Stöðulisti í Tölti T1 fyrir Landsmót: Nú þarf að fara yfir 6.73...

Stöðulisti í Tölti T1 fyrir Landsmót: Nú þarf að fara yfir 6.73 til að komast á mót

Deila

Stöðulistinn í tölti fyrir Landsmót 2018 breytist töluvert þessa dagana, og nú þarf að fara yfir einkunnina 6.73 til að komast inn á topp 30 listann samkvæmt stöðulista Worldfengs.  Hann er raunar birtur með fyrirvara, og einhver nöfn virðast Hestafréttum séu utan listans, sem væntanlega verður leiðrétt.  Nokkur stór mót eru framundan í öllum landshornum og það verður því fróðlegt að fylgjast með framvindu mála næstu daga.

Jakob Svavar Sigurðsson trónir sem fyrr á toppnum með Júlíu frá Hamarsey með einkunnina 8.73 frá Reykjavíkurmeistaramótinu.

En listinn lítur svona út núna:

 

 

# Knapi Kennitala Hross Einkunn Mót
1 Jakob Svavar Sigurðsson 3107754369 IS2009282316 Júlía frá Hamarsey 8,73333333333333333333333333333333333333 IS2018FAK096 – Reykjavíkurmeistaramót  (WR)
2 Árni Björn Pálsson 1111824189 IS2008166207 Ljúfur frá Torfunesi 8,26666666666666666666666666666666666667 IS2018FAK096 – Reykjavíkurmeistaramót  (WR)
3 Jakob Svavar Sigurðsson 3107754369 IS2010156107 Konsert frá Hofi 7,86666666666666666666666666666666666667 IS2018FAK096 – Reykjavíkurmeistaramót  (WR)
4 Þórarinn Ragnarsson 3112893069 IS2009167169 Hringur frá Gunnarsstöðum I 7,66666666666666666666666666666666666667 IS2018FAK096 – Reykjavíkurmeistaramót  (WR)
5 Elin Holst 2107853539 IS2007176176 Frami frá Ketilsstöðum 7,63333333333333333333333333333333333333 IS2018FAK096 – Reykjavíkurmeistaramót  (WR)
6 Bjarni Jónasson 1204722919 IS2010276015 Úlfhildur frá Strönd 7,46666666666666666666666666666666666667 IS2018SKA103 – Punktamót 1  
7 Siguroddur Pétursson 0510695369 IS2009137717 Steggur frá Hrísdal 7,43333333333333333333333333333333333333 IS2018FAK096 – Reykjavíkurmeistaramót  (WR)
8 Sigursteinn Sumarliðason 0808784869 IS2009186430 Háfeti frá Hákoti 7,2 IS2018FAK096 – Reykjavíkurmeistaramót  (WR)
9 Elvar Þormarsson 0605813129 IS2009284172 Katla frá Fornusöndum 7,16666666666666666666666666666666666667 IS2018FAK096 – Reykjavíkurmeistaramót  (WR)
10 Fríða Hansen 0501952609 IS2008286701 Kvika frá Leirubakka 7,13333333333333333333333333333333333333 IS2018SKA103 – Punktamót 1  
11 Hinrik Bragason 1009684799 IS2011184871 Hrókur frá Hjarðartúni 7,1 IS2018FAK096 – Reykjavíkurmeistaramót  (WR)
12 Sigurður Sigurðarson 0601693739 IS2010184301 Ferill frá Búðarhóli 7,06666666666666666666666666666666666667 IS2018FAK096 – Reykjavíkurmeistaramót  (WR)
13 Jakob Svavar Sigurðsson 3107754369 IS2011135086 Hálfmáni frá Steinsholti 7,06666666666666666666666666666666666667 IS2018FAK096 – Reykjavíkurmeistaramót  (WR)
14 Lena Zielinski 1308742159 IS2010282366 Afturelding frá Þjórsárbakka 7,06666666666666666666666666666666666667 IS2018FAK096 – Reykjavíkurmeistaramót  (WR)
15 Leó Geir Arnarson 0404634299 IS2011225227 Matthildur frá Reykjavík 7,06666666666666666666666666666666666667 IS2018FAK096 – Reykjavíkurmeistaramót  (WR)
16 Ragnhildur Haraldsdóttir 1311862239 IS2010256299 Gleði frá Steinnesi 7 IS2018FAK096 – Reykjavíkurmeistaramót  (WR)
17 Lena Zielinski 1308742159 IS2012281813 Líney frá Þjóðólfshaga 1 7 IS2018FAK096 – Reykjavíkurmeistaramót  (WR)
18 Viðar Ingólfsson 3005833779 IS2011286771 Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu II 7 IS2018FAK096 – Reykjavíkurmeistaramót  (WR)
19 Leó Geir Arnarson 0404634299 IS2007225234 Lúna frá Reykjavík 6,86666666666666666666666666666666666667 IS2018FAK096 – Reykjavíkurmeistaramót  (WR)
20 Sigurbjörn Bárðarson 0202522869 IS2009225048 Elvur frá Flekkudal 6,83333333333333333333333333333333333333 IS2018FAK096 – Reykjavíkurmeistaramót  (WR)
21 Anna S. Valdemarsdóttir 1503725859 IS2008235889 Fjöður frá Geirshlíð 6,83333333333333333333333333333333333333 IS2018FAK096 – Reykjavíkurmeistaramót  (WR)
22 Davíð Jónsson 1203793649 IS2010286682 Ólína frá Skeiðvöllum 6,8 IS2018FAK096 – Reykjavíkurmeistaramót  (WR)
23 Snorri Dal 0601723669 IS2010125727 Sæþór frá Stafholti 6,73333333333333333333333333333333333333 IS2018FAK096 – Reykjavíkurmeistaramót  (WR)
24 Janus Halldór Eiríksson 1007804969 IS2011282060 Bríet frá Varmá 6,73333333333333333333333333333333333333 IS2018FAK096 – Reykjavíkurmeistaramót  (WR)
25 Sina Scholz 2211873269 IS2009157780 Nói frá Saurbæ 6,73333333333333333333333333333333333333 IS2018SKA103 – Punktamót 1  
26 Lena Zielinski 1308742159 IS2009286545 Kolka frá Hárlaugsstöðum 2 6,7 IS2018FAK096 – Reykjavíkurmeistaramót  (WR)
27 Hanna Rún Ingibergsdóttir 2812922699 IS2008181771 Hrafnfinnur frá Sörlatungu 6,66666666666666666666666666666666666667 IS2018FAK096 – Reykjavíkurmeistaramót  (WR)
28 Viðar Bragason 1201703769 IS2006158464 Þytur frá Narfastöðum 7,06666666666666666666666666666666666667 IS2018LET105 – Vormót Léttis 2018 
29 Haukur Bjarnason 0609813539 IS2009135812 Ísar frá Skáney 6,8 IS2018BOR100 – Íþróttamót Borgfirðings 
30 Randi Holaker 2501792789 IS2005135813 Þytur frá Skáney 6,73333333333333333333333333333333333333 IS2018BOR100 – Íþróttamót Borgfirðings 

 

 

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD