Meistaradeild KS- Ráslistar

Meistaradeild KS- Ráslistar

Deila

Lokakvöld Meistaradeildar KS fer fram á morgun, föstudaginn 13 apríl í Svaðastaðahöllinni á Sauðárkróki. Við vekjum athygli á því að mótið hest kl 18:30.

Keppt verður í tveimur greinum, tölti og skeiði.

Helga Una Björnsdóttir leiðir einstaklingskeppnina fyrir lokakvöldið og lið Hrímnis leiðir liðakeppnina en það getur allt gerst þar sem keppt verður í tveimur greinum.

Sýnt verður beint frá keppninni og er slóðin https://vjmyndir.cleeng.com/meistaradeild-ks-2018-tolt-og-skeid/E685273404_IS

Við hvetjum alla norðlendinga til að fjölmenna í höllina, sjá spennandi keppni og frábær hross.
Folatollahappdrættir verður á staðnum.

Tölt
1.Flosi Ólafsson – Varða frá Hofi – Mustad-Miðsitja

2.Elvar Logi Friðriksson – Griffla frá Grafarkoti – Lífland-Kidka
3.Gísli Gíslason – List frá Þúfum – Þúfur

4.Helga Una Björnsdóttir – Þoka frá Hamarsey – Hrímnir
5.Baldvin Ari og Tópas frá Efri Rauðalæk – Team Bautinn
6.Hörður Óli Sæmundarson -Blær frá Laugardal – Íbess-TopReiter

7.Lilja Pálmadóttir – Fannar frá Hafsteinsstöðum – Hofstorfan
8.Freyja Amble Gísladóttir  – Pílatus frá Þúfum – Þúfur

9.Sina Scholz og Nói frá Saurbæ – Mustad-Miðsitja

10.Konráð Valur Sveinsson –  Frú Lauga frá Laugavöllum – Lífland-Kidka
11.Fríða Hansen – Kvika frá Leirubakka – Íbess-TopReiter
12.Gústaf Ásgeir Hinriksson – Sprengjuhöll frá Lækjarbakka – Hofstorfan

13.Þórarinn Eymundsson – Laukur frá Varmalæk – Hrímnir

14.Vignir Sigurðsson og Nói frá Hrafnsstöðum – Team Bautinn

15.Viðar Bragason og Lóa frá Gunnarsstöðum – Team Bautinn
16.Fanney Dögg Indriðadóttir – Trygglind frá Grafarkoti  – Lífland-Kidka
17.Pétur Örn Sveinsson og Hlekkur frá Saurbæ – Mustad-Miðsitja
18.Guðmar Freyr Magnússon  – Staka frá Stóra-Ármóti – Íbess-TopReiter
19.Jóhanna Margrét Snorradóttir – Kári frá Ásbrú – Hrímnir
20.Mette Mannseth – Karl frá Torfunesi – Þúfur

21.Bjarni Jónasson – Úlfhildur frá Strönd  – Hofstorfan

Skeið
1.Þórarinn Eymundsson – Bandvöttur frá Miklabæ – Hrímnir
2.Svavar Örn Hreiðarsson – Flugar frá Akureyri – Lífland-Kidka
3.Þorsteinn Björnsson  – Spyrna frá Þingeyrum – Mustad-Miðsitja
4.Viðar Bragason – Þórir frá Björgum – Team Bautinn
5.Gústaf Ásgeir Hinriksson – Björt frá Bitru – Hofstorfan

6.Gísli Gíslason – Nikulás frá Langholtsparti – Þúfur

7.Guðmar Freyr Magnússon- Hagur frá Skefilsstöðum – Íbess-TopTopReiter

8.Baldvin Ari – Dögg frá Efri Rauðalæk – Team Bautinn
9.Jóhann Magnússon- Fröken frá Bessastöðum – Íbess-TopReiter
10.Bjarni Jónasson – Hrappur frá Sauðárkróki – Hofstorfan
11.Freyja Amble Gísladóttir  – Dalvík frá Dalvík – Þúfur

12.Jón Óskar Jóhannesson – Tinna Svört frá Glæsibæ – Mustad-Miðsitja

13.Jóhanna Margrét Snorradóttir – Gletta frá Bringu – Hrímnir
14.Elvar Logi Friðriksson –  Þyrill frá Djúpadal – Lífland-Kidka
15.Elvar Einarsson Segull frá Halldórsstöðum – Hofstorfan
16.Konráð Valur Sveinsson  – Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II – Mustad-Miðsitja

17.Hörður Óli Sæmundarson – Hvönn frá Steinnesi – Íbess-TopReiter

18.Mette Mannseth  – Grótta frá Hólum – Þúfur

19.Helga Una Björnsdóttir – Korði frá Kanastöðum – Hrímnir
20.Flosi Ólafsson – Hófur frá Hóliv/Dalvík – Mustad-Miðsitja
21.Vignir Sigurðsson – Snarpur frá Nýjabæ – Team Bautinn

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD