Íþróttamót Spretts – uppfærð dagskrá

Íþróttamót Spretts – uppfærð dagskrá

Deila

Hérna kemur uppfærð dagskrá fyrir íþróttamót Spretts. Það hafa verið gerða einhverjar breytingar á dagskrá og biðjum við keppendur að fara vel yfir tímasetningar á sínum greinum.

Tekið er á móti afskráningum og breytingum í síma 888-4050 eða á spretturmot@gmail.com

 

Föstudagur

14.30     Knapafundur

15.00     Fjórgangur V1 meistaraflokkur

15.20     Fjórgangur V2 1. flokkur

16.40     Fjórgangur V2 2. flokkur

17.30     Tölt T7 barnaflokkur

18.00     Matarhlé

18.30     Fimmgangur F2 unglingaflokkur

19.10     Fimmgangur F2 ungmennaflokkur

19.50     Fimmgangur F2 2.flokkur

20.30     Fimmgangur F2 1.flokkur

 

Laugardagur

8.30       Fjórgangur V2 ungmennaflokkur

9.00       Fjórgangur V2 unglingaflokkur

9.40       Fjórgangur V2 barnaflokkur

10.05     Fjórgangur V5 barnaflokkur

10.30     Kaffihlé

10.45     Tölt T3 1.flokkur

11.35     Tölt T3 2.flokkur

12.20     Hádegishlé

13.00     Gæðingaskeið & 100 m skeið

14.30     Tölt T3 barnaflokkur

14.40     Tölt T3 unglingaflokkur

15.05     Tölt T3 ungmennaflokkur

15.25     Tölt T1 meistaraflokkur

15.45    Kaffihlé

16.00     Tölt T4 1.flokkur

16.20     Tölt T4 2.flokkur

16.25     Tölt T4 unglingar

16.35     B úrslit T7 barnaflokkur

16.50     B úrslit Fjórgangur V2 2.flokkur

17.20     B úrslit Fjórgangur V2 1.flokkur

17.50     B úrslit Tölt T3 2.flokkur

18.10     B úrslit Tölt T3 2.flokkur

 

Sunnudagur

9.00       150 m skeið

10.00     A úrslit Tölt T4 unglingaflokkur

10.20     A úrslit Tölt T4 ungmennaflokkur

10.40     A úrslit Tölt T4 2.flokkur

11.00     A úrslit Tölt T4 1.flokkur

11.20    A úrslit Fjórgangur V5 barnaflokkur

11.40     A úrslit Fjórgangur V2 barnaflokkur

12.10    Matarhlé

13.00     A úrslit Fjórgangur V2 unglingaflokkur

13.30     A úrslit Fjórgangur V2 ungmennaflokkur

14.00     A úrslit Fjórgangur V2 2.flokkur

14.30    A úrslit Fjórgangur V2 1.flokkur

15.00     A úrslit Fjórgangur meistaraflokkur

15.30     Kaffipása

15.45     A úrslit fimmgangur F2 unglingaflokkur

16.15     A úrslit fimmgangur F2 ungmennaflokkur

16.45     A úrslit fimmgangur F2 2.flokkur

17.15     A úrslit fimmgangur F2 1.flokkur

17.45     A úrslit tölt T7 barnaflokkur

18.00     A úrslit tölt T3 barnaflokkur

18.20     A úrslit tölt T3 unglingaflokkur

18.40     A úrslit tölt T3 ungmennaflokkur

19.00    A úrslit tölt T3 2.flokkur

19.20     A úrslit tölt T3 1. Flokkur

19.40    A úrslit tölt T1 meistaraflokkur

 

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD