Equsanadeildin 2018 – Ráslistar Víkings-slaktaumatölts og Zo-on fljúgandi skeið

Equsanadeildin 2018 – Ráslistar Víkings-slaktaumatölts og Zo-on fljúgandi skeið

Deila

Equsanadeildin 2018 – Ráslistar Víkings-slaktaumatölt og Zo-on Fljúgandi skeið

Fimmtudagurinn 8 mars er dagurinn sem allir þurfa að taka frá og skella sér í Samskipahöllina í Spretti  þar sem ein mest spennandi keppni vetrarins fer fram.

Það er vægast sagt mikil spenna í keppendum Áhugamannadeildar Spretts enda verður keppt í tveimur greinum á einu kvöldi og mörg stig í pottinum.

Allir fimm knapar hvers liðs taka þátt í þessu kvöldi, þrír keppa í slaktaumatölti og tveir í fljúgjandi skeiði í gegnum höllina.  Í boði verður veisla fyrir áhorfendur þar sem keppni hefst á forkeppni í slaktaumatölti, síðan fer fljúgandi skeiðið fram og dagskráin endar á úrslitum í slaktaumatölti.

Það er Víking sem styrkir slaktaumatöltið og Zo-on sem styrkir fljúgandi skeiðið.

Veislan byrjar kl. 19:00 og húsið opnar kl. 17:30.   Aðgangur er frír.

Við minnum á hið vinsæla hlaðborð en að þessu sinni verður boðið uppá kjúklingabringu með sinnepssósu, hrísgrjónum og fersku salati.  Þannig að það er um að gera að mæta fyrr, njóta veitinga og horfa svo á æsispennandi keppni.

Í fyrra var í fyrsta skipti keppt í fljúgandi skeiði í deildinni og tókst það frábærlega.  Það voru þeir Sigurður Sigurðsson og Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi sem fóru hraðasta sprettinn.  Sigurður mætir nú með Blikku frá Þóroddsstöðum og það verður spennandi að sjá hvernig þeim gengur.  Í fyrra voru þau Herdís Rútsdóttir og Flipi, Sigurður Straumfjörð Pálsson og Hrappur og Símon Orri Sævarsson og Klara  jöfn í 2-4 sæti.  Herdís mætir aftur til leiks og nú á Skæruliða frá Dallandi og  Sigurður Straumfjörð kemur með Hrapp aftur í brautina.

Slaktaumatöltskeppnin í fyrra mjög sterk og það voru þeir Jón Ó Guðmundsson og Roði frá Margrétarhofi sem stóðu uppi sem sigurvegarar, í öðru sæti voru þeir Jón Steinar Konráðsson og Prins frá Skúfslæk og í þriðja sæti Jóhann Ólafsson og Gnýr frá Árgerði.  Í ár mætir Roði frá Margrétarhofi aftur í braut en nú með nýjan knapa, Erlu Guðný Gylfadóttur,  Jón Steinar mætir með Garp frá Kálfhóli2 og Jóhann Ólafsson á Brúney frá Grafarkoti.

Hér eru ráslistar kvöldsins.

Sjáumst í Samskipahöllinni

T2 – Slaktaumatölt

1 1 V  Elín Deborah Guðmundsdóttir Faxi frá Hólkoti Brúnn/milli-einlitt Ölvisholt Brugghús

2 1 V  Sigurbjörn J Þórmundsson Dvali frá Hrafnagili Grár/brúnneinlitt Poulsen

3 1 V  Hrafnhildur Jónsdóttir Hrímnir frá Syðri-Brennihóli  Grár/jarpureinlitt Mustad

4 2 V  Þorvarður Friðbjörnsson Þjóðólfur frá Þjóðólfshaga 1  Grár/rauðurstjörnótt Stjörnublikk

5 2 V  Edda Hrund Hinriksdóttir Loki frá Dallandi  Brúnn/mó-einlitt Barki

6 2 V  Kolbrún Þórólfsdóttir Róði frá Torfastöðum Bleikur/álóttureinlitt Snaps/kapps

7 3 H  Svanhildur Hall Kraka frá Hofsstöðum, Garðabæ Brúnn/milli-einlitt Garðatorg

8 3 H  Sigurður Breiðfjörð Sigurðsson Kristín frá Firði  Brúnn/milli-einlitt Kæling

9 3 H  Hannes Brynjar Sigurgeirson Snúður frá Svignaskarði  Jarpur/milli-stjörnótt Geirland/Varmaland

10 4 V  Ingi Guðmundsson Gígur frá Hofsstöðum, Garðabæ Brúnn/milli-einlitt Team Kaldi bar

11 4 V  Sigurður Freyr Árnason Óðinn frá Flugumýri II Bleikur/fífil-skjótt Öðlingarnir

12 4 V  Rúnar Bragason Geisli frá Möðrufelli  Bleikur/álóttureinlitt Hest.is

13 5 V  Brynja Viðarsdóttir Sólfaxi frá Sámsstöðum Grár/rauðurstjörnótt Vagnar og þjónusta

14 5 V  Sigrún Sæmundsen Íslendingur frá Dalvík Brúnn/milli-einlitt Bláa Lónið

15 5 V  Kolbrún Stella Indriðadóttir Stuðull frá Grafarkoti Brúnn/milli-tvístjörnótt Sindrastaðir

16 6 H  Jón Finnur Hansson Dís frá Hólabaki Rauður/milli-nösótt Poulsen

17 6 H  Ástey Gyða Gunnarsdóttir Stjarna frá Ketilhúshaga Rauður/ljós-stjörnótt Snaps/kapps

18 6 H  Oddný Erlendsdóttir Nótt frá Þjórsárbakka Brúnn/milli-einlitt Ölvisholt Brugghús

19 7 V  Halldór Gunnar Victorsson Nóta frá Grímsstöðum Brúnn/milli-einlitt Heimahagi

20 7 V  Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Drift frá Tjarnarlandi Rauður/milli-einlitt Kæling

21 7 V  Þórunn Eggertsdóttir Gefjun frá Bjargshóli  Brúnn/milli-einlitt Hest.is

22 8 V  Petra Björk Mogensen Gjafar frá Hæl Grár/brúnneinlitt Barki

23 8 V  Ingimar Jónsson Birkir frá Fjalli  Bleikur/álótturstjörnótt Team Kaldi bar

24 9 H  Aníta Lára Ólafsdóttir Djákni frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt Garðatorg

25 9 H  Rósa Valdimarsdóttir Laufey frá Seljabrekku Brúnn/milli-stjörnótthringeygt eða glaseygt Mustad

26 10 V  Jóhann Albertsson Stapi frá Feti Jarpur/milli-einlitt Sindrastaðir

27 10 V  Arnar Bjarnason Harpa frá Grænhólum Rauður/ljós-einlitt Geirland/Varmaland

28 10 V  Ásgeir Margeirsson Seiður frá Kjarnholtum Brúnn/milli-einlitt Bláa Lónið

29 11 V  Drífa Harðardóttir Hróðný frá Eystra-Fróðholti Rauður/sót-tvístjörnótthringeygt eða glaseygt Öðlingarnir

30 11 V  Aasa Elisabeth Emelie Ljungberg Skorri frá Skriðulandi Brúnn/milli-einlitt Vagnar og þjónusta

31 11 V  Jóhann Ólafsson Brúney frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Heimahagi

32 12 H  Birgitta Dröfn Kristinsdóttir Barði frá Laugarbökkum Rauður/milli-einlitt Barki

33 12 H  Jenny Elisabet Eriksson Kolbeinn frá Hárlaugsstöðum Brúnn/milli-einlitt Snaps/kapps

34 12 H  Óskar Pétursson Vörður frá Hrafnsholti Bleikur/fífil-blesótt Team Kaldi bar

35 13 V  Halldór Svansson Sproti frá Hjaltastöðum Brúnn/dökk/sv.blesótt Poulsen

36 13 V  Kolbrún Kristín Birgisdóttir Skarphéðinn frá Vindheimum  Rauður/milli-einlitt Stjörnublikk

37 13 V  Arnhildur Halldórsdóttir Ópal frá Lækjarbakka Brúnn/milli-einlitt Ölvisholt Brugghús

38 14 V  Sverrir Sigurðsson Krummi frá Höfðabakka Brúnn/milli-einlitt Sindrastaðir

39 14 V  Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli-einlitt Öðlingarnir

40 14 V  Saga Steinþórsdóttir Eyrún frá Strandarhjáleigu Brúnn/milli-einlitt Mustad

41 15 V  Þorvaldur Gíslason Sólvar frá Lynghóli Jarpur/milli-einlitt Bláa Lónið

42 15 V  Jón Steinar Konráðsson Garpur frá Kálfhóli 2 Rauður/ljós-tvístjörnóttglófext Kæling

43 15 V  Snæbjörn Sigurðsson Krákur frá Skjálg Brúnn/dökk/sv.einlitt Stjörnublikk

44 16 V  Jóna Margrét Ragnarsdóttir Rosi frá Litlu-Brekku  Brúnn/dökk/sv.stjörnótt Hest.is

45 16 V  Bryndís Arnarsdóttir Fákur frá Grænhólum Rauður/milli-stjörnótt Geirland/Varmaland

46 17 H  Sigurbjörn Viktorsson Hremmsa frá Hrafnagili  Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Heimahagi

47 17 H  Guðrún Sylvía Pétursdóttir Rafn frá Melabergi Jarpur/milli-einlitt Vagnar og þjónusta

48 17 H  Erla Guðný Gylfadóttir Roði frá Margrétarhofi Rauður/milli-nösóttglófext Garðatorg

Fljúgandi skeið

1 1 V  Sigurður Grétar Halldórsson Bylting frá Árbæjarhjáleigu II Brúnn/mó-einlitt Team Kaldi bar

2 2 V  Katrín Sigurðardóttir Þytur frá Neðra-Seli Bleikur/álóttureinlitt Vagnar og þjónusta

3 3 V  Jón Gísli Þorkelsson Bjartey frá Ragnheiðarstöðum Rauður/milli-einlitt Bláa lónið

4 4 V  Páll Bjarki Pálsson Skyggnir frá Stokkseyri Brúnn/milli-einlitt Stjörnublikk

5 5 V  Arnar Heimir Lárusson Korði frá Kanastöðum Jarpur/ljóseinlitt Garðatorg

6 6 V  Leifur Sigurvin Helgason Ketill frá Selfossi Rauður/milli-skjótt Geirland/Varmaland

7 7 V  Sigurlaug Anna Auðunsd. Sleipnir frá Melabergi Jarpur/milli-einlitt Öðlingarnir

8 8 V  Rut Skúladóttir Rúna frá Flugumýri Leirljós/Hvítur/milli-einlitt Barki

9 9 V  Kristín Ingólfsdóttir Glaðvör frá Hamrahóli  Jarpur/rauð-einlitt Ölvisholt Brugghús

10 10 V  Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Eskill frá Lindarbæ Brúnn/milli-einlitt Snaps/kapp

11 11 V  Fjölnir Þorgeirsson Isabel frá Forsæti Jarpur/dökk-skjótt Kæling

12 12 V  Birta Ólafsdóttir Aría frá Hlíðartúni Rauður/milli-tvístjörnóttglófext Mustad

13 13 V  Guðmundur Jónsson Klaustri frá Hraunbæ Brúnn/milli-stjörnótt Poulsen

14 14 V  Erlendur Ari Óskarsson Líf frá Framnesi Jarpur/milli-stjörnótt Heimahagi

15 15 V  Sigurður Sigurðsson Blikka frá Þóroddsstöðum Bleikur/fífil-stjörnótt Hest.is

16 16 V  Greta Brimrún Karlsdóttir Kátína frá Efri-Fitjum Brúnn/milli-einlitt Sindrastaðir

17 17 V  Ragnar Bragi Sveinsson Forkur frá Laugavöllum Bleikur/álóttureinlitt Garðatorg

18 18 V  Árni Sigfús Birgisson Flipi frá Haukholtum Rauður/milli-tvístjörnótt Team Kaldi bar

19 19 V  Ríkharður Flemming Jensen Pandra frá Hæli Rauður/milli-einlitt Bláa lónið

20 20 V  Kristinn Skúlason Ásdís frá Dalsholti Brúnn/milli-einlitt Öðlingarnir

21 21 V  Sonja S Sigurgeirsdóttir Andvari frá Varmalandi Rauður/milli-blesótt Geirland/Varmaland

22 22 V  Svandís Lilja Stefánsdóttir Ás frá Skipanesi Rauður/milli-stjörnótt Kæling

23 23 V  Vilborg Smáradóttir Klókur frá Dallandi Rauður/milli-einlitt Vagnar og þjónusta

24 24 V  Guðlaugur Pálsson Þórvör frá Lækjarbotnum Rauður/milli-blesa auk leista eða sokka Ölvisholt Brugghús

25 25 V  Halldór P. Sigurðsson Viljar frá Skjólbrekku Jarpur/ljóseinlitt Sindrastaðir

26 26 V  Sævar Leifsson Glæsir frá Fornusöndum Rauður/milli-einlitt Stjörnublikk

27 27 V  Þórunn Hannesdóttir Þöll frá Haga Grár/bleikureinlitt Barki

28 28 V  Herdís Rútsdóttir Skæruliði frá Djúpadal Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Mustad

29 29 V  Lára Jóhannsdóttir Kappi frá Dallandi  Brúnn/milli-tvístjörnótt Heimahagi

30 30 V  Sigurður Straumfjörð Pálsson Hrappur frá Sauðárkróki Bleikur/álóttureinlitt Hest.is

31 31 V  Gunnar Sturluson Glóð frá Prestsbakka Brúnn/milli-einlitt Poulsen

32 32 V  Hafdís Arna Sigurðardóttir Gusa frá Laugardælum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt snaps/kapp

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD