Opið Íþróttamót Spretts 2018. Dagskrá og ráslistar

Opið Íþróttamót Spretts 2018. Dagskrá og ráslistar

Deila

Hér kemur dagskrá og ráslistar fyrir Opna Íþróttamót Spretts sem fer fram um helgina með fyrirvara um breytingar.

Föstudagur
15.00 Knapafundur
16.00 Fjórgangur V1 meistaraflokkur
16.20 Fjórgangur V2 1. flokkur
17.40 Fjórgangur V2 2. flokkur
18.30 Matarhlé
18.50 Fimmgangur F2 unglingaflokkur
19.30 Fimmgangur F2 ungmennaflokkur
20.10 Fimmgangur F2 2.flokkur
20.50 Fimmgangur F2 1.flokkur
22.10 Fimmgangur F1 meistaraflokkur

Laugardagur
8.30 Fjórgangur V2 ungmennaflokkur
9.00 Fjórgangur V2 unglingaflokkur
9.40 Fjórgangur V2 barnaflokkur
10.05 Fjórgangur V5 barnaflokkur
10.30 Kaffihlé
10.45 Tölt T3 1.flokkur
11.35 Tölt T3 2.flokkur
12.20 Hádegishlé
13.00 Gæðingaskeið & 100 m skeið
14.30 Tölt T7 Barnaflokkur
15.00 Tölt T3 barnaflokkur
15.10 Tölt T3 unglingaflokkur
15.35 Tölt T3 ungmennaflokkur
16.00 Kaffihlé
16.15 Tölt T1 meistaraflokkur
16.35 Tölt T4 1.flokkur
16.55 Tölt T4 2.flokkur
17.00 Tölt T4 unglingar
17.10 B úrslit Fjórgangur V2 2.flokkur
17.40 B úrslit Fjórgangur V2 1.flokkur
18.10 B úrslit Tölt T3 2.flokkur
18.40 B úrslit Tölt T3 2.flokkur
Sunnudagur
9.00 150 m skeið
10.00 B úrslit Tölt T7 barnaflokkur
10.15 A úrslit Tölt T4 unglingaflokkur
10.35 A úrslit Tölt T4 ungmennaflokkur
10.55 A úrslit Tölt T4 2.flokkur
11.15 A úrslit Tölt T4 1.flokkur
11.35 A úrslit Fjórgangur V5 barnaflokkur
12.00 A úrslit Fjórgangur V2 barnaflokkur
12.30 Matarhlé
13.15 A úrslit Fjórgangur V2 unglingaflokkur
13.45 A úrslit Fjórgangur V2 ungmennaflokkur
14.15 A úrslit Fjórgangur V2 2.flokkur
14.45 A úrslit Fjórgangur V2 1.flokkur
15.15 A úrslit Fjórgangur meistaraflokkur
15.45 Kaffipása
16.00 A úrslit fimmgangur F2 unglingaflokkur
16.30 A úrslit fimmgangur F2 ungmennaflokkur
17.00 A úrslit fimmgangur F2 2.flokkur
17.30 A úrslit fimmgangur F2 1.flokkur
18.00 A úrslit tölt T7 barnaflokkur
18.15 A úrslit tölt T3 barnaflokkur
18.35 A úrslit tölt T3 unglingaflokkur
18.55 A úrslit tölt T3 ungmennaflokkur
19.15 A úrslit tölt T3 2.flokkur
19.35 A úrslit tölt T3 1. Flokkur
19.55 A úrslit tölt T1 meistaraflokkur

 

Fimmgangur F1 Opinn flokkur – Meistaraflokkur  
Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir  
1 1 V Sigurður Vignir Matthíasson Bjarmi frá Bæ 2 Bleikur/álóttureinlitt 7 Fákur Gunnar Egilsson, Sigrún Halldórsdóttir Álffinnur frá Syðri- Gegnishólum Blika frá Nýjabæ  
Fjórgangur V1 Opinn flokkur – Meistaraflokkur  
Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir  
1 1 V Sigurður Vignir Matthíasson Kraftur frá Árseli Rauður/ljós- einlitt 8 Fákur Gígja Magnúsdóttir, Þorsteinn Aðalsteinsson Gordon frá Neðra-Seli Sóldís frá Neðra-Seli  
2 2 V Ævar Örn Guðjónsson Vökull frá Efri-Brú Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur Hafsteinn Jónsson, Hestar ehf Arður frá Brautarholti Kjalvör frá Efri-Brú  
3 3 V Ólafur Ásgeirsson Glóinn frá Halakoti Rauður/milli- blesótt 10 Smári Svarthöfði-Hrossarækt ehf. Sædynur frá Múla Glóð frá Grjóteyri  
4 4 V Sigurður Vignir Matthíasson Hrafndís frá Ey I Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur Gunnar Helgi Karlsson Auður frá Lundum II Saga frá Ey I  
Tölt T1 Opinn flokkur – Meistaraflokkur  
Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir  
1 1 V Ævar Örn Guðjónsson Vökull frá Efri- Brú Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur Hafsteinn Jónsson, Hestar ehf Arður frá Brautarholti Kjalvör frá Efri-Brú  
2 2 V John Sigurjónsson Æska frá Akureyri Jarpur/milli- einlitt 8 Fákur Óskar Þór Pétursson, Sverrir Hermannsson Kappi frá Kommu Hrönn frá Búlandi  
3 3 V Sigurður Vignir Matthíasson Dögun frá Mykjunesi 2 Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur Vigdís Matthíasdóttir Stormur frá Herríðarhóli Dama frá Reykjavík  
4 4 V Ólafur Ásgeirsson Glóinn frá Halakoti Rauður/milli- blesótt 10 Smári Svarthöfði-Hrossarækt ehf. Sædynur frá Múla Glóð frá Grjóteyri  
5 5 V Elías Þórhallsson Framtíð frá Koltursey Brúnn/milli- einlitt 8 Hörður Rökkvi Dan Elíasson Fontur frá Feti Salka frá Sauðárkróki  
Gæðingaskeið PP1 Opinn flokkur – 1. flokkur  
Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir  
1 1 V Edda Rún Ragnarsdóttir Rúna frá Flugumýri Leirljós/Hvítur/milli- einlitt 12 Fákur Edda Rún Ragnarsdóttir Einir frá Flugumýri Fluga frá Tumabrekku  
2 2 V Hrafnhildur Jónsdóttir Kormákur frá Þykkvabæ I Móálóttur,mósóttur/ljós- einlitt 11 Fákur Hrafnhildur Jónsdóttir Álfasteinn frá Selfossi Freyja frá Prestsbakka  
3 3 V Elisa Englund Berge Vörður frá Hafnarfirði Rauður/milli-stjörnótt 14 Fákur Halldór Þorbjörnsson Gídeon frá Lækjarbotnum Vör frá Ytri- Reykjum  
4 4 V Vilfríður Sæþórsdóttir Logadís frá Múla Rauður/milli-stjörnótt 11 Fákur Vilfríður Fannberg Sæþórsdóttir Roði frá Múla Frostrós frá Þóreyjarnúpi  
6 6 V Alexander Hrafnkelsson Elliði frá Hestasýn Rauður/milli-einlitt 11 Fákur Ólöf Guðmundsdóttir Flugar frá Barkarstöðum Þruma frá Miðhjáleigu  
7 7 V Berglind Ragnarsdóttir Askur frá Laugavöllum Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Heiður Karlsdóttir, Kristín Karlsdóttir Adam frá Ásmundarstöðum Aríel frá Höskuldsstöðum  
8 8 V Edda Rún Ragnarsdóttir Tign frá Fornusöndum Rauður/milli-stjörnótt 14 Fákur Edda Rún Ragnarsdóttir, Jóhann Axel Geirsson Sjóli frá Dalbæ Björk frá
Norður-Hvammi
 
Gæðingaskeið PP1 Opinn flokkur – 2. flokkur  
Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir  
1 1 V Ólöf Guðmundsdóttir Tenór frá Hestasýn Moldóttur/ljós-einlitt 11 Fákur Ólöf Guðmundsdóttir Óður frá Brún Harpa frá Borgarnesi  
2 2 V Ásgerður Svava Gissurardóttir Viska frá Presthúsum II Jarpur/milli-nösótt 11 Sprettur Jóhann Axel Geirsson Hreimur frá Fornusöndum Vaka frá Presthúsum II  
3 3 V Sigurlaug Anna Auðunsd. Sleipnir frá Melabergi Jarpur/milli-einlitt 17 Fákur Sigurlaug Anna Auðunsdóttir Glampi frá Vatnsleysu Saga frá Reynistað  
4 4 V Hulda Katrín Eiríksdóttir Ýmir frá Fornusöndum Brúnn/milli-einlitt 6 Sprettur Guðmundur Ágúst Pétursson Sær frá Bakkakoti Gná frá Forsæti  
5 5 V Sigríður Helga Sigurðardóttir Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó-einlitt 18 Sprettur Sigríður Helga Sigurðardóttir Toppur frá Eyjólfsstöðum Busla frá Eiríksstöðum  
6 6 V Jóhann Valdimarsson Mímir frá Efsta-Dal I Brúnn/dökk/sv.einlitt 13 Sprettur Jóhann Friðrik Valdimarsson Askur frá Efsta-Dal I Embla frá Efsta-Dal I  
7 7 V Gunnar Sturluson Glóð frá Prestsbakka Brúnn/milli-einlitt 12 Snæfellingur Hrísdalshestar sf., Margrét Sigurlaug Stefánsdóttir Þokki frá Kýrholti Gleði frá Prestsbakka  
Gæðingaskeið PP1 Opinn flokkur – Meistaraflokkur  
Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir  
2 2 V Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum Jarpur/milli- skjótt 18 Fákur Matthías Sigurðsson Vængur frá Eiríksstöðum Vonar-Stjarna frá Bröttuhlíð  
3 3 V Sigurður Vignir Matthíasson Konungur frá Hofi Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur Eline Manon Schrijver, Jón Gíslason Orri frá Þúfu í Landeyjum Kantata frá Hofi  
Gæðingaskeið PP1 Ungmennaflokkur  
Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir  
1 1 H Birna Filippía Steinarsdóttir Vinur frá Laugabóli Brúnn/milli-einlitt 9 Sóti Steinar Ríkarður Jónasson Fróði frá Laugabóli Vild frá Auðsholtshjáleigu  
2 2 V Kristína Rannveig Jóhannsdótti Eskja frá Efsta-Dal I Rauður/milli-einlitt 11 Sprettur Jóhann Friðrik Valdimarsson Askur frá Efsta-Dal I Embla frá Efsta- Dal I  
3 3 V Rúna Tómasdóttir Gríður frá Kirkjubæ Brúnn/milli-stjörnótt 16 Fákur Ellý Tómasdóttir Fursti frá Kirkjubæ Grettla frá Kirkjubæ  
4 4 V Elmar Ingi Guðlaugsson Kufl frá Grafarkoti Brúnn/milli-skjótt 14 Fákur Guðlaugur Ingi Sigurðsson Klettur frá Hvammi Kórea frá Grafarkoti  
5 5 V Kristófer Darri Sigurðsson Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli-einlitt 12 Sprettur Kristófer Darri Sigurðsson, Sigurður Helgi Ólafsson Galsi frá Sauðárkróki Vordís frá Kópavogi  
6 6 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sölvi frá Tjarnarlandi Brúnn/mó-einlitt 20 Sprettur Ríkharður Flemming Jensen Dynur frá Hvammi Gletta frá Tjarnarlandi  
7 7 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Erill frá Svignaskarði Rauður/milli-stjörnótt 14 Sprettur Oddný Mekkín Jónsdóttir Illingur frá Tóftum Kjarva frá Skollagróf  
8 8 V Herdís Lilja Björnsdóttir Byr frá Bjarnarnesi Jarpur/milli-einlitt 12 Sprettur Herdís Lilja Björnsdóttir Sólon frá Skáney Staka frá Kjarnholtum I  
9 9 V Hafþór Hreiðar Birgisson Gleði frá Hafnarfirði Brúnn/milli-blesótt 14 Sprettur Bryndís Snorradóttir, Topphross ehf Ófeigur frá Þorláksstöðum Kæti frá Skollagróf  
10 10 V Máni Hilmarsson Dalvar frá Dalbæ II Moldóttur/d./draugeinlitt 8 Borgfirðingur Bryndís Brynjólfsdóttir Fálki frá Geirshlíð Bón frá Leysingjastöðum II  
11 11 V Sveinn Sölvi Petersen Hljómur frá Hestasýn Vindóttur/mold- einlittvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 8 Fákur Hestasýn ehf. Glymur frá Innri- Skeljabrekku Harpa frá Borgarnesi  
Gæðingaskeið PP1 Ungmennaflokkur  
12 12 V Kristína Rannveig Jóhannsdótti Askur frá Efsta-Dal I Rauður/milli-einlitt 16 Sprettur Jóhann Friðrik Valdimarsson Kjarval frá Sauðárkróki Fluga frá Efsta- Dal I  
Skeið 150m P3 Opinn flokkur  
Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir  
1 1 V Kristína Rannveig Jóhannsdótti Askur frá Efsta- Dal I Rauður/milli-einlitt 16 Sprettur Jóhann Friðrik Valdimarsson Kjarval frá Sauðárkróki Fluga frá Efsta- Dal I  
2 1 V Jóhann Valdimarsson Mímir frá Efsta- Dal I Brúnn/dökk/sv.einlitt 13 Sprettur Jóhann Friðrik Valdimarsson Askur frá Efsta-Dal I Embla frá Efsta-Dal I  
3 2 V Edda Rún Ragnarsdóttir Rúna frá Flugumýri Leirljós/Hvítur/milli- einlitt 12 Fákur Edda Rún Ragnarsdóttir Einir frá Flugumýri Fluga frá Tumabrekku  
4 2 V Ævar Örn Guðjónsson Bylur frá Syðra- Garðshorni Brúnn/milli-einlitt 11 Sprettur Ingimar Jónsson, Ingimar Jónsson Þytur frá Neðra-Seli Kveikja frá Syðra- Garðshorni  
5 3 V Alexander Hrafnkelsson Elliði frá Hestasýn Rauður/milli-einlitt 11 Fákur Ólöf Guðmundsdóttir Flugar frá Barkarstöðum Þruma frá Miðhjáleigu  
6 3 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Erill frá Svignaskarði Rauður/milli- stjörnótt 14 Sprettur Oddný Mekkín Jónsdóttir Illingur frá Tóftum Kjarva frá Skollagróf  
7 4 V Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum Jarpur/milli-skjótt 18 Fákur Matthías Sigurðsson Vængur frá Eiríksstöðum Vonar-Stjarna frá Bröttuhlíð  
8 4 V Jóhann Valdimarsson Óðinn frá Efsta- Dal I Rauður/milli-einlitt 27 Sprettur Jóhann Friðrik Valdimarsson Otur frá Sauðárkróki Freyja frá Efsta-Dal I  
Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur  
Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir  
1 1 V Alexander Hrafnkelsson Elliði frá Hestasýn Rauður/milli-einlitt 11 Fákur Ólöf Guðmundsdóttir Flugar frá Barkarstöðum Þruma frá Miðhjáleigu  
2 2 V Kristína Rannveig Jóhannsdótti Askur frá Efsta-Dal I Rauður/milli-einlitt 16 Sprettur Jóhann Friðrik Valdimarsson Kjarval frá Sauðárkróki Fluga frá Efsta-Dal I  
3 3 V Elisa Englund Berge Vörður frá Hafnarfirði Rauður/milli-stjörnótt 14 Fákur Halldór Þorbjörnsson Gídeon frá Lækjarbotnum Vör frá Ytri- Reykjum  
4 4 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Erill frá Svignaskarði Rauður/milli-stjörnótt 14 Sprettur Oddný Mekkín Jónsdóttir Illingur frá Tóftum Kjarva frá Skollagróf  
5 5 V Davíð Matthíasson Katla frá Eylandi Brúnn/milli-einlitt 7 Fákur Davíð Matthíasson, Elmar Sigurðsson, Rut Skúladóttir Hrafnar frá Ragnheiðarstöðum Keila frá Bjarnastöðum  
6 6 V Sveinn Sölvi Petersen Hljómur frá Hestasýn Vindóttur/mold- einlittvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 8 Fákur Hestasýn ehf. Glymur frá Innri- Skeljabrekku Harpa frá Borgarnesi  
7 7 V Sara Rut Heimisdóttir Askur frá Valhöll Rauður/milli-stjörnótt 6 Sprettur Sara Rut Heimisdóttir Blysfari frá Fremra-Hálsi Embla frá Valhöll  
Tölt T3 Barnaflokkur  
Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir  
1 1 H Heiður Karlsdóttir Ómur frá Brimilsvöllum Jarpur/milli-einlitt 11 Fákur Laugavellir ehf Sólon frá Skáney Yrpa frá Brimilsvöllum  
2 1 H Guðný Dís Jónsdóttir Roði frá Margrétarhofi Rauður/milli- nösóttglófext 10 Sprettur Guðný Dís Jónsdóttir Tjörvi frá Sunnuhvoli Hrefna frá Austvaðsholti 1  
3 2 H Hildur Dís Árnadóttir Vænting frá Eyjarhólum Leirljós/Hvítur/ljós- einlitt 11 Fákur Leonard Sigurðarson Andvari frá Ey I Folda frá Eyjarhólum  
4 2 H Heiður Karlsdóttir Vaka frá Sæfelli Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Helga Gísladóttir Eldjárn frá Tjaldhólum Stjörnudís frá Álftanesi  
Tölt T3 Opinn flokkur – 1. flokkur  
Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir  
1 1 V Elisa Englund Berge Blakkur frá Skáney Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Elise Englund Berge Adam frá Ásmundarstöðum Vænting frá Skáney  
2 1 V Guðjón G Gíslason Abel frá Hjallanesi 1 Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Guðjón Gísli Gíslason Geisli frá Sælukoti Ljósbrá frá Skammbeinsstöðum 3  
3 1 V Helga Björk Helgadóttir Aldís frá Djúpadal Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Helga Björk Helgadótir Valberg, Hulda Björk Gunnarsdóttir Stormur frá Herríðarhóli Eydís frá Djúpadal  
4 2 H Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Koley frá Hárlaugsstöðum 2 Brúnn/dökk/sv.einlitt 7 Sprettur Birna Sif Sigurðardóttir, Ketill Valdemar Björnsson Byr frá Mykjunesi 2 Frigg frá Hárlaugsstöðum 2  
5 2 H Jóhann Ólafsson Von frá Bjarnanesi Rauður/sót-einlitt 12 Sprettur Heimahagi Hrossarækt ehf Klerkur frá Bjarnanesi Embla frá Veðramóti  
6 2 H Sævar Haraldsson Glanni frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli-blesótt 7 Fákur Sigurður Sigurðarson, Sævar Haraldsson Frosti frá Efri- Rauðalæk Glæða frá Þjóðólfshaga 1  
7 3 V Anna S. Valdemarsdóttir Þokki frá Egilsá Jarpur/milli-einlitt 10 Fákur Hilmar Jónsson Leiknir frá Vakurstöðum Hylling frá Vorsabæjarhjáleigu  
8 3 V Hrafnhildur Jónsdóttir Hrafnkatla frá Snartartungu Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Hrafnhildur Jónsdóttir Dynur frá Hvammi Gloría frá Snartartungu  
9 3 V Sigurður Halldórsson Frami frá Efri- Þverá Brúnn/milli-stjörnótt 6 Sprettur Halldór Svansson Spuni frá Vesturkoti Rauðkolla frá Litla- Moshvoli  
10 4 V Birta Ólafsdóttir Hemra frá Flagveltu Brúnn/milli-einlitt 10 Máni Pétur Bragason Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Hera frá Bjalla  
11 4 V Brynja Viðarsdóttir Barónessa frá Ekru Rauður/milli-einlitt 10 Sprettur Brynja Viðarsdóttir Krákur frá Blesastöðum 1A Tembla frá Hrafnhólum  
12 5 H Þórunn Hannesdóttir Þjóð frá Þingholti Jarpur/milli-einlitt 6 Sprettur Sveinbjörn Bragason Framherji frá Flagbjarnarholti Menja frá Árbakka  
13 5 H Lárus Sindri Lárusson Bragur frá Steinnesi Jarpur/milli-einlitt 8 Sprettur Lárus Sindri Lárusson, Magnús Jósefsson Bragi frá Kópavogi Árdís frá Steinnesi  
14 5 H Vilfríður Sæþórsdóttir Vildís frá Múla Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Vilfríður Fannberg Sæþórsdóttir Vilmundur frá Feti Álfadís frá Múla  
15 6 H Telma Tómasson Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli- einlitt 9 Fákur Telma Lucinda Tómasson Stæll frá Neðra- Seli Beta frá Forsæti  
16 6 H Ragnheiður Samúelsdóttir Sóti frá Hrauni Rauður/sót-einlitt 7 Sprettur Hraunsós ehf, Ragnheiður Samúelsdóttir Barði frá Laugarbökkum Sól frá Hvoli  
17 6 H Ingimar Jónsson Birkir frá Fjalli Bleikur/álótturstjörnótt 14 Sprettur Ingimar Jónsson Orion frá Litla- Bergi Þrenna frá Fjalli  
18 7 H Saga Steinþórsdóttir Mói frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv.einlitt 8 Fákur Árni Reynir Alfredsson, Saga Steinþórsdóttir Kjerúlf frá Kollaleiru Móeiður frá Álfhólum  
19 7 H Þórey Guðjónsdóttir Óson frá Bakka Brúnn/milli-einlitt 14 Sprettur Sigurbjörn Bjarnason Adam frá Ásmundarstöðum Mirra frá Bakka  
20 8 V Jóna Guðný Magnúsdóttir Háleggur frá Eystri-Hól Jarpur/milli-einlitt 14 Sprettur Jóna Guðný Magnúsdóttir Segull frá Sörlatungu Spóla frá Árbakka  
Tölt T3 Opinn flokkur – 1. flokkur  
21 8 V Arnar Heimir Lárusson Karítas frá Seljabrekku Jarpur/milli-stjörnótt 7 Sprettur Arnar Heimir Lárusson, Lárus Finnbogason Kiljan frá Steinnesi Góða-Nótt frá Ytra- Vallholti  
22 8 V Hrafnhildur Jónsdóttir Hjörtur frá Eystri-Hól Rauður/milli-stjörnótt 12 Fákur Hrafnhildur Jónsdóttir Prins frá Úlfljótsvatni Glæta frá Engimýri  
23 9 H Rúnar Freyr Rúnarsson Styrkur frá Stokkhólma Bleikur/álóttureinlitt 9 Sprettur Einar Ólafsson, Rúnar Freyr Rúnarsson Tindur frá Varmalæk Tollfríður frá Vindheimum  
24 9 H Þorvarður Friðbjörnsson Svarta Perla frá Ytri-Skógum Brúnn/mó-einlitt 10 Fákur Magnús Þór Geirsson Jakob frá Árbæ Gná frá Ytri- Skógum  
25 9 H Kristinn Hugason Stallari frá Ytra- Dalsgerði Jarpur/milli-stjörnótt 6 Sprettur Kristinn Hugason Stáli frá Ytri- Bægisá I Brák frá Ytra- Dalsgerði  
26 10 H Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Varúð frá Vetleifsholti 2 Rauður/milli- stjörnóttglófext 9 Sprettur Valsteinn Stefánsson Klerkur frá Bjarnanesi Von frá Austurkoti  
27 10 H Jóhann Ólafsson Brúney frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt 12 Sprettur Heimahagi Hrossarækt ehf Grettir frá Grafarkoti Surtsey frá Gröf Vatnsnesi  
Tölt T3 Opinn flokkur – 2. flokkur  
Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir  
1 1 V Sverrir Einarsson Mábil frá Votmúla 2 Rauður/milli-nösótt 12 Sprettur Sólveig Ásgeirsdóttir, Sverrir Einarsson Töfri frá Kjartansstöðum Sál frá Votmúla 1  
2 1 V Sigurður Jóhann Tyrfingsson Viðja frá Fellskoti Brúnn/dökk/sv.einlitt 14 Sprettur Sigurður Jóhann Tyrfingsson Glampi frá Vatnsleysu Molda frá Viðvík  
3 1 V Arnhildur Halldórsdóttir Pálmi frá Skrúð Moldóttur/d./draugeinlitt 7 Sprettur Arnhildur Halldórsdóttir, Snorri Freyr Garðarsson Fálki frá Geirshlíð Sunna frá Skrúð  
4 2 V Ólöf Guðmundsdóttir Aría frá Hestasýn Grár/moldótteinlitt 10 Fákur Ólöf Guðmundsdóttir Huginn frá Haga I Harpa frá Borgarnesi  
5 2 V Sandra Westphal- Wiltschek Ösp frá Hlíðartúni Brúnn/milli-einlitt 12 Fákur Sandra Westphal- wiltschek Arður frá Brautarholti Ísold frá Lækjartúni  
6 2 V Petra Björk Mogensen Dimma frá Grindavík Brúnn/dökk/sv.einlitt 9 Sprettur Petra Björk Mogensen Draumur frá Holtsmúla 1 Kolsvört frá Holtsmúla 1  
7 3 H Sigfús Axfjörð Gunnarsson Sveipur frá Miðhópi Brúnn/mó-einlitt 12 Sprettur Karen Sigfúsdóttir Huginn frá Haga I Þrenna frá Þverá, Skíðadal  
8 3 H Óskar Pétursson Lúkas frá Skrúð Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Sverrir Hermannsson Hágangur frá Narfastöðum Iðunn frá Skrúð  
9 3 H Valdimar Grímsson Glæsir frá Mannskaðahóli Brúnn/milli-einlitt 12 Sprettur Eignarhaldsfélagið Örkin hf Vár frá Vestra- Fíflholti Silfurdís frá Mannskaðahóli  
10 4 H Hermann Arason Jarlhetta frá Dallandi Rauður/milli-stjörnótt 9 Sprettur Auður Stefánsdóttir Fróði frá Staðartungu Klöpp frá Dallandi  
11 4 H Guðlaugur Pálsson Tinna frá Laugabóli Brúnn/milli-stjörnótt 10 Hörður Árni Beinteinn Erlingsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Tinna frá Miðsitju  
12 4 H Oddný Erlendsdóttir Júní frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Oddný Erlendsdóttir Þokki frá Kýrholti Sprengja frá Hveragerði  
13 5 V Jónína Björk Vilhjálmsdóttir Bragi frá Efri- Þverá Brúnn/milli-einlitt 7 Sprettur Jónína Björk Vilhjálmsdóttir, Sigurður Halldórsson Óskasteinn frá Íbishóli Tiltrú frá Kópavogi  
14 5 V Nadia Katrín Banine Glaumur frá Hrísdal Bleikur/fífil-stjörnótt 7 Sprettur Nadia Katrín Banine Glymur frá Innri- Skeljabrekku Brá frá Laugardælum  
Tölt T3 Opinn flokkur – 2. flokkur  
15 5 V Hulda Katrín Eiríksdóttir Krákur frá Skjálg Brúnn/dökk/sv.einlitt 17 Sprettur Hulda Katrín Eiríksdóttir   Vár frá Skjálg  
16 6 V Linda Björk Gunnlaugsdóttir Snædís frá Blönduósi Grár/brúnneinlitt 11 Sprettur Linda Björk Gunnlaugsdóttir Hrymur frá Hofi Iðja frá Blesastöðum 1A  
17 6 V Harpa Kristjánsdóttir Sóley frá Heiði Rauður/milli-stjörnótt 7 Sprettur Harpa Kristjánsdóttir Bjarkar frá Blesastöðum 1A Fura frá Heiði  
18 7 V Drífa Harðardóttir Hróðný frá Eystra- Fróðholti Rauður/sót- tvístjörnótthringeygt eða glaseygt 10 Fákur Óskar Þór Pétursson, Sverrir Hermannsson Hróður frá Refsstöðum Særós frá Bakkakoti  
19 7 V G.Lilja Sigurðardóttir Jurt frá Kópavogi Rauður/milli-einlitt 7 Sprettur Birgir Hreiðar Björnsson, Lilja Sigurðardóttir Alvar frá Brautarholti Jörð frá Meðalfelli  
20 8 H Lárus Finnbogason Laufey frá Hjallanesi 1 Rauður/milli-stjörnótt 8 Sprettur Lárus Finnbogason Sædynur frá Múla Glóð frá Möðruvöllum  
21 8 H Sóley Þórsdóttir Fönix frá Fornusöndum Móálóttur,mósóttur/milli- einlitt 8 Fákur Guðmundur Ágúst Pétursson Sær frá Bakkakoti Ófeig frá Forsæti  
22 8 H Valdimar Ómarsson Þoka frá Reykjavík Móálóttur,mósóttur/milli- einlitt 8 Sprettur Silja Unnarsdóttir Ómur frá Kvistum Þrá frá Reykjavík  
23 9 V Birna Kristín Hilmarsdóttir Sýning frá Sperðli Rauður/milli-stjörnótt 12 Sprettur Inga Björk Gunnarsdóttir, Þröstur Ólafsson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Stikla frá Húnavöllum  
24 9 V Gústaf Fransson Hrímar frá Lundi Grár/rauðurstjörnótt 13 Fákur Gústaf Fransson, Hrafnhildur Jónsdóttir Gustur frá Hóli Elding frá Lundi  
25 9 V Auður Stefánsdóttir Gletta frá Hólateigi Móálóttur,mósóttur/milli- einlitt 7 Sprettur Auður Stefánsdóttir, Hermann Arason Breki frá Strandarhjáleigu Gyðja frá Ey II  
26 10 H Óskar Pétursson Vörður frá Hrafnsholti Bleikur/fífil-blesótt 8 Fákur Sverrir Hermannsson Stáli frá Kjarri Fjöður frá Langholti  
27 10 H Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli-einlitt 13 Sprettur Sverrir Einarsson Roði frá Múla Kvísl frá Hrafnkelsstöðum 1  
28 10 H Arnhildur Halldórsdóttir Þytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó-einlitt 10 Sprettur Arnhildur Halldórsdóttir Jakob frá Árbæ Tvíbrá frá Árbæ  
Tölt T3 Unglingaflokkur  
Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir  
1 1 H Ásdís Agla Brynjólfsdóttir Líf frá Kolsholti 2 Brúnn/milli-einlitt 8 Sóti Herdís Egilsdóttir Loki frá Selfossi Harka frá Kolsholti 2  
2 1 H Haukur Ingi Hauksson Barði frá Laugarbökkum Rauður/milli-einlitt 14 Sprettur Kristinn Valdimarsson Þokki frá Kýrholti Birta frá Hvolsvelli  
3 2 V Sólveig Rut Guðmundsdóttir Ýmir frá Ármúla Rauður/milli-einlitt 16 Máni Högni Sturluson Roði frá Garði Yrsa frá Glæsibæ  
4 2 V Gunnar Rafnarsson Klettur frá Hallfríðarstaðakoti Grár/brúnneinlitt 12 Sprettur Rafnar Karl Rafnarsson Töfri frá Selfossi Tinna frá Lönguhlíð  
5 2 V Sigríður Viktoría Brekkan Sumarliði frá Haga Bleikur/ál/kol.stjörnótt 11 Sprettur Eiríkur Valdimarsson Keilir frá Miðsitju Sólbrá frá Ytra- Dalsgerði  
6 3 H Hulda María Sveinbjörnsdóttir Garpur frá Skúfslæk Rauður/milli-einlitt 12 Sprettur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Akkur frá Brautarholti Tign frá Hvítárholti  
7 3 H Aron Freyr Petersen Röst frá Eystra- Fróðholti Rauður/milli- tvístjörnótt 9 Fákur Jóel Briem Þórðarson, Þórdís Schram Álfur frá Selfossi Tíbrá frá Bakka  
8 3 H Sigurður Baldur Ríkharðsson Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli-stjörnótt 9 Sprettur Elva Björk Sigurðardóttir, Ríkharður Flemming Jensen Auður frá Lundum II Óskadís frá Tjarnarlandi  
Tölt T3 Unglingaflokkur  
9 4 H Kristófer Darri Sigurðsson Lilja frá Ytra- Skörðugili Rauður/ljós-stjörnótt 13 Sprettur Kristófer Darri Sigurðsson Sveinn- Hervar frá Þúfu í Landeyjum Von frá Keldulandi  
10 4 H Haukur Ingi Hauksson Mirra frá Laugarbökkum Rauður/milli-stjörnótt 8 Sprettur Kristinn Valdimarsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Mörk frá Hrafnkelsstöðum 1  
11 5 V Ásdís Agla Brynjólfsdóttir Brún frá Arnarstaðakoti Brúnn/milli-einlitt 12 Sóti Ásdís Agla Brynjólfsdóttir Seifur frá Strönd II Perla frá Hvoli II  
12 5 V Gunnar Rafnarsson Flétta frá Stekkjardal Rauður/milli-einlitt 10 Sprettur Rafnar Karl Rafnarsson Akkur frá Brautarholti Keðja frá Stekkjardal  
Tölt T3 Ungmennaflokkur  
Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir  
1 1 H Bríet Guðmundsdóttir Gígja frá Reykjum Brúnn/mó-einlitt 8 Sprettur Oddný Erlendsdóttir Krákur frá Blesastöðum 1A Vænting frá Reykjum  
2 1 H Rúna Tómasdóttir Rökkva frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Rúna Tómasdóttir Hruni frá Breiðumörk 2 Hending frá Reykjavík  
3 2 V Særós Ásta Birgisdóttir Líf frá Baugsstöðum 5 Moldóttur/d./draugeinlitt 8 Sprettur Guðmundur Árni Sigurðsson, Sjöfn Þórarinsdóttir Máttur frá Hólmahjáleigu Frá frá Brjánslæk 1  
4 2 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Védís frá Jaðri Jarpur/milli-einlitt 11 Sprettur Guðmundur Skúlason Stígandi frá Stóra-Hofi Gyðja frá Gýgjarhóli  
5 3 V Elmar Ingi Guðlaugsson Klakkur frá Litlu- Brekku Grár/brúnneinlitt 8 Fákur Elmar Ingi Guðlaugsson, Guðlaugur Ingi Sigurðsson Klettur frá Hvammi Skör frá Litlu- Brekku  
6 3 V Birna Filippía Steinarsdóttir Kolskeggur frá Laugabóli Brúnn/milli-einlitt 14 Sóti Birna Filippía Steinarsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Brött frá Flugumýri II  
7 4 H Alexander Freyr Þórisson Lyfting frá Heiðarbrún II Jarpur/milli-skjótt 7 Máni Sigrún Valdimarsdóttir, Valdimar Karl Jónsson Þristur frá Feti Lokkadís frá Vesturhópshólum  
8 4 H Margrét Lóa Björnsdóttir Magni frá Dallandi Rauður/milli-blesótt 17 Sóti Ari Sigurðsson, Friðrik Ingólfur Helgason Spegill frá Kirkjubæ Von frá Skarði  
9 4 H Bríet Guðmundsdóttir Kolfinnur frá Efri- Gegnishólum Brúnn/dökk/sv.einlitt 13 Sprettur Guðmundur Sævar Hreiðarsson Andvari frá Ey I Kolfreyja frá Sæfelli  
Tölt T7 Barnaflokkur  
Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir  
1 1 H Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir Depla frá Laxdalshofi Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Elva Björk Sigurðardóttir, Ríkharður Flemming Jensen Arfur frá Ásmundarstöðum Eftirvænting frá Stóra-Hofi  
2 1 H Elva Rún Jónsdóttir Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ Jarpur/milli-einlitt 7 Sprettur Kristín Rut Jónsdóttir Smári frá Skagaströnd Brúnka frá Varmadal  
3 1 H Inga Fanney Hauksdóttir Fjöður frá Laugarbökkum Brúnn/milli-einlitt 15 Sprettur Kristinn Valdimarsson Aron frá Strandarhöfði Birna frá Höfða  
4 2 V Arnþór Hugi Snorrason Funi frá Enni Móálóttur,mósóttur/milli- einlitt 18 Sprettur Snorri Freyr Garðarsson Viktor frá Enni Hildur frá Enni  
5 2 V Hulda Ingadóttir Gígur frá Hofsstöðum, Garðabæ Brúnn/milli-einlitt 8 Sprettur Hulda Ingadóttir Grunur frá Oddhóli Brúnka frá Varmadal  
6 2 V Anika Hrund Ómarsdóttir Yrsa frá Álfhólum Jarpur/milli-einlitt 12 Fákur Sara Ástþórsdóttir Baldur Freyr frá Búlandi Ylfa frá Álfhólum  
Tölt T7 Barnaflokkur  
7 3 V Lilja Rún Sigurjónsdóttir Geisli frá Möðrufelli Bleikur/álóttureinlitt 18 Fákur Arnar Máni Sigurjónsson Óskahrafn frá Brún Gulla frá Króksstöðum  
8 3 V Vilhjálmur Árni Sigurðsson Ás frá Arnarstaðakoti Jarpur/milli-tvístjörnótt 17 Sprettur Jónína Björk Vilhjálmsdóttir Andvari frá Vindási Draumadís frá Arnarstaðakoti  
9 3 V Óliver Gísli Þorrason Ösp frá Vindási Brúnn/milli-einlitt 14 Sprettur Þorri Ólafsson Kaldi frá Vindási Dimma frá Vindási  
10 4 H Aðalbjörg Emma Maack Hvellur frá Árnanesi Brúnn/milli-einlitt 7 Sprettur Ragnar Stefánsson Dalvar frá Horni I Líf frá Árnanesi  
11 4 H Sigurbjörg Helgadóttir Geysir frá Læk Brúnn/dökk/sv.einlitt 14 Fákur Gunnhildur Sveinbjarnardóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Hekla frá Vatni  
12 4 H Óli Björn Ævarsson Fáfnir frá Skarði Brúnn/milli-stjörnótt 11 Fákur Hulda Björg Óladóttir Leiknir frá Vakurstöðum Framtíð frá Grímsstöðum  
13 5 V Vigdís Rán Jónsdóttir Hera frá Minna- Núpi Rauður/milli- stjörnóttglófext 11 Sóti Elfur Erna Harðardóttir, Jón Trausti Gylfason Grunur frá Oddhóli Stjarna frá Minna-Núpi  
14 5 V Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir Áróra frá Seljabrekku Brúnn/milli-einlitt 13 Sprettur Auður Björgvinsdóttir, Sveinbjörn Berentsson Adam frá Ásmundarstöðum Kolfreyja frá Gunnarsholti  
15 6 V Kristín Karlsdóttir Einar-Sveinn frá Framnesi Brúnn/milli-einlitt 13 Fákur Kristín Karlsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Perla frá Framnesi  
16 6 V Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson Gjafar frá Hæl Grár/brúnneinlitt 19 Sprettur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Sokki frá Skollagróf Harpa frá Steðja  
17 7 H Salka Herudóttir Norn frá Vindheimum Brúnn/milli-einlitt 20 Sprettur Harpa Kristjánsdóttir Krummi frá Vindheimum Blíða frá Vindheimum  
18 7 H Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir Fjalar frá Kalastaðakoti Jarpur/milli-einlitt 19 Sprettur Ríkharður Flemming Jensen Galsi frá Ytri- Skógum Blökk frá Kalastaðakoti  
19 7 H Inga Fanney Hauksdóttir Snót frá Dalsmynni Grár/óþekktureinlitt 19 Sprettur Guðbrandur Kjartansson Stjarni frá Dalsmynni Heiða frá Dalsmynni  
20 8 V Eydís Ósk Sævarsdóttir Selja frá Vorsabæ Brúnn/milli-stjörnótt 12 Fákur Rakel Katrín Sigurhansdóttir Jón Forseti frá Hvolsvelli Brúnka frá Vorsabæ  
21 8 V Anika Hrund Ómarsdóttir Merkúr frá Stóra-Rimakoti Vindóttur/móeinlitt 7 Fákur Anika Hrund Ómarsdóttir, Hrefna Kristín Ómarsdóttir Mánasteinn frá Álfhólum Stjarna frá Hagavík  
22 8 V Elva Rún Jónsdóttir Kraka frá Hofsstöðum, Garðabæ Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Kristín Sveinbjarnardóttir Krákur frá Blesastöðum 1A Brúnka frá Varmadal  
Fjórgangur V2 Barnaflokkur  
Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir  
1 1 V Guðný Dís Jónsdóttir Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ Rauður/dökk/dr.stjörnótt 10 Sprettur Erla Guðný Gylfadóttir Álfur frá Selfossi Brúnka frá Varmadal  
2 1 V Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir Fjalar frá Kalastaðakoti Jarpur/milli-einlitt 19 Sprettur Ríkharður Flemming Jensen Galsi frá Ytri- Skógum Blökk frá Kalastaðakoti  
3 1 V Hildur Dís Árnadóttir Vænting frá Eyjarhólum Leirljós/Hvítur/ljós-einlitt 11 Fákur Leonard Sigurðarson Andvari frá Ey I Folda frá Eyjarhólum  
4 2 H Óli Björn Ævarsson Fáfnir frá Skarði Brúnn/milli-stjörnótt 11 Fákur Hulda Björg Óladóttir Leiknir frá Vakurstöðum Framtíð frá Grímsstöðum  
5 3 V Lilja Rún Sigurjónsdóttir Draumur frá Hjallanesi 1 Móálóttur,mósóttur/milli- einlitt 19 Fákur Sigrún Sveinbjörnsdóttir Glúmur frá Reykjavík Litla-Milljón frá Reykjavík  
6 3 V Heiður Karlsdóttir Vaka frá Sæfelli Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Helga Gísladóttir Eldjárn frá Tjaldhólum Stjörnudís frá Álftanesi  
Fjórgangur V2 Barnaflokkur  
7 3 V Matthías Sigurðsson Stefnir frá Þjóðólfshaga 1 Jarpur/milli-einlitt 12 Fákur Jón Haukdal Styrmisson Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Gnótt frá Skollagróf  
8 4 V Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir Depla frá Laxdalshofi Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Elva Björk Sigurðardóttir, Ríkharður Flemming Jensen Arfur frá Ásmundarstöðum Eftirvænting frá Stóra-Hofi  
9 4 V Guðný Dís Jónsdóttir Roði frá Margrétarhofi Rauður/milli- nösóttglófext 10 Sprettur Guðný Dís Jónsdóttir Tjörvi frá Sunnuhvoli Hrefna frá Austvaðsholti 1  
10 4 V Þórdís Agla Jóhannsdóttir Geisli frá Keldulandi Rauður/milli- stjörnóttglófext 16 Sprettur Jóhann T Egilsson Sproti frá Langhúsum Nn frá Keldulandi  
Fjórgangur V2 Opinn flokkur – 1. flokkur  
Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir  
1 1 V Jóhann Ólafsson Hárekur frá Sandhólaferju Jarpur/milli-einlitt 8 Sprettur Heimahagi Hrossarækt ehf Kjerúlf frá Kollaleiru Ljónslöpp frá Sandhólaferju  
2 1 V Nína María Hauksdóttir Sproti frá Ytri- Skógum Brúnn/milli-einlitt 14 Sprettur Nína María Hauksdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Freyja frá Ytri- Skógum  
3 1 V Rúna Björg Vilhjálmsdóttir Rosti frá Hæl Brúnn/dökk/sv.einlitt 15 Sprettur Jenny Elisabet Eriksson Piltur frá Sperðli Drottning frá Skálá  
4 2 V Brynja Viðarsdóttir Sólfaxi frá Sámsstöðum Grár/rauðurstjörnótt 11 Sprettur Brynja Viðarsdóttir Sólon frá Skáney Sóldögg frá Akureyri  
5 2 V Þorvarður Friðbjörnsson Forni frá Fornusöndum Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Magnús Þór Geirsson Adam frá Ásmundarstöðum Frigg frá Ytri- Skógum  
6 2 V Rúnar Freyr Rúnarsson Styrkur frá Stokkhólma Bleikur/álóttureinlitt 9 Sprettur Einar Ólafsson, Rúnar Freyr Rúnarsson Tindur frá Varmalæk Tollfríður frá Vindheimum  
7 3 V Hrafnhildur Jónsdóttir Hrafnkatla frá Snartartungu Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Hrafnhildur Jónsdóttir Dynur frá Hvammi Gloría frá Snartartungu  
8 3 V Jón Gísli Þorkelsson Kría frá Kópavogi Grár/mósótturblesótt 7 Sprettur Jón Gísli Þorkelsson, María Höskuldsdóttir Klettur frá Hvammi Birta frá Kópavogi  
9 3 V Ragnheiður Samúelsdóttir Kopar frá Hrauni Bleikur/álóttureinlitt 7 Sprettur Hraunsós ehf, Ragnheiður Samúelsdóttir Möller frá Blesastöðum 1A Könnun frá Kirkjubæ  
10 4 V Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Koley frá Hárlaugsstöðum 2 Brúnn/dökk/sv.einlitt 7 Sprettur Birna Sif Sigurðardóttir, Ketill Valdemar Björnsson Byr frá Mykjunesi 2 Frigg frá Hárlaugsstöðum 2  
11 4 V Lárus Sindri Lárusson Bragur frá Steinnesi Jarpur/milli-einlitt 8 Sprettur Lárus Sindri Lárusson, Magnús Jósefsson Bragi frá Kópavogi Árdís frá Steinnesi  
12 5 H Jóhann Ólafsson Hremmsa frá Hrafnagili Móálóttur,mósóttur/milli- einlitt 9 Sprettur Þorbjörg Stefánsdóttir Þokki frá Kýrholti Gná frá Árgerði  
13 5 H Elisa Englund Berge Blakkur frá Skáney Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Elise Englund Berge Adam frá Ásmundarstöðum Vænting frá Skáney  
14 6 V Telma Tómasson Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli- einlitt 9 Fákur Telma Lucinda Tómasson Stæll frá Neðra- Seli Beta frá Forsæti  
15 6 V Þórunn Hannesdóttir Þjóð frá Þingholti Jarpur/milli-einlitt 6 Sprettur Sveinbjörn Bragason Framherji frá Flagbjarnarholti Menja frá Árbakka  
16 6 V Sigurður Halldórsson Sproti frá Hjaltastöðum Brúnn/dökk/sv.blesótt 9 Sprettur Sigurður Halldórsson Askur frá Hjaltastöðum Hugmynd frá Hjaltastöðum  
17 7 H Vilfríður Sæþórsdóttir Vildís frá Múla Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Vilfríður Fannberg Sæþórsdóttir Vilmundur frá Feti Álfadís frá Múla  
Fjórgangur V2 Opinn flokkur – 1. flokkur  
18 7 H Anna S. Valdemarsdóttir Flumbri frá Þingholti Jarpur/milli-einlitt 9 Fákur Jón Birgisson Olsen Suðri frá Holtsmúla 1 Sjöfn frá Múla  
19 7 H Nína María Hauksdóttir Safír frá Fornusöndum Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Finnbogi Geirsson Auður frá Lundum II Elding frá Fornusöndum  
20 8 V Guðjón Árnason Áhugi frá Ytra- Dalsgerði Jarpur/rauð-einlitt 9 Sprettur Guðjón Árnason Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Urður frá Ytra- Dalsgerði  
21 8 V Hrafnhildur Jónsdóttir Kraftur frá Keldudal Rauður/dökk/dr.blesótt 16 Fákur Hrafnhildur Jónsdóttir Gammur frá Steinnesi Fiðla frá Keldudal  
22 8 V Jóhann Ólafsson Brúney frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt 12 Sprettur Heimahagi Hrossarækt ehf Grettir frá Grafarkoti Surtsey frá Gröf Vatnsnesi  
23 9 V Brynja Viðarsdóttir Barónessa frá Ekru Rauður/milli-einlitt 10 Sprettur Brynja Viðarsdóttir Krákur frá Blesastöðum 1A Tembla frá Hrafnhólum  
24 9 V Snæbjörn Sigurðsson Drangur frá Efsta-Dal II Brúnn/milli-skjótt 7 Sprettur Snæbjörn Sigurðsson Dynur frá Dísarstöðum 2 Von frá Laugarvatni  
25 9 V Jóna Guðný Magnúsdóttir Háleggur frá Eystri-Hól Jarpur/milli-einlitt 14 Sprettur Jóna Guðný Magnúsdóttir Segull frá Sörlatungu Spóla frá Árbakka  
26 10 V Halldór Svansson Skörp frá Efri- Þverá Brúnn/milli-einlitt 8 Sprettur Halldór Svansson Ágústínus frá Melaleiti Hvöt frá Kópavogi  
27 10 V Edda Rún Ragnarsdóttir Djákni frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Sigrún Torfadóttir Hall, Steinar Ingi Rúnarsson Flipi frá Litlu- Sandvík Forysta frá Reykjavík  
28 10 V Ríkharður Flemming Jensen Tannálfur frá Traðarlandi Brúnn/dökk/sv.einlitt 7 Sprettur Ríkharður Flemming Jensen Álfur frá Selfossi Lukka frá Traðarlandi  
29 11 V Kristinn Hugason Ísey frá Ytra- Dalsgerði Grár/rauðureinlitt 6 Sprettur Kristinn Hugason Krókur frá Ytra- Dalsgerði Urður frá Ytra- Dalsgerði  
30 11 V Helena Ríkey Leifsdóttir Jökull frá Hólkoti Grár/brúnneinlitt 15 Sprettur Leifur Einar Einarsson Þyrnir frá Þóroddsstöðum Stjarna frá Laugarbökkum  
31 11 V Helga Björk Helgadóttir Aldís frá Djúpadal Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Helga Björk Helgadótir Valberg, Hulda Björk Gunnarsdóttir Stormur frá Herríðarhóli Eydís frá Djúpadal  
32 12 V Jóhann Ólafsson Von frá Bjarnanesi Rauður/sót-einlitt 12 Sprettur Heimahagi Hrossarækt ehf Klerkur frá Bjarnanesi Embla frá Veðramóti  
33 12 V Þórey Guðjónsdóttir Óson frá Bakka Brúnn/milli-einlitt 14 Sprettur Sigurbjörn Bjarnason Adam frá Ásmundarstöðum Mirra frá Bakka  
34 12 V Rúnar Freyr Rúnarsson Vörður frá Lynghaga Brúnn/dökk/sv.einlitt 11 Sprettur Anna Kristín Kristinsdóttir Jón Forseti frá Hvolsvelli Minning frá Stóra-Hofi  
35 13 H Vilfríður Sæþórsdóttir List frá Múla Rauður/milli-einlitt 7 Fákur Sæþór Fannberg Jónsson Sædynur frá Múla Álfadís frá Múla  
36 13 H Saga Steinþórsdóttir Mói frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv.einlitt 8 Fákur Árni Reynir Alfredsson, Saga Steinþórsdóttir Kjerúlf frá Kollaleiru Móeiður frá Álfhólum  
Fjórgangur V2 Opinn flokkur – 2. flokkur
Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Hermann Arason Hari frá Árbakka Rauður/milli-einlitt 10 Sprettur Hermann Arason Aron frá Strandarhöfði Hind frá Árbakka
2 1 V Jónína Björk Vilhjálmsdóttir Bragi frá Efri- Þverá Brúnn/milli-einlitt 7 Sprettur Jónína Björk Vilhjálmsdóttir, Sigurður Halldórsson Óskasteinn frá Íbishóli Tiltrú frá Kópavogi
3 1 V Sigurlaug Anna Auðunsd. Þrándur frá Sauðárkróki Vindóttur/jarp-blesótt 11 Fákur Sigurbjörn Bárðarson Drangur frá Hjallanesi 1 Þula frá Sauðárkróki
4 2 H Valdimar Grímsson Glæsir frá Mannskaðahóli Brúnn/milli-einlitt 12 Sprettur Eignarhaldsfélagið Örkin hf Vár frá Vestra- Fíflholti Silfurdís frá Mannskaðahóli
Fjórgangur V2 Opinn flokkur – 2. flokkur
5 2 H Birna Kristín Hilmarsdóttir Salvador frá Hjallanesi 1 Brúnn/milli- skjótthringeygt eða glaseygt 11 Sprettur Guðjón Sigurðsson Glampi frá Vatnsleysu Atley frá Reykjavík
6 2 H Sigríður Helga Sigurðardóttir Askur frá Steinsholti Bleikur/fífil-stjörnótt 8 Sprettur Sigríður Helga Sigurðardóttir Stikill frá Skrúð Bót frá Akranesi
7 3 V Nadia Katrín Banine Glaumur frá Hrísdal Bleikur/fífil-stjörnótt 7 Sprettur Nadia Katrín Banine Glymur frá Innri- Skeljabrekku Brá frá Laugardælum
8 3 V Linda Björk Gunnlaugsdóttir Snædís frá Blönduósi Grár/brúnneinlitt 11 Sprettur Linda Björk Gunnlaugsdóttir Hrymur frá Hofi Iðja frá Blesastöðum 1A
9 3 V Sigurður Helgi Ólafsson Grettir frá Holtsmúla 1 Rauður/milli-blesótt 8 Sprettur Kristófer Darri Sigurðsson Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Gríma frá Skíðbakka III
10 4 V Petra Björk Mogensen Dimma frá Grindavík Brúnn/dökk/sv.einlitt 9 Sprettur Petra Björk Mogensen Draumur frá Holtsmúla 1 Kolsvört frá Holtsmúla 1
11 4 V Guðmundur Hreiðarsson Hrafn frá Kvistum Brúnn/milli-einlitt 17 Sprettur Oddný Erlendsdóttir Nagli frá Þúfu í Landeyjum Sunna frá Kópavogi
12 4 V Guðrún Pálína Jónsdóttir Stígandi frá Efra-Núpi Móálóttur,mósóttur/milli- einlitt 8 Sprettur Guðrún Pálína Jónsdóttir Djarfur frá Litlu- Brekku Snædís frá Efra- Núpi
13 5 V Ásgerður Svava Gissurardóttir Vals frá Fornusöndum Brúnn/milli-einlitt 12 Sprettur Jóhann Axel Geirsson Hreimur frá Fornusöndum Hylling frá Hofi I
14 5 V Arnhildur Halldórsdóttir Þytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó-einlitt 10 Sprettur Arnhildur Halldórsdóttir Jakob frá Árbæ Tvíbrá frá Árbæ
15 5 V Oddný Erlendsdóttir Hervar frá Haga Rauður/milli- blesóttglófext 14 Sprettur Bríet Guðmundsdóttir Hrynjandi frá Hrepphólum Hera frá Herjólfsstöðum
16 6 V Elín Deborah Guðmundsdóttir Bláfeldur frá Hólkoti Móálóttur,mósóttur/milli- einlitt 6 Sprettur Elín Deborah Guðmundsdóttir Hlynur frá Ragnheiðarstöðum Syrpa frá Skarði
17 6 V Gústaf Fransson Hrímar frá Lundi Grár/rauðurstjörnótt 13 Fákur Gústaf Fransson, Hrafnhildur Jónsdóttir Gustur frá Hóli Elding frá Lundi
18 6 V Hulda Katrín Eiríksdóttir Júpíter frá Stóru-Ásgeirsá Grár/óþekkturskjótt 7 Sprettur Guðmundur Ágúst Pétursson Klettur frá Hvammi Eldspýta frá Stóru-Ásgeirsá
19 7 V Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli-einlitt 13 Sprettur Sverrir Einarsson Roði frá Múla Kvísl frá Hrafnkelsstöðum 1
20 7 V Birna Sif Sigurðardóttir Kolbeinn frá Hárlaugsstöðum 2 Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Birna Sif Sigurðardóttir Aron frá Strandarhöfði Frigg frá Hárlaugsstöðum 2
21 8 V Sigurður Jóhann Tyrfingsson Viktor frá Skúfslæk Rauður/milli-nösótt 10 Sprettur Camilla Petra Sigurðardóttir Glotti frá Sveinatungu Vala frá Syðra- Skörðugili
22 8 V Lárus Finnbogason Laufey frá Hjallanesi 1 Rauður/milli-stjörnótt 8 Sprettur Lárus Finnbogason Sædynur frá Múla Glóð frá Möðruvöllum
23 8 V Ólöf Guðmundsdóttir Aría frá Hestasýn Grár/moldótteinlitt 10 Fákur Ólöf Guðmundsdóttir Huginn frá Haga I Harpa frá Borgarnesi
Fjórgangur V2 Unglingaflokkur  
Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir  
1 1 V Kristófer Darri Sigurðsson Lilja frá Ytra- Skörðugili Rauður/ljós- stjörnótt 13 Sprettur Kristófer Darri Sigurðsson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Von frá Keldulandi  
2 1 V Haukur Ingi Hauksson Barði frá Laugarbökkum Rauður/milli-einlitt 14 Sprettur Kristinn Valdimarsson Þokki frá Kýrholti Birta frá Hvolsvelli  
3 1 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Ernir frá Tröð Brúnn/milli-skjótt 8 Sprettur Ríkharður Flemming Jensen Þristur frá Feti Gletta frá Hellulandi  
4 2 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Garpur frá Skúfslæk Rauður/milli-einlitt 12 Sprettur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Akkur frá Brautarholti Tign frá Hvítárholti  
Fjórgangur V2 Unglingaflokkur  
5 2 V Sólveig Rut Guðmundsdóttir Ýmir frá Ármúla Rauður/milli-einlitt 16 Máni Högni Sturluson Roði frá Garði Yrsa frá Glæsibæ  
6 2 V Elín Edda Jóhannsdóttir Hvinur frá Varmalandi Grár/brúnneinlitt 8 Sprettur Jóhann T Egilsson Huginn frá Haga I Eldey frá Miðsitju  
7 3 V Gunnar Rafnarsson Flétta frá Stekkjardal Rauður/milli-einlitt 10 Sprettur Rafnar Karl Rafnarsson Akkur frá Brautarholti Keðja frá Stekkjardal  
8 3 V Þórunn Björgvinsdóttir Dísa frá Drumboddsstöðum Jarpur/milli-einlitt 13 Sprettur Þórunn Björgvinsdóttir Keilir frá Miðsitju Þruma frá Jarðbrú  
9 3 V Arnar Máni Sigurjónsson Arður frá Miklholti Grár/óþekktureinlitt 10 Fákur Sveinbjörn Runólfsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Aríel frá Höskuldsstöðum  
10 4 V Þorleifur Einar Leifsson Faxi frá Hólkoti Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Elín Deborah Guðmundsdóttir, Leifur Einar Einarsson Jökull frá Hólkoti Rósa frá Staðarbakka II  
11 4 V Aron Freyr Petersen Röst frá Eystra- Fróðholti Rauður/milli- tvístjörnótt 9 Fákur Jóel Briem Þórðarson, Þórdís Schram Álfur frá Selfossi Tíbrá frá Bakka  
12 4 V Ásdís Agla Brynjólfsdóttir Líf frá Kolsholti 2 Brúnn/milli-einlitt 8 Sóti Herdís Egilsdóttir Loki frá Selfossi Harka frá Kolsholti 2  
13 5 V Guðrún Maryam Rayadh Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli-skjótt 15 Sprettur Birna Sif Sigurðardóttir, Ketill Valdemar Björnsson, Sigurlaug Steingrímsdóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Gerpla frá Hárlaugsstöðum 2  
14 5 V Kristófer Darri Sigurðsson Vörður frá Vestra- Fíflholti Brúnn/milli-einlitt 8 Sprettur Kristófer Darri Sigurðsson Akkur frá Brautarholti Von frá Vestra- Fíflholti  
15 6 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli- stjörnótt 9 Sprettur Elva Björk Sigurðardóttir, Ríkharður Flemming Jensen Auður frá Lundum II Óskadís frá Tjarnarlandi  
16 6 V Haukur Ingi Hauksson Mirra frá Laugarbökkum Rauður/milli- stjörnótt 8 Sprettur Kristinn Valdimarsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Mörk frá Hrafnkelsstöðum 1  
Fjórgangur V2 Ungmennaflokkur  
Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir  
1 1 H Margrét Lóa Björnsdóttir Breki frá Brúarreykjum Vindóttur/móeinlitt 15 Sóti Steinunn Guðbjörnsdóttir Gaukur frá Innri- Skeljabrekku Embla frá Brúarreykjum  
2 1 H Ólöf Helga Hilmarsdóttir Katla frá Mörk Jarpur/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 7 Fákur Kári Fanndal Guðbrandsson Kolskeggur frá Kjarnholtum I Selja frá Miðdal  
3 2 V Anna Þöll Haraldsdóttir Hnota frá Valstrýtu Brúnn/milli-einlitt 6 Sprettur Guðjón Árnason Toppur frá Auðsholtshjáleigu Snót frá Fellskoti  
4 2 V Birna Filippía Steinarsdóttir Skutla frá Vatni Brúnn/milli-einlitt 10 Sóti Arnar Ingi Lúðvíksson, Jörundur Jökulsson Stimpill frá Vatni Kolka frá Langárfossi  
5 2 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Kringla frá Jarðbrú Jarpur/dökk-einlitt 12 Sprettur Guðni Hólm Stefánsson Taktur frá Tjarnarlandi Katla frá Þverá, Skíðadal  
6 3 V Nina Katrín Anderson Hrauney frá Húsavík Rauður/dökk/dr.einlitt 12 Sprettur Laufey María Jóhannsdóttir Aron frá Strandarhöfði Hrauna frá Húsavík  
7 3 V Særós Ásta Birgisdóttir Freisting frá Flagbjarnarholti Jarpur/milli-stjörnótt 7 Sprettur Sveinbjörn Bragason Framherji frá Flagbjarnarholti Von frá Arnarhóli  
8 3 V Herdís Lilja Björnsdóttir Sólargeisli frá Kjarri Vindóttur/móeinlitt 9 Sprettur Ragnheiður Samúelsdóttir Bláskjár frá Kjarri Engilfín frá Kjarri  
9 4 V Bríet Guðmundsdóttir Dans frá Votmúla 2 Rauður/milli-einlitt 8 Sprettur Sverrir Einarsson Heimir frá Holtsmúla 1 Yrja frá Votmúla 1  
Fjórgangur V2 Ungmennaflokkur  
10 4 V Máni Hilmarsson Lísbet frá Borgarnesi Vindóttur/móskjótt 8 Borgfirðingur Máni Hilmarsson Klerkur frá Bjarnanesi Sunna frá Þverholtum  
11 5 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Krás frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli-stjörnótt 11 Fákur Áslaug Pálsdóttir Hrói frá Skeiðháholti Svarta-Sól frá Skarði  
12 5 V Margrét Lóa Björnsdóttir Magni frá Dallandi Rauður/milli-blesótt 17 Sóti Ari Sigurðsson, Friðrik Ingólfur Helgason Spegill frá Kirkjubæ Von frá Skarði  
13 6 H Marín Lárensína Skúladóttir Hafrún frá Ytra- Vallholti Brúnn/mó-einlitt 9 Sprettur Marín Lárensína Skúladóttir Arður frá Lundum II Gnótt frá Ytra-Vallholti  
14 6 H Elmar Ingi Guðlaugsson Klakkur frá Litlu-Brekku Grár/brúnneinlitt 8 Fákur Elmar Ingi Guðlaugsson, Guðlaugur Ingi Sigurðsson Klettur frá Hvammi Skör frá Litlu- Brekku  
Fimmgangur F2 Opinn flokkur – 1. flokkur  
Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir  
1 1 H Sara Rut Heimisdóttir Áki frá Eystri- Hól Rauður/milli-stjörnótt 7 Sprettur Hestar ehf Stormur frá Leirulæk Sunna frá Sauðárkróki  
2 1 H Berglind Ragnarsdóttir Askur frá Laugavöllum Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Heiður Karlsdóttir, Kristín Karlsdóttir Adam frá Ásmundarstöðum Aríel frá Höskuldsstöðum  
3 1 H Sigurður Vignir Matthíasson Konungur frá Hofi Brúnn/milli-einlitt 7 Fákur Eline Manon Schrijver, Jón Gíslason Orri frá Þúfu í Landeyjum Kantata frá Hofi  
4 2 V Játvarður Jökull Ingvarsson Sóldögg frá Brúnum Leirljós/Hvítur/milli- blesótt 9 Hörður Játvarður Jökull Ingvarsson Þokki frá Kýrholti Lýsa frá Höfða  
5 2 V Halldór Svansson Þruma frá Efri- Þverá Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Halldór Svansson Ágústínus frá Melaleiti Spyrna frá Kópavogi  
6 2 V Viggó Sigurðsson Kolfinnur frá Sólheimatungu Jarpur/rauð-einlitt 12 Fákur Viggó Sigurðsson Segull frá Sörlatungu Finna frá Sólheimatungu  
7 3 V Arnar Heimir Lárusson Flosi frá Búlandi Brúnn/dökk/sv.tvístjörnótt 13 Sprettur Arnar Heimir Lárusson, Lárus Finnbogason Rammi frá Búlandi Tíbrá frá Búlandi  
8 3 V Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Eskill frá Lindarbæ Brúnn/milli-einlitt 15 Sprettur Bára Bryndís Kristjánsdóttir, Finnbogi Aðalsteinsson, Freyja Aðalsteinsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Kolbrá frá Efri- Brú  
9 3 V Rúna Björg Vilhjálmsdóttir Hrefna frá Kirkjubæ Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Rúna Björg Vilhjálmsdóttir Vilmundur frá Feti Freisting frá Kirkjubæ  
10 4 V Edda Rún Ragnarsdóttir Eldþór frá Hveravík Rauður/milli- stjörnóttglófext 8 Fákur Jóhanna Þorbjargardóttir, Þorbjörg Sigurðardóttir Dugur frá Þúfu í Landeyjum Lísa frá Helguhvammi  
11 4 V Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Vænting frá Efra-Seli Rauður/ljós- blesóttglófext 9 Sleipnir Viggó Sigurðsson Glymur frá Innri- Skeljabrekku Vordís frá Vatnsleysu  
12 4 V Ragnheiður Samúelsdóttir Tildra frá Kjarri Rauður/milli- stjörnóttglófext 9 Sprettur Hraunsós ehf Stáli frá Kjarri Stjarna frá Kjarri  
13 5 V Kristinn Hugason Spori frá Ytra- Dalsgerði Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 6 Sprettur Kristinn Hugason Krókur frá Ytra- Dalsgerði Lúta frá Ytra- Dalsgerði  
14 5 V Birta Ólafsdóttir Aría frá Hlíðartúni Rauður/milli- tvístjörnóttglófext 10 Máni Birta Ólafsdóttir, Elín Margrét Hárlaugsdóttir Þóroddur frá Þóroddsstöðum Ópera frá Nýjabæ  
16 5 V Guðjón G Gíslason Tópas frá Hjallanesi 1 Jarpur/milli-einlitt 12 Fákur Guðjón Gísli Gíslason Asi frá Kálfholti Litla-Milljón frá Reykjavík  
Fimmgangur F2 Opinn flokkur – 1. flokkur  
17 6 V Halldór Svansson Framrás frá Efri-Þverá None 7 Sprettur Halldór Svansson Ákafi frá Brekkukoti Kólga frá Bergsstöðum Vatnsnesi  
18 6 V Viggó Sigursteinsson Alla frá Skjólbrekku Brúnn/milli-skjótt 7 Sprettur Íris B Ansnes, Viggó Sigursteinsson Stæll frá Neðra- Seli Sæla frá Svalbarðseyri  
19 6 V Ríkharður Flemming Jensen Myrkvi frá Traðarlandi Brúnn/milli-einlitt 8 Sprettur Ríkharður Flemming Jensen, Þór Bjarkar Lopez Orri frá Þúfu í Landeyjum Lukka frá Traðarlandi  
Fimmgangur F2 Opinn flokkur – 2. flokkur  
Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir  
2 1 V Ólöf Guðmundsdóttir Tenór frá Hestasýn Moldóttur/ljós- einlitt 11 Fákur Ólöf Guðmundsdóttir Óður frá Brún Harpa frá Borgarnesi  
3 1 V Valdimar Grímsson Blær frá Árdal Grár/brúnneinlitt 12 Sprettur Eignarhaldsfélagið Örkin hf, Henrik Falster-Hansen Gustur frá Hóli Klassík frá Víðinesi 2  
4 2 H Jenny Elisabet Eriksson Ölrún frá Kúskerpi Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur Jenny Elisabet Eriksson Akkur frá Brautarholti Kolfinna frá Kúskerpi  
5 2 H Hólmsteinn Ö. Kristjánsson Ögri frá Fróni Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur Maja Loncar Flögri frá Útnyrðingsstöðum Freydís frá Reykjavík  
6 3 H Gunnar Sturluson Glóð frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt 12 Snæfellingur Hrísdalshestar sf., Margrét Sigurlaug Stefánsdóttir Þokki frá Kýrholti Gleði frá Prestsbakka  
7 3 H Sigríður Helga Sigurðardóttir Brjánn frá Akranesi Brúnn/mó-einlitt 18 Sprettur Sigríður Helga Sigurðardóttir Toppur frá Eyjólfsstöðum Busla frá Eiríksstöðum  
8 4 V Petra Björk Mogensen Heimur frá Hvítárholti Brúnn/mó- stjörnótt 13 Sprettur Helgi Gíslason Óttar frá Hvítárholti Hylling frá Hvítárholti  
9 4 V Ásgerður Svava Gissurardóttir Viska frá Presthúsum II Jarpur/milli- nösótt 11 Sprettur Jóhann Axel Geirsson Hreimur frá Fornusöndum Vaka frá Presthúsum II  
Fimmgangur F2 Unglingaflokkur  
Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir  
1 1 H Ásdís Agla Brynjólfsdóttir Brún frá Arnarstaðakoti Brúnn/milli-einlitt 12 Sóti Ásdís Agla Brynjólfsdóttir Seifur frá Strönd II Perla frá Hvoli II  
2 1 H Kristína Rannveig Jóhannsdótti Eskja frá Efsta-Dal I Rauður/milli-einlitt 11 Sprettur Jóhann Friðrik Valdimarsson Askur frá Efsta-Dal I Embla frá Efsta-Dal I  
4 2 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Björk frá Barkarstöðum Brúnn/milli-stjörnótt 7 Sprettur Hulda María Sveinbjörnsdóttir Fláki frá Blesastöðum 1A Vænting frá Hruna  
5 2 V Kristófer Darri Sigurðsson Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli-einlitt 12 Sprettur Kristófer Darri Sigurðsson, Sigurður Helgi Ólafsson Galsi frá Sauðárkróki Vordís frá Kópavogi  
6 2 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sölvi frá Tjarnarlandi Brúnn/mó-einlitt 20 Sprettur Ríkharður Flemming Jensen Dynur frá Hvammi Gletta frá Tjarnarlandi  
7 3 V Guðný Dís Jónsdóttir Hind frá Dverghamri Grár/rauðurblesa auk leista eða sokka 9 Sprettur Fákar og fólk ehf Huginn frá Haga I Tíbrá frá Selfossi  
8 3 V Sólveig Rut Guðmundsdóttir Glóa frá Höfnum Rauður/milli-stjörnótt 18 Máni Högni Sturluson Örvar frá Síðu Skuggsjá frá Hamraendum  
9 3 V Haukur Ingi Hauksson Spaði frá Kambi Rauður/milli-stjörnótt 8 Sprettur Haukur Hauksson Barði frá Laugarbökkum Stjörnu-Glóð frá Nýjabæ  
Fimmgangur F2 Ungmennaflokkur  
Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir  
1 1 V Birna Filippía Steinarsdóttir Vinur frá Laugabóli Brúnn/milli-einlitt 9 Sóti Steinar Ríkarður Jónasson Fróði frá Laugabóli Vild frá Auðsholtshjáleigu  
Fimmgangur F2 Ungmennaflokkur  
2 1 V Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Von frá Mið- Fossum Bleikur/álóttureinlitt 12 Fákur Kolbrá Jóhanna Magnadóttir, Sytske Casimir Aron frá Strandarhöfði Snekkja frá Bakka  
3 1 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Ísak frá Jarðbrú Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Ólöf Helga Hilmarsdóttir Íslendingur frá Dalvík Gleði frá Svarfhóli  
4 2 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Snúður frá Svignaskarði Jarpur/milli- stjörnótt 11 Sprettur Oddný Mekkín Jónsdóttir, Valdís Björk Guðmundsdóttir Aðall frá Nýjabæ Sjöstjarna frá Svignaskarði  
5 2 V Herdís Lilja Björnsdóttir Byr frá Bjarnarnesi Jarpur/milli-einlitt 12 Sprettur Herdís Lilja Björnsdóttir Sólon frá Skáney Staka frá Kjarnholtum I  
6 2 V Hafþór Hreiðar Birgisson Gleði frá Hafnarfirði Brúnn/milli-blesótt 14 Sprettur Bryndís Snorradóttir, Topphross ehf Ófeigur frá Þorláksstöðum Kæti frá Skollagróf  
7 3 V Hrafndís Katla Elíasdóttir Klemma frá Koltursey Rauður/milli- blesótt 9 Hörður Hrafndís Katla Elíasdóttir Auður frá Lundum II Salka frá Sauðárkróki  
8 3 V Máni Hilmarsson Logi frá Ármóti Jarpur/milli- tvístjörnótt 9 Borgfirðingur Björn Viðar Ellertsson Glotti frá Sveinatungu Virðing frá Hala  
9 3 V Marín Lárensína Skúladóttir Aða frá Hvoli Brúnn/mó-einlitt 9 Sprettur Marín Lárensína Skúladóttir Aris frá Akureyri Hryðja frá Hvoli  
Tölt T4 Opinn flokkur – 1. flokkur  
Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir  
1 1 H Jóhann Ólafsson Hárekur frá Sandhólaferju Jarpur/milli-einlitt 8 Sprettur Heimahagi Hrossarækt ehf Kjerúlf frá Kollaleiru Ljónslöpp frá Sandhólaferju  
2 1 H Edda Rún Ragnarsdóttir Eldþór frá Hveravík Rauður/milli- stjörnóttglófext 8 Fákur Jóhanna Þorbjargardóttir, Þorbjörg Sigurðardóttir Dugur frá Þúfu í Landeyjum Lísa frá Helguhvammi  
3 2 V Brynja Viðarsdóttir Sólfaxi frá Sámsstöðum Grár/rauðurstjörnótt 11 Sprettur Brynja Viðarsdóttir Sólon frá Skáney Sóldögg frá Akureyri  
4 2 V Sigurður Halldórsson Sproti frá Hjaltastöðum Brúnn/dökk/sv.blesótt 9 Sprettur Sigurður Halldórsson Askur frá Hjaltastöðum Hugmynd frá Hjaltastöðum  
5 2 V Vilfríður Sæþórsdóttir Logadís frá Múla Rauður/milli-stjörnótt 11 Fákur Vilfríður Fannberg Sæþórsdóttir Roði frá Múla Frostrós frá Þóreyjarnúpi  
6 3 V Edda Rún Ragnarsdóttir Djákni frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Sigrún Torfadóttir Hall, Steinar Ingi Rúnarsson Flipi frá Litlu- Sandvík Forysta frá Reykjavík  
7 3 V Hrafnhildur Jónsdóttir Hrímnir frá Syðri-Brennihóli Grár/jarpureinlitt 10 Fákur Unnur Lilja Hermannsdóttir Hrímnir frá Ósi Jóka frá Syðri- Brennihóli  
8 4 H Jóhann Ólafsson Hremmsa frá Hrafnagili Móálóttur,mósóttur/milli- einlitt 9 Sprettur Þorbjörg Stefánsdóttir Þokki frá Kýrholti Gná frá Árgerði  
9 4 H Valdís Björk Guðmundsdóttir Snúður frá Svignaskarði Jarpur/milli-stjörnótt 11 Sprettur Oddný Mekkín Jónsdóttir, Valdís Björk Guðmundsdóttir Aðall frá Nýjabæ Sjöstjarna frá Svignaskarði  
Tölt T4 Opinn flokkur – 2. flokkur  
Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir  
1 1 H Guðrún Pálína Jónsdóttir Stígandi frá Efra- Núpi Móálóttur,mósóttur/milli- einlitt 8 Sprettur Guðrún Pálína Jónsdóttir Djarfur frá Litlu-Brekku Snædís frá Efra- Núpi  
2 1 H Sigurður Guðni Sigurðsson Hátíð frá Steinsholti Grár/brúnneinlitt 9 Dreyri Sigurður Guðni Sigurðsson Hæringur frá Litla-Kambi Íris frá Vestri- Leirárgörðum  
3 1 H Birna Sif Sigurðardóttir Kolbeinn frá Hárlaugsstöðum 2 Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Birna Sif Sigurðardóttir Aron frá Strandarhöfði Frigg frá Hárlaugsstöðum 2  
Tölt T4 Unglingaflokkur  
Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir  
Tölt T4 Unglingaflokkur  
1 1 V Arnar Máni Sigurjónsson Arður frá Miklholti Grár/óþekktureinlitt 10 Fákur Sveinbjörn Runólfsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Aríel frá Höskuldsstöðum  
2 2 H Kristófer Darri Sigurðsson Gnýr frá Árgerði Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 15 Sprettur Laufey María Jóhannsdóttir Týr frá Árgerði Gná frá Árgerði  
3 2 H Kristín Hrönn Pálsdóttir Gaumur frá Skarði Móálóttur,mósóttur/milli- einlitt 14 Fákur Páll S Pálsson Vígar frá Skarði Gyðja frá Akureyri  
Fjórgangur V5 Barnaflokkur  
Nr. Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir  
1 1 V Elva Rún Jónsdóttir Kraka frá Hofsstöðum, Garðabæ Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Kristín Sveinbjarnardóttir Krákur frá Blesastöðum 1A Brúnka frá Varmadal  
2 1 V Arnar Þór Ástvaldsson Gígja frá Einiholti Brúnn/milli-skjótt 18 Fákur Ástvaldur Sigurðsson Strengur frá Einiholti Bylgja frá Mosfelli  
3 1 V Sigurbjörg Helgadóttir Gosi frá Hveragerði Móálóttur,mósóttur/milli- skjótt 8 Fákur Gísli R Sveinsson Ómur frá Kvistum Sögn frá Vindási  
4 2 H Anika Hrund Ómarsdóttir Merkúr frá Stóra- Rimakoti Vindóttur/móeinlitt 7 Fákur Anika Hrund Ómarsdóttir, Hrefna Kristín Ómarsdóttir Mánasteinn frá Álfhólum Stjarna frá Hagavík  
5 2 H Aðalbjörg Emma Maack Hvellur frá Árnanesi Brúnn/milli-einlitt 7 Sprettur Ragnar Stefánsson Dalvar frá Horni I Líf frá Árnanesi  
6 2 H Hulda Ingadóttir Gígur frá Hofsstöðum, Garðabæ Brúnn/milli-einlitt 8 Sprettur Hulda Ingadóttir Grunur frá Oddhóli Brúnka frá Varmadal  
7 3 V Kristín Karlsdóttir Einar-Sveinn frá Framnesi Brúnn/milli-einlitt 13 Fákur Kristín Karlsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Perla frá Framnesi  
8 3 V Arnþór Hugi Snorrason Funi frá Enni Móálóttur,mósóttur/milli- einlitt 18 Sprettur Snorri Freyr Garðarsson Viktor frá Enni Hildur frá Enni  
9 3 V Inga Fanney Hauksdóttir Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 Brúnn/milli-einlitt 11 Sprettur Kristinn Valdimarsson Þokki frá Kýrholti Nótt frá Hvítárholti  
10 4 V Vigdís Rán Jónsdóttir Váli frá Minna-Núpi Brúnn/dökk/sv.einlitt 8 Sóti Elfur Erna Harðardóttir, Jón Trausti Gylfason Vígar frá Skarði Stjarna frá Minna- Núpi  
11 4 V Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir Borg frá Borgarholti Rauður/milli-skjótt 9 Sprettur Auður Björgvinsdóttir, Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir Klettur frá Borgarholti Silja frá Kirkjubæ  
12 5 V Elva Rún Jónsdóttir Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ Jarpur/milli-einlitt 7 Sprettur Kristín Rut Jónsdóttir Smári frá Skagaströnd Brúnka frá Varmadal  
13 5 V Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson Gjafar frá Hæl Grár/brúnneinlitt 19 Sprettur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Sokki frá Skollagróf Harpa frá Steðja  

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD