Jolly Schrenk og Glæsir von Gut Wertheim efst með 8,43...

Jolly Schrenk [DE] og Glæsir von Gut Wertheim efst með 8,43 – HM 2017

Deila

Jolly Schrenk [DE] og Glæsir von Gut Wertheim stendur efst með eftir forkeppni í T2 með einkunnina 8,43, Johanna Tryggvason [WC] [DE] og Fönix frá Syðra-Holti koma fast á hæla hennar með 8,40. Í ungmennaflokki er það Gústaf Ásgeir Hinriksson og Pistill frá Litlu-Brekku sem eru í fjórða sæti inní úrslit.

T2 Tölt – Forkeppni

 

A-úrslit

01:       106      Jolly Schrenk [DE] – Glæsir von Gut Wertheim          8,43

8,6 – 8,0 – 8,3 – 8,5 – 8,5

02:       105      Johanna Tryggvason [WC] [DE] – Fönix frá Syðra-Holti         8,40

8,5 – 8,4 – 9,0 – 8,0 – 8,3

03:       014      Reynir Örn Pálmason [WC] [IS] – Spói frá Litlu-Brekku         7,83

7,4 – 7,6 – 7,9 – 8,0 – 8,0

04:       058      Julie Christiansen [WC] [DK] – Bliki frá Efri-Rauðalæk          7,57

7,6 – 7,6 – 7,8 – 7,5 – 7,3

05:       076      Arnella Nyman [FI] – Thór från Järsta            7,33

7,5 – 7,4 – 7,1 – 7,5 – 6,8

 

B-Úrslit                                   

06:       071      Elin Tindskarð [FO] – Hölkvir frá Ytra-Dalsgerði         7,30

7,1 – 7,4 – 7,0 – 7,4 – 7,5

07:       099      Frauke Schenzel [DE] – Gustur vom Kronshof            7,13

7,1 – 7,3 – 7,0 – 6,3 – 7,3

08:       167      Vignir Jónasson [WC] [SE] – Ivan från Hammarby     7,00

7,0 – 7,3 – 7,0 – 7,0 – 6,5

09:       162      Magnús Skúlason [SE] – Valsa från Brösarpsgården             6,83

6,5 – 6,9 – 6,6 – 7,0 – 7,1

10:       056      Hans-Christian Løwe [DK] – Eldjárn fra Vivildgård     6,80

6,6 – 6,6 – 7,0 – 7,0 – 6,8

 

 

Ungmenni

01:       152      Clara Olsson [YR] [SE] – Þór frá Kaldbak        7,10

7,1 – 6,8 – 7,1 – 7,3 – 7,1

02:       098      Brynja Sophie Arnason [YR] [DE] – Skuggi frá Hofi I              7,03

7,3 – 7,0 – 7,1 – 7,0 – 6,8

03:       062      Rosemarie Wodschow [YR] [DK] – Léttir fra Hellesylt           6,80

6,9 – 6,9 – 7,0 – 6,6 – 6,4

04:       006      Gústaf Ásgeir Hinriksson [YR] [IS] – Pistill frá Litlu-Brekku   6,47

6,5 – 6,1 – 6,9 – 6,4 – 6,5

05:       025      Carole Herritsch [YR] [AT] – Höfðingi frá Sælukoti    6,40

6,4 – 6,4 – 6,1 – 6,6 – 6,4

T2 Tölt – Preliminary Round

Temporary results – not all participants have started yet (14:02 h)

POS # RIDER / HORSE TOT
01: 106 Jolly Schrenk [DE] – Glæsir von Gut Wertheim [DE2007141621] 8,43
8,6 – 8,0 – 8,3 – 8,5 – 8,5
02: 105 Johanna Tryggvason [WC] [DE] – Fönix frá Syðra-Holti [IS2006165087] 8,40
8,5 – 8,4 – 9,0 – 8,0 – 8,3
03: 014 Reynir Örn Pálmason [WC] [IS] – Spói frá Litlu-Brekku [IS2005165004] 7,83
7,4 – 7,6 – 7,9 – 8,0 – 8,0
04: 058 Julie Christiansen [WC] [DK] – Bliki frá Efri-Rauðalæk [IS2008164494] 7,57
7,6 – 7,6 – 7,8 – 7,5 – 7,3
05: 076 Arnella Nyman [FI] – Thór från Järsta [SE2003104825] 7,33
7,5 – 7,4 – 7,1 – 7,5 – 6,8
06: 071 Elin Tindskarð [FO] – Hölkvir frá Ytra-Dalsgerði [IS2002165791] 7,30
7,1 – 7,4 – 7,0 – 7,4 – 7,5
07: 099 Frauke Schenzel [DE] – Gustur vom Kronshof [DE2009134130] 7,13
7,1 – 7,3 – 7,0 – 6,3 – 7,3
08: 152 Clara Olsson [YR] [SE] – Þór frá Kaldbak [IS2005186297] 7,10
7,1 – 6,8 – 7,1 – 7,3 – 7,1
09: 098 Brynja Sophie Arnason [YR] [DE] – Skuggi frá Hofi I [IS2005177785] 7,03
7,3 – 7,0 – 7,1 – 7,0 – 6,8
10: 167 Vignir Jónasson [WC] [SE] – Ivan från Hammarby [SE2007108169] 7,00
7,0 – 7,3 – 7,0 – 7,0 – 6,5
11: 162 Magnús Skúlason [SE] – Valsa från Brösarpsgården [SE2009210614] 6,83
6,5 – 6,9 – 6,6 – 7,0 – 7,1
12: 062 Rosemarie Wodschow [YR] [DK] – Léttir fra Hellesylt [NO2004115369] 6,80
6,9 – 6,9 – 7,0 – 6,6 – 6,4
13: 019 Viðar Ingólfsson [IS] – Kjarkur frá Skriðu [IS2008165300] 6,77
6,6 – 6,9 – 6,8 – 6,5 – 7,4
13: 109 Lisa Drath [DE] – Bassi frá Efri-Fitjum [IS2007155050] 6,77
6,8 – 7,0 – 6,0 – 6,6 – 6,9
15: 180 Mara Daniella Staubli [CH] – Hlébarði frá Ketilsstöðum [IS2005176173] 6,67
6,6 – 6,8 – 6,9 – 6,6 – 6,6
16: 046 Toke Van Branteghem [BE] – Skrýmir frá Wyler [NL2006100059] 6,57
6,6 – 6,5 – 7,0 – 6,6 – 6,4
17: 006 Gústaf Ásgeir Hinriksson [YR] [IS] – Pistill frá Litlu-Brekku [IS2007165003] 6,47
6,5 – 6,1 – 6,9 – 6,4 – 6,5
17: 174 Fabienne Greber [YR] [CH] – Hágangur vom Kreiswald [DE2003163112] 6,47
6,6 – 6,4 – 6,9 – 6,3 – 6,4
17: 207 Yoni Blom [NL] – Bjartur frá Aquadraat [NL2006100042] 6,47
6,6 – 6,1 – 6,4 – 6,6 – 6,4
20: 025 Carole Herritsch [YR] [AT] – Höfðingi frá Sælukoti [IS2004181743] 6,40
6,4 – 6,4 – 6,1 – 6,6 – 6,4
20: 172 Caroline Wyser [CH] – Kjuði frá Kirkjuferjuhjáleigu [IS2000182021] 6,40
6,5 – 6,4 – 6,3 – 6,5 – 5,9
20: 185 Silvia Ochsenreiter-Egli [CH] – Heljar frá Stóra-Hofi [IS2003186003] 6,40
6,4 – 6,1 – 6,3 – 6,8 – 6,5
23: 082 Veera Sirén [YR] [FI] – Jarl frá Mið-Fossum [IS2002135538] 6,37
6,6 – 6,1 – 6,4 – 6,3 – 6,4
24: 013 Máni Hilmarsson [YR] [IS] – Prestur frá Borgarnesi [IS2009136036] 6,23
5,8 – 6,3 – 6,3 – 6,1 – 6,4
24: 041 Eric Fokker [YR] [BE] – Prins-Rolex vom Vorsenzhof [DE2008173270] 6,23
6,1 – 6,3 – 6,0 – 6,5 – 6,3
26: 034 Nina Borstnar [YR] [AT] – Spaði frá Hvoli [IS2008182011] 6,20
6,0 – 6,3 – 5,6 – 6,3 – 6,3
27: 177 Lea Hirschi [YR] [CH] – Snotri vom Steinbuckel [DE2008163439] 6,17
6,1 – 6,4 – 6,1 – 5,9 – 6,3
28: 035 Oliver Kubinger [AT] – Dimmi vom Moarschusterhof [DE2007184939] 6,07
6,4 – 6,4 – 5,9 – 5,1 – 5,9
28: 125 Sandy Carson [YR] [GB] – Svava fra Bakkeholm [DK2008208218] 6,07
6,0 – 5,5 – 6,3 – 5,9 – 6,4
30: 045 Stijn Rottiers [BE] – Skyggnir frá Bessastöðum [IS2004155570] 5,97
5,8 – 6,0 – 6,1 – 6,0 – 5,9
31: 077 Desirée Alameri [YR] [FI] – Þeyr fra Guldbæk [DK2005107156] 5,93
6,1 – 5,9 – 5,6 – 5,9 – 6,0
32: 108 Lea Brill [YR] [DE] – Kolgrímur vom Neddernhof [DE2006134383] 5,90
5,9 – 5,9 – 5,8 – 6,5 – 5,9
32: 204 Mieke van Herwijnen [NL] – Ómar frá Vestri-Leirárgörðum [IS2007135471] 5,90
5,6 – 6,1 – 6,3 – 5,4 – 6,0
34: 133 Andrea V Thunem [YR] [NO] – Baugur frá Tunguhálsi II [IS2004157896] 5,87
5,9 – 5,6 – 6,1 – 5,4 – 6,1
35: 036 Sarah Höfinger [YR] [AT] – Stjarna frá Húnsstöðum [IS2005256366] 5,77
5,4 – 5,9 – 5,6 – 5,8 – 6,4
36: 042 Frans Goetschalckx [BE] – Smellur frá Leysingjastöðum [IS2001156306] 5,60
5,6 – 5,6 – 5,6 – 5,0 – 5,6
37: 026 Daniela Pogatschnig [AT] – Effekt frá Meðalfelli [IS2007125087] 5,20
4,9 – 5,5 – 5,3 – 4,1 – 5,4
38: 202 Leonie Claudia Van Eijken [YR] [NL] – Snerpa [DE2006243422] 4,83
4,9 – 4,8 – 3,9 – 5,6 – 4,8
39: 203 Manon de Munck [YR] [NL] – Straumur frá Seljabrekku [IS2004125130] 4,70
4,3 – 4,8 – 4,8 – 4,5 – 4,9
40: 119 Ann Savage [GB] – Lipurtá frá Hóli II [IS2007265896] 3,50
3,3 – 4,1 – 3,6 – 2,3 – 3,6
198 Ásdis Brynja Jónsdóttir [YR] [NL] – Sleipnir frá Runnum [IS2006135908] ELIMINATED
0,0 – 0,0 – 0,0 – 0,0 – 0,0
066 Sys Pilegaard [DK] – Muni vom Hrafnsholt [DE2006134453] Withdrawn
086 Alice Schofield [FR] – Kára vom Neddernhof [DE2009234234] Withdrawn
136 Caroline G. Holstad [YR] [NO] – Loftur fra Lian [NO2004104305] Withdrawn
144 Stian Pedersen [NO] – Nói fra Jakobsgården [NO2008115081] Withdrawn
154 Elise Harryson [YR] [SE] – Lilja från Horshaga [SE2009200003] Withdrawn

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD