Charlotte Cook og Sæla frá Þóreyjarnúpi með besta tímann og Teitur Árnason...

Charlotte Cook og Sæla frá Þóreyjarnúpi með besta tímann og Teitur Árnason annar eftir fyrri umferð í 250m skeiði á HM2017.

Deila

Charlotte Cook og Sæla frá Þóreyjarnúpi með besta tímann og Teitur Árnason annar eftir fyrri umferð í 250m skeiði á HM2017.

P1 Pace Race 250 m

POS # RIDER / HORSE TOT

01: 120 Charlotte Cook [GB] – Sæla frá Þóreyjarnúpi [IS2006255474] 21,87″

1ST 21,87

2ND 0,00

02: 017 Teitur Árnason [WC] [IS] – Tumi frá Borgarhóli [IS2001158801] 21,93″

1ST 21,93

2ND 0,00

03: 166 Þorvaldur Árnason [SE] – Thyrnir från Knubbo [SE2001100506] 22,09″

1ST 22,09

2ND 22,27

04: 181 Markus Albrecht Schoch [CH] – Kóngur frá Lækjamóti [IS2002155124] 22,18″

1ST 22,36

2ND 22,18

05: 138 Lona Sneve [YR] [NO] – Stóri-Dímon frá Hraukbæ [IS1996165370] 22,25″

1ST 22,25

2ND 0,00

 

06: 159 Guðmundur Einarsson [WC] [SE] – Sproti frá Sjávarborg [IS1997157245] 22,35″

1ST 22,35

2ND 22,67

07: 153 Daníel Ingi Smárason [SE] – Hulda från Margaretehof [SE2002201834] 22,37″

1ST 22,64

2ND 22,37

08: 011 Konráð Valur Sveinsson [YR] [IS] – Sleipnir frá Skör [IS2009101486] 22,49″

1ST 22,49

2ND 0,00

09: 101 Helmut Bramesfeld [WC] [DE] – Blöndal vom Störtal [DE2001122960] 22,58″

1ST 22,58

2ND 23,25

10: 001 Ævar Örn Guðjónsson [IS] – Vaka frá Sjávarborg [IS2006257247] 22,62″

1ST 22,62

2ND 23,29

 

11: 016 Svavar Örn Hreiðarsson [IS] – Hekla frá Akureyri [IS2005265980] 22,88″

1ST 22,88

2ND 0,00

12: 114 Vicky Eggertsson [DE] – Salvör vom Lindenhof [DE2006241246] 23,47″

1ST 0,00

2ND 23,47

13: 146 Veronica Høgsveen Våland [NO] – Gáski frá Vindási [IS2003184949] 23,51″

1ST 23,51

2ND 0,00

14: 155 Elsa Teverud [YR] [SE] – Bíða frá Ríp [IS2004257012] 23,90″

1ST 0,00

2ND 23,90

15: 199 Charlotte White [YR] [NL] – Elja vom Waldhof [DE2003243076] 24,28″

1ST 0,00

2ND 24,28

 

16: 205 Nienke Schaafsma [NL] – Nátt frá Hefill [NL2001100016] 24,56″

1ST 24,56

2ND 0,00

17: 154 Elise Harryson [YR] [SE] – Lilja från Horshaga [SE2009200003] 24,70″

1ST 24,70

2ND 0,00

18: 097 Anna-Alice Kesenheimer [YR] [DE] – Vídalín frá Hamrahóli [IS2004186613] 25,30″

1ST 25,77

2ND 25,30

19: 150 Åsa Nevander Holmén [SE] – Blængur frá Árbæjarhjáleigu II [IS2003186990] 25,42″

1ST 0,00

2ND 25,42

20: 077 Desirée Alameri [YR] [FI] – Þeyr fra Guldbæk [DK2005107156] 25,78″

1ST 25,78

2ND 26,30

 

21: 075 Annika Kyrklund [FI] – Jara frá Horni I [IS2007277272] 26,27″

1ST 0,00

2ND 26,27

22: 113 Svenja Kohl [YR] [DE] – Svartur von Faxaból [DE2001134283] 26,35″

1ST 26,35

2ND 0,00

— 030 Lena Ristic [YR] [AT] – Teikning frá Reykjum 1 [IS2007257777] 0,00″

1ST 0,00

2ND 0,00

— 067 Thomas Vilain Rørvang [DK] – Toppur frá Skarði 1 [IS2003135733] 0,00″

1ST 0,00

2ND 0,00

— 081 Oona Ylipuranen [YR] [FI] – Yngvi från Åleby [SE2005104313] 0,00″

1ST 0,00

2ND 0,00

— 173 Christian Indermaur [CH] – Máttur frá Torfunesi [IS2002166211] 0,00″

1ST 0,00

2ND 0,00

— 196 Annefloor Bouman [NL] – Kná frá Kálfsstöðum [IS2003258591] 0,00″

1ST 0,00

2ND 0,00

— 201 Erik Spee [NL] – Ormur frá Framnesi [IS2006167040] 0,00″

1ST 0,00

2ND 0,00

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD