Úrslit úr Blue Lagoon mótaröðinni

Úrslit úr Blue Lagoon mótaröðinni

Deila

Fyrsta mótið í Blue Lagoon mótaröðinni, HealthCo fjórgangurinn, fór fram í dag. Keppt var í þrígangi polla og fjórgangi barna, unglinga og ungmenna. Mikil skráning var á mótið og stóðu krakkarnir sig með stakri prýði.

Verðlaunin voru að venju ekki af verri endanum en fengu allir í úrslitum verðlaunagripi í boði HealtCo. Einnig fengu sigurvegarar í barna-, unglinga- og ungmennaflokki og glæsilegasta parið í þrígangi polla farandgripi sem gefnir voru af Blue Lagoon. Til viðbótar fengu eftstu knapar glaðninga frá Cintamani, Equsana og Vals mélin.

Næsta mót í mótaröðinni verður fimmgangur sem verður haldinn 22. apríl í Samskipahöllinni í Spretti. Eins og áður er um að ræða opið mót og vonumst við að sjá sem flesta.

Hér fyrir neðan má sjá úrslit úr fjórgangnum og þrígagnum:

Pollaflokkur:

Glæsilegasta parið: Jóhanna Sigurl. Sigurðardóttir & Ás

Hrefna Kristín Ómarsdóttir & Skuggi

Apríl Björk Þórisdóttir & Komma

Barnaflokkur úrslit:

Sæti      Vallarnúmer     Knapi    Hross    Dómari 1           Dómari 2           Dómari 3           Dómari 4              Dómari 5           Meðaleinkunn  Staða

1            6           Guðný Dís Jónsdóttir    Ás         6.10      6.30      6.30      6.20      6.40      6.23              Forkeppni

2            4           Selma Leifsdóttir           Glaður  5.80      5.60      6.00      5.70      6.20      5.87              Forkeppni

3            5           Glódís Líf Gunnarsdóttir            Töffari 5.40      5.40      5.80      5.40      5.80      5.60              Forkeppni

4            2           Ragnar Snær Viðarsson             Kamban             5.30      5.00      5.40      5.40      5.80              5.33      Forkeppni

5            1           Elín Þórdís Pálsdóttir    Ópera  4.90      4.40      5.50      5.10      4.70      4.93              Forkeppni

6            3           Helena Rán Gunnarsdóttir        Kornelíus           4.30      4.60      4.70      4.60      4.60              4.53      Forkeppni

Unglingaflokkur úrslit:

Sæti      Vallarnúmer     Knapi    Hross    Dómari 1           Dómari 2           Dómari 3           Dómari 4              Dómari 5           Meðaleinkunn  Staða

1            6           Katla Sif Snorradóttir   Gustur  6.60      6.60      6.50      6.70      6.50      6.57              Forkeppni

2            5           Benedikt Ólafsson        Biskup  6.40      5.90      6.30      6.30      6.30      6.27              Forkeppni

3            3           Hulda María Sveinbjörnsdóttir              Dimma 6.40      6.30      6.00      6.10      6.20              6.23      Forkeppni

4-5        1           Kristófer Darri Sigurðsson        Vörður 6.00      6.10      6.40      6.30      6.10      6.20              Forkeppni

4-5        2           Arnar Máni Sigurjónsson          Arður    6.20      6.10      6.10      6.20      6.20      6.20              Forkeppni

6            4           Signý Sól Snorradóttir  Hruni    6.00      5.60      5.90      6.10      6.10      6.03              Forkeppni

Ungmennaflokkur úrslit:

Sæti      Vallarnúmer     Knapi    Hross    Dómari 1           Dómari 2           Dómari 3           Dómari 4              Dómari 5           Meðaleinkunn  Staða

1            6           Annabella R Sigurðardóttir       Glettingur         6.80      6.40      6.70      6.40      6.50              6.57      Forkeppni

2            5           Rúna Tómasdóttir         Sleipnir              6.30      6.30      6.80      6.40      6.50      6.47              Forkeppni

3            4           Valdís Björk Guðmundsdóttir   Vaðlar  6.50      6.00      6.40      6.20      6.20      6.30              Forkeppni

4            2           Kristín Hermannsdóttir              Þokkadís            5.90      5.80      6.30      6.10      5.90              6.07      Forkeppni

5            1           Ólöf Helga Hilmarsdóttir           Katla     6.00      6.00      5.70      6.00      5.90      6.00              Forkeppni

6            3           Birta Ingadóttir             Flóki     5.80      6.00      6.10      5.90      5.80      5.90              Forkeppni

Barnaflokkur forkeppni:

Sæti      Vallarnúmer     Knapi    Hross    Dómari 1           Dómari 2           Dómari 3           Dómari 4 Dómari 5           Meðaleinkunn  Staða

1            5           Guðný Dís Jónsdóttir    Ás         6.20      6.00      5.90      6.10      5.80      6.00      A úrslit

2            6           Glódís Líf Gunnarsdóttir            Töffari 6.00      5.50      5.80      5.50      6.00      5.77              A úrslit

3-4        28         Selma Leifsdóttir           Glaður               5.80      5.20      6.10      5.30      6.10      5.73              A úrslit

3-4        7           Helena Rán Gunnarsdóttir        Kornelíus           5.60      5.60      6.20      5.40      6.00              5.73      A úrslit

5            10         Ragnar Snær Viðarsson             Kamban             5.70      5.60      5.50      5.80      6.00              5.70      A úrslit

6            23         Ragnar Snær Viðarsson             Síða      5.60      5.40      5.60      5.40      5.70              5.53Valdi Kamban í úrstit

7            13         Elín Þórdís Pálsdóttir    Ópera  5.60      5.10      5.70      5.10      5.50      5.40      A úrslit

8            21         Guðný Dís Jónsdóttir    Þruma  5.60      5.10      5.50      5.30      5.30      5.37

9            3           Eydís Ósk Sævarsdóttir             Selja     5.10      5.00      5.70      5.30      5.60      5.33

10         11         Elva Rún Jónsdóttir      Straumur           5.10      5.60      5.50      5.10      4.70      5.23

11-13   17         Heiður Karlsdóttir         Frakkur              5.00      5.50      5.20      4.50      5.40      5.20

11-13   8           Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir             Auðdís  5.20      5.00      5.30      5.10      5.50              5.20

11-13   27         Hulda Ingadóttir           Gígur    5.40      5.00      5.50      4.70      5.20      5.20

14         25         Kolbrún Sif Sindradóttir            Orka     5.30      5.40      5.20      4.80      5.00      5.17

15-16   15         Hulda Ingadóttir           Elliði     4.80      5.00      5.10      5.20      5.40      5.10

15-16   16         Óli Björn Ævarsson       Fáfnir   5.00      5.00      5.20      5.10      5.40      5.10

17         1           Vigdís Rán Jónsdóttir   Hera     5.20      4.30      5.10      4.80      4.90      4.93

18         20         Glódís Líf Gunnarsdóttir            Magni  4.40      4.60      4.90      4.90      5.00      4.80

19         24         Sara Dís Snorradóttir    Sæþór  4.60      4.70      4.70      5.00      4.80      4.73

20         19         Matthías Sigurðsson     Stefnir  4.80      4.30      4.60      4.60      4.80      4.67

21         26         Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir  Áróra    5.10      4.40      4.70      4.60      4.50      4.60

22         14         Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir  Borg     4.50      4.40      4.40      4.20      3.30      4.33

23         2           Margrét Ólöf Sigurðardóttir     Hekla    4.00      3.80      4.30      4.40      4.20      4.17

24         18         Sunna Rún Birkisdottir Glufa    4.00      3.90      5.00      3.80      4.00      3.97

25         22         Þórdís Agla Jóhannsdóttir         Geisli    4.00      3.60      4.40      3.90      3.80      3.90

26         12         Inga Fanney Hauksdóttir           Fjöður  3.80      3.60      4.10      3.70      4.10      3.87

27         4           Matthildur Lóa Baldursdóttir   Komma              3.20      2.60      3.50      3.00      2.10              2.93

Unglingaflokkur forkeppni:

Sæti      Vallarnúmer     Knapi    Hross    Dómari 1           Dómari 2           Dómari 3           Dómari 4              Dómari 5           Meðaleinkunn  Staða

1            17         Katla Sif Snorradóttir   Gustur  6.40      6.30      6.70      7.00      6.50      6.53      A úrslit

2            2           Benedikt Ólafsson        Biskup  6.30      6.00      6.30      6.20      6.40      6.27      A úrslit

3            11         Signý Sól Snorradóttir  Hruni    5.90      5.70      6.00      6.10      6.20      6.00      A úrslit

4-6        4           Arnar Máni Sigurjónsson          Arður    6.30      5.90      5.40      5.70      6.00      5.87              A úrslit

4-6        16         Hulda María Sveinbjörnsdóttir              Dimma 5.90      5.80      5.60      6.10      5.90              5.87      A úrslit

4-6        5           Kristófer Darri Sigurðsson        Vörður 6.10      5.80      5.70      5.00      6.10      5.87              A úrslit

7            13         Eygló Hildur Ásgeirsdóttir         Saga     5.80      5.70      5.70      5.40      6.00      5.73

8-10      14         Rakel Ösp Gylfadóttir   Óskadís             5.90      5.40      6.10      5.50      5.30      5.60

8-10      20         Sigurður Baldur Ríkharðsson   Ernir     6.10      5.10      5.70      5.50      5.60      5.60

8-10      26         Helga Stefánsdóttir      Kolbeinn            5.50      5.50      5.80      5.30      5.90      5.60

11         19         Kristín Hrönn Pálsdóttir            Gaumur             5.90      5.10      5.70      5.40      5.60              5.57

12         12         Agnes Sjöfn Reynisdóttir          Ás          5.70      5.00      5.40      5.40      5.60      5.47

13         7           Aníta Eik Kjartansdóttir             Lóðar   5.70      5.50      5.60      5.20      5.10      5.43

14         23         Þórey Þula Helgadóttir              Gjálp     5.70      5.20      5.40      5.10      5.50      5.37

15         27         Sólveig Rut Guðmundsdóttir    Glóðar  5.30      5.30      5.80      5.10      5.40      5.33

16         18         Viktoría Von Ragnarsdóttir      Mökkur              5.70      4.50      5.40      5.20      5.30              5.30

17         24         Diljá Sjöfn Aronsdóttir Kristín  5.50      4.80      4.90      5.50      5.30      5.23

18         25         Sara Bjarnadóttir          Harðsnúna-Hanna        5.10      5.10      5.30      5.00      5.20              5.13

19         3           Gunnar Rafnarsson      Flétta   5.10      4.90      4.80      4.70      4.90      4.87

20         1           Hrund Ásbjörnsdóttir   Píla       5.40      4.40      5.20      4.70      4.40      4.77

21         21         Júlía Guðbjörg Gunnarsdóttir  Garún   5.20      4.40      4.90      4.70      4.60      4.73

22-23   30         Guðrún Maryam Rayadh          Koley    4.80      4.60      4.50      4.70      5.10      4.70

22-23   22         Gunnar Rafnarsson      Sunnanvindur   5.00      4.60      4.80      4.70      4.10      4.70

24         31         Aníta Eik Kjartansdóttir             Dynur   4.70      4.60      4.40      4.50      4.90      4.60

25-26   6           Júlía Guðbjörg Gunnarsdóttir  Fengur 5.10      4.30      4.40      3.90      4.50      4.40

25-26   10         Ásdís Agla Brynjólfsdóttir         Líf         4.70      4.40      4.10      4.80      4.00      4.40

27         9           Maríanna Ólafsdóttir   Gull-Inga           4.30      3.30      4.30      4.30      5.10      4.30

28         8           Kristína Rannveig Jóhannsdótti             Eskja     4.40      3.60      4.10      3.70      4.30              4.03

29         29         Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir Sprettur             4.00      3.60      5.00      3.50      4.10              3.90

30         28         Sigríður Viktoría Brekkan          Gleði     0.00      0.80      0.00      0.00      0.00      0

Ungmennaflokkur forkeppni:

Sæti      Vallarnúmer     Knapi    Hross    Dómari 1           Dómari 2           Dómari 3           Dómari 4              Dómari 5           Meðaleinkunn  Staða

1            7           Annabella R Sigurðardóttir       Glettingur         6.60      6.30      6.20      6.20      6.50              6.33      A úrslit

2-3        16         Valdís Björk Guðmundsdóttir   Vaðlar  6.40      6.20      6.40      6.20      6.20      6.27              A úrslit

2-3        1           Rúna Tómasdóttir         Sleipnir              6.40      6.30      5.80      6.30      6.20      6.27              A úrslit

4            6           Birta Ingadóttir             Flóki     6.10      6.30      6.20      6.10      6.20      6.17      A úrslit

5            20         Kristín Hermannsdóttir              Þokkadís            6.00      5.90      6.20      6.20      6.30              6.13      A úrslit

6            15         Ólöf Helga Hilmarsdóttir           Katla     5.60      5.90      6.10      6.00      5.90      5.93              A úrslit

7            4           Elín Árnadóttir Blær     6.20      5.10      6.20      6.30      5.30      5.90

8-9        17         Hildur Berglind Jóhannsdóttir Gimsteinn         5.80      5.50      5.80      6.10      5.90              5.83

8-9        12         Herdís Lilja Björnsdóttir            Sólargeisli         5.20      5.60      5.90      6.10      6.00              5.83

10         11         Bríet Guðmundsdóttir  Gígja    5.80      5.80      5.60      6.00      5.80      5.80

11         9           Snædís Birta Ásgeirsdóttir        Hildur   5.40      5.80      5.90      5.80      5.50      5.70

12         21         Elmar Ingi Guðlaugsson            Klakkur 5.30      5.40      5.40      5.40      5.40      5.40

13         23         Aníta Rós Róbertsdóttir            Harpa   5.50      4.90      5.50      4.90      4.60      5.10

14-15   8           Jóhanna Freyja Ásgeirsdóttir   Surtsey 5.30      4.90      5.20      4.90      4.70      5.00

14-15   13         Birna Filippía Steinarsdóttir     Kolskeggur        4.80      5.00      5.10      5.40      4.90              5.00

16-17   19         Jóhanna Freyja Ásgeirsdóttir   Gullbrák             4.90      4.90      4.70      5.10      5.10              4.97

16-17   5           Hildur Berglind Jóhannsdóttir Hvinur  5.60      5.00      4.80      5.00      4.90      4.97

18         10         Aníta Rós Róbertsdóttir            Blökk    4.90      4.70      4.80      5.20      4.90      4.87

19         14         Brynjar Nói Sighvatsson            Ögri      4.70      4.50      4.80      4.80      4.20      4.67

20         3           Jónína Valgerður Örvar             Dáti      4.10      4.00      4.60      4.70      4.50      4.40

21         2           Margrét Lóa Björnsdóttir          Breki     3.70      3.10      3.50      3.90      3.40      3.53

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD