Úrslit af 2. vetrarleikum Zo-On og Sprettsii

Úrslit af 2. vetrarleikum Zo-On og Sprettsii

Deila

Annað vetrarmótið í vetrarmótaröð Zo-On og Spretts fór fram í Samskipahöllinni sl. sunnudag. Líkt og á fyrsta mótinu var þátttakan góð, sérstaklega var margmennt í flokkunum Karlar II og Konur II, sem og Konur I, svo ekki sé minnst á alla flottu pollana sem glöddu gesti.  Mótið var enda skemmtilegt og spennandi í öllum flokkum.

Verðlaunin voru vegleg að vanda, en auk verðlaunapeninga fengu þrír efstu í hverjum flokki gjafabréf frá Zo-On. Mótið er hluti af þriggja móta röð þar sem keppendur safna stigum og verða stigahæstu knapar í hverjum flokki verðlaunaðir sérstaklega á lokamótinu sem fram fer 8. apríl nk. Brynja Viðarsdóttir gerði sér lítið fyrir og sigraði í opna flokknum líkt og á fyrsta mótinu, en nú á öðru hrossi, og Elín Rós Hauksdóttir sigraði einnig annað mótið í röð í flokknum Konur II á Seið frá Feti, sem og Guðný Dís Jónsdóttir í barnaflokki – meira vanir, nú á öðru hrossi. Sigfús Gunnarsson í heldri manna flokknum er líka með fullt hús stiga eftir tvö mót. Gaman var að sjá hversu margir kepptu á hrossum úr eigin ræktun og ljóst að Sprettarar eru lunknir ræktunarmenn.  En úrslit voru eftirfarandi:

Pollar – teymdir – viðurkenningu fyrir þátt

Styrmir Freyr Snorrason á Pálma frá Skrúð

Anton Logi Ágústsson á Glanna frá Fornusöndum

Halldóra Líndal Magnúsdóttir á Hriflu frá Hafsteinsstöðum
Victor Líndal Magnússon á Hörpu frá Blönduósi

Helena Perla Hansen á Tign frá Naustum
Rúrik Daði Rúnarsson á Baldri frá Söðulsholti
Eyvör Sveinbjörnsdóttir á Tóni frá Torfunesi

Patrekur Magnús Halldórss á Konsúl frá Melaleiti

Katla Sif Ketilsdóttir á Kolbeini frá Hárlaugsstöðum II
Katrín Lea Hlynsdóttir á Stiklu

Freyja Marín Hlynsdóttir á Kyndli frá Bjarnanesi

Pollar sem riðu sjálfir – viðurkenningu fyrir þátttöku hlutu:

Kári Sveinbjörnsson á Öskju frá Efri-Hömrum
Sigurður Reinhold Ketilsson á Kolbeini frá Hárlaugsstöðum II
Íris Thelma Halldórsdóttir á Konsúl frá Melaleiti

Páll Emanuel Hansen á Amadeus frá Bjarnarhöfn

Ágúst Ýmir Sigurðsson á Kyndli frá Bjarnanesi
Aþena Sól Ágústsdóttir á Kráki frá Skjálg

Tinna Dröfn Hauksdóttir á Huginn frá Höfða

Iðunn Fjóla Sigurðardóttir á Nös

Börn – minna vön:
1. Inga Fanney Hauksdóttir á Fjöður frá Laugabakka
2. Vilhjálmur Árni Sigurðsson á Ás
3. Arnþór Hugi Snorrason á Pálma frá Skrúð

4. Matthildur Lóa Baldursdóttir á Svölu frá Gafli

5. Steinunn Björgvinsdóttir á Amor frá Sléttubóli

Börn – meira vön:
1. Guðný Dís Jónsdóttir á Þrumu frá Hofsstöðum, Garðabæ

2. Þórdís Agla Jóhannsdóttir á Geisla frá Keldulandi

3. Þorbjörg Sveinbjörnsdóttir á Áróru frá Seljabrekku

4. Sunna Rún Birkisdóttir á Glufu frá Grafarkoti

5. Aðalbjörg Emma Maack á Stjörnu frá Runnum

Unglingar:
1. Hulda María Sveinbjörnsdóttir á Gjafari frá Hæl

2. Sigurður Baldur Ríkharðsson á Erni frá Tröð

3. Guðrún Maryam á Koley frá Hárlaugsstöðum II

4. Þórunn Björgvinsdóttir á Dísu frá Drumboddsstöðum

5. Kristófer Darri Sigurðsson á Vorboða frá Kópavogi

Ungmenni:
1. Bríet Guðmundsdóttir á Gígju frá Reykjum

2. Valdís Björk Guðmundsdóttir á Kringlu frá Jarðbrú

3. Kristín Hermannsdóttir á Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti

4. Særós Ásta Birgisdóttir á Gusti frá Neðri-Svertingsstöðum

5. Hildur Berglind Jóhannsdóttir á Hvin frá Varmalandi

Konur II:
1. Elín Rós Hauksdóttir á Seiði frá Feti

2. Birna Sif Sigurðardóttir á Hrannari frá Hárlaugsstöðum II

3. Hulda Katrín Eiríksdóttir á Glanna frá Fornusöndum

4. Nadia Katrín Banine á Glaumi frá Hrísdal

5. Jónína Björk Vilhjálmsdóttir á Braga frá Efri-Þverá

Karlar II:
1. Lárus Finnbogason á Vökli frá Hólabrekku
2. Finnbogi Geirsson á Safír frá Fornusöndum

3. Björn Magnússon á Kosti frá Kollaleiru

4. Sigurður Tyrfingsson á Viðju frá Fellskoti

5. Björgvin Þórisson á Tvisti frá Hólabaki

Heldri menn og konur (60+):
1. Sigfús Gunnarsson á Sveip frá Miðhópi
2. Hannes Hjartarson á Herdísi frá Haga

3. Guðjón Tómasson á Hrafnvar frá Hamrahóli

4. Sigurður EL. Guðmundsson á Flygli frá Bjarnanesi

Konur I:
1. Þórunn Hannesdóttir á Þjóð frá Þingholti

2. Kristín Ingólfsdóttir á Garpi frá Miðhúsum

3. Guðrún M. Valsteinsdóttir á Blíðu frá Keldulandi

4. Arnhildur Halldórsdóttir á Ópal frá Lækjarbakka

5. Petra Björk Mogensen á Dimmu frá Grindavík

Karlar I:
1. Guðmundur Skúlason á Vaðlari frá Svignaskarði

2. Snæbjörn Sigurðsson á Elísu frá Efstadal

3. Gunnar Sturluson á Hróki frá Flugumýri

4. Sveinbjörn Sveinbjörnsson á Sölva frá Barkarstöðum

5. Hermann Arason á Glettu frá Hólateigi

Opinn flokkur:
1. Brynja Viðarsdóttir á Barónessu frá Ekru

2. Arnar Heimir Lárusson á Karítas frá Seljabrekku

3. Jón Ólafur Guðmundsson á Straumi frá Hofsstöðum í Garðabæ

4. Viggó Sigursteinsson á Tý frá Hafsteinsstöðum

5. Lárus Sindri Lárusson á Brag frá Steinnesi

Mynd:
Brynja Viðarsdóttir sigraði opna flokkinn öðru sinni í vetur, í þetta skiptið á Barónessu frá Ekru.

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD