Ráslisti fyrir Gamanferða fjórganginn í Equsana deildin 2018

Ráslisti fyrir Gamanferða fjórganginn í Equsana deildin 2018

Deila

Þá er loks að koma að því.  Fyrsta keppnin í Equsana deildinni 2018 – Gamanferða fjórgangurinn – hefst fimmtudaginn 8 febrúar kl. 19:00.

Í fyrra komu Saga Steinþórsdóttir og Mói frá Álfhólum og sigruðu fjórganginn með einkuninna 7,03, í öðru sæti voru sigurvegarar frá árinu 2016 þau Sunna Sigríður Guðmundsdóttir og Fífill frá Feti og í þríðja sæti voru þau Edda Hrund Hinriksdóttir og Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum.Saga og Mói mæta nú aftur til leiks og ætla sér örugglega að verja titilinn.  Nýr knapi mætir á Kolfinni en það er Oddný Erlendsdóttir úr liði Ölfusholts Brugghús og Edda mætir með nýjan hest Þyt frá Efsta-Dal II.   Það er ljóst á þessum ráslista að liðin ætla sér stóra hluti í ár. 

Gamanferðir eru styrktaraðili fjórgangsins og í boði eru veglegir vinningar.

Það stefnir í gífurlega spennandi keppni á fimmtudaginn og við hvetjum alla til að mæta í Sprettshöllin.

Um að gera að taka kvöldið snemma og byrja á því að njóta geggjaðara veitinga á hagstæðu verði en á matseðlinum er jurtakryddaða lambalæri frá SS með ofnbökuðum kartöflum, piparsósu hrásalati, grænum baunum og rauðkáli.

 

Sjáumst á fimmtudaginn kl. 19:00

Gamanferða fjórgangur 2018                
                       
1 1 H Þorvaldur Gíslason  Ás frá Traðarlandi Brúnn/dökk/sv.einlitt Bláa lónið      
 
 
2 1 H Ingimar Jónsson Birkir frá Fjalli  Bleikur/álótturstjörnótt Team Kaldi bar          
3 1 H Birgitta Dröfn Kristinsdóttir Mirra frá Laugarbökkum Rauður/milli-stjörnótt Barki          
4 2 Hannes Brynjar Sigurgeirson Gammur frá Enni Brúnn/milli-skjótt Geirland-Varmaland      
 
 
5 2 Jóhann Ólafsson Brúney frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Heimahagi      
 
 
6 2 Kolbrún Stella Indriðadóttir Grágás frá Grafarkoti Grár/jarpurskjótt Sindrastaðir          
7 3 Sigurður Sigurðsson Tinni frá Kjartansstöðum Brúnn/milli-einlitt Hest.is          
8 3 Erla Guðný Gylfadóttir  Stígandi frá Efra-Núpi Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Garðatorg          
9 3 Edda Hrund Hinriksdóttir Þytur frá Efsta-Dal II Brúnn/milli-einlitt Barki          
10 4 H Saga Steinþórsdóttir Mói frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv.einlitt Mustad      
 
 
11 4 H Aasa Elisabeth Emelie Ljungberg Tign frá Vöðlum Jarpur/milli-einlitt Vagnar og þjónusta          
12 4 H Guðmundur Jónsson Máttur frá Miðhúsum Jarpur/dökk-skjótt Poulsen          
13 5 Jenny Elisabet Eriksson Rosti frá Hæl  Brúnn/dökk/sv.einlitt Snaps/kapp          
14 5 Árni Sigfús Birgisson Herdís frá Lönguhlíð Jarpur/ljóseinlitt Team Kaldi bar          
15 5 Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli-einlitt Öðlingarnir          
16 6 Sigurbjörn Viktorsson Tenór frá Stóra-Ási Rauður/milli-tvístjörnótt Heimahagi          
17 6 Birta Ólafsdóttir Hemra frá Flagveltu  Brúnn/milli-einlitt Mustad          
18 6 Þorvarður Friðbjörnsson Forni frá Fornusöndum Brúnn/milli-einlitt Stjörnublikk          
19 7 H Óskar Pétursson Æska frá Akureyri  Jarpur/milli-einlitt Team Kaldi bar          
20 7 H Ríkharður Flemming Jensen Ernir frá Tröð Brúnn/milli-skjótt Bláa lónið          
21 8 H Sonja S Sigurgeirsdóttir Jónas frá Litla-Dal Rauður/milli-stjörnótt Geirland-Varmaland          
22 8 H Svandís Lilja Stefánsdóttir Brjánn frá Eystra-Súlunesi I Rauður/milli-einlitt Kæling      
 
 
23 9 Greta Brimrún Karlsdóttir Frosti frá Höfðabakka Rauður/milli-blesótt Sindrastaðir      
 
 
24 9 Petra Björk Mogensen  Garpur frá Skúfslæk Rauður/milli-einlitt Barki      
 
 
25 9 Sævar Leifsson Hamar frá Hafsteinsstöðum  Grár/brúnnstjörnótt Stjörnublikk          
26 10 Kristinn Skúlason Rimma frá Litla-Dal  Móálóttur,mósóttur/dökk-einlitt Öðlingarnir          
27 10 Kristín Ingólfsdóttir  Garpur frá Miðhúsum Bleikur/álóttureinlitt Ölvisholt Brugghús          
28 10 Jón Steinar Konráðsson  Garpur frá Kálfhóli 2 Rauður/ljós-tvístjörnóttglófext Kæling          
29 11 Sverrir Sigurðsson  Krummi frá Höfðabakka Brúnn/milli-einlitt Sindrastaðir          
30 11 Arnar Heimir Lárusson Vökull frá Hólabrekku Brúnn/milli-einlitt Garðatorg          
31 11 Hafdís Arna Sigurðardóttir  Bóas frá Húsavík Brúnn/milli-einlitt Snaps/kapp          
32 12 H Halldór Svansson Frami frá Efri-Þverá Brúnn/milli-stjörnótt Poulsen      
 
 
33 12 H Jón Gísli Þorkelsson Kría frá Kópavogi  Grár/mósótturblesótt Bláa lónið          
34 12 H Jóna Margrét Ragnarsdóttir Alfreð frá Skör Grár/rauðureinlitt Hest.is          
35 13 Fjölnir Þorgeirsson Þrándur frá Sauðárkróki Vindóttur/jarp-blesótt Kæling          
36 13 Arnhildur Halldórsdóttir  Þytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó-einlitt Ölvisholt Brugghús          
37 13 Brynja Viðarsdóttir Barónessa frá Ekru Rauður/milli-einlitt Vagnar og þjónusta          
38 14 Sigurður Freyr Árnason Kolbakur frá Hólshúsum Brúnn/milli-einlitt Öðlingarnir          
39 14 Arnar Bjarnason Fákur frá Grænhólum Rauður/milli-stjörnótt Geirland-Varmaland      
 
 
40 14 Hrafnhildur Jónsdóttir Hrafnkatla frá Snartartungu Brúnn/milli-einlitt Mustad          
41 15 Erlendur Ari Óskarsson Flóki frá Flekkudal Brúnn/milli-einlitt Heimahagi          
42 15 Jón Finnur Hansson  Sól frá Mosfellsbæ Brúnn/milli-einlitt Poulsen      
 
 
43 15 Páll Bjarki Pálsson Roði frá Syðri-Hofdölum Rauður/milli-einlitt Stjörnublikk          
44 16 Guðrún Margrét Valsteinsdóttir  Léttir frá Lindarbæ Brúnn/milli-einlitt Snaps/kapp          
45 16 Vilborg Smáradóttir Grunnur frá Hólavatni Bleikur/álóttureinlitt Vagnar og þjónusta          
46 16 Oddný Erlendsdóttir Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum  Brúnn/dökk/sv.einlitt Ölvisholt Brugghús          
47 17 Þórunn Eggertsdóttir Harki frá Bjargshóli Brúnn/milli-einlitt Hest.is          
48 17 Svanhildur Hall  Fleygur frá Garðakoti  Brúnn/milli-einlitt Garðatorg          

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD