils Christian Larsen – Viktor fra Diisa [DK2004103659] – NO

14:00-14:45
Ayla Marquenie [YR] – Sveipur frá Miðhrauni [IS2006137721] – FR
Katie Brumpton – Drós fra Kuuma [FI2008231002] – FI
Filippa Helltén [YR] – Máni frá Galtanesi [IS2003155005] – SE
Yves Van Peteghem – Sleipnir frá Kverná [IS2005137312] – BE
Olivia Ritschel [YR] – Alvar frá Stóra-Hofi [IS2007186005] – DE
Frederikke Stougård – Börkur frá Sólheimum [IS2005158856] – DK
Thomas Larsen – Zorró frá Grímsstöðum [IS2000184597] – NO
Hallvard Kjøllmoen Steien [YR] – Sökkull frá Dalbæ [IS2009187726] – NO
Elsa Teverud [YR] – Bíða frá Ríp [IS2004257012] – SE
Anna-Lisa Dorsch – Naddur vom Schluensee [DE2001110126] – AT

15:00-15:45
Jin Xing Wan Van Werven [YR] – Dímon frá Hofsstöðum [IS2006125426] – BE
Þórarinn Eymundsson – Narri frá Vestri-Leirárgörðum [IS2006135469] – IS
James Boás Faulkner – Flans frá Víðivöllum fremri [IS2005175333] – GB
Nadja Burkhardt [YR] – Nói frá Garðsá [IS2003165871] – CH
Johanna Beuk – Merkur von Birkenlund [DE2001134877] – DE
Yrsa Danielsson [YR] – Hector från Sundsby [SE2005104784] – SE
Pascale Kugler – Teista frá Lynghóli [IS2009282502] – FR
Eyjólfur Þorsteinsson – Háfeti frá Úlfsstöðum [IS2004158875] – SE
Johanna Wallnsdorfer [YR] – Hjörtur frá Feti [IS1997186918] – AT
Camilla Mood Havig – Kristall frá Jaðri [IS2009188336] – NO

16:00-16:45
Kristine B. Jørgensen [YR] – Týr frá Þverá II [IS2005158916] – DK
Irene Reber – Þokki frá Efstu-Grund [IS2003184151] – DE
Sasha Sommer [YR] – Kommi fra Enighed [DK2006104664] – DK
Paula Huber [YR] – Emanon fra Meråkerfjell [NO2009217517] – CH
Bernt Severinsen – Tígull fra Kleiva [NO2006102022] – NO
Erlingur Erlingsson – Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum [IS2006182570] – SE
Charlotte Freitag – Djákni frá Hellulandi [IS2006166420] – FR
Jakob Svavar Sigurðsson – Gloría frá Skúfslæk [IS2008282582] – IS

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD