Opið gæðingamót og úrtaka Sleipnis, Ljúfs og Háfeta

Opið gæðingamót og úrtaka Sleipnis, Ljúfs og Háfeta

Deila

Hér er dagskrá og ráslistar laugardags á gæðingamótinu á Selfossi sem fram fer nú um helgina. Fyrstu umferð í A-flokki er nú lokið og eru niðurstöður úr þeim flokki hér fyrir neðan.

 Minnt er á að fyrri umferð gildir til úrslita en hæsta einkunn hests/pars inn á Landsmót.

Dagskrá laugardagur

11:00 Ungmennaflokkur – Fyrri umferð

Hádegishlé
13:20

Unglingaflokkur – Fyrri umferð

Barnaflokkur – Fyrri umferð

B-flokkur – fyrri umferð

Kaffihlé

A-flokkur – Seinni umferð

 

Ungmennaflokkur Gæðingaflokkur 1

1    Þorgils Kári Sigurðsson             Rauðhetta frá Selfossi

2    Inga Hanna Gunnarsdóttir         Ferdinand frá Galtastöðum

3    Katrín Eva Grétarsdóttir            Kaspar frá Kommu

4    Þuríður Ósk Ingimarsdóttir        Jakob frá Árbæ

5    Ingi Björn Leifsson                    Askur frá Selfossi

6    Þorgils Kári Sigurðsson             Orka frá Kolsholti 2

7    Ívar Örn Guðjónsson                 Jökull frá Lönguhlíð

8    Dagmar Öder Einarsdóttir          Ötull frá Halakoti

9    Vilborg Hrund Jónsdóttir            Vésteinn frá Snorrastöðum

10  Unnur Lilja Gísladóttir                Eldey frá Grjóteyri

11  Dagbjört Skúladóttir                  Gljúfri frá Bergi

12  Þuríður Ósk Ingimarsdóttir        Lína frá Litlu-Tungu 2

13  Katrín Eva Grétarsdóttir            Eldey frá Skálatjörn

14  Ásdís Ósk Elvarsdóttir               Koltinna frá Varmalæk

15  Ayla Green                               Herdís frá Lönguhlíð

16  Dagbjört Skúladóttir                  Elding frá V-Stokkseyrarseli

17  Þorgils Kári Sigurðsson             Vakar frá Efra-Seli

18  Katrín Eva Grétarsdóttir            Villimey frá Hveragerði

19  Marie Hollstein                          Selma frá Auðsholtshjáleigu

 

Unglingaflokkur Gæðingaflokkur 1   

1    Kári Kristinsson                             Þytur frá Gegnishólaparti

2    Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir        Skálmöld frá Eystra-Fróðholti

3    Védís Huld Sigurðardóttir               Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum

4    Amy Phernambucq                        Melbrá frá Sauðárkróki

5    Glódís Rún Sigurðardóttir              Úlfur frá Hólshúsum

6    Jónína Baldursdóttir                      Óðinn frá Kirkjuferju

7    Bríet Bragadóttir                            Grímar frá Eyrarbakka

8    Unnsteinn Reynisson                     Finnur frá Feti

9    Védís Huld Sigurðardóttir               Hrynjandi frá Skefilsstöðum

10  Stefanía Hrönn Stefánsdóttir          Dynjandi frá Höfðaströnd

11  Kári Kristinsson                             Hrólfur frá Hraunholti

12  Glódís Rún Sigurðardóttir              Dáð frá Jaðri

13  Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir        Þór frá Selfossi

 

Barnaflokkur Gæðingaflokkur 1       

1  Elín Þórdís Pálsdóttir                      Tryggur frá Austurkoti

2  Viktor Óli Helgason                         Emma frá Árbæ

3  Egill Baltasar Arnarsson                  Hrafnar frá Hrísnesi

4  Sigríður Pála Daðadóttir                  Eldur frá Stokkseyri

5  Elín Þórdís Pálsdóttir                      Ópera frá Austurkoti

6  Viktor Óli Helgason                         Védís-Hervör frá Þorlákshöfn

 

B flokkur Gæðingaflokkur 1              

1    Helgi Þór Guðjónsson                    Natalía frá Nýjabæ

2    Guðjón Sigurðsson                        Lukka frá Bjarnastöðum

3    Elin Holst                                      Frami frá Ketilsstöðum

4    Svanhvít Kristjánsdóttir                  Vorsól frá Grjóteyri

5    Brynja Amble Gísladóttir                Goði frá Ketilsstöðum

6    Helgi Þór Guðjónsson                    Hnoss frá Kolsholti 2

7    Arnar Bjarki Sigurðarson                Álfdís Rún frá Sunnuhvoli

8    Eggert Helgason                           Stúfur frá Kjarri

9    Daníel Gunnarsson                       Erró frá Lækjamóti

10  Árni Sigfús Birgisson                     Logi frá Selfossi

11  Helgi Þór Guðjónsson                    Skúti frá Dalbæ

12  Hildur Kristín Hallgrímsdóttir          Ný Dönsk frá Lækjarbakka

 

A flokkur Gæðingaflokkur – seinni umferð

1    Védís Huld Sigurðardóttir           Krapi frá Fremri-Gufudal

2    Katrín Eva Grétarsdóttir             Gyllir frá Skúfslæk

3    Sigursteinn Sumarliðason          Svörður frá Skjálg

4    Páll Bragi Hólmarsson               Álfaborg frá Austurkoti

5    Maiju Maaria Varis                     Elding frá Hvoli

6    Bergur Jónsson                         Stúdent frá Ketilsstöðum

7    Páll Bragi Hólmarsson               Hrannar frá Austurkoti

8    Arnar Bjarki Sigurðarson            Smyrill frá V-Stokkseyrarseli

9    Olil Amble                                 Álfarinn frá Syðri-Gegnishólum

10  Teitur Árnason                           Glaður frá Prestsbakka

11  Fanney Guðrún Valsdóttir          Árdís frá Litlalandi

12  Jakob Svavar Sigurðsson          Kolbeinn frá Hrafnsholti

13  Daníel Gunnarsson                    Fluga frá Einhamri 2

14  Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir     Sóldögg frá Efra-Seli

15  Sigursteinn Sumarliðason          Krókus frá Dalbæ

16  Elsa Magnúsdóttir                     Sprund frá Sólvangi

17  Daníel Gunnarsson                    Magni frá Ósabakka

18  Rúnar Guðlaugsson                   Hula frá Vetleifsholti 2

 

Niðurstöður Fyrri umferð í A-flokk

Sæti         Hross                                     Knapi                                    Aðildarfélag eiganda                Einkunn

1              Krókus frá Dalbæ                     Sigursteinn Sumarliðason       Sleipnir                8,67

2              Álfarinn frá Syðri-Gegnishólum Olil Amble                              Sleipnir                8,55

3              Kolbeinn frá Hrafnsholti            Jakob Svavar Sigurðsson       Sleipnir                8,52

4              Svörður frá Skjálg                    Sigursteinn Sumarliðason       Sleipnir                8,44

5              Krapi frá Fremri-Gufudal          Védís Huld Sigurðardóttir       Ljúfur                8,43

6              Gyllir frá Skúfslæk                   Katrín Eva Grétarsdóttir         Háfeti                8,40

7-8           Hrannar frá Austurkoti              Páll Bragi Hólmarsson            Sleipnir                8,39

7-8           Flögri frá Efra-Hvoli                  Árni Sigfús Birgisson              Sleipnir                8,39

9              Stúdent frá Ketilsstöðum          Bergur Jónsson                     Sleipnir                8,37

10            Álfaborg frá Austurkoti             Páll Bragi Hólmarsson            Sleipnir                8,30

11            Elding frá Hvoli                        Maiju Maaria Varis                 Snæfellingur                8,29

12            Magni frá Ósabakka                 Daníel Gunnarsson                Sleipnir                8,27

13            Smyrill frá V-Stokkseyrarseli    Arnar Bjarki Sigurðarson        Sleipnir                8,26

14            Hrafnaflóki frá Akurgerði II        Fanney Guðrún Valsdóttir       Ljúfur                8,21

15            Árdís frá Litlalandi                    Fanney Guðrún Valsdóttir       Háfeti                8,17

16            Fluga frá Einhamri 2                 Daníel Gunnarsson                Sleipnir                8,17

17            Fossbrekka frá Brekkum III       Þorsteinn Björn Einarsson      Sindri                8,16

18            Glaður frá Prestsbakka            Teitur Árnason                       Ljúfur                8,16

19            Sóldögg frá Efra-Seli                Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir  Sleipnir                8,13

20            Hula frá Vetleifsholti 2              Rúnar Guðlaugsson               Sleipnir                8,12

21            Sprund frá Sólvangi                 Elsa Magnúsdóttir                  Sleipnir                7,65

22            Vonandi frá Bakkakoti              Þorsteinn Björn Einarsson      Sindri                0,00

 

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD