Úrslit frá Félagsmóti og Úrtöku fyrir Landsmót hjá Freyfaxa og Blæ

Úrslit frá Félagsmóti og Úrtöku fyrir Landsmót hjá Freyfaxa og Blæ

Deila

Meðfylgjandi eru heildarúrslit Opna Félagsmótsins og úrtöku hjá Freyfaxa og Blæ sem fram fór um helgina í þvíliku blíðvirði á Stekkhólma á Fljótsdalshéraði.

Þess má líka geta að dómarar völdu glæsilegasta par mótsins bæði 17 ára og yngri og 18 ára og eldri. Í yngri flokknum voru það Jónína Vigdís Hallgrímsdóttir og Aríel frá Teigabóli og í eldri flokk voru það Brynja Rut Borgarsdóttir og Freisting frá Holtsenda.

Myndirnar sem fygja eru af Freistingu frá Holtsenda og Brynju Rut Borgarsdóttir, Hauk frá Lönguhlíð og Reyni Jónssyni og Lyftingu frá Holtsmúla og Reyni Jónssyni. Ljósmyndari er Sonja Valenska Krebs.

A flokkur

Forkeppni

Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn

1 Greipur frá Lönguhlíð Hallfreður Elísson Bleikur/álóttureinlitt Freyfaxi 8,44

2 Haukur frá Lönguhlíð Reynir Jónsson Rauður/milli-skjóttægishjálmur Freyfaxi 8,32

3 Eydís frá Neskaupstað Guðbjörg O Friðjónsdóttir Grár/rauðurstjörnótt Blær 8,17

4 Galdur frá Kaldbak Valdís Hermannsdóttir Rauður/milli-einlitt Freyfaxi 8,14

5 Sónata frá Hjarðartúni Bjarki Þorvaldur Sigurbjartsso Brúnn/milli-einlitt Freyfaxi 8,10

6-7 Eyvör frá Neskaupstað Sigurður J Sveinbjörnsson Rauður/milli-stjörnótt Blær 8,07

6-7 Hemra frá Bakkagerði Ragnar Magnússon Rauður/milli-skjótt Freyfaxi 8,07

A úrslit

Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn

1 Haukur frá Lönguhlíð Reynir Jónsson Rauður/milli-skjóttægishjálmur Freyfaxi 8,51

2 Eydís frá Neskaupstað Guðbjörg O Friðjónsdóttir Grár/rauðurstjörnótt Blær 8,34

3 Greipur frá Lönguhlíð Hallfreður Elísson Bleikur/álóttureinlitt Freyfaxi 8,29

4 Sónata frá Hjarðartúni Bjarki Þorvaldur Sigurbjartsso Brúnn/milli-einlitt Freyfaxi 8,07

5 Hemra frá Bakkagerði Ragnar Magnússon Rauður/milli-skjótt Freyfaxi 8,02

6-7 Galdur frá Kaldbak Valdís Hermannsdóttir Rauður/milli-einlitt Freyfaxi 0,00

6-7 Eyvör frá Neskaupstað Sigurður J Sveinbjörnsson Rauður/milli-stjörnótt Blær 0,00

B flokkur

Forkeppni

Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn

1-2 Freisting frá Holtsenda 2 Brynja Rut Borgarsdóttir Jarpur/dökk-skjótt Freyfaxi 8,43

1-2 List frá Holtsmúla 1 Reynir Jónsson Grár/brúnneinlitt Freyfaxi 8,43

3 Skýstrókur frá Strönd Bergur Már Hallgrímsson Jarpur/milli-einlitt Freyfaxi 8,36

4 Glóð frá Sunnuhlíð Ragnar Magnússon Rauður/milli-einlitt Freyfaxi 8,35

5 Barón frá Brekku, Fljótsdal Nikólína Rúnarsdóttir Brúnn/milli-einlitt Freyfaxi 8,28

6 Sónata frá Bakkagerði Ragnar Magnússon Rauður/milli-einlitt Freyfaxi 8,24

7 Nökkvi frá Höskuldsstöðum Marietta Maissen Brúnn/milli-einlitt Freyfaxi 8,23

8 Dalvör frá Eskifirði Ann Kristin Künzel Bleikur/fífil-stjörnótt Freyfaxi 8,21

9 Hulinn frá Sauðafelli Guðbjartur Hjálmarsson Rauður/bleik-skjótt Blær 8,13

10 Skugga-Sveinn frá Kálfhóli 2 Jens Einarsson Brúnn/dökk/sv.einlitt Freyfaxi 8,08

11 Gjálp frá Kaldbak Valdís Hermannsdóttir Rauður/milli-blesótt Freyfaxi 8,04

12 Þokki frá Geirastöðum 2 Angelika Liebermeister Rauður/milli-stjörnóttglófext Freyfaxi 7,98

A úrslit

Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn

1 Freisting frá Holtsenda 2 Brynja Rut Borgarsdóttir Jarpur/dökk-skjótt Freyfaxi 8,50

2 List frá Holtsmúla 1 Reynir Jónsson Grár/brúnneinlitt Freyfaxi 8,49

3 Barón frá Brekku, Fljótsdal Nikólína Rúnarsdóttir Brúnn/milli-einlitt Freyfaxi 8,37

4 Sónata frá Bakkagerði Ragnar Magnússon Rauður/milli-einlitt Freyfaxi 8,23

5 Skýstrókur frá Strönd Bergur Már Hallgrímsson Jarpur/milli-einlitt Freyfaxi 8,22

6 Nökkvi frá Höskuldsstöðum Marietta Maissen Brúnn/milli-einlitt Freyfaxi 8,21

7 Dalvör frá Eskifirði Ann Kristin Künzel Bleikur/fífil-stjörnótt Freyfaxi 8,13

8 Glóð frá Sunnuhlíð Ragnar Magnússon Rauður/milli-einlitt Freyfaxi 7,59

Barnaflokkur

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Ásgeir Máni Ragnarsson Trappi frá Bakkagerði Rauður/milli-einlitt Freyfaxi 7,86

Unglingaflokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Jónína Vigdís Hallgrímsdóttir Aríel frá Teigabóli Brúnn/mó-einlitt Freyfaxi 8,25

2 Arney Ólöf Arnardóttir Hrafnar frá Naustum III Brúnn/milli-einlitt Freyfaxi 8,20

3 Þrúður Kristrún Hallgrímsdótti Þerney frá Brekku, Fljótsdal Bleikur/fífil-blesótt Freyfaxi 8,13

4 Ríkey Nótt Tryggvadóttir Tvistur frá Árgerði Rauður/milli-stjörnóttvagl í auga Freyfaxi 8,09

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Jónína Vigdís Hallgrímsdóttir Aríel frá Teigabóli Brúnn/mó-einlitt Freyfaxi 8,26

2 Arney Ólöf Arnardóttir Hrafnar frá Naustum III Brúnn/milli-einlitt Freyfaxi 8,22

3 Þrúður Kristrún Hallgrímsdótti Þerney frá Brekku, Fljótsdal Bleikur/fífil-blesótt Freyfaxi 8,12

4 Ríkey Nótt Tryggvadóttir Tvistur frá Árgerði Rauður/milli-stjörnóttvagl í auga Freyfaxi 8,03

Tölt T1

Opinn flokkur – 1. flokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Hans Kjerúlf Silfurtoppur frá Oddgeirshólum 4 Móálóttur,mósóttur/ljós-einlitt Freyfaxi 6,93

2 Ragnar Magnússon Glóð frá Sunnuhlíð Rauður/milli-einlitt Freyfaxi 6,63

3 Sigurður J Sveinbjörnsson Eyvör frá Neskaupstað Rauður/milli-stjörnótt Blær 6,60

4-5 Bergur Már Hallgrímsson Skýstrókur frá Strönd Jarpur/milli-einlitt Freyfaxi 6,50

4-5 Guðbjartur Hjálmarsson Hulinn frá Sauðafelli Rauður/bleik-skjótt Blær 6,50

6 Eiríkur Bjarnason Hera frá Glúmsstöðum 2 Grár/óþekktureinlitt Freyfaxi 6,37

7-8 Reynir Jónsson Gletta frá Hryggstekk Brúnn/milli-einlitt Freyfaxi 6,33

7-8 Ann Kristin Künzel Dífa frá Engihlíð Brúnn/milli-einlitt Freyfaxi 6,33

9 Nikólína Rúnarsdóttir Barón frá Brekku, Fljótsdal Brúnn/milli-einlitt Freyfaxi 6,30

10 Marietta Maissen Nökkvi frá Höskuldsstöðum Brúnn/milli-einlitt Freyfaxi 6,27

11 Eiríkur Bjarnason Máni frá Eskifirði Rauður/milli-blesótt Freyfaxi 6,13

12 Ágúst M Ágústsson Málmur frá Gunnarsstöðum Bleikur/álóttureinlitt Snæfaxi 6,10

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Hans Kjerúlf Silfurtoppur frá Oddgeirshólum 4 Móálóttur,mósóttur/ljós-einlitt Freyfaxi 6,94

2 Guðbjartur Hjálmarsson Hulinn frá Sauðafelli Rauður/bleik-skjótt Blær 6,50

3 Sigurður J Sveinbjörnsson Eyvör frá Neskaupstað Rauður/milli-stjörnótt Blær 6,44

4 Ragnar Magnússon Glóð frá Sunnuhlíð Rauður/milli-einlitt Freyfaxi 6,39

5 Bergur Már Hallgrímsson Skýstrókur frá Strönd Jarpur/milli-einlitt Freyfaxi 6,00

Tölt T3

Opinn flokkur – 2. flokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Steinunn Steinþórsdóttir Dimmbrá frá Egilsstaðabæ Brúnn/milli-einlitt Freyfaxi 5,93

2 Guðrún Agnarsdóttir Máni frá Eystra-Fróðholti Rauður/milli-stjörnótt Freyfaxi 5,40

3 Kolbjörg Lilja Benediktsdóttir Villimey frá Efra-Hvoli Brúnn/milli-einlitt Freyfaxi 5,27

4 Ármann Örn Magnússon Nótt frá Egilsstaðabæ Brúnn/milli-einlitt Freyfaxi 5,17

5 Bjarki Þorvaldur Sigurbjartsso Sónata frá Hjarðartúni Brúnn/milli-einlitt Freyfaxi 5,13

6 Stefanía Malen Stefánsdóttir Tenor frá Bakkagerði Leirljós/Hvítur/milli-einlitt Freyfaxi 4,63

7 Guðbjörg O Friðjónsdóttir Baldur frá Garði Jarpur/milli-einlitt Blær 0,00

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Steinunn Steinþórsdóttir Dimmbrá frá Egilsstaðabæ Brúnn/milli-einlitt Freyfaxi 6,11

2 Ármann Örn Magnússon Nótt frá Egilsstaðabæ Brúnn/milli-einlitt Freyfaxi 5,33

3 Guðrún Agnarsdóttir Máni frá Eystra-Fróðholti Rauður/milli-stjörnótt Freyfaxi 5,22

4 Kolbjörg Lilja Benediktsdóttir Villimey frá Efra-Hvoli Brúnn/milli-einlitt Freyfaxi 4,89

Tölt T7

Ungmennaflokkur

Forkeppni

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Jónína Vigdís Hallgrímsdóttir Aríel frá Teigabóli Brúnn/mó-einlitt Freyfaxi 6,13

2 Þrúður Kristrún Hallgrímsdótti Þerney frá Brekku, Fljótsdal Bleikur/fífil-blesótt Freyfaxi 6,10

A úrslit

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn

1 Jónína Vigdís Hallgrímsdóttir Aríel frá Teigabóli Brúnn/mó-einlitt Freyfaxi 6,08

2 Þrúður Kristrún Hallgrímsdótti Þerney frá Brekku, Fljótsdal Bleikur/fífil-blesótt Freyfax

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD