Guðmundur Friðrik Björgvinsson og Straumur frá Feti leiða T1 með 8,07 í...

Guðmundur Friðrik Björgvinsson og Straumur frá Feti leiða T1 með 8,07 í einkunn

Deila

Forkeppni í T1 er nú lokið og leiða Guðmundur Friðrik Björgvinsson og Straumur frá Feti með einkunnina 8,07.

Hér er staðan eftir forkeppnina:

01: 005 Guðmundur Friðrik Björgvinsson [WC] [IS] – Straumur frá Feti [IS2008186917] 8,07
7,8 – 8,0 – 8,5 – 8,2 – 8,0
02: 010 Jóhann R. Skúlason [IS] – Finnbogi frá Minni-Reykjum [IS2010158040] 8,03
8,0 – 8,3 – 7,8 – 7,7 – 8,5
03: 003 Ásmundur Ernir Snorrason [IS] – Spölur frá Njarðvík [IS2006125765] 7,73
8,0 – 8,5 – 7,7 – 7,5 – 6,8
04: 139 Martin Rønnestad [NO] – Yggdrasil fra Midtlund [NO2009104031] 7,33
7,8 – 7,2 – 6,8 – 7,8 – 7,0
05: 183 Oliver Egli [CH] – Dengsi frá Selfossi [IS2000187624] 7,07
6,5 – 6,7 – 7,2 – 7,3 – 7,3

06: 012 Kristín Lárusdóttir [WC] [IS] – Óðinn von Hagenbuch [DE2007173636] 7,00
6,8 – 6,8 – 7,2 – 7,0 – 7,5
06: 063 Sarah Rosenberg Asmussen [YR] [DK] – Jósep frá Skarði [IS2002186755] 7,00
7,2 – 6,8 – 6,8 – 7,2 – 7,0
08: 052 Dennis Hedebo Johansen [DK] – Kolfaxi frá Blesastöðum 1A [IS2007187806] 6,77
6,7 – 7,2 – 6,8 – 6,8 – 6,7
09: 061 Rasmus Møller Jensen [DK] – Garpur frá Kjarri [IS2010187190] 6,63
6,5 – 6,5 – 6,7 – 6,7 – 6,8
10: 004 Finnbogi Bjarnason [YR] [IS] – Randalín frá Efri-Rauðalæk [IS2006265494] 6,43
6,7 – 6,3 – 6,7 – 6,0 – 6,3
10: 178 Lena Studer [YR] [CH] – Pipar vom Saanetal [CH2007102311] 6,43
6,5 – 5,8 – 6,5 – 6,3 – 6,8

12: 103 Jana Köthe [DE] – Fannar frá Kvistum [IS2003181966] 6,37
6,5 – 6,3 – 6,3 – 6,2 – 6,7
13: 054 Frederikke Bøgeblad Larsen [YR] [DK] – Veigur frá Eystri-Hól [IS2006180622] 6,33
6,3 – 5,8 – 6,2 – 6,5 – 6,7
14: 123 Jemimah Adams [GB] – Noi från Brösarpsgården [SE2009110615] 6,27
6,2 – 5,5 – 6,5 – 6,3 – 6,3
15: 110 Lucie Maxheimer [YR WC] [DE] – Krummi frá Dalsholti [IS2008101184] 5,97
6,2 – 6,0 – 5,7 – 5,3 – 6,2

16: 200 Christa Rike [YR] [NL] – Vaðall frá Fensalir [NL2005100027] 5,87
6,0 – 5,7 – 5,8 – 6,3 – 5,8
17: 161 Helena Kroghen Aðalsteinsdóttir [SE] – Kavaler fra Kleiva [NO2007102069] 5,80
5,7 – 6,0 – 5,3 – 5,7 – 6,0
18: 089 Jacques Pailloncy [FR] – Aldís vom Bienwald [DE2010210342] 5,73
5,3 – 6,0 – 5,5 – 5,7 – 6,2
19: 143 Steinar Clausen Kolnes [YR] [NO] – Þráður frá Þúfu í Landeyjum [IS2008184553] 5,63
5,3 – 5,7 – 5,5 – 5,7 – 5,7
20: 206 Tom Buijtelaar [NL] – Hausti van ´t Groote Veld [NL2007100126] 5,60
5,3 – 5,5 – 5,5 – 6,2 – 5,8

21: 124 Mike Adams [GB] – Kafteinn frá Kommu [IS2005165890] 5,40
5,7 – 5,3 – 5,2 – 5,0 – 5,7
22: 040 Cecile Jacobs [YR] [BE] – Dugur frá Hjálmholti [IS2001187411] 5,10
4,7 – 5,0 – 4,8 – 5,7 – 5,5
23: 192 Jennifer Melville [US] – Feykir frá Ey I [IS2008184726] 5,00
4,7 – 5,0 – 4,8 – 5,2 – 5,3

— 078 Ingrid Väyrynen [YR] [FI] – Kolfinna frá Efri-Rauðalæk [IS2006265493] ELIMINATED
4,8 – 5,3 – 5,0 – 4,5 – 5,7
— 129 Patricia Fleming [LU] – Etna frá Steinnesi [IS2009256291] ELIMINATED
0,0 – 0,0 – 0,0 – 0,0 – 0,0
— 164 Pierre Sandsten Hoyos [YR WC] [SE] – Geisli frá Svanavatni [IS2004184430] ELIMINATED
0,0 – 0,0 – 0,0 – 0,0 – 0,0
— 057 Jón Stenild [DK] – Eilífur fra Teglborg [DK2010100480] Withdrawn
— 197 Artemisia Bertus [NL] – Korgur frá Ingólfshvoli [IS2006187026] Withdrawn

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD