Saga og Mói sigruður fjórganginn í áhugamannadeild

Saga og Mói sigruður fjórganginn í áhugamannadeild

Deila

Fyrstu keppni í Equsana mótaröð Áhugamannadeildar Spretts 2018 fór fram fyrir troðfullu húsi í Samskipahöllinni þegar keppt var í fjórgangi.

Kvöldið hófst með setningu deildarinnar þar sem öll lið, þjálfarar og liðseigendur voru kynnt og síðan hófst æsispennandi keppni í frábærri stemmingu.

Úrslitin voru fjölmenn en 9 knapar riðu úrslit þar sem 4 knapar voru jafnir eftir forkeppnina í 6-9 sæti.   Eftir harða keppni stóðu þau Saga Steinþórsdóttir og Mói frá Álfhólum úr liði Mustad uppi sem sigurvegarar en þau vörðu titil sinn frá því í fyrra.   Þetta er fyrsta parið sem kemur og sigrar tvö ár í röð í Áhugamannadeild Spretts.   Í öðru sæti urðu þeir Sigurbjörn Viktorsson og Tenór frá Stóra-Ási og í þriðja sæti þau Kristín Ingólfsdóttir og Garpur frá Miðhúsum.  Gaman að segja frá því að þetta var frumraun Garps á keppnisbrautinni og ferilinn byrjar því vel.

Stigahæsta lið kvöldsins var lið Heimahaga.

Hér eru niðurstöður kvöldins frá forkeppninni og úrslitum.

Við minnum svo á næsta mót sem er Byko fimmgangurinn sem verður fimmtudaginn 22 febrúar kl. 19:00

Á úrslit

Sæti

Keppandi

Heildareinkunn

1

Saga Steinþórsdóttir / Mói frá Álfhólum

6,80

2

Sigurbjörn Viktorsson / Tenór frá Stóra-Ási

6,47

3

Kristín Ingólfsdóttir / Garpur frá Miðhúsum

6,43

4

Hannes Brynjar Sigurgeirson / Gammur frá Enni

6,40

5

Jón Steinar Konráðsson / Garpur frá Kálfhóli 2

6,33

6

Þórunn Eggertsdóttir / Harki frá Bjargshóli

6,27

7

Sævar Leifsson / Hamar frá Hafsteinsstöðum

6,23

8-9

Árni Sigfús Birgisson / Herdís frá Lönguhlíð

6,13

8-9

Jóhann Ólafsson / Brúney frá Grafarkoti

6,13

Niðurstöður

Fjórgangur V1

Sæti

Keppandi

Heildareinkunn

1

Saga Steinþórsdóttir / Mói frá Álfhólum

6,70

2

Kristín Ingólfsdóttir / Garpur frá Miðhúsum

6,33

3

Hannes Brynjar Sigurgeirson / Gammur frá Enni

6,30

4

Jóhann Ólafsson / Brúney frá Grafarkoti

6,20

5

Sævar Leifsson / Hamar frá Hafsteinsstöðum

6,17

6-9

Sigurbjörn Viktorsson / Tenór frá Stóra-Ási

6,13

6-9

Þórunn Eggertsdóttir / Harki frá Bjargshóli

6,13

6-9

Árni Sigfús Birgisson / Herdís frá Lönguhlíð

6,13

6-9

Jón Steinar Konráðsson / Garpur frá Kálfhóli 2

6,13

10

Arnar Heimir Lárusson / Vökull frá Hólabrekku

6,10

11

Þorvarður Friðbjörnsson / Forni frá Fornusöndum

6,07

12

Erlendur Ari Óskarsson / Flóki frá Flekkudal

6,03

13- 14

Birta Ólafsdóttir / Hemra frá Flagveltu

6,00

13- 14

Hrafnhildur Jónsdóttir / Hrafnkatla frá Snartartungu

6,00

15

Vilborg Smáradóttir / Grunnur frá Hólavatni

5,97

16

Jón Gísli Þorkelsson / Kría frá Kópavogi

5,93

17

Guðrún Margrét Valsteinsdóttir / Léttir frá Lindarbæ

5,90

18

Ríkharður Flemming Jensen / Ernir frá Tröð

5,87

Sæti

Keppandi

Heildareinkunn

19- 21

Erla Guðný Gylfadóttir / Stígandi frá Efra-Núpi

5,80

19- 21

Oddný Erlendsdóttir / Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum

5,80

19- 21

Fjölnir Þorgeirsson / Þrándur frá Sauðárkróki

5,80

22- 25

Jóna Margrét Ragnarsdóttir / Alfreð frá Skör

5,77

22- 25

Jenny Elisabet Eriksson / Rosti frá Hæl

5,77

22- 25

Hafdís Arna Sigurðardóttir / Bóas frá Húsavík

5,77

22- 25

Jón Finnur Hansson / Sól frá Mosfellsbæ

5,77

26- 28

Edda Hrund Hinriksdóttir / Þytur frá Efsta-Dal II

Brynja Viðarsdóttir / Barónessa frá Ekru

5,73

26- 28

Sigurður Sigurðsson / Tinni frá Kjartansstöðum

5,73

26- 28

Óskar Pétursson / Æska frá Akureyri

5,73

29- 31

Arnhildur Halldórsdóttir / Þytur frá Stykkishólmi

5,70

29- 31

5,70

29- 31

Svanhildur Hall / Fleygur frá Garðakoti

5,70

32

Svandís Lilja Stefánsdóttir / Brjánn frá Eystra-Súlunesi I

5,67

33- 34

Halldór Svansson / Frami frá Efri-Þverá

5,60

33- 34

Sverrir Sigurðsson / Krummi frá Höfðabakka

5,60

35

Þorvaldur Gíslason / Ás frá Traðarlandi

5,57

Sæti

Keppandi

Heildareinkunn

36- 37

Páll Bjarki Pálsson / Roði frá Syðri-Hofdölum

5,53

36- 37

Aasa Elisabeth Emelie Ljungberg / Tign frá Vöðlum

5,53

38- 39

Arnar Bjarnason / Fákur frá Grænhólum

5,47

38- 39

Kristinn Skúlason / Rimma frá Litla-Dal

5,47

40- 41

Birgitta Dröfn Kristinsdóttir / Mirra frá Laugarbökkum

5,43

40- 41

Sonja S Sigurgeirsdóttir / Jónas frá Litla-Dal

5,43

42

Ingimar Jónsson / Birkir frá Fjalli

5,30

43

Kolbrún Stella Indriðadóttir / Grágás frá Grafarkoti

5,23

44

Guðmundur Jónsson / Máttur frá Miðhúsum

5,17

45

Greta Brimrún Karlsdóttir / Frosti frá Höfðabakka

Sverrir Einarsson /Kraftur frá Votmúla 2

5,13

46

4,90

47

Petra Björk Mogensen / Garpur frá Skúfslæk

4,73

48

Sigurður Freyr Árnason / Kolbakur frá Hólshúsum

4,57

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD