Teitur Árnason og Hafsteinn Reikjarvíkurmeistarar í fimmgangi – sjá myndband

Teitur Árnason og Hafsteinn Reikjarvíkurmeistarar í fimmgangi – sjá myndband

Deila

Teitur Árnason og Hafsteinn frá Vakurstöðum urðu í dag Reykjavíkurmeistarar í fimmgangi og hlutu þeir einkunnina 7,57 og hér má sjá myndband frá úrslitunum ásamt öllum úrslitum dagsins.

A-úrstlit Fimmgangur F1 meistara
1 Teitur Árnason / Hafsteinn frá Vakurstöðum 7,57
2 Bjarni Bjarnason / Hnokki frá Þóroddsstöðum 7,36
3-4 Sylvía Sigurbjörnsdóttir / Héðinn Skúli frá Oddhóli 7,31
3-4 Guðmundur Björgvinsson / Þór frá Votumýri 2 7,31
5 Olil Amble / Álfarinn frá Syðri-Gegnishólum 7,07
6 Hinrik Bragason / Gangster frá Árgerði 6,31

Fjórgangur V2 – Unglingaflokkur
A úrslit
Sæti Keppandi Heildareinkunn
1 Glódís Rún Sigurðardóttir / Úlfur frá Hólshúsum 6,83
2 Haukur Ingi Hauksson / Barði frá Laugarbökkum 6,67
3 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir / Saga frá Dalsholti 6,40
4-5 Arnar Máni Sigurjónsson / Arður frá Miklholti 6,30
4-5 Signý Sól Snorradóttir / Steinunn frá Melabergi 6,30
6 Védís Huld Sigurðardóttir / Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum 5,90
7 Katla Sif Snorradóttir / Gustur frá Stykkishólmi 5,47

A-úrstlit Fimmgangur F1 meistara
1 Teitur Árnason / Hafsteinn frá Vakurstöðum 7,57
2 Bjarni Bjarnason / Hnokki frá Þóroddsstöðum 7,36
3-4 Sylvía Sigurbjörnsdóttir / Héðinn Skúli frá Oddhóli 7,31
3-4 Guðmundur Björgvinsson / Þór frá Votumýri 2 7,31
5 Olil Amble / Álfarinn frá Syðri-Gegnishólum 7,07
6 Hinrik Bragason / Gangster frá Árgerði 6,31

Fjórgangur V1 – Ungmennaflokkur
A úrslit
1 Þórdís Inga Pálsdóttir / Njörður frá Flugumýri II 6,87
2-3 Elísa Benedikta Andrésdóttir / Lukka frá Bjarnanesi 6,67
2-3 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Prins frá Skúfslæk 6,67
4 Valdís Björk Guðmundsdóttir / Kringla frá Jarðbrú 6,60
5 Hafþór Hreiðar Birgisson / Villimey frá Hafnarfirði 6,53
6 Rúna Tómasdóttir / Sleipnir frá Árnanesi 6,50

Fjórgangur V2 – Opinn flokkur – 2. flokkur
A úrslit
1 Berta María Waagfjörð / Amor frá Reykjavík 6,07
2 Sigurður Sigurðsson / Tinni frá Kjartansstöðum 5,97
3 Arnhildur Halldórsdóttir / Þytur frá Stykkishólmi 5,87
4 Ólöf Guðmundsdóttir / Aría frá Hestasýn 5,67
5 Sóley Þórsdóttir / Fönix frá Fornusöndum 5,60
6 Petra Björk Mogensen / Dimma frá Grindavík 5,17

Fjórgangur V2 – Opinn flokkur – 1. flokkur
A úrslit
1 Stella Sólveig Pálmarsdóttir / Pétur Gautur frá Strandarhöfði 6,83
2 Róbert Bergmann / Brynjar frá Bakkakoti 6,73
3 Saga Steinþórsdóttir / Mói frá Álfhólum 6,70
4 Telma Tómasson / Baron frá Bala 1 6,63
5 Hrefna María Ómarsdóttir / Selja frá Gljúfurárholti 6,17

Fjórgangur V2 – Barnaflokkur
A úrslit
1 Glódís Líf Gunnarsdóttir / Fífill frá Feti 6,60
2 Guðný Dís Jónsdóttir / Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ 6,47
3 Selma Leifsdóttir / Glaður frá Mykjunesi 2 6,33
4 Matthías Sigurðsson / Stefnir frá Þjóðólfshaga 1 6,27
5 Jón Ársæll Bergmann / Glói frá Varmalæk 1 5,90
6 Heiður Karlsdóttir / Frakkur frá Laugavöllum 3,93

 

Tölt T7 – Opinn flokkur
A úrslit Tölt T3 – Opinn flokkur – 2. flokkur
1 Sigurður Freyr Árnason / Kolbakur frá Hólshúsum 6,08 A úrslit
2 Gústaf Fransson / Hrímar frá Lundi 6,00 1-2 Sigurður Gunnar Markússon / Alsæll frá Varmalandi 6,44
3 Birna Kristín Hilmarsdóttir / Salvador frá Hjallanesi 1 5,67 1-2 Sigurður Sigurðsson / Tinni frá Kjartansstöðum 6,44
4 Högni Freyr Kristínarson / Óðinn frá Flugumýri II 5,58 3 Sverrir Einarsson / Kraftur frá Votmúla 2 6,11
5 Halldóra Hlíf Þorvaldsdóttir / Ganti frá Torfunesi 5,17 4 Petra Björk Mogensen / Dimma frá Grindavík 5,83
6 Anna Dís Arnarsdóttir / Valur frá Laugabóli 5,08 5 Óskar Pétursson / Lúkas frá Skrúð 5,78

Tölt T7 – Barnaflokkur
A úrslit
1 Elva Rún Jónsdóttir / Kraka frá Hofsstöðum, Garðabæ 6,00 Tölt T3 – Opinn flokkur – 1. flokkur
2-3 Sigrún Helga Halldórsdóttir / Gefjun frá Bjargshóli 5,83 A úrslit
2-3 Eydís Ósk Sævarsdóttir / Selja frá Vorsabæ 5,83 1 Lára Jóhannsdóttir / Gormur frá Herríðarhóli 7,06
4 Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson / Gjafar frá Hæl 5,75 2 Ólafur Ásgeirsson / Glóinn frá Halakoti 7,00
5 Lilja Rún Sigurjónsdóttir / Geisli frá Möðrufelli 5,67 3 Edda Rún Guðmundsdóttir / Spyrna frá Strandarhöfði 6,78
4 Hrefna María Ómarsdóttir / Íkon frá Hákoti 6,61
Tölt T3 – Unglingaflokkur 5 Telma Tómasson / Baron frá Bala 1 0,00
A úrslit
1 Glódís Rún Sigurðardóttir / Dáð frá Jaðri 7,22
2 Hákon Dan Ólafsson / Gormur frá Garðakoti 7,06 Tölt T1 – Ungmennaflokkur
3 Haukur Ingi Hauksson / Barði frá Laugarbökkum 6,94 A úrslit
4 Védís Huld Sigurðardóttir / Baldvin frá Stangarholti 6,89 1 Arnór Dan Kristinsson / Dökkvi frá Ingólfshvoli 7,17
5 Sigurður Baldur Ríkharðsson / Auðdís frá Traðarlandi 6,39 2 Benjamín Sandur Ingólfsson / Mugga frá Leysingjastöðum II 7,00
3 Þórdís Inga Pálsdóttir / Njörður frá Flugumýri II 6,89
Tölt T3 – Barnaflokkur 4 Þorgils Kári Sigurðsson / Vakar frá Efra-Seli 6,72
A úrslit 5 Guðný Margrét Siguroddsdóttir / Reykur frá Brennistöðum 6,50
1 Guðný Dís Jónsdóttir / Roði frá Margrétarhofi 6,83 6 Bríet Guðmundsdóttir / Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum 6,44
2 Heiður Karlsdóttir / Ómur frá Brimilsvöllum 6,33
3 Selma Leifsdóttir / Glaður frá Mykjunesi 2 6,17
4 Glódís Líf Gunnarsdóttir / Töffari frá Hlíð 6,11 Tölt T1 – Opinn flokkur – Meistaraflokkur
5 Matthías Sigurðsson / Biskup frá Sigmundarstöðum 5,17 A úrslit
1 Jakob Svavar Sigurðsson / Konsert frá Hofi 8,44
2 Viðar Ingólfsson / Pixi frá Mið-Fossum 8,39
3 Elin Holst / Frami frá Ketilsstöðum 7,83
4 Siguroddur Pétursson / Steggur frá Hrísdal 7,78
5-6 Þórarinn Ragnarsson / Hringur frá Gunnarsstöðum I 7,72
5-6 Hulda Gústafsdóttir / Draupnir frá Brautarholti 7,72

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD