Meistaradeild KS – Gæðingafimi ný dagsetning

Meistaradeild KS – Gæðingafimi ný dagsetning

Deila

Búið er að ákveða nýja dagsetningu fyrir gæðingafimina í Meistaradeild KS.

Hún verður haldin næstkomandi miðvikudag – 28 ferbúar.

Ráslistinn er klár fyrir fyrsta mót meistaradeildar KS sem haldið verður á miðvikudaginn.
Húsið opnar kl 18:00 en setning deildarinnar hefst kl 18:30. Seldar verða veitingar í reiðhöllinni fyrir mót.
Mikil spenna er fyrir fyrsta mótinu og hafa sést flottar æfingar í höllinni á Sauðárkróki.
Við hvetjum alla norðlendinga til að fjölmenna í Svaðastaðahöllina á miðvikudaginn.

Beinar útsendingar verða á netinu frá öllum keppniskvöldum Deildarinnar fyrir aðra landshluta og útlönd og hefjast þær kl 18:50.

Linkurinn er – http://vjmyndir.cleeng.com

1.Freyja Amble Gísladóttir – Hryðja frá Þúfum – Þúfur
2.Hörður Óli Sæmundarson – Eldur frá Bjarghúsum – Íbess-TopReiter
3.Vignir Sigurðsson – Nói frá Hrafnsstöðum – Team Bautinn
4.Bjarni Jónasson – Úlfhildur frá Strönd – Hofstorfan
5.Finnbogi Bjarnason – Mylla frá Hólum – Lífland-Kidka
6.Þórarinn Eymundsson – Laukur frá Varmalæk- Hrímnir
7.Sina Scholz – Nói frá Saurbæ – Mustad-Miðsitja
8.Fríða Hansen – Kvika frá Leirubakka – Íbess-TopReiter
9.Flosi Ólafsson – Varða frá Hofi á Höfðaströnd – Mustad-Miðsitja
10.Guðmundur Karl Tryggvason – Díva frá Steinnesi – Team Bautinn
11.Gústaf Ásgeir Hinriksson – Ömmustrákur frá Ásmundarstöðum – Hofstorfan
12.Konráð Valur Sveinsson – Þeldökk frá Lækjarbotnum – Lífland-Kidka
13.Lea Bush – Kaktus frá Þúfum – Þúfur
14.Jóhanna Margrét Snorradóttir – Kári frá Ásbrú – Hrímnir
15.Magnús Bragi Magnússon – Stilling frá Íbishóli – Íbess-TopReiter
16.Mette Mannseth – Karl frá Torfunesi – Þúfur
17.Elvar E. Einarsson – Gjöf frá Sjávarborg – Hofstorfan
18.Elvar Logi Friðriksson – Glitri frá Grafarkoti – Lífland-Kidka
19.Viðar Bragason – Stirnir frá Skriðu – Team Bautinn
20.Þorsteinn Björnsson – Kveðja frá Hólum – Mustad-Miðsitja
21.Helga Una Björnsdóttir – Þoka frá Hamarsey – Hrímnir

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD