Dagskrá og Ráslistar Hestaþing Sindra

Dagskrá og Ráslistar Hestaþing Sindra

Deila

Hér kemur dagskrá helgarinnar. Hvetjum knapa til þess að virða tímasetningar þar sem skráning er mikil. Hlökkum til að sjá ykkur og eiga gott mót saman.

Föstudagur:

18:00 Tölt T1
20:15 Hlé 15 mín
20:30 Tölt T7
20:50 T1 B-úrsl
21:10 T7 úrsl
21:30 T1 A-úrsl
22:00 Kappreiðar

Laugardagur:

09:00 B-fokkurl

10:40 Barnaflokkur

10:45 Unglingaflokkur

11:05 Ungmennaflokkur

11:40 Pollaflokkur, mótssetning og matur

12:10 A-flokkur

13:15 úrslit B-flokkur

13:45 úrslit barna og unglinga

14:10 úrslit ungmenni

14:40 úrslit A-flokkur

15:30 Önnur umferð B, A, ungm., ungl.

Mót: IS2018SIN141 Hestaþing Sindra

Mótshaldari: Hestamannafélagið Sindri

Sími: 8939438

Staðsetning:

Dagsetning: 15.06.2018 – 16.06.2018

Auglýst dags: None

Tölt T1 Opinn flokkur

Nr.

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

Eigandi

Faðir

Móðir

1

1

V

Sigurður Sigurðarson

Rauða-List frá Þjóðólfshaga 1

Rauður/milli-einlitt

7

Geysir

Sigríður Arndís Þórðardóttir, Sigurður Sigurðarson

Loki frá Selfossi

Blæja frá Lýtingsstöðum

2

2

V

Þorvarður Friðbjörnsson

Þjóðólfur frá Þjóðólfshaga 1

Grár/rauðurstjörnótt

11

Fákur

Þorvarður Friðbjörnsson

Kjarni frá Þjóðólfshaga 1

Ljúf frá Búðarhóli

3

3

V

Hlynur Guðmundsson

Tromma frá Höfn

Brúnn/milli-einlitt

7

Hornfirðingur

Björk Pálsdóttir

Magni frá Hólum

Flauta frá Kanastöðum

4

4

H

Vilborg Smáradóttir

Dreyri frá Hjaltastöðum

Rauður/dökk/dr.stjörnótt

16

Sindri

Vilborg Smáradóttir

Hugi frá Hafsteinsstöðum

Ófeig frá Hjaltastöðum

5

5

V

Bjarney Jóna Unnsteinsd.

Sara frá Lækjarbrekku 2

Brúnn/dökk/sv.einlitt

7

Hornfirðingur

Pálmi Guðmundsson

Glæsir frá Lækjarbrekku 2

Snælda frá Lækjarbrekku 2

6

6

V

Elvar Þormarsson

Eldey frá Skíðbakka I

Jarpur/milli-stjörnótt

7

Geysir

Sigurborg Rútsdóttir

Ísak frá Skíðbakka I

Eygló frá Torfastöðum 3

7

7

V

Eggert Helgason

Stúfur frá Kjarri

Rauður/milli- stjörnóttglófext

10

Sleipnir

Helgi Eggertsson

Stáli frá Kjarri

Nunna frá Bræðratungu

8

8

V

Guðjón Sigurðsson

Lukka frá Bjarnastöðum

Jarpur/dökk-einlitt

11

Sleipnir

Guðjón Sigurliði Sigurðsson, Sigurður Halldórsson

Markús frá Langholtsparti

Sending frá Bjarnastöðum

9

9

V

Lára Jóhannsdóttir

Gormur frá Herríðarhóli

Brúnn/mó-einlitt

9

Fákur

Lára Jóhannsdóttir

Stormur frá Herríðarhóli

Hátíð frá Herríðarhóli

10

10

V

Hildur Kristín Hallgrímsdóttir

Ný Dönsk frá Lækjarbakka

Rauður/sót-nösótt

10

Sleipnir

Hallgrímur Óskarsson

Gustur frá Lækjarbakka

Írafár frá Akureyri

11

11

V

Katrín Sigurðardóttir

Yldís frá Hafnarfirði

Grár/brúnneinlitt

9

Geysir

Sigurður Smári Davíðsson

Draumur frá Holtsmúla 1

Yrja frá Holtsmúla 1

12

12

V

Brynjar Nói Sighvatsson

Fluga frá Prestsbakka

Jarpur/milli-einlitt

6

Fákur

Elín Árnadóttir, Jón Jónsson, Ólafur Oddsson

Barði frá Laugarbökkum

Flétta frá Prestsbakka

13

13

V

Gústaf Ásgeir Hinriksson

Sprengihöll frá Lækjarbakka

Rauður/milli-einlitt

9

Fákur

Svarthöfði- Hrossarækt ehf.

Gustur frá Lækjarbakka

Írafár frá Akureyri

14

14

V

Hinrik Bragason

Nútíð frá Koltursey

Grár/rauðureinlitt

8

Fákur

Árni Ingvarsson, Hulda Gústafsdóttir

Fontur frá Feti

Dögg frá Hveragerði

15

15

V

Elvar Þormarsson

Katla frá Fornusöndum

Rauður/milli-einlitt

9

Geysir

Elvar Þormarsson, Margeir Magnússon

Ás frá Strandarhjáleigu

Frigg frá Ytri- Skógum

16

16

V

Eggert Helgason

Ösp frá Kjarri

Rauður/milli-stjörnótt

8

Sleipnir

Helgi Eggertsson

Stáli frá Kjarri

Gæfa frá Kjarri

17

17

V

Larissa Silja Werner

Sólbjartur frá Kjarri

Vindóttur/móeinlitt

8

Sleipnir

Larissa Silja Werner

Bláskjár frá Kjarri

Engilfín frá Kjarri

18

18

V

Þorvarður Friðbjörnsson

Svarta Perla frá Ytri-Skógum

Brúnn/mó-einlitt

10

Fákur

Magnús Þór Geirsson

Jakob frá Árbæ

Gná frá Ytri- Skógum

Bls. 1

Tölt T1 Opinn flokkur

19

19

V

Kristín Lárusdóttir

Aðgát frá Víðivöllum fremri

Brúnn/milli-einlitt

Móálóttur,mósóttur/milli- einlitt

10

Kópur

Guðbrandur Magnússon, Kristín Lárusdóttir

Gaumur frá Auðsholtshjáleigu

Varða frá Víðivöllum fremri

20

20

V

Bjarney Jóna Unnsteinsd.

Dimmey frá Miðskeri

Brúnn/milli-einlitt

5

Hornfirðingur

Bjarney Jóna Unnsteinsdóttir

Dimmir frá Álfhólum

Dimma frá Miðskeri

21

21

V

Linda Gustafsson

Vornótt frá Pulu

Móálóttur,mósóttur/milli- einlitt

11

Sindri

Ísfákar ehf.

Flygill frá Horni I

Lilja frá Arnarhóli

22

22

V

Fríða Hansen

Kvika frá Leirubakka

Rauður/milli-stjörnótt

10

Geysir

Jakob Hansen

Eldjárn frá Tjaldhólum

Embla frá Árbakka

23

23

V

Hlynur Guðmundsson

Magni frá Hólum

Móálóttur,mósóttur/dökk- einlitt

12

Hornfirðingur

Björn Vigfús Jónsson, Guðmunda Ellen Sigurðardóttir, Pétur Óli Pétursson

Víðir frá Prestsbakka

Kylja frá Kyljuholti

24

24

V

Davíð Jónsson

Ólína frá Skeiðvöllum

Brúnn/milli-einlitt

8

Geysir

Skeiðvellir ehf.

Orri frá Þúfu í Landeyjum

Ósk frá Ey I

25

25

H

Vilborg Smáradóttir

Grunnur frá Hólavatni

Bleikur/álóttureinlitt

12

Sindri

Vilborg Smáradóttir

Álfasteinn frá Selfossi

Gyðja frá Ey II

26

A flokkur

26

V

Elvar Þormarsson

Aldís frá Strandarhjáleigu

Rauður/milli-einlitt

7

Geysir

Sigurlín Óskarsdóttir

Skuggi frá Strandarhjáleigu

Eva frá Hvolsvelli

Nr.

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

Eigandi

Faðir

Móðir

1

1

V

Sunna Lind Sigurjónsdóttir

Eldey frá Efstu- Grund

Rauður/milli-einlitt

11

Sindri

Sigríður Lóa Gissurardóttir

Platon frá Sauðárkróki

Kvika frá Hvassafelli

2

2

V

Þorsteinn Björn Einarsson

Fossbrekka frá Brekkum III

9

Sindri

Þorsteinn Björn Einarsson

Hróður frá Hvolsvelli

Ör frá Ytri- Sólheimum II

3

3

V

Þráinn Ragnarsson

Fáfnir frá Oddakoti

Jarpur/dökk-einlitt

10

Sindri

Þráinn V Ragnarsson

Kalmann frá Ólafsbergi

Adda frá Ásmundarstöðum

4

4

V

Vilborg Smáradóttir

Þoka frá Þjóðólfshaga 1

Grár/brúnneinlitt

10

Sindri

Vilborg Smáradóttir

Kjarni frá Þjóðólfshaga 1

Hylling frá Kimbastöðum

5

5

V

Bjarney Jóna Unnsteinsd.

Katla frá Blönduhlíð

Rauður/sót-einlitt

10

Hornfirðingur

Hlynur Guðmundsson

Glymur frá Innri- Skeljabrekku

Vænting frá Kringlu

6

6

7

V

Sanne Van Hezel

Völundur frá Skálakoti

Tindur frá Litla- Garði

Rauður/milli-einlitt

6

Geysir

Guðmundur Jón Viðarsson

Jarl frá Árbæjarhjáleigu II

Vök frá Skálakoti

7

V

Guðjón Sigurliði Sigurðsson

Brúnn/dökk/sv.einlitt

7

Sindri

Andrína Guðrún Erlingsdóttir, Kristín Erla Benediktsdóttir

Tristan frá Árgerði

Snerpa frá Árgerði

8

8

V

Brynjar Nói Sighvatsson

Hríma frá Gunnlaugsstöðum

Brúnn/milli-skjótt

11

Fákur

Brynjar Nói Sighvatsson

Aðall frá Nýjabæ

Fóstra frá Reykjavík

9

9

V

Hermann Árnason

Árdís frá Stóru- Heiði

Brúnn/mó-tvístjörnótt

14

Sindri

Hermann Árnason

Víðir frá Prestsbakka

Dögun frá Stóru- Heiði

10

10

V

Þorsteinn Björn Einarsson

Vonandi frá Bakkakoti

Móálóttur,mósóttur/milli- einlitt

15

Sindri

Þorsteinn Björn Einarsson

Adam frá Ásmundarstöðum

Von frá Bakkakoti

11

11

V

Elvar Þormarsson

Draumadís frá Fornusöndum

Rauður/milli-stjörnótt

12

Geysir

Kolbrún Sóley Magnúsdóttir

Hreimur frá Fornusöndum

Frigg frá Ytri- Skógum

12

12

H

Linda Gustafsson

Skandall frá Skálakoti

Rauður/milli-stjörnótt

8

Sindri

Guðmundur Jón Viðarsson

Skýr frá Skálakoti

Saga frá Skálakoti

13

13

V

Sunna Lind Sigurjónsdóttir

Brenna frá Efstu- Grund

Rauður/milli-einlitt

14

Sindri

Sigurjón Sigurðsson

Númi frá Þóroddsstöðum

Katla frá Ytri- Skógum

Bls. 2

A flokkur

14

14

V

Vilborg Smáradóttir

Klókur frá Dallandi

Rauður/milli-einlitt

12

Sindri

Vilborg Smáradóttir

Kolfinnur frá Kjarnholtum I

Katarína frá Kirkjubæ

B flokkur

Nr.

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

Eigandi

Faðir

Móðir

1

1

V

Vilborg Smáradóttir

Leikur frá Glæsibæ 2

Móálóttur,mósóttur/milli- einlitt

11

Sindri

Vilborg Smáradóttir

Sámur frá Litlu- Brekku

Þraut frá Glæsibæ 2

2

2

V

Brynjar Nói Sighvatsson

Fluga frá Prestsbakka

Jarpur/milli-einlitt

6

Fákur

Elín Árnadóttir, Jón Jónsson, Ólafur Oddsson

Barði frá Laugarbökkum

Flétta frá Prestsbakka

3

3

V

Hlynur Guðmundsson

Magni frá Hólum

Móálóttur,mósóttur/dökk- einlitt

12

Hornfirðingur

Björn Vigfús Jónsson, Guðmunda Ellen Sigurðardóttir, Pétur Óli Pétursson

Víðir frá Prestsbakka

Kylja frá Kyljuholti

4

4

V

Bjarki Freyr Arngrímsson

Hamar frá Kringlu 2

Brúnn/milli-einlitt

12

Fákur

Sigurbjörn Sigurbjörnsson

Jöfri frá Kjartansstöðum

Drottning frá Þorlákshöfn

5

5

V

Kristín Lárusdóttir

Aðgát frá Víðivöllum fremri

Brúnn/milli-einlitt

10

Kópur

Guðbrandur Magnússon, Kristín Lárusdóttir

Gaumur frá Auðsholtshjáleigu

Varða frá Víðivöllum fremri

6

6

V

Hjördís Rut Jónsdóttir

Hárekur frá Hafsteinsstöðum

Rauður/milli- tvístjörnóttglófext

13

Sindri

Hjördís Rut Jónsdóttir

Kjarni frá Þjóðólfshaga 1

Sýn frá Hafsteinsstöðum

7

7

V

Nína María Hauksdóttir

Safír frá Fornusöndum

Brúnn/milli-einlitt

9

Sprettur

Finnbogi Geirsson

Auður frá Lundum II

Elding frá Fornusöndum

8

8

V

Sanne Van Hezel

Fúga frá Skálakoti

Jarpur/milli-einlitt

9

Geysir

Guðmundur Jón Viðarsson

Tónn frá Ólafsbergi

Syrpa frá Skálakoti

9

9

V

Hlynur Guðmundsson

Tromma frá Höfn

Brúnn/milli-einlitt

7

Hornfirðingur

Björk Pálsdóttir

Magni frá Hólum

Flauta frá Kanastöðum

10

10

V

Þorvarður Friðbjörnsson

Forni frá Fornusöndum

Brúnn/milli-einlitt

10

Fákur

Magnús Þór Geirsson

Adam frá Ásmundarstöðum

Frigg frá Ytri- Skógum

11

11

V

Sanna Eveliina Vaeisaenen

Stjarni frá Skarði

Brúnn/milli-stjörnótt

16

Sindri

Vilborg Smáradóttir

Gustur frá Hóli

Gerpla frá Skarði

12

12

V

Brynjar Nói Sighvatsson

Heimur frá Syðri-Reykjum

Brúnn/milli-stjörnótt

8

Fákur

Brynjar Nói Sighvatsson, Guðlaug Þorvaldsdóttir

Gammur frá Steinnesi

Brella frá Felli

13

13

V

Jóna Þórey Árnadóttir

Trú frá Vík í Mýrdal

Brúnn/milli-einlitt

7

Sindri

Jóna Þórey Árnadóttir

Klængur frá Skálakoti

Von frá Núpakoti

14

14

V

Elín Árnadóttir

Prýði frá Vík í Mýrdal

Bleikur/fífil-blesótt

6

Sindri

Ásta Alda Árnadóttir, Finnur Bárðarson

Penni frá Eystra- Fróðholti

Tinna frá Núpakoti

15

15

V

Vilborg Smáradóttir

Dreyri frá Hjaltastöðum

Rauður/dökk/dr.stjörnótt

16

Sindri

Vilborg Smáradóttir

Hugi frá Hafsteinsstöðum

Ófeig frá Hjaltastöðum

16

16

V

Elvar Þormarsson

Katla frá Fornusöndum

Rauður/milli-einlitt

9

Geysir

Elvar Þormarsson, Margeir Magnússon

Ás frá Strandarhjáleigu

Frigg frá Ytri- Skógum

17

17

V

Þorsteinn Björn Einarsson

Kliður frá Efstu- Grund

Rauður/milli-einlitt

12

Sindri

Þorsteinn Björn Einarsson

Kvistur frá Hvolsvelli

Kvika frá Hvassafelli

18

18

V

Dagbjört Hjaltadóttir

Hel frá Eystra- Fróðholti

Brúnn/milli-einlitt

6

Sörli

Jón Ómar Finnsson

Ágústínus frá Melaleiti

Fönn frá Akureyri

Bls. 3

B flokkur

19

19

V

Brynjar Nói Sighvatsson

Þórgnýr frá Ytri- Skógum

Brúnn/milli-einlitt

9

Fákur

Brynjar Nói Sighvatsson, Dagbjört Hrund Hjaltadóttir, Daníel Jónsson

Þóroddur frá Þóroddsstöðum

Gná frá Ytri- Skógum

Ungmennaflokkur

Nr.

Hópur

Hönd

Knapi

Svanhildur Guðbrandsdóttir

Hestur

Litur

Rauður/milli-nösótt

Aldur

Aðildafélag

Eigandi

Faðir

Hágangur frá Narfastöðum

Móðir

1

1

V

Pittur frá Víðivöllum fremri

8

Kópur

Svanhildur Guðbrandsdóttir

Varða frá Víðivöllum fremri

2

2

V

Þuríður Inga Gísladóttir

Sólbirta frá Skjólbrekku í Lóni

Rauður/milli-stjörnótt

9

Sindri

Þuríður Inga G Gísladóttir

Þóroddur frá Þóroddsstöðum

Frigg frá Þingeyrum

3

3

V

Ólöf Sigurlína Einarsdóttir

Drösull frá Nautabúi

Leirljós/Hvítur/Hvítingitvístjörnótt

11

Sindri

Árrisull ehf, Ólöf Sigurlína Einarsdóttir

Andri frá Vatnsleysu

Hula frá Reykjum 1 Hrútafirði

4

4

V

Elínborg Árnadóttir

Pæja frá Ásmúla

Rauður/milli-blesótt

13

Fákur

Sigurður Sigurjónsson

Lúkas frá Ásmúla

Esja frá Ásmúla

5

5

V

Elín Árnadóttir

Blær frá Prestsbakka

Brúnn/milli-einlitt

11

Sindri

Elín Árnadóttir

Rökkvi frá Hárlaugsstöðum

Gígja frá Prestsbakka

6

6

V

Harpa Rún Jóhannsdóttir

Öskubuska frá Miðengi

Brúnn/milli-stjörnótt

8

Sindri

Brynjar Gísli Stefánsson, Harpa Rún Jóhannsdóttir

Dugur frá Þúfu í Landeyjum

Lísa frá Ytri- Kóngsbakka

7

7

V

Svanhildur Guðbrandsdóttir

Hlíðar frá Votmúla 1

Jarpur/milli-einlitt

9

Kópur

Matthildur Leifsdóttir, Svanhildur Guðbrandsdóttir

Styrkur frá Votmúla 1

Tilvera frá Votmúla 1

Unglingaflokkur

Nr.

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

Eigandi

Faðir

Móðir

1

1

V

Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir

Dropi frá Ytri- Sólheimum II

Rauður/milli- stjörnótt

16

Sindri

Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir

Hvammur frá Norður-Hvammi

Elding frá Eyvindarmúla

2

2

V

Sunna Lind Sigurjónsdóttir

Brenna frá Efstu-Grund

Rauður/milli- einlitt

14

Sindri

Sigurjón Sigurðsson

Númi frá Þóroddsstöðum

Katla frá Ytri- Skógum

3

3

V

Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir

Ylfa frá Miðengi

Jarpur/milli- einlitt

8

Sindri

Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir

Illingur frá Tóftum

Nös frá Stóra-Klofa

4

4

H

Sunna Lind Sigurjónsdóttir

Skjálfti frá Efstu- Grund

Rauður/milli- einlitt

10

Sindri

Sigríður Lóa Gissurardóttir, Sigurjón Sigurðsson

Bjarmi frá Lundum II

Katla frá Ytri- Skógum

Barnaflokkur

Nr.

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

Eigandi

Faðir

Móðir

1

1

V

Steinunn Lilja Guðnadóttir

Deigla frá Þúfu í Landeyjum

Brúnn/mó- einlitt

10

Geysir

Eygló Arna Guðnadóttir

Dugur frá Þúfu í Landeyjum

Sveifla frá Þúfu í Landeyjum

Tölt T7 Opinn flokkur

Nr.

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

Eigandi

Faðir

Móðir

1

1

H

Sanne Van Hezel

Fúga frá Skálakoti

Jarpur/milli-einlitt

9

Geysir

Guðmundur Jón Viðarsson

Tónn frá Ólafsbergi

Syrpa frá Skálakoti

2

1

H

Hjördís Rut Jónsdóttir

Hárekur frá Hafsteinsstöðum

Rauður/milli- tvístjörnóttglófext

13

Sindri

Hjördís Rut Jónsdóttir

Kjarni frá Þjóðólfshaga 1

Sýn frá Hafsteinsstöðum

3

2

H

Sanna Eveliina Vaeisaenen

Stjarni frá Skarði

Brúnn/milli- stjörnótt

16

Sindri

Vilborg Smáradóttir

Gustur frá Hóli

Gerpla frá Skarði

Bls. 4

Tölt T7 Opinn flokkur

4

2

H

Sunna Lind Sigurjónsdóttir

Skjálfti frá Efstu- Grund

Rauður/milli- einlitt

10

Sindri

Sigríður Lóa Gissurardóttir, Sigurjón Sigurðsson

Bjarmi frá Lundum II

Katla frá Ytri- Skógum

5

3

V

Jóna Þórey Árnadóttir

Trú frá Vík í Mýrdal

Brúnn/milli-einlitt

7

Sindri

Jóna Þórey Árnadóttir

Klængur frá Skálakoti

Von frá Núpakoti

6

3

V

Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir

Dropi frá Ytri- Sólheimum II

Rauður/milli- stjörnótt

16

Sindri

Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir

Hvammur frá Norður- Hvammi

Elding frá Eyvindarmúla

Pollagæðingakeppni

Nr.

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

Eigandi

Faðir

Móðir

1

1

V

Kristín Gyða Einarsdóttir

Sól frá Ytri- Sólheimum II

Rauður/milli- einlitt

9

Sindri

Kristín Gyða Einarsdóttir

Plús frá Efri- Kvíhólma

Elding frá Eyvindarmúla

2

2

V

Andri Berg Jóhannsson

Dalía frá Kerlingardal

Jarpur/milli- einlitt

9

Sindri

Lára Oddsteinsdóttir

Piltur frá Sperðli

Blíða frá Ytri- Sólheimum II

3

3

V

Eiður Árni Finnsson

Katla frá Ey I

Brúnn/mó- einlitt

22

Sindri

Elín Árnadóttir

Þorri frá Þúfu í Landeyjum

Lukka frá Ey I

Bls. 5

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD