Úrslit frá Gæðingamóti Sörla og UPS, fyrri og seinni úrtaka

Úrslit frá Gæðingamóti Sörla og UPS, fyrri og seinni úrtaka

Deila

Mót: IS2018SOR125 Gæðingamót Sörla 2018

A flokkur – áhugamanna

Forkeppni
Sæti Hross Knapi Einkunn
1 Sólon frá Lækjarbakka Hafdís Arna Sigurðardóttir 8,32
2 Flótti frá Meiri-Tungu 1 Ingibergur Árnason 8,27
3 Týr frá Miklagarði Bjarni Sigurðsson 8,22
4 Druna frá Fornusöndum Kristín Ingólfsdóttir 8,12
5 Dimma frá Jaðri Stefnir Guðmundsson 7,96
6 Villi frá Garðabæ Stefnir Guðmundsson 7,44
7 Hekla frá Lindarbæ Freyja Aðalsteinsdóttir 7,34
A úrslit
Sæti Hross Knapi Einkunn
1 Sólon frá Lækjarbakka Hafdís Arna Sigurðardóttir 8,40
2 Týr frá Miklagarði Bjarni Sigurðsson 8,37
3 Flótti frá Meiri-Tungu 1 Ingibergur Árnason 8,22
4 Druna frá Fornusöndum Kristín Ingólfsdóttir 8,11
5 Villi frá Garðabæ Stefnir Guðmundsson 8,03
6 Hekla frá Lindarbæ Freyja Aðalsteinsdóttir 7,47

A-flokkur – Opinn
Forkeppni
Sæti Hross Knapi Einkunn
1 Ester frá Eskiholti II Jóhannes Magnús Ármannsson 8,46
2 Júní frá Brúnum Atli Guðmundsson 8,45
3 Sæla frá Hemlu II Ragnar Eggert Ágústsson 8,44
4 Sókron frá Hafnarfirði Sindri Sigurðsson 8,43
5 Glæsir frá Fornusöndum Sævar Leifsson 8,31
6 Lipurtá frá Hafnarfirði Annie Ivarsdottir 8,31
7 Vinur frá Íbishóli Adolf Snæbjörnsson 8,29
8 Óðinn frá Silfurmýri Hinrik Þór Sigurðsson 8,27
9 Happadís frá Aðalbóli 1 Hinrik Þór Sigurðsson 8,27
10 Högna frá Skeiðvöllum Hinrik Þór Sigurðsson 8,25
11 Gleði frá Hafnarfirði Hafþór Hreiðar Birgisson 8,13
12 Glanni frá Hvammi III Viktor Aron Adolfsson 8,02
13 Eskill frá Lindarbæ Guðrún Margrét Valsteinsdóttir 7,84
14 Þórgnýr frá Grímarsstöðum Atli Guðmundsson 7,65
A úrslit
Sæti Hross Knapi Einkunn
1 Sókron frá Hafnarfirði Sindri Sigurðsson 8,51
2 Júní frá Brúnum Atli Guðmundsson 8,34
3 Óðinn frá Silfurmýri Hinrik Þór Sigurðsson 8,34
4 Glæsir frá Fornusöndum Sævar Leifsson 8,33
5 Ester frá Eskiholti II Jóhannes Magnús Ármannsson 8,32
6 Lipurtá frá Hafnarfirði Annie Ivarsdottir 8,28
7 Sæla frá Hemlu II Ragnar Eggert Ágústsson 8,23
8 Vinur frá Íbishóli Adolf Snæbjörnsson 8,17

B flokkur – áhugamanna

Forkeppni
Sæti Hross Knapi Einkunn
1 Garpur frá Miðhúsum Kristín Ingólfsdóttir 8,36
2 Spá frá Hafnarfirði Ingibergur Árnason 8,28
3 Þöll frá Heiði Ástey Gyða Gunnarsdóttir 8,27
4 Stjarna frá Ketilhúshaga Ástey Gyða Gunnarsdóttir 8,20
5 Eysteinn frá Efri-Þverá Bjarni Sigurðsson 8,20
6 Nn frá Garðabæ Stefnir Guðmundsson 8,13
7 Gullmoli frá Bessastöðum Sæmundur Jónsson 8,13
8 Rita frá Ketilhúshaga Ástey Gyða Gunnarsdóttir 8,07
9 Orða frá Miðhjáleigu Hafdís Arna Sigurðardóttir 7,87
10 Dalur frá Ytra-Skörðugili Ásgeir Margeirsson 7,70
11 Kemba frá Ragnheiðarstöðum Smári Adolfsson 7,66
12-13 Sjón frá Útverkum Svavar Arnfjörð Ólafsson 0,00
12-13 Styrkur frá Kjarri Stella Björg Kristinsdóttir 0,00
A úrslit
Sæti Hross Knapi Einkunn
1 Garpur frá Miðhúsum Kristín Ingólfsdóttir 8,51
2 Spá frá Hafnarfirði Ingibergur Árnason 8,51
3 Þöll frá Heiði Ástey Gyða Gunnarsdóttir 8,47
4 Eysteinn frá Efri-Þverá Bjarni Sigurðsson 8,33
5 Nn frá Garðabæ Stefnir Guðmundsson 8,23
6 Dalur frá Ytra-Skörðugili Ásgeir Margeirsson 8,20
7 Gullmoli frá Bessastöðum Sæmundur Jónsson 8,13
8 Orða frá Miðhjáleigu Hafdís Arna Sigurðardóttir 8,11

Ungmennaflokkur
Gæðingaflokkur 1
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Annabella R Sigurðardóttir Þórólfur frá Kanastöðum 8,39
2 Viktor Aron Adolfsson Afsalon frá Strönd II 8,34
3 Amanda Svenson Kráka frá Ási 2 8,28
4 Þuríður Rut Einarsdóttir Fönix frá Heiðarbrún 8,23
5 Aníta Rós Róbertsdóttir Myrkvi frá Geitaskarði 8,19
6 Jónína Valgerður Örvar Gígur frá Súluholti 8,15
7 Aníta Rós Róbertsdóttir Bjarkar frá Blesastöðum 1A 8,12
8 Jóhanna Freyja Ásgeirsdóttir Fleygur frá Garðakoti 8,04
9 Viktor Aron Adolfsson Darri frá Einhamri 2 8,04
10 Lilja Hrund Pálsdóttir Gáski frá Blönduósi 8,01
11 Jónína Valgerður Örvar Ægir frá Þingnesi 7,92
12 Huginn Breki Leifsson Lótus frá Tungu 7,90
13 Sunna Lind Ingibergsdóttir Kopar frá Hólmum 7,89
14 Lilja Hrund Pálsdóttir Hrafn frá Lækjarbrekku 2 0,00
A úrslit
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Annabella R Sigurðardóttir Þórólfur frá Kanastöðum 8,74
2 Þuríður Rut Einarsdóttir Fönix frá Heiðarbrún 8,35
3 Amanda Svenson Kráka frá Ási 2 8,28
4 Jónína Valgerður Örvar Gígur frá Súluholti 8,27
5 Lilja Hrund Pálsdóttir Gáski frá Blönduósi 8,25
6 Aníta Rós Róbertsdóttir Myrkvi frá Geitaskarði 8,19
7 Viktor Aron Adolfsson Afsalon frá Strönd II 8,18
8 Jóhanna Freyja Ásgeirsdóttir Fleygur frá Garðakoti 8,18

Unglingaflokkur
Gæðingaflokkur 1
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Katla Sif Snorradóttir Gustur frá Stykkishólmi 8,41
2 Jónas Aron Jónasson Þruma frá Hafnarfirði 8,38
3 Brynhildur Gígja Ingvarsdóttir Diddi frá Þorkelshóli 2 8,12
4 Sara Dögg Björnsdóttir Bjartur frá Holti 7,93
5 Jónas Aron Jónasson Þór frá Hafnarfirði 0,00
A úrslit
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Katla Sif Snorradóttir Gustur frá Stykkishólmi 8,58
2 Jónas Aron Jónasson Þruma frá Hafnarfirði 8,38
3 Brynhildur Gígja Ingvarsdóttir Diddi frá Þorkelshóli 2 8,24
4 Sara Dögg Björnsdóttir Bjartur frá Holti 0,00

Barnaflokkur
Gæðingaflokkur 1
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Sara Dís Snorradóttir Kraftur frá Þorlákshöfn 8,43
2 Kolbrún Sif Sindradóttir Sindri frá Keldudal 8,38
3 Þórdís Birna Sindradóttir Kólfur frá Kaldbak 8,23
4 Bjarndís Rut Ragnarsdóttir Þruma frá Hrísum 8,11
5 Ágúst Einar Ragnarsson Blæja frá Hafnarfirði 8,08
6 Júlía Björg Gabaj Knudsen Mídas frá Strönd II 7,92
7 Júlía Björg Gabaj Knudsen Tindur frá Ásbrekku 7,89
8 Ágúst Einar Ragnarsson Hvatur frá Hafnarfirði 7,88
9 Fanndís Helgadóttir Hreimur frá Reykjavík 7,81
A úrslit
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Sara Dís Snorradóttir Kraftur frá Þorlákshöfn 8,50
2 Kolbrún Sif Sindradóttir Sindri frá Keldudal 8,47
3 Þórdís Birna Sindradóttir Kólfur frá Kaldbak 8,36
4 Ágúst Einar Ragnarsson Hvatur frá Hafnarfirði 8,21
5 Fanndís Helgadóttir Hreimur frá Reykjavík 8,06
6 Júlía Björg Gabaj Knudsen Tindur frá Ásbrekku 7,07
7 Bjarndís Rut Ragnarsdóttir Þruma frá Hrísum 6,39

Flugskeið 100m P2
Opinn flokkur

Sæti Knapi Hross Tími
1 Ingibergur Árnason Flótti frá Meiri-Tungu 1 8,14
2 Adolf Snæbjörnsson Magndís frá Dallandi 9,24
3 Hafdís Arna Sigurðardóttir Gusa frá Laugardælum 9,25
4 Stefnir Guðmundsson Dimma frá Jaðri 9,55
5 Sævar Leifsson Tangó frá Fornusöndum 9,78

Unghrossakeppni
1 Króna frá Akureyri Valdís Björk Guðmundsdóttir 8,30
2 Alfons frá Varmalandi Ástríður Magnúsdórri 8,18
3 Kolbrá frá Aðalbóli Adolf Snæbjörnsson 8,16
4 Kolbrún frá Miðhjáleigu Hafdís Arna Sigurðardóttir 8,13
5 Bjarmi frá Ketilhúsahafa Ástey Gunnarsdóttir 7,46

Mót: IS2018SOR126 Gæðingamót Sörla. Fyrri úrtaka

A flokkur
Gæðingaflokkur 1
Forkeppni
Sæti Hross Knapi Einkunn
1 Júní frá Brúnum Atli Guðmundsson 8,37
2 Sókron frá Hafnarfirði Sindri Sigurðsson 8,37
3 Gleði frá Hafnarfirði Hafþór Hreiðar Birgisson 8,30
4 Eskill frá Lindarbæ Guðrún Margrét Valsteinsdóttir 8,29
5 Happadís frá Aðalbóli 1 Hinrik Þór Sigurðsson 8,28
6 Óðinn frá Silfurmýri Hinrik Þór Sigurðsson 8,25
7 Glæsir frá Fornusöndum Sævar Leifsson 8,19
8 Lipurtá frá Hafnarfirði Annie Ivarsdottir 8,14
9 Högna frá Skeiðvöllum Hinrik Þór Sigurðsson 8,04
10 Ester frá Eskiholti II Jóhannes Magnús Ármannsson 7,95
11 Týr frá Miklagarði Bjarni Sigurðsson 7,87
12 Hekla frá Lindarbæ Freyja Aðalsteinsdóttir 7,44
13 Þórgnýr frá Grímarsstöðum Atli Guðmundsson 7,43
14 Glymur frá Hofsstöðum, Garðabæ Friðdóra Friðriksdóttir 7,42

B flokkur
Gæðingaflokkur 1
Forkeppni
Sæti Hross Knapi Einkunn
1 Mörður frá Kirkjubæ Hanna Rún Ingibergsdóttir 8,44
2 Grímur frá Skógarási Hanna Rún Ingibergsdóttir 8,42
3 Líf frá Breiðabólsstað Jóhannes Magnús Ármannsson 8,40
4 Garpur frá Miðhúsum Kristín Ingólfsdóttir 8,35
5 Tíbrá frá Silfurmýri Hinrik Þór Sigurðsson 8,33
6 Diljá frá Skriðu Brynja Kristinsdóttir 8,32
7 Eldey frá Þjórsárbakka Lea Schell 8,31
8 Farsæll frá Hafnarfirði Hjörvar Ágústsson 8,30
9 Aþena frá Húsafelli 2 Sigurður Vignir Matthíasson 8,29
10 Drymbill frá Brautarholti Adolf Snæbjörnsson 8,29
11 Pálína frá Gimli Sævar Leifsson 8,29
12 Rák frá Þjórsárbakka Valdís Björk Guðmundsdóttir 8,29
13 Cesar frá Húsafelli 2 Guðmunda Ellen Sigurðardóttir 8,25
14 Róða frá Hvammi Ástríður Magnúsdóttir 8,24
15 Hásteinn frá Hrafnkelsstöðum 1 Adolf Snæbjörnsson 8,22
16 Kemba frá Ragnheiðarstöðum Smári Adolfsson 8,21
17 Þöll frá Heiði Ástey Gyða Gunnarsdóttir 8,17
18 Hrafnfinnur frá Sörlatungu Hanna Rún Ingibergsdóttir 8,14
19-20 Gletta frá Tunguhlíð Bjarni Sigurðsson 8,12
19-20 Fjalar frá Selfossi Bjarki Freyr Arngrímsson 8,12
21 Kær frá Kirkjuskógi Sigurður Júlíus Bjarnason 8,05
22 Þinur frá Enni Ástríður Magnúsdóttir 7,94
23 Smellur frá Bringu Einar Örn Þorkelsson 7,91
24 Sjón frá Útverkum Svavar Arnfjörð Ólafsson 7,86
25 Arður frá Enni Jón Helgi Sigurðsson 2,07

Barnaflokkur
Gæðingaflokkur 1
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Þórdís Birna Sindradóttir Kólfur frá Kaldbak 8,38
2 Sara Dís Snorradóttir Kraftur frá Þorlákshöfn 8,36
3 Kolbrún Sif Sindradóttir Sindri frá Keldudal 8,30
4 Fanndís Helgadóttir Hreimur frá Reykjavík 8,16
5 Bjarndís Rut Ragnarsdóttir Þruma frá Hrísum 8,13
6 Ágúst Einar Ragnarsson Blæja frá Hafnarfirði 7,95
7 Júlía Björg Gabaj Knudsen Mídas frá Strönd II 7,80
8 Júlía Björg Gabaj Knudsen Tindur frá Ásbrekku 7,78
9 Ágúst Einar Ragnarsson Hvatur frá Hafnarfirði 7,67
10 Kamilla Hafdís Ketel Bylgja frá Ármóti 6,99
11 Kamilla Hafdís Ketel Blossi frá Húsafelli 2 0,00

Unglingaflokkur
Gæðingaflokkur 1
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Jónas Aron Jónasson Þruma frá Hafnarfirði 8,34
2 Katla Sif Snorradóttir Hektor frá Þórshöfn 8,32
3 Jónas Aron Jónasson Þór frá Hafnarfirði 8,31
4 Brynhildur Gígja Ingvarsdóttir Diddi frá Þorkelshóli 2 8,13
5 Sara Dögg Björnsdóttir Bjartur frá Holti 8,00

Ungmennaflokkur
Gæðingaflokkur 1
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Þuríður Rut Einarsdóttir Fönix frá Heiðarbrún 8,34
2 Annabella R Sigurðardóttir Þórólfur frá Kanastöðum 8,28
3 Viktor Aron Adolfsson Afsalon frá Strönd II 8,27
4 Viktor Aron Adolfsson Darri frá Einhamri 2 8,22
5 Aníta Rós Róbertsdóttir Myrkvi frá Geitaskarði 8,20
6 Amanda Svenson Kráka frá Ási 2 8,19
7 Jónína Valgerður Örvar Ægir frá Þingnesi 8,13
8 Jónína Valgerður Örvar Gígur frá Súluholti 8,12
9-10 Lilja Hrund Pálsdóttir Gáski frá Blönduósi 8,07
9-10 Jóhanna Freyja Ásgeirsdóttir Fleygur frá Garðakoti 8,07
11 Aníta Rós Róbertsdóttir Bjarkar frá Blesastöðum 1A 8,01
12 Huginn Breki Leifsson Lótus frá Tungu 7,95
13 Jóhanna Freyja Ásgeirsdóttir Léttir frá Húsanesi 7,78
14 Sunna Lind Ingibergsdóttir Kopar frá Hólmum 7,76
15 Lilja Hrund Pálsdóttir Hrafn frá Lækjarbrekku 2 0,00

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD