Niðurstöður laugardagsins 12.05. Reykjavíkurmeistararmót

Niðurstöður laugardagsins 12.05. Reykjavíkurmeistararmót

Deila

T7 barna             B-Úrslit F1 meistarar         A-úrslit T2 ungmenna
1 Sigrún Helga Halldórsdóttir / Gefjun frá Bjargshóli 6,00       7 Bjarni Bjarnason / Hnokki frá Þóroddsstöðum 7,12     1. Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Prins frá Skúfslæk 6,92
2 Lilja Rún Sigurjónsdóttir / Geisli frá Möðrufelli 5,87       8-9 Þórarinn Ragnarsson / Hildingur frá Bergi 6,90     2. Þorgeir Ólafsson / Hlynur frá Haukatungu Syðri 1 6,46
3 Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson / Gjafar frá Hæl 5,80       8-9 Ragnhildur Haraldsdóttir / Þróttur frá Tungu 6,90     3. Valdís Björk Guðmundsdóttir / Snúður frá Svignaskariði 6,38
4-5 Eydís Ósk Sævarsdóttir / Selja frá Vorsabæ 5,70       10 Sigurður Vignir Matthíasson / Bjarmi frá Bæ 2 6,86     4. Ólöf Hlega Hilmarsdóttir / Ísak frá Jarðbrú 5,63
4-5 Elva Rún Jónsdóttir / Kraka frá Hofsstöðum, Garðabæ 5,70     11 Ásmundur Ernir Snorrason / Kaldi frá Ytra-Vallholti 6,81    
6 Kristín Karlsdóttir / Einar-Sveinn frá Framnesi 5,60                    
7 Inga Fanney Hauksdóttir / Fjöður frá Laugarbökkum 5,50                 A-úrslit T2 – Meistaraflokkur.
8 Kristín Karlsdóttir / Hávarður frá Búðarhóli 5,43       B-Úrslit V2 börn         1. Hulda Gústafsdóttir / Valur frá Árbakka 7,75
9-10 Anika Hrund Ómarsdóttir / Nn frá Álfhólum 5,37       6 Matthías Sigurðsson Stefnir frá Þjóðólfshaga 1 6,17   2. Viðar Ingólfsson / Rosi frá Litlu-Brekku 7,58
9-10 Eva Kærnested / Huld frá Sunnuhvoli 5,37       7 Helena Rán Gunnarsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ 6,13   3. Hanna Rún Ingibergsdóttir / Mörður frá Kirkjubæ 7,33
11 Óli Björn Ævarsson / Fáfnir frá Skarði 5,33       8 Ragnar Snær Viðarsson Kamban frá Húsavík 5,93   4. Anna S. Valdemarsdóttir / Sæborg frá Hjarðartúni 7,29
12-13 Aðalheiður Gná Sigurðardóttir / Kólga frá Stóra-Kroppi 5,03     9 Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson Gjafar frá Hæl 5,87   5. Sigursteinn Sumarliðason / Krókus frá Dalbæ 7,04
12-13 Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir / Örn frá Kirkjufelli 5,03     10 Hildur Dís Árnadóttir Vænting frá Eyjarhólum 5,50   6. Sigurður Sigurðarson / Magni frá Þjóðólfshaga 6,17
14 Anika Hrund Ómarsdóttir / Yrsa frá Álfhólum 4,93                    
15 Bjarney Ásgeirsdóttir / Glaumur frá Oddsstöðum I 4,10                  
16 Arnar Þór Ástvaldsson / Ketill frá Votmúla 1 3,53       B-Úrslit V2 unglingar         A-úrslit – T4 – Unglingaflokkur
              8-9 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Saga 6,37       1. Védís Huld Sigurðardóttir / Hrafnfaxi 7,17
              8-9 Arnar Máni Sigursson Arður 6,37       2. Glódís Rún Sigurðardóttir / Bruni 6,13
T7 opinn flokkur           10 Kristján Árni Birgisson Dimma-Svört 6,27     3. Kristófer Darri Sigurðsson / Gnýr 6,08
1 Sigurður Freyr Árnason / Kolbakur frá Hólshúsum 6,10       11 Kristófer Darri Sigurðsson Vörður 6,20       4. Hrund Ásbjörnsdóttir / Garpur 5,50
2 Gústaf Fransson / Hrímar frá Lundi 6,03         12 Melkorka Gunnarsdóttir Rún 6,17       5. Þorvaldur Logi Einarsson / Hátíð 0 – stökk úr braut
3 Högni Freyr Kristínarson / Óðinn frá Flugumýri II 5,80       13 Benedikt Ólafsson Biskup 6,03        
4 Birna Kristín Hilmarsdóttir / Salvador frá Hjallanesi 1 5,60                  
5-6 Halldóra Hlíf Þorvaldsdóttir / Ganti frá Torfunesi 4,93                 A-úrslit – T4 – 1.flokkur
5-6 Anna Dís Arnarsdóttir / Valur frá Laugabóli 4,93       B-Úrslit V1 ungmenni         1. Aasa Elisabeth Emelie Ljungberg / Skorri 7,17
              7 Rúna Tómasdóttir Sleipnir 6,33       2. Brynja Viðarsdóttir / Sólfaxi 6,88
              8 Heiða Rún Sigurjónsdóttir Krás 6,20       3. Dagbjört Hjaltadóttir / Flói 6,63
T2 meistarar             9-10 Birta Ingadóttir Október 6,07       4. Jóhann Ólafsson / Brúney 6,54
1 Hulda Gústafsdóttir / Valur frá Árbakka 7,73       9-10 Benjamin Sandur Ingólfsson Fiðla 6,07     5. Hrafnhildur Jónsdóttir / Hrímnir 6,38
2 Viðar Ingólfsson / Rosi frá Litlu-Brekku 7,40       11 Eyjalín Harpa Eyjólsfsdóttir Gola 6,00        
3 Árni Björn Pálsson / Flaumur frá Sólvangi 7,37                    
4 Anna S. Valdemarsdóttir / Sæborg frá Hjarðartúni 7,13                   B – úrslit – T1 – ungmennaflokkur.
5 Sigursteinn Sumarliðason / Krókus frá Dalbæ 7,00       B-úrslit fjórgangur meistara       6. Arnór Dan Kristinsson Dökkvi / 7.06
6-7 Sigurður Sigurðarson / Magni frá Þjóðólfshaga 1 6,90       6 Þórdís Erla Gunnarsdóttir / Sproti frá Enni 7,07     7. Valdís Björk Guðmundsdóttir / Védís 6.61
6-7 Hanna Rún Ingibergsdóttir / Mörður frá Kirkjubæ 6,90     7 Hanne Oustad Smidesang / Roði frá Hala 6,93     8. Rúna Tómasdóttir / Sleipnir 6.56
8-9 Teitur Árnason / Kormákur frá Miðhrauni 6,67       8 Hinrik Bragason / Arður frá Efri Þverá 6,90     9. Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Arion 6.33
8-9 Ragnhildur Haraldsdóttir / Þróttur frá Tungu 6,67       9 Viðar Ingólfsson / Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu 6,87   10. Annabella R Sigurðardóttir / Þórólfur 6.28
10 Hlynur Guðmundsson / Glæsir frá Lækjarbrekku 2 6,27     10 Jakob Svavar Sigurðsson / Gjöf frá Strönd II 6,73   11. Elín Árnadóttir / Blær 5.94
11 Hlynur Guðmundsson / Abel frá Eskiholti II 5,87                    
12 Edda Rún Ragnarsdóttir / Eldþór frá Hveravík 4,90                    
13 Ásmundur Ernir Snorrason / Pegasus frá Strandarhöfði 0,00                 B – úrslit – T1 – Meistaraflokkur
                          6. Siguroddur Pétursson / Steggur 8,0
                          7. Sigursteinn Sumarliðason / Háfeti 7,61
T2 ungmenna                       8. Ásmundur Ernir Snorrason / Frægur 7,33
1 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Prins frá Skúfslæk 6,87                   9. Elvar Þormarsson / Katla 7,17
2 Valdís Björk Guðmundsdóttir / Snúður frá Svignaskarði 6,37                 10. Hinrik Bragason / Hrókur 7,11
3 Þorgeir Ólafsson / Hlynur frá Haukatungu Syðri 1 6,10                    
4 Ólöf Helga Hilmarsdóttir / Ísak frá Jarðbrú 5,63                    
5 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Óskar frá Draflastöðum 0,00                  
                           
                           
T4 unglingar                          
1-2 Védís Huld Sigurðardóttir / Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum 7,03                  
1-2 Kristófer Darri Sigurðsson / Gnýr frá Árgerði 7,03                    
3 Glódís Rún Sigurðardóttir / Bruni frá Varmá 6,80                    
4 Glódís Rún Sigurðardóttir / Úlfur frá Hólshúsum 6,57                    
5 Þorvaldur Logi Einarsson / Hátíð frá Hlemmiskeiði 3 6,03                  
6 Hrund Ásbjörnsdóttir / Garpur frá Kálfhóli 2 5,73                    
7 Arnar Máni Sigurjónsson / Hlekkur frá Bjarnarnesi 5,63                    
8 Jón Ársæll Bergmann / Árvakur frá Bakkakoti 5,47                    
9 Kristín Hrönn Pálsdóttir / Gaumur frá Skarði 5,43                    
10 Dagur Ingi Axelsson / Fjörnir frá Reykjavík 5,37                    
11 Kristján Árni Birgisson / Fold frá Jaðri 4,93                    
                           
                           
T4 1. flokkur                          
1 Aasa Elisabeth Emelie Ljungberg / Skorri frá Skriðulandi 7,20                  
2 Jóhann Ólafsson / Brúney frá Grafarkoti 6,87                    
3 Dagbjört Hjaltadóttir / Flói frá Oddhóli 6,60                    
4 Brynja Viðarsdóttir / Sólfaxi frá Sámsstöðum 6,53                    
5 Hrafnhildur Jónsdóttir / Hrímnir frá Syðri-Brennihóli 6,43                  
6 Rósa Valdimarsdóttir / Laufey frá Seljabrekku 6,20                    
7 Bjarki Freyr Arngrímsson / Fjalar frá Selfossi 6,10                    
8 Þorvarður Friðbjörnsson / Taktur frá Mosfellsbæ 6,00                    
9 Agnes Hekla Árnadóttir / Askur frá Gillastöðum 5,97                    
1011 Bjarney Jóna Unnsteinsd. / Sara frá Lækjarbrekku 2 5,80                
1011 Vilborg Smáradóttir / Sálmur frá Skriðu 5,80                  
12 Eygló Arna Guðnadóttir / Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum 5,77                  
13 Hulda Björk Haraldsdóttir / Stormur frá Sólheimum 5,63                  
14 Hulda Katrín Eiríksdóttir / Krákur frá Skjálg 0,00                    

 

Flugskeið                          
1 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II     7.41                
2 Jóhann Magnússon Fröken frá Bessastöðum     7.47                
3 Árni Björn Pálsson Skykkja frá Breiðholti í Flóa     7.49                
4 Guðmundur Björgvinsson Glúmur frá Þóroddsstöðun     7.57                
5 Teitur Árnason Snarpur frá Nýjabæ     7.7                
6 Sigurbjörn Bárðarson Vökull frá Tunguhálsi II     7.77                
7 Hans Þór Hilmarsson Voesól frá Stóra-Vatnsskarði     7.78                
8 Þorgeir Ólafsson Ögrunn frá Leirulæk     7.85                
10 Teitur Árnason Jökull frá Efri-Rauðalæk     7.91                
11 Ásmundur Ernir Snorrason Fáfnir frá Efri-Rauðalæk     7.93                
12 Glódis Rún Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum     7.95                
13 Guðmundur Jónsson Hvinur frá Hvoli     8.14                
14 Sigurður Vignir Matthíasson Líf frá Framnesi     8.16                
15 Sveinn Ragnarsson Þeldökk frá Lækjarbotnum     8.18                
16 Alexander Hrafnkelsson Elliði frá Hestasýn     8.21                
17 Edda Rún Ragnarsdóttir Vörður frá Hafnarfirði     8.22                
18 Guðjón Örn Sigurðsson Lukka frá Úthlíð     8.23                
19 Sonja Noack Tvistur frá Skarði     8.24                
20 Hlynur Guðmundsson Klaustri frá Hraunbæ     8.29                
21 Bjarney Jóna Unnsteinsd. Stússý frá Sörlatungu     8.34                
22 Ingibergur Árnason Sólveig frá Kirkjubæ     8.41                
23 Þorgils Kári Sigurðsson Gjóska frá Kolsholti 3     8.77                
24 Vilborg Smáradóttir Klókur frá Dallandi     9.45                
25 Hafdís Arna Sigurðardóttir Gusa frá Laugardælum     0                
26 Agnes Hekla Árnadóttir Loki frá Kvistum     0                
                           
                           
PP1 1. flokkur                        
1 Erling Ó. Sigurðsson Hnikar frá Ytra-Dalsgerði Rauður/milli-stjörnótt     7.00              
2 Ingibergur Árnason Flótti frá Meiri-Tungu 1 Bleikur/fífil/kolóttureinlitt     6.83              
3 Þorvarður Friðbjörnsson Kveikur frá Ytri-Bægisá I Brúnn/milli-einlitt     5.83              
4 Hilmar Þór Sigurjónsson Þýtur frá Litla-Hofi Jarpur/milli einlitt     5.54              
5 Annie Ivarsdottir Lipurtá frá Hafnarfirði Jarpur/milli-einlitt     5.38              
6 Þórir Örn Grétarsson Náttfari frá Laugabakka Brúnn/milli-einlitt     4.50              
7 Hrafnhildur Jónsdóttir Kormákur frá Þykkvabæ I Móálóttur,mósóttur/ljós-einlitt   3.33              
8 Sonja Noack Tvistur frá Skarði Jarpur/dökk-einlitt     3.21              
9 Guðbjörn Tryggvason Kjarkur frá Feti Brúnn/dökk/sv.einlitt     3.13              
10 Guðmundur Jónsson Lækur frá Hraunbæ Brúnn/milli-skjótt     3.04              
11 Sigurbjörn J Þórmundsson Fálki frá Hemlu II Brúnn/milli-einlitt     2.67              
12.-13 Hulda Björk Haraldsdóttir Stormur frá Sólheimum Brúnn/milli-einlitt     1.00              
12.-13 Alexander Hrafnkelsson Hrafn frá Hestasýn       1.00              
14 Vilfríður Sæþórsdóttir Logadís frá Múla Rauður/milli-stjörnótt     0.33              
                           
                           
PP1 meistarar                        
1 Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum Jarpur/milli-skjótt     8.25              
2 Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi Jarpur/rauð-einlitt     8.21              
3 Sigurður Sigurðarson Karri frá Gauksmýri Rauður/milli-skjótt     7.92              
4 Edda Rún Ragnarsdóttir Tign frá Fornusöndum Rauður/milli-stjörnótt     7.63              
5 Edda Rún Ragnarsdóttir Rúna frá Flugumýri Leirljós/Hvítur/milli-einlitt     7.42              
6 Sigurður Vignir Matthíasson Konungur frá Hofi Brúnn/milli-einlitt     7.00              
7 Ólafur Örn Þórðarson Stekkur frá Skák Brúnn/dökk/sv.einlitt     5.79              
8 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Tromma frá Skógskoti Rauður/sót-stjörnótt     4.21              
9 Fredrica Fagerlund Snær frá Keldudal Grár/brúnneinlitt     3.92              
                           
                           
PP1 unglingar                        
1 Benedikt Ólafsson Leira-Björk frá Naustum III Leirljós/Hvítur/milli-einlitt     6.00              
2.-3. Signý Sól Snorradóttir Uppreisn frá Strandarhöfði Brúnn/milli-einlitt     5.92              
2.-3. Védís Huld Sigurðardóttir Krapi frá Fremri-Gufudal Rauður/milli-skjótt     5.92              
4 Þorvaldur Logi Einarsson Ísdögg frá Miðfelli 2 Grár/brúnneinlitt     5.29              
5 Sveinn Sölvi Petersen Hljómur frá Hestasýn Vindóttur/mold-einlittvindhært    4.00              
6 Kristrún Ragnhildur Bender Karen frá Árgerði Jarpur/rauð-einlitt     3.54              
7 Sigurður Baldur Ríkharðsson Sölvi frá Tjarnarlandi Brúnn/mó-einlitt     2.96              
8 Arnar Máni Sigurjónsson Frímann frá Dallandi Brúnn/milli-einlitt     1.42              
9 Glódís Rún Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum Bleikur/fífil-stjörnótt     0.75              
                           
                           
PP1 ungmenna                        
1 Benjamín Sandur Ingólfsson Ásdís frá Dalsholti Brúnn/milli-einlitt     7.25              
2 Benjamín Sandur Ingólfsson Messa frá Káragerði Bleikur/fífil/kolótturstjarna,nös   7.21              
3 Valdís Björk Guðmundsdóttir Erill frá Svignaskarði Rauður/milli-stjörnótt     6.63              
4 Brynjar Nói Sighvatsson Sjálfur frá Borg Rauður/milli-einlitt     5.46              
5 Rúna Tómasdóttir Gríður frá Kirkjubæ Brúnn/milli-stjörnótt     4.25              
6 Katrín Eva Grétarsdóttir Gyllir frá Skúfslæk Rauður/milli-tvístjörnóttglófext   3.08              
7 Brynja Sophie Árnason Spegill frá Hjallanesi 1 Brúnn/milli-skjótt     2.63              
8 Arnór Dan Kristinsson Goldfinger frá Vatnsenda Jarpur/milli-skjótt     2.00              
9 Elín Árnadóttir Hríma frá Gunnlaugsstöðum Brúnn/milli-skjótt     0.63              
10 Herdís Lilja Björnsdóttir Byr frá Bjarnarnesi Jarpur/milli-einlitt     0.38              
                           
                           
PP1 2. flokkur                        
1 Elín Hrönn Sigurðardóttir Harpa-Sjöfn frá Þverá II Brúnn/milli-einlitt     3.00              
2 Hulda Katrín Eiríksdóttir Ýmir frá Fornusöndum Brúnn/milli-einlitt     2.96              

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD