Niðurstaða gæðingamót á Selfossi

Niðurstaða gæðingamót á Selfossi

Deila

Opið gæðingamót og úrtaka Sleipnis, Ljúfs og Háfeta

Opið gæðingamót og úrtaka Sleipnis, Ljúfs og Háfeta fór fram á Brávöllum um helgina. Veður var gott og margar fallegar sýningar sáust á brautinni.

A flokkur

Gæðingaflokkur 1

Forkeppni

Sæti Hross Knapi Einkunn

1 Krókus frá Dalbæ Sigursteinn Sumarliðason 8,67

2 Álfarinn frá Syðri-Gegnishólum Olil Amble 8,55

3 Kolbeinn frá Hrafnsholti Jakob Svavar Sigurðsson 8,52

4 Svörður frá Skjálg Sigursteinn Sumarliðason 8,44

5 Krapi frá Fremri-Gufudal Védís Huld Sigurðardóttir 8,43

6 Gyllir frá Skúfslæk Katrín Eva Grétarsdóttir 8,40

7-8 Hrannar frá Austurkoti Páll Bragi Hólmarsson 8,39

7-8 Flögri frá Efra-Hvoli Árni Sigfús Birgisson 8,39

9 Stúdent frá Ketilsstöðum Bergur Jónsson 8,37

10 Álfaborg frá Austurkoti Páll Bragi Hólmarsson 8,30

11 Elding frá Hvoli Maiju Maaria Varis 8,29

12 Magni frá Ósabakka Daníel Gunnarsson 8,27

13 Smyrill frá V-Stokkseyrarseli Arnar Bjarki Sigurðarson 8,26

14 Hrafnaflóki frá Akurgerði II Fanney Guðrún Valsdóttir 8,21

15 Árdís frá Litlalandi Fanney Guðrún Valsdóttir 8,17

16 Fluga frá Einhamri 2 Daníel Gunnarsson 8,17

17 Fossbrekka frá Brekkum III Þorsteinn Björn Einarsson 8,16

18 Glaður frá Prestsbakka Teitur Árnason 8,16

19 Sóldögg frá Efra-Seli Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir 8,13

20 Hula frá Vetleifsholti 2 Rúnar Guðlaugsson 8,12

21 Sprund frá Sólvangi Elsa Magnúsdóttir 7,65

22 Vonandi frá Bakkakoti Þorsteinn Björn Einarsson 0,00

A úrslit

Sæti Hross Knapi Einkunn

1 Krókus frá Dalbæ Sigursteinn Sumarliðason 8,88

2 Kolbeinn frá Hrafnsholti Jakob Svavar Sigurðsson 8,71

3 Gyllir frá Skúfslæk Katrín Eva Grétarsdóttir 8,45

4 Flögri frá Efra-Hvoli Árni Sigfús Birgisson 8,43

5 Krapi frá Fremri-Gufudal Védís Huld Sigurðardóttir 8,29

6 Álfarinn frá Syðri-Gegnishólum Olil Amble 8,11

7 Elding frá Hvoli Maiju Maaria Varis 7,28

8 Stúdent frá Ketilsstöðum Bergur Jónsson 3,00

Gæðingaflokkur 2

Forkeppni

Sæti Hross Knapi Einkunn

1 Glaður frá Prestsbakka Teitur Árnason 8,52

2 Gyllir frá Skúfslæk Katrín Eva Grétarsdóttir 8,51

3 Stúdent frá Ketilsstöðum Bergur Jónsson 8,47

4 Hrannar frá Austurkoti Páll Bragi Hólmarsson 8,41

5 Álfaborg frá Austurkoti Páll Bragi Hólmarsson 8,41

6 Smyrill frá V-Stokkseyrarseli Arnar Bjarki Sigurðarson 8,40

7 Flögri frá Efra-Hvoli Árni Sigfús Birgisson 8,24

8 Sóldögg frá Efra-Seli Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir 8,20

9 Elding frá Hvoli Maiju Maaria Varis 8,19

10 Magni frá Ósabakka Daníel Gunnarsson 8,18

11 Hula frá Vetleifsholti 2 Rúnar Guðlaugsson 8,18

12 Fluga frá Einhamri 2 Daníel Gunnarsson 8,14

13 Árdís frá Litlalandi Fanney Guðrún Valsdóttir 8,12

B flokkur

Gæðingaflokkur 1

Forkeppni

Sæti Hross Knapi Einkunn

1 Frami frá Ketilsstöðum Elin Holst 8,78

2 Álfdís Rún frá Sunnuhvoli Arnar Bjarki Sigurðarson 8,56

3 Hnoss frá Kolsholti 2 Helgi Þór Guðjónsson 8,48

4 Goði frá Ketilsstöðum Brynja Amble Gísladóttir 8,43

5 Vorsól frá Grjóteyri Svanhvít Kristjánsdóttir 8,39

6 Erró frá Lækjamóti Daníel Gunnarsson 8,35

7 Stúfur frá Kjarri Eggert Helgason 8,29

8 Skúti frá Dalbæ Helgi Þór Guðjónsson 8,25

9 Lukka frá Bjarnastöðum Guðjón Sigurðsson 8,25

10 Ný Dönsk frá Lækjarbakka Hildur Kristín Hallgrímsdóttir 8,22

11 Natalía frá Nýjabæ Helgi Þór Guðjónsson 2,77

A úrslit

Sæti Hross Knapi Einkunn

1 Frami frá Ketilsstöðum Elin Holst 8,92

2 Álfdís Rún frá Sunnuhvoli Arnar Bjarki Sigurðarson 8,77

3 Stúfur frá Kjarri Eggert Helgason 8,40

4 Erró frá Lækjamóti Daníel Gunnarsson 8,35

5 Skúti frá Dalbæ Helgi Þór Guðjónsson 8,35

6 Vorsól frá Grjóteyri Svanhvít Kristjánsdóttir 8,23

7 Goði frá Ketilsstöðum Brynja Amble Gísladóttir 8,15

Gæðingaflokkur 2

Forkeppni

Sæti Hross Knapi Einkunn

1 Hnoss frá Kolsholti 2 Helgi Þór Guðjónsson 8,58

2 Goði frá Ketilsstöðum Brynja Amble Gísladóttir 8,48

3 Natalía frá Nýjabæ Helgi Þór Guðjónsson 8,38

4 Erró frá Lækjamóti Daníel Gunnarsson 8,36

5 Vorsól frá Grjóteyri Svanhvít Kristjánsdóttir 8,35

6 Stúfur frá Kjarri Eggert Helgason 8,34

7 Ný Dönsk frá Lækjarbakka Hildur Kristín Hallgrímsdóttir 8,32

8 Lukka frá Bjarnastöðum Guðjón Sigurðsson 8,16

Barnaflokkur

Gæðingaflokkur 1

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Einkunn

1 Elín Þórdís Pálsdóttir Ópera frá Austurkoti 8,36

2 Elín Þórdís Pálsdóttir Tryggur frá Austurkoti 8,24

3 Sigríður Pála Daðadóttir Eldur frá Stokkseyri 8,14

4 Egill Baltasar Arnarsson Hrafnar frá Hrísnesi 8,10

5 Viktor Óli Helgason Emma frá Árbæ 7,92

6 Viktor Óli Helgason Védís-Hervör frá Þorlákshöfn 7,01

A úrslit

Sæti Knapi Hross Einkunn

1 Sigríður Pála Daðadóttir Eldur frá Stokkseyri 8,37

2 Egill Baltasar Arnarsson Hrafnar frá Hrísnesi 8,27

3 Viktor Óli Helgason Emma frá Árbæ 7,90

4 Elín Þórdís Pálsdóttir Ópera frá Austurkoti 0

Gæðingaflokkur 2

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Einkunn

1 Sigríður Pála Daðadóttir Eldur frá Stokkseyri 8,45

2 Elín Þórdís Pálsdóttir Ópera frá Austurkoti 8,38

3 Egill Baltasar Arnarsson Hrafnar frá Hrísnesi 8,32

4 Elín Þórdís Pálsdóttir Tryggur frá Austurkoti 8,19

5 Viktor Óli Helgason Védís-Hervör frá Þorlákshöfn 7,99

6 Viktor Óli Helgason Emma frá Árbæ 7,87

Unglingaflokkur

Gæðingaflokkur 1

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Einkunn

1 Glódís Rún Sigurðardóttir Úlfur frá Hólshúsum 8,56

2 Glódís Rún Sigurðardóttir Dáð frá Jaðri 8,54

3 Védís Huld Sigurðardóttir Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum 8,51

4 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Dynjandi frá Höfðaströnd 8,31

5 Védís Huld Sigurðardóttir Hrynjandi frá Skefilsstöðum 8,29

6-7 Embla Þórey Elvarsdóttir Tinni frá Laxdalshofi 8,15

6-7 Kári Kristinsson Þytur frá Gegnishólaparti 8,15

8 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti 8,14

9 Kári Kristinsson Hrólfur frá Hraunholti 8,11

10 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Þór frá Selfossi 8,02

11 Bríet Bragadóttir Grímar frá Eyrarbakka 7,86

12-13 Jónína Baldursdóttir Óðinn frá Kirkjuferju 0,00

12-13 Unnsteinn Reynisson Finnur frá Feti 0,00

A úrslit

Sæti Knapi Hross Einkunn

1 Glódís Rún Sigurðardóttir Dáð frá Jaðri 8,76

2 Védís Huld Sigurðardóttir Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum 8,64

3 Kári Kristinsson Þytur frá Gegnishólaparti 8,56

4 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti 8,33

5 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Dynjandi frá Höfðaströnd 8,23

6 Embla Þórey Elvarsdóttir Tinni frá Laxdalshofi 8,10

7 Bríet Bragadóttir Grímar frá Eyrarbakka 1,67

Gæðingaflokkur 2

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Einkunn

1 Védís Huld Sigurðardóttir Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum 8,54

2 Kári Kristinsson Þytur frá Gegnishólaparti 8,39

3 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Dynjandi frá Höfðaströnd 8,37

4 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti 8,33

5 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Þór frá Selfossi 8,19

6 Embla Þórey Elvarsdóttir Tinni frá Laxdalshofi 8,12

7 Unnsteinn Reynisson Finnur frá Feti 8,08

8 Jónína Baldursdóttir Óðinn frá Kirkjuferju 7,22

9 Bríet Bragadóttir Grímar frá Eyrarbakka 0,00

Ungmennaflokkur

Gæðingaflokkur 1

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Einkunn

1 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Koltinna frá Varmalæk 8,50

2 Marie Hollstein Selma frá Auðsholtshjáleigu 8,38

3 Katrín Eva Grétarsdóttir Kaspar frá Kommu 8,34

4 Elísa Benedikta Andrésdóttir Lukka frá Bjarnanesi 8,29

5 Katrín Eva Grétarsdóttir Eldey frá Skálatjörn 8,29

6 Unnur Lilja Gísladóttir Eldey frá Grjóteyri 8,27

7 Ayla Green Herdís frá Lönguhlíð 8,22

8 Dagbjört Skúladóttir Elding frá V-Stokkseyrarseli 8,17

9 Dagmar Öder Einarsdóttir Ötull frá Halakoti 8,17

10 Þorgils Kári Sigurðsson Orka frá Kolsholti 2 8,16

11 Ívar Örn Guðjónsson Jökull frá Lönguhlíð 8,15

12 Inga Hanna Gunnarsdóttir Ferdinand frá Galtastöðum 8,12

13 Þorgils Kári Sigurðsson Vakar frá Efra-Seli 8,08

14 Þorgils Kári Sigurðsson Rauðhetta frá Selfossi 8,08

15 Vilborg Hrund Jónsdóttir Vésteinn frá Snorrastöðum 8,06

16 Katrín Eva Grétarsdóttir Villimey frá Hveragerði 8,00

17 Ingi Björn Leifsson Askur frá Selfossi 7,80

18-20 Þuríður Ósk Ingimarsdóttir Jakob frá Árbæ 0,00

18-20 Þuríður Ósk Ingimarsdóttir Lína frá Litlu-Tungu 2 0,00

18-20 Dagbjört Skúladóttir Gljúfri frá Bergi 0,00

A úrslit

Sæti Knapi Hross Einkunn

1 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Koltinna frá Varmalæk 8,49

2 Marie Hollstein Selma frá Auðsholtshjáleigu 8,47

3 Ayla Green Herdís frá Lönguhlíð 8,46

4 Dagbjört Skúladóttir Elding frá V-Stokkseyrarseli 8,36

5 Elísa Benedikta Andrésdóttir Lukka frá Bjarnanesi 8,31

6 Þorgils Kári Sigurðsson Orka frá Kolsholti 2 8,24

7 Unnur Lilja Gísladóttir Eldey frá Grjóteyri 8,22

8 Katrín Eva Grétarsdóttir Kaspar frá Kommu 5,11

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD