Gæðingakeppni Léttis og úrtaka ýmissa félaga fyrir LM 2018e

Gæðingakeppni Léttis og úrtaka ýmissa félaga fyrir LM 2018e

Deila

Hér eru dagskrá og ráslisti fyrir Gæðingakeppni Léttis og Landsmótsúrtöku fyrir Léttir, Feykir, Funa, Grana, Hring, Þráinn og Þjálfa.
Dagskrá:
Laugardagur.
kl 10:00
B flokkur gæðinga forkeppni.
Barnaflokkur forkeppni.
Matur
Unglingaflokkur forkeppni.
Ungmennaflokkur forkeppni.
A flokkur gæðinga forkeppni.
Tölt T1
Sunnudagur.
kl 10:00 úrslit.
B flokkur gæðinga
Barnaflokkur
Unglingaflokkur
Ungmennaflokkur
A flokkur gæðinga
Mótslok
Nánari ráslistar eru á www.lettir.is
Ráslisti fyrri úrtaka
Tölt T1 Opinn flokkur
1 Sara Arnbro Sleipnir frá Ósi
2 Viðar Bragason Lóa frá Gunnarsstöðum
3 Lisa Charlotte Lantz Cronqvist Dúkkulísa frá Þjóðólfshaga 1
4 Valgerður Sigurbergsdóttir Krummi frá Egilsá
5 Guðmundur Karl Tryggvason Ópera frá Litla-Garði
6 Mette Mannseth Karl frá Torfunesi
7 Birna Hólmgeirsdóttir Hátíð frá Syðra-Fjalli I
8 Baldvin Ari Guðlaugsson Krossbrá frá Kommu
9 Höskuldur Jónsson Vetur frá Sámsstöðum
10 Viðar Bragason Þytur frá Narfastöðum
A flokkur
1 Birna Tryggvadóttir Gorgeir frá Garðshorni á Þelamörk
2 Atli Freyr Maríönnuson Kjarni frá Hveragerði
3 Erlingur Ingvarsson Ullur frá Torfunesi
4 Viðar Bragason Lexus frá Björgum
5 Baldvin Ari Guðlaugsson Þruma frá Efri-Rauðalæk
6 Svavar Örn Hreiðarsson Eldey frá Akureyri
7 Anna Kristín Friðriksdóttir Vængur frá Grund
8 Birna Hólmgeirsdóttir Hátíð frá Syðra-Fjalli I
9 Aldís Ösp Sigurjónsd. Orka frá Akureyri
10 Hinrik Bragason Gangster frá Árgerði
11 Mette Mannseth Karl frá Torfunesi
12 Sveinn Ingi Kjartansson Dofri frá Úlfsstöðum
13 Lisa Charlotte Lantz Cronqvist Þórdís frá Björgum
14 Viðar Bragason Mist frá Eystra-Fróðholti
15 Höskuldur Jónsson Sif frá Sámsstöðum
16 Atli Freyr Maríönnuson Léttir frá Þjóðólfshaga 3
17 Bjarki Fannar Stefánsson Vissa frá Jarðbrú
18 Baldvin Ari Guðlaugsson Dögg frá Efri-Rauðalæk
19 Eva María Aradóttir Ása frá Efri-Rauðalæk
20 Viðar Bragason Bergsteinn frá Akureyri
21 Svavar Örn Hreiðarsson Þyrill frá Djúpadal
22 Erlingur Ingvarsson Blesa frá Efri-Rauðalæk
23 Baldvin Ari Guðlaugsson Börkur frá Efri-Rauðalæk
24 Sigfús Arnar Sigfússon Ísöld frá Fornhaga II
25 Birgir Árnason Böðvar frá Tóftum
26 Stefán Birgir Stefánsson Víkingur frá Árgerði
27 Svavar Örn Hreiðarsson Bandvöttur frá Miklabæ
28 Bjarki Fannar Stefánsson Snædís frá Dalvík
29 Birna Hólmgeirsdóttir Gnótt frá Syðra-Fjalli I
30 Fanndís Viðarsdóttir Vænting frá Hrafnagili
31 Viðar Bragason Þórir frá Björgum
B flokkur
1 Steingrímur Magnússon Blesi frá Skjólgarði
2 Viðar Bragason Þytur frá Narfastöðum
3 Atli Freyr Maríönnuson Toppa frá Brúnum
4 Þór Jónsteinsson Segull frá Kommu
5 Guðmundur Karl Tryggvason List frá Syðri-Reykjum
6 Birgir Árnason Dögg frá Ysta-Gerði
7 Erlingur Ingvarsson Hlynur frá Víðivöllum fremri
8 Svavar Örn Hreiðarsson Sprettur frá Holtsenda 2
9 Viðar Bragason Gyðja frá Húsey
10 Vignir Sigurðsson Nói frá Hrafnsstöðum
11 Helga Árnadóttir Skriða frá Hlemmiskeiði 3
12 Einar Víðir Einarsson Gyðja frá Gunnarshólma
13 Baldvin Ari Guðlaugsson Krossbrá frá Kommu
14 Atli Freyr Maríönnuson Lyfting frá Fyrirbarði
15 Malin Maria Ingvarsdóttir Yrja frá Sandfellshaga 2
16 Aldís Ösp Sigurjónsd. Geisli frá Akureyri
17 Lisa Charlotte Lantz Cronqvist Dúkkulísa frá Þjóðólfshaga 1
18 Viðar Bragason Roði frá Ytri-Brennihóli
19 Sara Arnbro Sleipnir frá Ósi
20 Þórhallur Þorvaldsson Vísa frá Ysta-Gerði
21 Birgir Árnason Glitnir frá Ysta-Gerði
22 Erlingur Ingvarsson Pan frá Breiðstöðum
23 Höskuldur Jónsson Huldar frá Sámsstöðum
24 Fanndís Viðarsdóttir Stirnir frá Skriðu
25 Þór Jónsteinsson Happadís frá Draflastöðum
26 Viðar Bragason Lóa frá Gunnarsstöðum
Ungmennaflokkur
1 Eva María Aradóttir Aþena frá Sandá
2 Ágústa Baldvinsdóttir Öngull frá Efri-Rauðalæk
3 Egill Már Vignisson Milljarður frá Barká
4 Iðunn Bjarnadóttir Hnöttur frá Valþjófsstað 2
5 Sölvi Sölvason Kormákur frá Björgum
6 Atli Freyr Maríönnuson Óðinn frá Ingólfshvoli
7 Bjarki Fannar Stefánsson Valþór frá Enni
8 Unnur Rún Sigurpálsdóttir Mylla frá Hólum
9 Valgerður Sigurbergsdóttir Segull frá Akureyri
10 Ágústa Baldvinsdóttir Fontur frá Efri-Rauðalæk
Unglingaflokkur
1 Steinunn Birta Ólafsdóttir Þröstur frá Dæli
2 Egill Már Þórsson Glóð frá Hólakoti
3 Sunneva Ólafsdóttir Elsa frá Garðshorni á Þelamörk
4 Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Happadís frá Hólakoti
5 Anna Ágústa Bernharðsdóttir Fáni frá Miðkoti
6 Fjóla Rún Sölvadóttir Fjöður frá Ólafsvík
7 Egill Már Þórsson Þorsti frá Ytri-Bægisá I
Barnaflokkur
1 Sandra Björk Hreinsdóttir Hörgur frá Ósi
2 Margrét Ásta Hreinsdóttir Demantur frá Hraukbæ
3 Steindór Óli Tobíasson Fegurðardís frá Draflastöðum
4 Auður Karen Auðbjörnsdóttir Eldar frá Efra – Holti
5 Margrét Ósk Friðriksdóttir Prins frá Torfunesi
6 Embla Lind Ragnarsdóttir Sóldís frá Hléskógum
7 Karin Thelma Bernharðsdóttir Lúkas frá Miðkoti
8 Sandra Björk Hreinsdóttir Sylgja frá Syðri-Reykjum
9 Margrét Ásta Hreinsdóttir Hrólfur frá Fornhaga II
10 Steindór Óli Tobíasson Tinna frá Draflastöðum
Hestar í seinni úrtöku. ATH þetta er ekki ráslisti.
Tölt T1 Opinn flokkur
1 Sara Arnbro Sleipnir frá Ósi
2 Karítas G. Thoroddsen Rökkvi frá Miðhúsum
3 Mette Mannseth Karl frá Torfunesi
4 Viðar Bragason Gyðja frá Húsey
5 Viðar Bragason Lóa frá Gunnarsstöðum
6 Viðar Bragason Þytur frá Narfastöðum
7 Birna Hólmgeirsdóttir Hátíð frá Syðra-Fjalli I
8 Lisa Charlotte Lantz Cronqvist Dúkkulísa frá Þjóðólfshaga 1
9 Baldvin Ari Guðlaugsson Krossbrá frá Kommu
10 Berglind Ösp Viðarsdóttir Klaki frá Steinnesi
A flokkur
1 Svavar Örn Hreiðarsson Bandvöttur frá Miklabæ
2 Svavar Örn Hreiðarsson Eldey frá Akureyri
3 Hinrik Bragason Gangster frá Árgerði
4 Erlingur Ingvarsson Blesa frá Efri-Rauðalæk
5 Mette Mannseth Karl frá Torfunesi
6 Erlingur Ingvarsson Ullur frá Torfunesi
7 Iveta Borcová Kvasír frá Kommu
8 Viðar Bragason Þórir frá Björgum
9 Viðar Bragason Bergsteinn frá Akureyri
10 Viðar Bragason Lexus frá Björgum
11 Viðar Bragason Mist frá Eystra-Fróðholti
12 Birna Hólmgeirsdóttir Hátíð frá Syðra-Fjalli I
13 Birna Hólmgeirsdóttir Gnótt frá Syðra-Fjalli I
14 Fanndís Viðarsdóttir Vænting frá Hrafnagili
15 Kristján H. Sigtryggsson Mjölnir frá Hellulandi
16 Lisa Charlotte Lantz Cronqvist Þórdís frá Björgum
17 Baldvin Ari Guðlaugsson Börkur frá Efri-Rauðalæk
18 Baldvin Ari Guðlaugsson Dögg frá Efri-Rauðalæk
19 Baldvin Ari Guðlaugsson Þruma frá Efri-Rauðalæk
20 Erlingur Ingvarsson Eivör frá Hlíðarenda
B flokkur
1 Svavar Örn Hreiðarsson Sprettur frá Holtsenda 2
2 Sara Arnbro Sleipnir frá Ósi
3 Karítas G. Thoroddsen Frigg frá Miðhúsum
4 Iveta Borcová Daggrós frá Ósi
5 Viðar Bragason Gyðja frá Húsey
6 Viðar Bragason Lóa frá Gunnarsstöðum
7 Viðar Bragason Þytur frá Narfastöðum
8 Viðar Bragason Roði frá Ytri-Brennihóli
9 María Marta Bjarkadóttir Teista frá Akureyri
10 Fanndís Viðarsdóttir Stirnir frá Skriðu
11 Kristján H. Sigtryggsson Alda frá Hellulandi
12 Kristján H. Sigtryggsson Esja frá Hellulandi
13 Vignir Sigurðsson Nói frá Hrafnsstöðum
14 Lisa Charlotte Lantz Cronqvist Dúkkulísa frá Þjóðólfshaga 1
15 Baldvin Ari Guðlaugsson Krossbrá frá Kommu
16 Erlingur Ingvarsson Pan frá Breiðstöðum
17 Erlingur Ingvarsson Hlynur frá Víðivöllum fremri
18 Malin Maria Ingvarsdóttir Yrja frá Sandfellshaga 2
19 Þórdís Þórisdóttir Prímadonna frá Miðkoti
20 Berglind Ösp Viðarsdóttir Loki frá Akureyri
21 Berglind Ösp Viðarsdóttir Írena frá Þrastarhóli
22 Jón Albert Jónsson Tóti frá Tungufelli
Ungmennaflokkur
1 Eva María Aradóttir Aþena frá Sandá
2 Iðunn Bjarnadóttir Hnöttur frá Valþjófsstað 2
3 Valgerður Sigurbergsdóttir Segull frá Akureyri
4 Ágústa Baldvinsdóttir Öngull frá Efri-Rauðalæk
5 Ágústa Baldvinsdóttir Fontur frá Efri-Rauðalæk
6 Egill Már Vignisson Milljarður frá Barká
7 Sölvi Sölvason Kormákur frá Björgum
Unglingaflokkur
1 Anna Ágústa Bernharðsdóttir Fáni frá Miðkoti
2 Egill Már Þórsson Glóð frá Hólakoti
3 Egill Már Þórsson Þorsti frá Ytri-Bægisá I
4 Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Happadís frá Hólakoti
5 Anna Ágústa Bernharðsdóttir Háfeti frá Miðkoti
Barnaflokkur
1 Margrét Ósk Friðriksdóttir Prins frá Torfunesi
2 Karin Thelma Bernharðsdóttir Lúkas frá Miðkoti
3 Steindór Óli Tobíasson Fegurðardís frá Draflastöðum
4 Auður Karen Auðbjörnsdóttir Eldar frá Efra – Holti
5 Margrét Ásta Hreinsdóttir Hrólfur frá Fornhaga II
6 Sandra Björk Hreinsdóttir Sylgja frá Syðri-Reykjum
7 Sandra Björk Hreinsdóttir Hörgur frá Ósi
8 Margrét Ásta Hreinsdóttir Demantur frá Hraukbæ

Tölt T1 Opinn flokkur          
1 Sara Arnbro Sleipnir frá Ósi 8 Funi Sara Elisabet Arnbro Funi
2 Viðar Bragason Lóa frá Gunnarsstöðum 8 Léttir Helgi Valur Grímsson, Viðar Bragason Léttir
3 Lisa Charlotte Lantz Cronqvist Dúkkulísa frá Þjóðólfshaga 1 13 Fákur Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir, Jón Elvar Hjörleifsson, Viðar Bragason Léttir
4 Valgerður Sigurbergsdóttir Krummi frá Egilsá 16 Léttir Gunnlaugur Atli Sigfússon Léttir
5 Guðmundur Karl Tryggvason Ópera frá Litla-Garði 7 Léttir Fluguhestar ehf Léttir
6 Mette Mannseth Karl frá Torfunesi 10 Þjálfi Mette Camilla Moe Mannseth, Torfunes ehf Skagfirðingur
7 Birna Hólmgeirsdóttir Hátíð frá Syðra-Fjalli I 12 Þjálfi Arnar Andrésson, Marinó Jakob Aðalsteinsson Þjálfi
8 Baldvin Ari Guðlaugsson Krossbrá frá Kommu 10 Léttir Ágústa Baldvinsdóttir Léttir
9 Höskuldur Jónsson Vetur frá Sámsstöðum 8 Léttir Elfa Ágústsdóttir, Höskuldur Jónsson Léttir
10 Viðar Bragason Þytur frá Narfastöðum 12 Léttir Margrét Sölvadóttir, Ólafía K Snælaugsdóttir, Viðar Bragason, Þröstur Guðjónsson Léttir
             
A flokkur            
1 Birna Tryggvadóttir Gorgeir frá Garðshorni á Þelamörk 6 Léttir Sporthestar ehf. Léttir
2 Atli Freyr Maríönnuson Kjarni frá Hveragerði 12 Léttir Baldur Rúnarsson Léttir
3 Erlingur Ingvarsson Ullur frá Torfunesi 8 Léttir Gestur Páll Júlíusson Þjálfi
4 Viðar Bragason Lexus frá Björgum 6 Léttir Ólafía K Snælaugsdóttir, Viðar Bragason Léttir
5 Baldvin Ari Guðlaugsson Þruma frá Efri-Rauðalæk 6 Léttir Baldvin Ari Guðlaugsson, Guðlaugur Arason Léttir
6 Svavar Örn Hreiðarsson Eldey frá Akureyri 9 Hringur Bjarni Páll Vilhjálmsson, Svavar Örn Hreiðarsson, Valgeir Vilmundarson Hringur
7 Anna Kristín Friðriksdóttir Vængur frá Grund 9 Hringur Friðrik Þórarinsson Hringur
8 Birna Hólmgeirsdóttir Hátíð frá Syðra-Fjalli I 12 Þjálfi Arnar Andrésson, Marinó Jakob Aðalsteinsson Þjálfi
9 Aldís Ösp Sigurjónsd. Orka frá Akureyri 17 Léttir Sigurjón Einarsson Léttir
10 Hinrik Bragason Gangster frá Árgerði 12 Funi Herdís Ármannsdóttir, Stefán Birgir Stefánsson Fákur
11 Mette Mannseth Karl frá Torfunesi 10 Þjálfi Mette Camilla Moe Mannseth, Torfunes ehf Skagfirðingur
12 Sveinn Ingi Kjartansson Dofri frá Úlfsstöðum 17 Léttir Sveinn Ingi Kjartansson Léttir
13 Lisa Charlotte Lantz Cronqvist Þórdís frá Björgum 11 Léttir Cronqvist, Lantz Lisa, Lantz, Ann-Charlotte Léttir
14 Viðar Bragason Mist frá Eystra-Fróðholti 7 Léttir Kristján Eldjárn Jóhannesson Léttir
15 Höskuldur Jónsson Sif frá Sámsstöðum 8 Léttir Elfa Ágústsdóttir, Höskuldur Jónsson Léttir
16 Atli Freyr Maríönnuson Léttir frá Þjóðólfshaga 3 9 Léttir Guðmundur S Hjálmarsson Léttir
17 Bjarki Fannar Stefánsson Vissa frá Jarðbrú 8 Hringur Bjarki Fannar Stefánsson, Þorsteinn Hólm Stefánsson, Þröstur Karlsson Hringur
18 Baldvin Ari Guðlaugsson Dögg frá Efri-Rauðalæk 8 Léttir Baldvin Ari Guðlaugsson, Guðlaugur Arason Léttir
19 Eva María Aradóttir Ása frá Efri-Rauðalæk 11 Léttir Eva María Aradóttir Léttir
20 Viðar Bragason Bergsteinn frá Akureyri 12 Léttir Jónas Bergsteinsson, Jónas Eyfjörð ehf. Léttir
21 Svavar Örn Hreiðarsson Þyrill frá Djúpadal 12 Hringur Svavar Örn Hreiðarsson Hringur
22 Erlingur Ingvarsson Blesa frá Efri-Rauðalæk 8 Léttir Hjördís Ýr Bessadóttir Þjálfi
23 Baldvin Ari Guðlaugsson Börkur frá Efri-Rauðalæk 7 Léttir Baldvin Ari Guðlaugsson, Ingveldur Guðmundsdóttir Léttir
24 Sigfús Arnar Sigfússon Ísöld frá Fornhaga II 9 Léttir Anna Guðrún Grétarsdóttir, Sigfús Arnar Sigfússon Léttir
25 Birgir Árnason Böðvar frá Tóftum 12 Léttir Birgir Árnason Léttir
26 Stefán Birgir Stefánsson Víkingur frá Árgerði 6 Funi Stefán Birgir Stefánsson, Þórdís Sigurðardóttir Funi
27 Svavar Örn Hreiðarsson Bandvöttur frá Miklabæ 7 Hringur Agnar Halldór Gunnarsson, Ingimar Jónsson, Svavar Örn Hreiðarsson Hringur
28 Bjarki Fannar Stefánsson Snædís frá Dalvík 8 Hringur Bjarki Fannar Stefánsson, Sveinbjörn J Hjörleifsson Hringur
29 Birna Hólmgeirsdóttir Gnótt frá Syðra-Fjalli I 8 Þjálfi Arnar Andrésson, Marinó Jakob Aðalsteinsson Þjálfi
30 Fanndís Viðarsdóttir Vænting frá Hrafnagili 11 Léttir Fanndís Viðarsdóttir Léttir
31 Viðar Bragason Þórir frá Björgum 12 Léttir Ólafía K Snælaugsdóttir, Viðar Bragason Léttir
             
B flokkur            
1 Steingrímur Magnússon Blesi frá Skjólgarði 14 Funi Guðrún C. Þorgilsdóttir Léttir
2 Viðar Bragason Þytur frá Narfastöðum 12 Léttir Margrét Sölvadóttir, Ólafía K Snælaugsdóttir, Viðar Bragason, Þröstur Guðjónsson Léttir
3 Atli Freyr Maríönnuson Toppa frá Brúnum 10 Léttir Guðmundur S Hjálmarsson Léttir
4 Þór Jónsteinsson Segull frá Kommu 6 Léttir Stefán Birgisson Léttir
5 Guðmundur Karl Tryggvason List frá Syðri-Reykjum 9 Léttir Fluguhestar ehf Léttir
6 Birgir Árnason Dögg frá Ysta-Gerði 13 Léttir Birgir Árnason Léttir
7 Erlingur Ingvarsson Hlynur frá Víðivöllum fremri 8 Þjálfi Erlingur Ingvarsson, Lars Olsson Þjálfi
8 Svavar Örn Hreiðarsson Sprettur frá Holtsenda 2 9 Hringur Eydís Arna Hilmarsdóttir Hringur
9 Viðar Bragason Gyðja frá Húsey 10 Hringur Viðar Bragason, Þórir Áskelsson Léttir
10 Vignir Sigurðsson Nói frá Hrafnsstöðum 10 Léttir Vignir Sigurðsson Léttir
11 Helga Árnadóttir Skriða frá Hlemmiskeiði 3 10 Léttir Fluguhestar ehf Léttir
12 Einar Víðir Einarsson Gyðja frá Gunnarshólma 10 Léttir Einar Víðir Einarsson, Jóna Margrét Kristinsdóttir Grani
13 Baldvin Ari Guðlaugsson Krossbrá frá Kommu 10 Léttir Ágústa Baldvinsdóttir Léttir
14 Atli Freyr Maríönnuson Lyfting frá Fyrirbarði 11 Léttir Guðmundur S Hjálmarsson Léttir
15 Malin Maria Ingvarsdóttir Yrja frá Sandfellshaga 2 9 Feykir Gunnar Björnsson Léttir
16 Aldís Ösp Sigurjónsd. Geisli frá Akureyri 10 Léttir Guðlaug Þóra Reynisdóttir Léttir
17 Lisa Charlotte Lantz Cronqvist Dúkkulísa frá Þjóðólfshaga 1 13 Fákur Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir, Jón Elvar Hjörleifsson, Viðar Bragason Léttir
18 Viðar Bragason Roði frá Ytri-Brennihóli 10 Léttir Hrafn Hrafnsson Léttir
19 Sara Arnbro Sleipnir frá Ósi 8 Funi Sara Elisabet Arnbro Funi
20 Þórhallur Þorvaldsson Vísa frá Ysta-Gerði 8 Funi Þorvaldur Ómar Hallsson Funi
21 Birgir Árnason Glitnir frá Ysta-Gerði 10 Funi Þorvaldur Ómar Hallsson Léttir
22 Erlingur Ingvarsson Pan frá Breiðstöðum 10 Þjálfi Erlingur Ingvarsson Þjálfi
23 Höskuldur Jónsson Huldar frá Sámsstöðum 10 Léttir Elfa Ágústsdóttir, Höskuldur Jónsson Léttir
24 Fanndís Viðarsdóttir Stirnir frá Skriðu 9 Léttir Fanndís Viðarsdóttir, Ingvi Þór Bessason Léttir
25 Þór Jónsteinsson Happadís frá Draflastöðum 7 Léttir Tobías Sigurðsson, Þuríður Steindórsdóttir Léttir
26 Viðar Bragason Lóa frá Gunnarsstöðum 8 Léttir Helgi Valur Grímsson, Viðar Bragason Léttir
             
Ungmennaflokkur            
1 Eva María Aradóttir Aþena frá Sandá 10 Léttir Eva María Aradóttir, Ragnheiður Helgadóttir Léttir
2 Ágústa Baldvinsdóttir Öngull frá Efri-Rauðalæk 12 Léttir Baldvin Ari Guðlaugsson Léttir
3 Egill Már Vignisson Milljarður frá Barká 10 Léttir Ólafur Tryggvi Hermannsson, Vignir Ingþórsson Léttir
4 Iðunn Bjarnadóttir Hnöttur frá Valþjófsstað 2 11 Grani Bjarni Páll Vilhjálmsson, Vilhjálmur H Pálsson Grani
5 Sölvi Sölvason Kormákur frá Björgum 7 Léttir Ólafía K Snælaugsdóttir, Viðar Bragason Léttir
6 Atli Freyr Maríönnuson Óðinn frá Ingólfshvoli 13 Léttir Aron Þór Sigþórsson, Atli Freyr Maríönnuson, Örn Karlsson Léttir
7 Bjarki Fannar Stefánsson Valþór frá Enni 6 Hringur Bjarki Fannar Stefánsson, Eindís Kristjánsdóttir, Haraldur Þór Jóhannsson Hringur
8 Unnur Rún Sigurpálsdóttir Mylla frá Hólum 10 Skagfirðingur Unnur Rún Sigurpálsdóttir Skagfirðingur
9 Valgerður Sigurbergsdóttir Segull frá Akureyri 10 Léttir Gunnlaugur Atli Sigfússon Léttir
10 Ágústa Baldvinsdóttir Fontur frá Efri-Rauðalæk 7 Léttir Baldvin Ari Guðlaugsson, Guðlaugur Arason Léttir
             
Unglingaflokkur            
1 Steinunn Birta Ólafsdóttir Þröstur frá Dæli 10 Hringur Steinunn Birta Ólafsdóttir Hringur
2 Egill Már Þórsson Glóð frá Hólakoti 10 Léttir Jón Páll Tryggvason Léttir
3 Sunneva Ólafsdóttir Elsa frá Garðshorni á Þelamörk 7 Léttir Ólafur Aðalgeirsson Léttir
4 Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Happadís frá Hólakoti 8 Léttir Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Léttir
5 Anna Ágústa Bernharðsdóttir Fáni frá Miðkoti 8 Léttir Þórdís Þórisdóttir Léttir
6 Fjóla Rún Sölvadóttir Fjöður frá Ólafsvík 11 Snæfellingur Sölvi Konráðsson Snæfellingur
7 Egill Már Þórsson Þorsti frá Ytri-Bægisá I 7 Léttir Haukur Sigfússon, Sigurbjörg Ásta Hauksdóttir Léttir
             
Barnaflokkur            
1 Sandra Björk Hreinsdóttir Hörgur frá Ósi 7 Léttir Sandra Björk Hreinsdóttir Léttir
2 Margrét Ásta Hreinsdóttir Demantur frá Hraukbæ 8 Léttir Margrét Ásta Hreinsdóttir Léttir
3 Steindór Óli Tobíasson Fegurðardís frá Draflastöðum 8 Léttir Tobías Sigurðsson Léttir
4 Auður Karen Auðbjörnsdóttir Eldar frá Efra – Holti 10 Léttir Auðbjörn F Kristinsson, Þorgrímur G Pálmason Léttir
5 Margrét Ósk Friðriksdóttir Prins frá Torfunesi 12 Þjálfi Ingibjörg Björnsdóttir Þjálfi
6 Embla Lind Ragnarsdóttir Sóldís frá Hléskógum 8 Léttir Hesta Net ehf Léttir
7 Karin Thelma Bernharðsdóttir Lúkas frá Miðkoti 14 Léttir Þórdís Þórisdóttir Léttir
8 Sandra Björk Hreinsdóttir Sylgja frá Syðri-Reykjum 14 Léttir Sandra Björk Hreinsdóttir Léttir
9 Margrét Ásta Hreinsdóttir Hrólfur frá Fornhaga II 10 Léttir Margrét Ásta Hreinsdóttir Léttir
10 Steindór Óli Tobíasson Tinna frá Draflastöðum 9 Léttir Þuríður Steindórsdóttir Léttir

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD