Niðurstöður frá Arionbanka/Liflands Íþróttamóti Boorgfirðings

Niðurstöður frá Arionbanka/Liflands Íþróttamóti Boorgfirðings

Deila

Niðurstöður frá Arionbanka/Liflands  Íþróttamóti Borgfirðings.

Myndirnar er af Kólbrún Katla Halldórsdóttir á Hryssunni Sigurrós frá Söðulsholti,  og Máni Hilmarsson á Lógi frá Ármóti. Ljósmyndari er Iðunn Silja Svansdóttir

Niðurstöður

Mót: IS2018BOR100 – Íþróttamót Borgfirðings Dags.: 14.05.2018 Félag: Hestamannafélagið Borgfirðingur Tími móts: 12.05.2018 – 13.05.2018

Tölt T1

Opinn flokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

Haukur Bjarnason

Ísar frá Skáney

Grár/rauðurstjörnótt

Borgfirðingur

6,80

2

Randi Holaker

Þytur frá Skáney

Rauður/milli-einlitt

Borgfirðingur

6,73

3

Erlendur Ari Óskarsson

Byr frá Grafarkoti

Brúnn/milli-stjörnótt

Dreyri

6,53

4

Bjarki Þór Gunnarsson

Kvartett frá Túnsbergi

Grár/brúnneinlitt

Snæfellingur

6,37

5

Sævar Örn Eggertsson

Frami frá Ferjukoti

Jarpur/rauð-einlitt

Borgfirðingur

6,30

6

Leifur George Gunnarssonn

Sveðja frá Skipaskaga

Rauður/milli- stjörnótt

Dreyri

6,13

7

Leifur George Gunnarssonn

Kenning frá Skipaskaga

Brúnn/milli-einlitt

Dreyri

6,07

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

Haukur Bjarnason

Ísar frá Skáney

Grár/rauðurstjörnótt

Borgfirðingur

7,28

2

Erlendur Ari Óskarsson

Byr frá Grafarkoti

Brúnn/milli-stjörnótt

Dreyri

6,72

3

Randi Holaker

Þytur frá Skáney

Rauður/milli-einlitt

Borgfirðingur

6,61

4

Leifur George Gunnarssonn

Sveðja frá Skipaskaga

Rauður/milli- stjörnótt

Dreyri

6,44

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildafélag knapa

Einkunn

5

Sævar Örn Eggertsson

Frami frá Ferjukoti

Jarpur/rauð-einlitt

Borgfirðingur

6,00

Tölt T3

Opinn flokkur – 1. flokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

Kathrine Vittrup Andersen

Augsýn frá Lundum II

Brúnn/milli-einlitt

Borgfirðingur

6,10

2

Jónína Lilja Pálmadóttir

Sigurrós frá Syðri-Völlum

Rauður/milli-tvístjörnótt

Þytur

6,03

3

Anna Renisch

Aron frá Eyri

Bleikur/fífil/kolótturstjörnótt

Borgfirðingur

5,97

4

Veronika Osterhammer

Kári frá Brimilsvöllum

Móálóttur,mósóttur/dökk- stjörnótt

Snæfellingur

5,93

5

Gunnar Tryggvason

Grettir frá Brimilsvöllum

Jarpur/milli-einlitt

Snæfellingur

5,50

6

Hrefna Hallgrímsdóttir

Hnikka frá Blönduósi

Jarpur/rauð-einlitt

Dreyri

5,43

7

Helgi Baldursson

Neisti frá Grindavík

Rauður/milli-blesótt

Borgfirðingur

5,30

8

Katrín Ösp Rúnarsdóttir

Fljóð frá Grindavík

Brúnn/milli-einlitt

Brimfaxi

5,13

9

Marthe Skjæveland

Ása frá Skáney

Rauður/milli-blesótt

Borgfirðingur

4,90

10

Ulrika Ramundt

Glitra frá Akurprýði

Rauður/milli-einlitt

Dreyri

4,67

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

Anna Renisch

Aron frá Eyri

Bleikur/fífil/kolótturstjörnótt

Borgfirðingur

6,61

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildafélag knapa

Einkunn

2

Jónína Lilja Pálmadóttir

Sigurrós frá Syðri-Völlum

Rauður/milli-tvístjörnótt

Þytur

6,50

3

Kathrine Vittrup Andersen

Augsýn frá Lundum II

Brúnn/milli-einlitt

Borgfirðingur

6,11

4

Gunnar Tryggvason

Grettir frá Brimilsvöllum

Jarpur/milli-einlitt

Snæfellingur

6,00

5

Veronika Osterhammer

Kári frá Brimilsvöllum

Móálóttur,mósóttur/dökk- stjörnótt

Snæfellingur

5,72

Ungmennaflokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

Sylvía Sól Magnúsdóttir

Stelpa frá Skáney

Rauður/milli-blesótt

Brimfaxi

6,23

2

Sylvía Sól Magnúsdóttir

Sperrileggur frá Íbishóli

Jarpur/milli-einlitt

Brimfaxi

5,83

3

Húni Hilmarsson

Arif frá Ísólfsskála

Jarpur/dökk-einlitt

Borgfirðingur

5,60

4

Máni Hilmarsson

Dalvar frá Dalbæ II

Moldóttur/d./draugeinlitt

Borgfirðingur

5,43

5-6

Inga Dís Víkingsdóttir

Melódía frá Sauðárkróki

Brúnn/milli-einlitt

Snæfellingur

5,23

5-6

Gyða Helgadóttir

Freyðir frá Mið-Fossum

Rauður/sót-tvístjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl

Borgfirðingur

5,23

7

Birna Filippía Steinarsdóttir

Skutla frá Vatni

Brúnn/milli-einlitt

Sóti

3,97

8

Guðný Margrét Siguroddsdóttir

Reykur frá Brennistöðum

Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt

Snæfellingur

0,00

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Jarpur/dökk-einlitt

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

Sylvía Sól Magnúsdóttir

Stelpa frá Skáney

Rauður/milli-blesótt

Brimfaxi

6,28

2

Húni Hilmarsson

Arif frá Ísólfsskála

Borgfirðingur

5,83

3

Máni Hilmarsson

Dalvar frá Dalbæ II

Moldóttur/d./draugeinlitt

Borgfirðingur

5,39

4

Inga Dís Víkingsdóttir

Melódía frá Sauðárkróki

Brúnn/milli-einlitt

Snæfellingur

5,28

5

Gyða Helgadóttir

Freyðir frá Mið-Fossum

Rauður/sót-tvístjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl

Borgfirðingur

5,11

Unglingaflokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

Anita Björk Björgvinsdóttir

Vörður frá Eskiholti II

Rauður/dökk/dr.stjörnótt

Borgfirðingur

5,93

2

Aníta Eik Kjartansdóttir

Lóðar frá Tóftum

Rauður/milli-einlitt

Hörður

5,73

3

Arna Hrönn Ámundadóttir

Hrafn frá Smáratúni

Brúnn/milli-einlitt

Borgfirðingur

5,57

4

Berghildur Björk Reynisdóttir

Óliver frá Ánabrekku

Rauður/milli-stjörnótt

Borgfirðingur

5,50

5-6

Ásdís Agla Brynjólfsdóttir

Líf frá Kolsholti 2

Brúnn/milli-einlitt

Sóti

5,40

5-6

Berghildur Björk Reynisdóttir

Fúsi frá Flesjustöðum

Jarpur/dökk-einlitt

Borgfirðingur

5,40

7

Andrea Ína Jökulsdóttir

Eldur frá Kálfholti

Rauður/milli-einlitt

Borgfirðingur

4,80

8

Aníta Eik Kjartansdóttir

Dynur frá Vatnsleysu

Brúnn/milli-einlitt

Hörður

4,63

9

Arna Hrönn Ámundadóttir

Spuni frá Miklagarði

Brúnn/dökk/sv.einlitt

Borgfirðingur

4,53

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildafélag knapa

Einkunn

10

Hjördís Helma Jörgensdóttir

Mía frá Fornusöndum

Brúnn/milli-einlitt

Dreyri

3,83

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

Anita Björk Björgvinsdóttir

Vörður frá Eskiholti II

Rauður/dökk/dr.stjörnótt

Borgfirðingur

6,11

2

Arna Hrönn Ámundadóttir

Hrafn frá Smáratúni

Brúnn/milli-einlitt

Borgfirðingur

5,39

3

Aníta Eik Kjartansdóttir

Lóðar frá Tóftum

Rauður/milli-einlitt

Hörður

5,28

4

Berghildur Björk Reynisdóttir

Fúsi frá Flesjustöðum

Jarpur/dökk-einlitt

Borgfirðingur

2,72

Tölt T4

Opinn flokkur – 1. flokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

Gyða Helgadóttir

Hlynur frá Húsafelli

Rauður/milli- stjörnóttglófext

Borgfirðingur

5,60

2

Hanna Sofia Hallin

Nói frá Oddsstöðum I

Brúnn/milli-einlitt

Borgfirðingur

5,50

3

Helgi Baldursson

Sól frá Sólheimatungu

Jarpur/ljóseinlitt

Borgfirðingur

5,07

4

Margrét Lóa Björnsdóttir

Íslandsblesi frá Dalvík

Rauður/milli- blesóttglófext

Sóti

3,23

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildafélag knapa

Einkunn

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

Gyða Helgadóttir

Hlynur frá Húsafelli

Rauður/milli- stjörnóttglófext

Borgfirðingur

5,42

2

Hanna Sofia Hallin

Nói frá Oddsstöðum I

Brúnn/milli-einlitt

Borgfirðingur

5,33

3

Helgi Baldursson

Sól frá Sólheimatungu

Jarpur/ljóseinlitt

Borgfirðingur

3,54

Tölt T7

Barnaflokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

Kolbrún Katla Halldórsdóttir

Sigurrós frá Söðulsholti

Rauður/milli- blesótt

Borgfirðingur

5,60

2

Hilmar Örn Oddsson

Lárus frá Steinum

Brúnn/mó-einlitt

Borgfirðingur

3,63

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

Kolbrún Katla Halldórsdóttir

Sigurrós frá Söðulsholti

Rauður/milli- blesótt

Borgfirðingur

5,67

2

Hilmar Örn Oddsson

Lárus frá Steinum

Brúnn/mó-einlitt

Borgfirðingur

3,83

Fjórgangur V1

Opinn flokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

Erlendur Ari Óskarsson

Flóki frá Flekkudal

Brúnn/milli-einlitt

Dreyri

6,33

2

Haukur Bjarnason

Ísar frá Skáney

Grár/rauðurstjörnótt

Borgfirðingur

5,90

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildafélag knapa

Einkunn

3

Sævar Örn Eggertsson

Brattur frá Austurkoti

Rauður/sót-stjörnótt

Borgfirðingur

5,00

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

Haukur Bjarnason

Ísar frá Skáney

Grár/rauðurstjörnótt

Borgfirðingur

6,77

2

Erlendur Ari Óskarsson

Flóki frá Flekkudal

Brúnn/milli-einlitt

Dreyri

5,70

3

Sævar Örn Eggertsson

Brattur frá Austurkoti

Rauður/sót-stjörnótt

Borgfirðingur

5,27

Fjórgangur V2

Opinn flokkur – 1. flokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

Kathrine Vittrup Andersen

Augsýn frá Lundum II

Brúnn/milli-einlitt

Borgfirðingur

6,17

2

Gunnar Tryggvason

Grettir frá Brimilsvöllum

Jarpur/milli-einlitt

Snæfellingur

5,80

3

Halldóra Jónasdóttir

Kólugleði frá Nýjabæ

Brúnn/dökk/sv.einlitt

Borgfirðingur

5,63

4

Katrín Ösp Rúnarsdóttir

Fljóð frá Grindavík

Brúnn/milli-einlitt

Brimfaxi

5,50

5

Helgi Baldursson

Neisti frá Grindavík

Rauður/milli-blesótt

Borgfirðingur

5,47

6

Marthe Skjæveland

Ása frá Skáney

Rauður/milli-blesótt

Borgfirðingur

5,27

7

Ásdís Sigurðardóttir

Vordís frá Hrísdal

Brúnn/milli-stjörnótt

Snæfellingur

5,20

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildafélag knapa

Einkunn

8

Hanna Sofia Hallin

Nói frá Oddsstöðum I

Brúnn/milli-einlitt

Borgfirðingur

5,17

9

Anna Renisch

Aron frá Eyri

Bleikur/fífil/kolótturstjörnótt

Borgfirðingur

5,13

10

Jónína Lilja Pálmadóttir

Grímnir frá Syðri- Völlum

Jarpur/rauð-stjörnótt

Þytur

4,93

11

Hrefna Hallgrímsdóttir

Hnikka frá Blönduósi

Jarpur/rauð-einlitt

Dreyri

4,53

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

Kathrine Vittrup Andersen

Augsýn frá Lundum II

Brúnn/milli-einlitt

Borgfirðingur

6,40

2

Gunnar Tryggvason

Grettir frá Brimilsvöllum

Jarpur/milli-einlitt

Snæfellingur

6,10

3

Helgi Baldursson

Neisti frá Grindavík

Rauður/milli-blesótt

Borgfirðingur

5,60

4

Katrín Ösp Rúnarsdóttir

Fljóð frá Grindavík

Brúnn/milli-einlitt

Brimfaxi

5,37

5

Halldóra Jónasdóttir

Kólugleði frá Nýjabæ

Brúnn/dökk/sv.einlitt

Borgfirðingur

5,30

Ungmennaflokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

Máni Hilmarsson

Lísbet frá Borgarnesi

Vindóttur/móskjótt

Borgfirðingur

6,00

2

Sylvía Sól Magnúsdóttir

Sperrileggur frá Íbishóli

Jarpur/milli-einlitt

Brimfaxi

5,63

3

Húni Hilmarsson

Arif frá Ísólfsskála

Jarpur/dökk-einlitt

Borgfirðingur

5,57

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildafélag knapa

Einkunn

4-5

Victoria Launay

Vaðall frá Ölvaldsstöðum IV

Rauður/milli-skjótt

Borgfirðingur

4,97

4-5

Birna Filippía Steinarsdóttir

Skutla frá Vatni

Brúnn/milli-einlitt

Sóti

4,97

6

Margrét Lóa Björnsdóttir

Magni frá Dallandi

Rauður/milli-blesótt

Sóti

4,83

7

Gyða Helgadóttir

Freyðir frá Mið- Fossum

Rauður/sót-tvístjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl

Borgfirðingur

4,77

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

Máni Hilmarsson

Lísbet frá Borgarnesi

Vindóttur/móskjótt

Borgfirðingur

6,20

2

Húni Hilmarsson

Arif frá Ísólfsskála

Jarpur/dökk-einlitt

Borgfirðingur

5,83

3

Sylvía Sól Magnúsdóttir

Sperrileggur frá Íbishóli

Jarpur/milli-einlitt

Brimfaxi

5,77

4

Birna Filippía Steinarsdóttir

Skutla frá Vatni

Brúnn/milli-einlitt

Sóti

5,17

5

Victoria Launay

Vaðall frá Ölvaldsstöðum IV

Rauður/milli-skjótt

Borgfirðingur

5,10

Unglingaflokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

Anita Björk Björgvinsdóttir

Vörður frá Eskiholti II

Rauður/dökk/dr.stjörnótt

Borgfirðingur

5,73

2

Ásdís Agla Brynjólfsdóttir

Líf frá Kolsholti 2

Brúnn/milli-einlitt

Sóti

5,53

3

Berghildur Björk Reynisdóttir

Óliver frá Ánabrekku

Rauður/milli-stjörnótt

Borgfirðingur

5,47

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildafélag knapa

Einkunn

4

Berghildur Björk Reynisdóttir

Fúsi frá Flesjustöðum

Jarpur/dökk-einlitt

Borgfirðingur

5,30

5

Aníta Eik Kjartansdóttir

Lóðar frá Tóftum

Rauður/milli-einlitt

Hörður

5,20

6

Arna Hrönn Ámundadóttir

Spuni frá Miklagarði

Brúnn/dökk/sv.einlitt

Borgfirðingur

5,17

7

Andrea Ína Jökulsdóttir

Eldur frá Kálfholti

Rauður/milli-einlitt

Borgfirðingur

4,13

8

Hjördís Helma Jörgensdóttir

Mía frá Fornusöndum

Brúnn/milli-einlitt

Dreyri

3,87

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

Anita Björk Björgvinsdóttir

Vörður frá Eskiholti II

Rauður/dökk/dr.stjörnótt

Borgfirðingur

6,30

2

Aníta Eik Kjartansdóttir

Lóðar frá Tóftum

Rauður/milli-einlitt

Hörður

5,87

3

Berghildur Björk Reynisdóttir

Óliver frá Ánabrekku

Rauður/milli-stjörnótt

Borgfirðingur

5,77

4

Arna Hrönn Ámundadóttir

Spuni frá Miklagarði

Brúnn/dökk/sv.einlitt

Borgfirðingur

5,47

5

Ásdís Agla Brynjólfsdóttir

Líf frá Kolsholti 2

Brúnn/milli-einlitt

Sóti

5,17

Barnaflokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

Kolbrún Katla Halldórsdóttir

Sigurrós frá Söðulsholti

Rauður/milli- blesótt

Borgfirðingur

4,83

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

Kolbrún Katla Halldórsdóttir

Sigurrós frá Söðulsholti

Rauður/milli- blesótt

Borgfirðingur

5,73

Fimmgangur F1

Opinn flokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

Jóhann Magnússon

Mjölnir frá Bessastöðum

Rauður/ljós-skjótt

Þytur

6,10

2

Erlendur Ari Óskarsson

Brimrún frá Þjóðólfshaga 1

Grár/brúnneinlitt

Dreyri

6,03

3

Randi Holaker

Þytur frá Skáney

Rauður/milli-einlitt

Borgfirðingur

5,50

4

Guðjón Örn Sigurðsson

Unun frá Bessastöðum

Brúnn/dökk/sv.einlitt

Smári

3,43

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

Randi Holaker

Þytur frá Skáney

Rauður/milli-einlitt

Borgfirðingur

6,64

2

Jóhann Magnússon

Mjölnir frá Bessastöðum

Rauður/ljós-skjótt

Þytur

5,48

3

Erlendur Ari Óskarsson

Brimrún frá Þjóðólfshaga 1

Grár/brúnneinlitt

Dreyri

5,12

4

Guðjón Örn Sigurðsson

Unun frá Bessastöðum

Brúnn/dökk/sv.einlitt

Smári

4,02

Fimmgangur F2

Opinn flokkur – 1. flokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

Elisabeth Prost

Greifi frá Söðulsholti

Bleikur/fífil-stjörnótthringeygt eða glaseygt

Snæfellingur

5,83

2

Fríða Marý Halldórsdóttir

Stella frá Efri- Þverá

Brúnn/milli-skjótt

Þytur

5,07

3

Anna Renisch

Tiltrú frá Lundum II

Brúnn/dökk/sv.einlitt

Borgfirðingur

4,70

4

Steinunn Brynja Hilmarsdóttir

Harpa frá Stafholtsveggjum

Rauður/milli-blesa auk leista eða sokkaglófext og hringeygt eða glaseygt

Borgfirðingur

4,47

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

Elisabeth Prost

Greifi frá Söðulsholti

Bleikur/fífil-stjörnótthringeygt eða glaseygt

Snæfellingur

6,24

2

Anna Renisch

Tiltrú frá Lundum II

Brúnn/dökk/sv.einlitt

Borgfirðingur

5,12

3

Fríða Marý Halldórsdóttir

Stella frá Efri- Þverá

Brúnn/milli-skjótt

Þytur

4,60

4

Steinunn Brynja Hilmarsdóttir

Harpa frá Stafholtsveggjum

Rauður/milli-blesa auk leista eða sokkaglófext og hringeygt eða glaseygt

Borgfirðingur

4,50

Ungmennaflokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

Máni Hilmarsson

Logi frá Ármóti

Jarpur/milli-tvístjörnótt

Borgfirðingur

6,00

2

Máni Hilmarsson

Dalvar frá Dalbæ II

Moldóttur/d./draugeinlitt

Borgfirðingur

5,97

3

Konráð Axel Gylfason

Buska frá Bjarnastöðum

Rauður/milli-skjótt

Borgfirðingur

5,27

4

Gyða Helgadóttir

Óðinn frá Syðra- Kolugili

Brúnn/milli-skjótt

Borgfirðingur

5,23

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildafélag knapa

Einkunn

5

Arna Hrönn Ámundadóttir

Brennir frá Votmúla 1

Rauður/milli-stjörnótt

Borgfirðingur

5,07

6

Húni Hilmarsson

Blíða frá Hömluholti

Bleikur/álótturstjörnótt

Borgfirðingur

5,00

7

Arna Hrönn Ámundadóttir

Tilvera frá Syðstu- Fossum

Rauður/milli-einlitt

Borgfirðingur

4,90

8

Sara Lind Sigurðardóttir

Kveikur frá Sigmundarstöðum

Rauður/milli-skjótt

Sleipnir

4,83

9

Máni Hilmarsson

Sesar frá Gunnlaugsstöðum

Jarpur/milli-einlitt

Borgfirðingur

4,13

10

Anita Björk Björgvinsdóttir

Kolbrá frá Stafholtsveggjum

Brúnn/dökk/sv.einlitt

Borgfirðingur

3,50

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

Máni Hilmarsson

Logi frá Ármóti

Jarpur/milli- tvístjörnótt

Borgfirðingur

6,02

2

Húni Hilmarsson

Blíða frá Hömluholti

Bleikur/álótturstjörnótt

Borgfirðingur

5,95

3

Konráð Axel Gylfason

Buska frá Bjarnastöðum

Rauður/milli-skjótt

Borgfirðingur

5,60

4

Arna Hrönn Ámundadóttir

Brennir frá Votmúla 1

Rauður/milli-stjörnótt

Borgfirðingur

4,76

5

Gyða Helgadóttir

Óðinn frá Syðra- Kolugili

Brúnn/milli-skjótt

Borgfirðingur

3,95

Gæðingaskeið PP1

Opinn flokkur – 1. flokkur

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

Marteinn Valdimarsson

Fáni frá Seli

Bleikur/álótturskjóttvagl í auga

Borgfirðingur

4,71

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildafélag knapa

Einkunn

2

Ólafur Þorgeirsson

Glimra frá Stakkhamri

Brúnn/milli-einlitt

Borgfirðingur

4,29

Opinn flokkur

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

Randi Holaker

Þytur frá Skáney

Rauður/milli- einlitt

Borgfirðingur

6,25

2

Styrmir Sæmundsson

Skjóni frá Stapa

Brúnn/milli-skjótt

Glaður

5,71

3

Styrmir Sæmundsson

Kata frá Fremri- Gufudal

Rauður/milli- stjörnótt

Glaður

4,29

4

Ólafur Guðmundsson

Niður frá Miðsitju

Jarpur/milli-einlitt

Dreyri

3,17

5

Benedikt Þór Kristjánsson

Mirra frá Öxnholti

Brúnn/mó-einlitt

Dreyri

2,92

Ungmennaflokkur

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

Húni Hilmarsson

Blíða frá Hömluholti

Bleikur/álótturstjörnótt

Borgfirðingur

5,33

2

Máni Hilmarsson

Dalvar frá Dalbæ II

Moldóttur/d./draugeinlitt

Borgfirðingur

3,67

3

Arna Hrönn Ámundadóttir

Brennir frá Votmúla 1

Rauður/milli-stjörnótt

Borgfirðingur

2,50

4

Gyða Helgadóttir

Óðinn frá Syðra- Kolugili

Brúnn/milli-skjótt

Borgfirðingur

0,50

Flugskeið 100m P2

Opinn flokkur

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildafélag knapa

Timi

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Rauður/milli-stjörnótt

Aðildafélag knapa

Timi

1

Randi Holaker

Þórfinnur frá Skáney

Borgfirðingur

8,68

2

Styrmir Sæmundsson

Skjóni frá Stapa

Brúnn/milli-skjótt

Glaður

8,83

3

Ólafur Guðmundsson

Niður frá Miðsitju

Dreyri

9,56

4

Jón Ottesen

Pandra frá Hæli

Jarpur/milli-einlitt

Rauður/milli-einlitt

Borgfirðingur

9,57

5

Ólafur Þorgeirsson

Glimra frá Stakkhamri

Brúnn/milli-einlitt

Borgfirðingur

9,78

6

Þórdís Fjeldsteð

Yrsa frá Ketilhúshaga

Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt

Borgfirðingur

10,16

7

Victoria Launay

Ljósleit frá Ölvaldsstöðum IV

Leirljós/Hvítur/ljós- skjótthringeygt eða glaseygt

Borgfirðingur

0,00

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD