Íslandsmót – dagskrá og uppfærðir ráslistar

Íslandsmót – dagskrá og uppfærðir ráslistar

Deila

Dagskrá Íslandsmóts

Við viljum benda keppendum á að dagskráin hefur tekið smávægilegum breytingu frá drögum. Fimikeppni færist til kl. 18 á miðvikudag og B-úrslit í tölti T1 hafa færst aðeins framar í dagskrá á laugardag.

 

Hvammsvöllur

Miðvikudagur

8.00       Knapafundur

9.00       Fimmgangur F1 ungmenna (Knapi 1-15)

10.30     Hlé

10.40     Fimmgangur F1 ungmenna (Knapi 16-32)

12.20    Matarhlé

13.00     Fimmgangur F2 unglingaflokkur (Holl 1 – 12)

15.30     Hlé

15.40     Fimmgangur F1 fullorðinna (Knapi 1-25)

18.10    Matarhlé

19.00     Fimmgangur fullorðinna (Knapi 26-46)

              

Fimmtudagur

9.00       Fjórgangur V1 ungmenna (Knapi 1-15)

10.20     Hlé

10.30     Fjórgangur V1 ungmenna (Knapi 16-35)

12.20     Matarhlé

13.00     Fjórgangur V1 ungmenna (Knapi 36-56)

14.50     Hlé

15.00    Fjórgangur V1 fullorðinna (Knapi 1-15)

16.20     Hlé

16.30     Fjórgangur V1 fullorðinna (Knapi 16-35)

18.20     Hlé

18.30     Fjórgangur V1 fullorðinna (Knapi 36-49)

 

Föstudagur

8.00       Tölt T2 ungmennaflokkur (Knapi 1-19)

9.30       Tölt T2 fullorðinsflokkur (Knapi 1-16)

10.50     Hlé

11.00     Tölt T1 ungmennaflokkur (Knapi 1-14)

12.00     Matarhlé

12.45     Tölt T1 ungmennaflokkur (Knapi 15-47)

15.20     Hlé

15.30     Tölt T1 fullorðinsflokkur (Knapi 1-20)

17.00     Hlé

17.10     Tölt T1 fullorðinsflokkur (Knapi 21-41)

18.50     Matarhlé

19.30     Skeið 150m og 250m – fyrri umferð

 

Laugardagur

9.00       Gæðingaskeið – unglingaflokkur, ungmennaflokkur, fullorðinsflokkur

11.00     100m skeið

12.10     Matarhlé

13.00     B-úrslit fimmgangur F2 unglingaflokkur

B-úrslit fimmgangur F1 ungmennaflokkur

B-úrslit fimmgangur F1 fullorðinsflokkur

15.00     Hlé

15.10     B-úrslit fjórgangur V2 barnaflokkur

B-úrslit fjórgangur V1 unglingaflokkur

B-úrslit fjórgangur V1 ungmennaflokkur

B-úrslit fjórgangur V1 fullorðinsflokkur

17.10     Hlé

17.20     B-úrslit tölt T2 unglingaflokkur

               B-úrslit tölt T1 barnaflokkur

B-úrslit tölt T1 unglingaflokkur

B-úrslit tölt T1 ungmennaflokkur

B-úrslit tölt T1 fullorðinsflokkur

 

Sunnudagur

8.30       Skeið 150m og 250m seinni umferð

11.00     A-úrslit fjórgangur V2 barnaflokkur

A-úrslit fjórgangur V1 unglingaflokkur

A-úrslit fjórgangur V1 ungmennaflokkur

A-úrslit fjórgangur V1 fullorðinsflokkur

13.00     Matarhlé

13.40     A-úrslit fimmgangur F2 unglingaflokkur

A-úrslit fimmgangur F1 ungmennaflokkur

A-úrslit fimmgangur F1 fullorðinsflokkur

15.40     Hlé

16.00     A-tölt T2 unglingaflokkur

A-tölt T2 ungmennaflokkur

A-tölt T2 fullorðinsflokkur

17.00     A-úrslit tölt T1 barnaflokkur

A-úrslit tölt T1 unglingaflokkur

A-úrslit tölt T1 ungmennaflokkur

A-úrslit tölt T1 fullorðinsflokkur

 

Reiðhöllin

Miðvikudagur

18.00    Fimikeppni – börn, unglingar og ungmenni

 

Brekkuvöllur

Fimmtudagur

9.00       Fjórgangur V2 barnaflokkur (Holl 1-15)

10.30     Hlé

10.40     Fjórgangur V1 unglingaflokkur (Knapi 1-15)

12.10     Matarhlé

13.00     Fjórgangur V1 unglingaflokkur (Knapi 16-40)

15.20     Hlé

15.30     Fjórgangur V1 unglingaflokkur (Knapi 41-62)

 

Föstudagur

9.00       Tölt T2 unglingaflokkur (Knapi 1-26)

10.50     Hlé

11.00     Tölt T1 barnaflokkur (Knapi 1-14)

12.00     Matarhlé

12.45     Tölt T1 barnaflokkur (Knapi 15-37)

14.30     Hlé

14.40     Tölt T1 unglingaflokkur (Knapi 1-20)

16.10     Hlé

16.20     Tölt T1 unglingaflokkur (Knapi 21-44)

 

Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur Litur Aldur Félag eiganda Eigandi Faðir Móðir
Fimmgangur F1 Opinn flokkur – Meistaraflokkur              
1 1 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Sprettur Narfi frá Áskoti Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Jakob S. Þórarinsson Ágústínus frá Melaleiti Súld frá Helgadal
2 2 V Ásmundur Ernir Snorrason Máni Kórall frá Lækjarbotnum Brúnn/milli-einlitt 13 Máni Guðlaugur H Kristmundsson, Strandarhöfuð ehf Sær frá Bakkakoti Hraundís frá Lækjarbotnum
3 3 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Bjarmi frá Bæ 2 Bleikur/álóttureinlitt 7 Fákur Gunnar Egilsson, Sigrún Halldórsdóttir Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum Blika frá Nýjabæ
4 4 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Sproti frá Innri-Skeljabrekku Brúnn/dökk/sv.einlitt 8 Fákur Gústaf Ásgeir Hinriksson, Þorvaldur Jónsson Kvistur frá Skagaströnd Nánd frá Miðsitju
5 5 V Elísabet Jansen Skagfirðingur Molda frá Íbishóli Moldóttur/gul-/m-einlitt 9 Skagfirðingur Elisabeth Jansen, Odd Einar Lundervold Vafi frá Ysta-Mó Gerpla frá Kúskerpi
6 6 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Geysir Tromma frá Skógskoti Rauður/sót-stjörnótt 9 Geysir Sigvaldi Lárus Guðmundsson Hróður frá Refsstöðum Hula frá Hamraendum
7 7 V Ólafur Örn Þórðarson Geysir Stekkur frá Skák Brúnn/dökk/sv.einlitt 9 Geysir Ólafur Örn Þórðarson Kvistur frá Skagaströnd Lukka frá Búlandi
8 8 V Viðar Ingólfsson Fákur Óskahringur frá Miðási Brúnn/milli-stjörnótthringeygt eða glaseygt 10 Geysir Ásta Berghildur Ólafsdóttir, Gísli Sveinsson, Katla Gísladóttir Hróður frá Refsstöðum Ósk frá Hestheimum
9 9 V Líney María Hjálmarsdóttir Skagfirðingur Þróttur frá Akrakoti Bleikur/álóttureinlitt 8 Sprettur Líney María Hjálmarsdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Þeysa frá Akrakoti
10 10 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Dropi frá Kirkjubæ Rauður/dökk/dr.einlitt 7 Geysir Kirkjubæjarbúið sf Kiljan frá Steinnesi Dögg frá Kirkjubæ
11 11 V Fríða Hansen Geysir Sturlungur frá Leirubakka Brúnn/milli-einlitt 9 Geysir Anders Hansen, Torgeir Åsland Stáli frá Kjarri Hella frá Árbakka
12 12 V Daníel Gunnarsson Sleipnir Magni frá Ósabakka Brúnn/dökk/sv.einlitt 12 Sprettur Daníel Gunnarsson, Guðjón Ármann Jónsson Víðir frá Prestsbakka Embla frá Gerðum
13 13 V Súsanna Sand Ólafsdóttir Hörður Óskar Þór frá Hvítárholti Brúnn/milli-einlitt 12 Hörður Guðmundur Björgvinsson, Súsanna Ólafsdóttir Víðir frá Prestsbakka Ótta frá Hvítárholti
14 14 V Maiju Maaria Varis Snæfellingur Elding frá Hvoli Rauður/milli-einlitt 10 Sprettur Maiju Maaria Varis, Margrét Sigurlaug Stefánsdóttir Glymur frá Árgerði Þruma frá Hvoli
15 15 V Hulda Gústafsdóttir Fákur Vísir frá Helgatúni Rauður/milli-stjörnóttglófext 8 Fákur Gunnhildur Sveinbjarnardóttir, Helgi Gíslason Ómur frá Kvistum Vænting frá Hruna
16 16 V Viggó Sigurðsson Fákur Kolfinnur frá Sólheimatungu Jarpur/rauð-einlitt 12 Sprettur Viggó Sigurðsson Segull frá Sörlatungu Finna frá Sólheimatungu
17 17 V Randi Holaker Borgfirðingur Þytur frá Skáney Rauður/milli-einlitt 13 Borgfirðingur Bjarni Marinósson Gustur frá Hóli Þóra frá Skáney
18 18 V Teitur Árnason Fákur Hafsteinn frá Vakurstöðum Rauður/milli-skjótt 10 Fákur Halldóra Baldvinsdóttir Álfasteinn frá Selfossi Hending frá Hvolsvelli
19 19 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Snillingur frá Íbishóli Moldóttur/gul-/m-einlitt 8 Skagfirðingur Magnús Bragi Magnússon Vafi frá Ysta-Mó Ósk frá Íbishóli
20 20 V Sigurbjörn Bárðarson Fákur Fjóla frá Oddhóli Grár/bleikureinlitt 10 Fákur Fríða Hildur Steinarsdóttir, Sara Sigurbjörnsdóttir Randver frá Oddhóli Fía frá Oddhóli
21 21 V Pétur Örn Sveinsson Skagfirðingur Hlekkur frá Saurbæ Bleikur/álóttureinlitt 9 Skagfirðingur Saurbær ehf Þeyr frá Prestsbæ Njóla frá Miðsitju
22 22 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Tindur frá Eylandi Bleikur/álóttureinlitt 7 Fákur Davíð Matthíasson, Rut Skúladóttir Sær frá Bakkakoti Vera frá Ingólfshvoli
23 23 V Matthías Leó Matthíasson Trausti Galdur frá Leirubakka Rauður/milli-stjörnótt 6 Sprettur Anders Hansen Glymur frá Flekkudal Skylda frá Leirubakka
24 24 V Ragnhildur Haraldsdóttir Hörður Þróttur frá Tungu Brúnn/milli-einlitt 11 Sprettur Ragnhildur Haraldsdóttir Þokki frá Kýrholti Sól frá Tungu
25 25 V Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Hörður Bruni frá Efri-Fitjum Rauður/milli-einlitt 8 Hörður Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Kappi frá Kommu Ballerína frá Grafarkoti
26 26 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Börkur frá Efri-Rauðalæk Brúnn/dökk/sv.einlitt 7 Máni Baldvin Ari Guðlaugsson, Ingveldur Guðmundsdóttir Kvistur frá Skagaströnd Framtíð frá Bringu
27 27 V Bjarni Bjarnason Trausti Hnokki frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli-einlitt 11 Trausti Margrét Hafliðadóttir Aron frá Strandarhöfði Dama frá Þóroddsstöðum
28 28 V Ásmundur Ernir Snorrason Máni Kaldi frá Ytra-Vallholti Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 7 Máni Eva Hrönn Ásmundsdóttir, Stella Sólveig Pálmarsdóttir Knár frá Ytra-Vallholti Apríl frá Skeggsstöðum
29 29 V Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Vegur frá Kagaðarhóli Brúnn/milli-stjörnótt 8 Dreyri Guðrún J. Stefánsdóttir, Víkingur Þór Gunnarsson Seiður frá Flugumýri II Ópera frá Dvergsstöðum
30 30 V Hinrik Bragason Fákur Byr frá Borgarnesi Vindóttur/jarp-stjörnótt 9 Fákur Hestvit ehf. Hlynur frá Haukatungu Syðri 1 Ísold frá Leirulækjarseli 2
31 31 V Súsanna Sand Ólafsdóttir Hörður Hyllir frá Hvítárholti Jarpur/milli-einlitt 17 Hörður Súsanna Katarína Guðmundsdóttir, Súsanna Ólafsdóttir Óður frá Brún Hylling frá Hvítárholti
32 32 V Lena Zielinski Geysir Öðlingur frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli-stjörnótt 7 Sóti Guðmundur Gíslason, Sigurlaug Steingrímsdóttir Tinni frá Kjarri Steinborg frá Lækjarbotnum
33 33 V Daníel Gunnarsson Sleipnir Sónata frá Efri-Þverá Rauður/milli-blesa auk leista eða sokka 7 Sprettur Ingibjörg Guðrún Geirsdóttir, Jóhann Baldursson Huginn frá Haga I Fantasía (Dimmalimm) frá Miðfelli
34 34 V Guðmundur Björgvinsson Geysir Þór frá Votumýri 2 Rauður/milli-einlitt 10 Sprettur Gunnar Már Þórðarson, Kolbrún Björnsdóttir Álfur frá Selfossi Önn frá Ketilsstöðum
35 35 V Bjarney Jóna Unnsteinsd. Hornfirðingur Sara frá Lækjarbrekku 2 Brúnn/dökk/sv.einlitt 7 Hornfirðingur Pálmi Guðmundsson Glæsir frá Lækjarbrekku 2 Snælda frá Lækjarbrekku 2
36 36 V Anna S. Valdemarsdóttir Fákur Sæborg frá Hjarðartúni Jarpur/milli-einlitt 9 Sprettur Anna Sigríður Valdimarsdóttir Vilmundur frá Feti Pandra frá Reykjavík
37 37 V Þórarinn Ragnarsson Smári Hildingur frá Bergi Brúnn/milli-stjörnótt 8 Sprettur Vesturkot ehf Uggi frá Bergi Hilda frá Bjarnarhöfn
38 38 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Fákur Héðinn Skúli frá Oddhóli Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 13 Fákur Sylvía Sigurbjörnsdóttir Grunur frá Oddhóli Folda frá Lundi
39 39 V Helga Una Björnsdóttir Þytur Álfrún frá Egilsstaðakoti Brúnn/milli-skjótt 8 Þytur Einar Hermundsson, Helga Una Björnsdóttir Álfur frá Selfossi Snögg frá Egilsstaðakoti
40 40 V Sigurbjörn Bárðarson Fákur Elva frá Litlu-Brekku Jarpur/milli-skjótt 8 Fákur Sigurbjörn Bárðarson Álfur frá Selfossi Esja Sól frá Litlu-Brekku
41 41 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Slyngur frá Fossi Brúnn/milli-einlitt 7 Fákur Helga Kristín Claessen Hringur frá Fossi Snör frá Tóftum
42 42 H Sina Scholz Skagfirðingur Nói frá Saurbæ Brúnn/milli-einlitt 9 Skagfirðingur Sina Scholz Vilmundur frá Feti Naomi frá Saurbæ
43 43 V Hjörvar Ágústsson Geysir Ás frá Kirkjubæ Brúnn/milli-einlitt 7 Geysir Kirkjubæjarbúið sf Ágústínus frá Melaleiti Freisting frá Kirkjubæ
                       
Fjórgangur V1 Opinn flokkur – Meistaraflokkur              
1 1 V Hjörvar Ágústsson Geysir Farsæll frá Hafnarfirði Jarpur/milli-einlitt 7 Sörli Gunnar Ólafur Gunnarsson, Gunnar Örn Ólafsson Kompás frá Skagaströnd Kolhríma frá Efra-Seli
2 2 V Snorri Dal Sörli Sæþór frá Stafholti Brúnn/milli-skjótt 8 Sörli Guðmunda Kristjánsdóttir Hákon frá Ragnheiðarstöðum Bending frá Kaldbak
3 3 V Þórarinn Ragnarsson Smári Hringur frá Gunnarsstöðum I Brúnn/milli-stjörnótthringeygt eða glaseygt 9 Sprettur Ragnar Már Sigfússon Hróður frá Refsstöðum Alma Rún frá Skarði
4 4 V Siguroddur Pétursson Snæfellingur Steggur frá Hrísdal Bleikur/álótturskjótt 9 Snæfellingur Guðrún Margrét Baldursdóttir, Hrísdalshestar sf. Þristur frá Feti Mánadís frá Margrétarhofi
5 5 V Edda Rún Guðmundsdóttir Fákur Spyrna frá Strandarhöfði Rauður/milli-einlitt 10 Fákur Edda Rún Guðmundsdóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Fiðla frá Höfðabrekku
6 6 V Agnes Hekla Árnadóttir Fákur Askur frá Gillastöðum Jarpur/dökk-einlitt 6 Fákur Jón Ægisson, Svanborg Þ Einarsdóttir Smári frá Skagaströnd Klófífa frá Gillastöðum
7 7 V Hallgrímur Birkisson Geysir Hallveig frá Litla-Moshvoli Brúnn/milli-einlitt 7 Geysir Guðrún Björk Benediktsdóttir Þristur frá Feti Heiða frá Heiði
8 8 V Helga Una Björnsdóttir Þytur Þoka frá Hamarsey Bleikur/álóttureinlitt 7 Þytur Hannes Sigurjónsson, Inga Cristina Campos, Von Schulthess Yvonne Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Þruma frá Hólshúsum
9 9 H Valdís Ýr Ólafsdóttir Dreyri Þjóstur frá Hesti Brúnn/dökk/sv.einlitt 9 Borgfirðingur Björg María Þórsdóttir Kraftur frá Efri-Þverá Blæja frá Hesti
10 10 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Geysir Lottó frá Kvistum Brúnn/milli-stjörnótt 8 Geysir Kvistir ehf. Ketill frá Kvistum Orka frá Hvammi
11 11 V Ásmundur Ernir Snorrason Máni Dökkvi frá Strandarhöfði Brúnn/milli-einlitt 8 Máni Strandarhöfuð ehf Hróður frá Refsstöðum Dimma frá Strandarhöfði
12 12 H Lea Christine Busch Skagfirðingur Kaktus frá Þúfum Jarpur/milli-stjörnótt 8 Skagfirðingur Lea Busch Hróður frá Refsstöðum Kyrrð frá Stangarholti
13 13 V Viðar Ingólfsson Fákur Þrumufleygur frá Álfhólum Brúnn/milli-stjörnótt 12 Fákur Rósa Valdimarsdóttir Þóroddur frá Þóroddsstöðum Þyrnirós frá Álfhólum
14 14 V Nína María Hauksdóttir Sprettur Sproti frá Ytri-Skógum Brúnn/milli-einlitt 14 Sprettur Nína María Hauksdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Freyja frá Ytri-Skógum
15 15 V Kristín Lárusdóttir Kópur Aðgát frá Víðivöllum fremri Brúnn/milli-einlitt 10 Kópur Guðbrandur Magnússon, Kristín Lárusdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Varða frá Víðivöllum fremri
16 16 V Fríða Hansen Geysir Kvika frá Leirubakka Rauður/milli-stjörnótt 10 Geysir Jakob Hansen Eldjárn frá Tjaldhólum Embla frá Árbakka
17 17 V Matthías Leó Matthíasson Trausti Taktur frá Vakurstöðum Brúnn/mó-einlitt 7 Sprettur Halldóra Baldvinsdóttir Smári frá Skagaströnd Líra frá Vakurstöðum
18 18 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Mörður frá Kirkjubæ Rauður/milli-blesa auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt 10 Sörli Hanna Rún Ingibergsdóttir, Hjörvar Ágústsson Valtýr frá Kirkjubæ Lilja frá Kirkjubæ
19 19 V Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Hörður Óskar frá Breiðstöðum Jarpur/rauð-einlitt 7 Hörður Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Fantasía frá Breiðstöðum
20 20 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Fákur Sæmd frá Vestra-Fíflholti Bleikur/fífil-blesa auk leista eða sokka 9 Fákur Þór Gylfi Sigurbjörnsson Hróður frá Refsstöðum Varða frá Vestra-Fíflholti
21 21 V Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Gjöf frá Strönd II Brúnn/mó-einlitt 9 Sörli Haraldur Hafsteinn Haraldsson Þjótandi frá Svignaskarði Þöll frá Ólafsvík
22 22 V Siguroddur Pétursson Snæfellingur Eldborg frá Haukatungu Syðri 1 Jarpur/milli-einlitt 7 Snæfellingur Bugur ehf. Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum Mynd frá Haukatungu Syðri 1
23 23 V Elin Holst Sleipnir Frami frá Ketilsstöðum Brúnn/milli-einlitt 11 Sleipnir Elín Holst Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Framkvæmd frá Ketilsstöðum
24 24 V John Sigurjónsson Fákur Æska frá Akureyri Jarpur/milli-einlitt 8 Sprettur Óskar Þór Pétursson, Sverrir Hermannsson Kappi frá Kommu Hrönn frá Búlandi
25 25 V Ólafur Andri Guðmundsson Geysir Gerpla frá Feti Brúnn/milli-einlitt 7 Geysir Fet ehf Dugur frá Þúfu í Landeyjum Svartafjöður frá Feti
26 26 V Þórarinn Ragnarsson Smári Leikur frá Vesturkoti Jarpur/milli-einlitt 7 Sprettur Ingólfur Ari Auðunsson Spuni frá Vesturkoti Líf frá Þúfu í Landeyjum
27 27 V Hanne Oustad Smidesang Smári Roði frá Hala Rauður/dökk/dr.einlitt 9 Smári Steinsholtshestar ehf. Mídas frá Kaldbak Fiðla frá Hala
28 28 V Viðar Ingólfsson Fákur Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu II Brúnn/milli-einlitt 7 Fákur Viðar Ingólfsson Óskar frá Blesastöðum 1A Móa frá Skarði
29 29 H Benedikt Þór Kristjánsson Dreyri Stofn frá Akranesi Jarpur/milli-einlitt 8 Sprettur Benedikt Þór Kristjánsson Asi frá Lundum II Iða frá Vestra-Fíflholti
30 30 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Afturelding frá Þjórsárbakka Rauður/milli-blesótt 8 Fákur Þjórsárbakki ehf Hákon frá Ragnheiðarstöðum Elding frá Hóli
31 31 V Fredrica Fagerlund Hörður Stormur frá Yztafelli  Brúnn/milli-einlitt 8 Hörður Björn Þór Gunnarsson, Fredrica Anna Lovisa Fagerlund Seiður frá Flugumýri II Salvör frá Búlandi
32 32 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Máni Pétur Gautur frá Strandarhöfði Grár/brúnnskjótt 10 Máni Stella Sólveig Pálmarsdóttir Klettur frá Hvammi Álfheiður Björk frá Lækjarbotnum
33 33 V Haukur Bjarnason Borgfirðingur Ísar frá Skáney Grár/rauðurstjörnótt 9 Borgfirðingur Haukur Bjarnason, Randi Holaker Sólon frá Skáney Hríma frá Skáney
34 34 V Hulda Gústafsdóttir Fákur Valur frá Árbakka Bleikur/álóttureinlitt 8 Fákur Árbakki-hestar ehf Hnokki frá Fellskoti Valdís frá Árbæ
35 35 V Árni Björn Pálsson Fákur Flaumur frá Sólvangi Jarpur/milli-einlitt 9 Fákur Elsa Magnúsdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Fluga frá Breiðabólsstað
36 36 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Grímur frá Skógarási Jarpur/milli-blesa auk leista eða sokka 7 Sörli Einar Valgeirsson Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Lind frá Ármóti
37 37 V Guðmundur Björgvinsson Geysir Sesar frá Lönguskák Jarpur/milli-einlitt 7 Geysir Guðmundur Guðmundsson, Halldór Pétur Sigurðsson, Helga Sigurhansdóttir, Hestahof ehf, Ingibjörg Guðrún Geirsdóttir, Jóhann Baldursson, Sigríður A. Kristmundsdóttir, Þröstur Sigurðsson Ágústínus frá Melaleiti Hugdís frá Lækjarbotnum
38 38 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Fákur Sproti frá Enni Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Gunnar Arnarson ehf., Kristbjörg Eyvindsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Sending frá Enni
39 39 H Valdís Ýr Ólafsdóttir Dreyri Dropi frá Tungu Grár/rauðureinlitt 7 Skagfirðingur Andrés Helgi Helgason, Ásdís Edda Ásgeirsdóttir Hrímnir frá Ósi Sól frá Tungu
40 40 V Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Háfeti frá Hákoti Bleikur/álótturstjörnótt 9 Sleipnir Kjartan Bergur Jónsson, Steinar Torfi Vilhjálmsson Hnokki frá Fellskoti Óðsbrá frá Hákoti
41 41 H Lea Schell Geysir Eldey frá Þjórsárbakka Rauður/milli-einlitt 6 Sörli Þjórsárbakki ehf Álfur frá Selfossi Gola frá Þjórsárbakka
42 42 V Lilja S. Pálmadóttir Skagfirðingur Mói frá Hjaltastöðum Brúnn/mó-stjörnótt 15 Skagfirðingur Hofstorfan slf., Lilja Sigurlína Pálmadóttir Fengur frá Sauðárkróki Rispa frá Hjaltastöðum
43 43 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Fákur Kolbakur frá Morastöðum Jarpur/dökk-einlitt 7 Fákur Grunur ehf. Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Kolbrá frá Litla-Dal
44 44 V Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Júlía frá Hamarsey Bleikur/fífil-tvístjörnótt 9 Dreyri Hrossaræktarbúið Hamarsey Auður frá Lundum II Hviða frá Ingólfshvoli
45 45 V Svanhvít Kristjánsdóttir Sleipnir Vorsól frá Grjóteyri Rauður/milli-blesótt 7 Sleipnir Kristján Finnsson, Svanhvít Kristjánsdóttir Glóinn frá Halakoti Örk frá Grjóteyri
46 46 V Ásmundur Ernir Snorrason Máni Frægur frá Strandarhöfði Rauður/milli-einlitt 9 Máni Auður Margrét Möller Hnokki frá Fellskoti Framtíð frá Árnagerði
47 47 V Viðar Ingólfsson Fákur Ísafold frá Lynghóli Rauður/milli-skjótt 8 Fákur Árni Þorkelsson, Elísabet Steinunn Jóhannsdó, Jakobína Jónsdóttir, Ólafur Guðmundsson Álfur frá Selfossi Leista frá Lynghóli
48 48 V Pernille Lyager Möller Geysir Rokkur frá Ytra-Vallholti Rauður/milli-skjótt 7 Geysir Pernille Möller Hvinur frá Blönduósi Brynja frá Ytra-Vallholti
49 49 V Sigrún Rós Helgadóttir Borgfirðingur Krummi frá Höfðabakka Brúnn/milli-einlitt 8 Borgfirðingur Sigrún Kristín Þórðardóttir, Sverrir Sigurðsson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Dagrún frá Höfðabakka
                       
Tölt T1 Opinn flokkur – Meistaraflokkur                
1 1 H Matthías Leó Matthíasson Trausti Taktur frá Vakurstöðum Brúnn/mó-einlitt 7 Sprettur Halldóra Baldvinsdóttir Smári frá Skagaströnd Líra frá Vakurstöðum
2 2 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Afturelding frá Þjórsárbakka Rauður/milli-blesótt 8 Fákur Þjórsárbakki ehf Hákon frá Ragnheiðarstöðum Elding frá Hóli
3 3 V Helga Una Björnsdóttir Þytur Sóllilja frá Hamarsey Bleikur/álótturstjörnótt 8 Þytur Hrossaræktarbúið Hamarsey Hákon frá Ragnheiðarstöðum Selma frá Sauðárkróki
4 4 V Anna S. Valdemarsdóttir Fákur Þokki frá Egilsá Jarpur/milli-einlitt 10 Sprettur Hilmar Jónsson Leiknir frá Vakurstöðum Hylling frá Vorsabæjarhjáleigu
5 5 V Viðar Ingólfsson Fákur Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu II Brúnn/milli-einlitt 7 Fákur Viðar Ingólfsson Óskar frá Blesastöðum 1A Móa frá Skarði
6 6 V Elin Holst Sleipnir Frami frá Ketilsstöðum Brúnn/milli-einlitt 11 Sleipnir Elín Holst Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Framkvæmd frá Ketilsstöðum
7 7 V Leó Geir Arnarson Geysir Lúna frá Reykjavík Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 11 Fákur Leó Geir Arnarson Bragi frá Kópavogi Hending frá Reykjavík
8 8 V Fríða Hansen Geysir Kvika frá Leirubakka Rauður/milli-stjörnótt 10 Geysir Jakob Hansen Eldjárn frá Tjaldhólum Embla frá Árbakka
9 9 V Lára Jóhannsdóttir Fákur Gormur frá Herríðarhóli Brúnn/mó-einlitt 9 Fákur Lára Jóhannsdóttir Stormur frá Herríðarhóli Hátíð frá Herríðarhóli
10 10 H Kristín Lárusdóttir Kópur Aðgát frá Víðivöllum fremri Brúnn/milli-einlitt 10 Kópur Guðbrandur Magnússon, Kristín Lárusdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Varða frá Víðivöllum fremri
11 11 V Siguroddur Pétursson Snæfellingur Steggur frá Hrísdal Bleikur/álótturskjótt 9 Snæfellingur Guðrún Margrét Baldursdóttir, Hrísdalshestar sf. Þristur frá Feti Mánadís frá Margrétarhofi
12 12 H Larissa Silja Werner Sleipnir Sólbjartur frá Kjarri Vindóttur/móeinlitt 8 Sprettur Larissa Silja Werner Bláskjár frá Kjarri Engilfín frá Kjarri
13 13 V Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Júlía frá Hamarsey Bleikur/fífil-tvístjörnótt 9 Dreyri Hrossaræktarbúið Hamarsey Auður frá Lundum II Hviða frá Ingólfshvoli
14 14 H Bylgja Gauksdóttir Sprettur Hrifla frá Hrafnkelsstöðum 1 Jarpur/milli-einlitt 6 Sprettur Bylgja Gauksdóttir, Ólafur Andri Guðmundsson Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Lind frá Hrafnkelsstöðum 1
15 15 V John Sigurjónsson Fákur Æska frá Akureyri Jarpur/milli-einlitt 8 Sprettur Óskar Þór Pétursson, Sverrir Hermannsson Kappi frá Kommu Hrönn frá Búlandi
16 16 V Þórarinn Ragnarsson Smári Hringur frá Gunnarsstöðum I Brúnn/milli-stjörnótthringeygt eða glaseygt 9 Sprettur Ragnar Már Sigfússon Hróður frá Refsstöðum Alma Rún frá Skarði
17 17 V Elvar Þormarsson Geysir Katla frá Fornusöndum Rauður/milli-einlitt 9 Geysir Elvar Þormarsson, Margeir Magnússon Ás frá Strandarhjáleigu Frigg frá Ytri-Skógum
18 18 V Hlynur Guðmundsson Hornfirðingur Tromma frá Höfn Brúnn/milli-einlitt 7 Hornfirðingur Björk Pálsdóttir Magni frá Hólum Flauta frá Kanastöðum
19 19 V Helga Una Björnsdóttir Þytur Þoka frá Hamarsey Bleikur/álóttureinlitt 7 Þytur Hannes Sigurjónsson, Inga Cristina Campos, Von Schulthess Yvonne Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Þruma frá Hólshúsum
20 20 V Henna Johanna Sirén Fákur Herjann frá Eylandi Brúnn/dökk/sv.einlitt 6 Fákur Henna Johanna Sirén Vilmundur frá Feti Hnáta frá Hábæ
21 21 V Eggert Helgason Sleipnir Stúfur frá Kjarri Rauður/milli-stjörnóttglófext 10 Sprettur Helgi Eggertsson Stáli frá Kjarri Nunna frá Bræðratungu
22 22 V Árni Björn Pálsson Fákur Ljúfur frá Torfunesi Jarpur/rauð-stjörnótt 10 Fákur Sylvía Sigurbjörnsdóttir Grunur frá Oddhóli Tara frá Lækjarbotnum
23 23 H Daníel Gunnarsson Sleipnir Fjöður frá Ragnheiðarstöðum Rauður/milli-einlitt 10 Sprettur Daníel Gunnarsson, Þórey Edda Heiðarsdóttir Álfur frá Selfossi Fiða frá Svignaskarði
24 24 V Elías Þórhallsson Hörður Framtíð frá Koltursey Brúnn/milli-einlitt 8 Hörður Rökkvi Dan Elíasson Fontur frá Feti Salka frá Sauðárkróki
25 25 V Leó Geir Arnarson Geysir Matthildur frá Reykjavík Jarpur/milli-einlitt 7 Geysir Leó Geir Arnarson Ómur frá Kvistum Rimma frá Reykjavík
26 26 V Edda Rún Guðmundsdóttir Fákur Spyrna frá Strandarhöfði Rauður/milli-einlitt 10 Fákur Edda Rún Guðmundsdóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Fiðla frá Höfðabrekku
27 27 V Sigurður Sigurðarson Geysir Ferill frá Búðarhóli Bleikur/álótturstjörnótt 8 Geysir Kristjón L Kristjánsson Ómur frá Kvistum Embla frá Búðarhóli
28 28 V Viðar Ingólfsson Fákur Pixi frá Mið-Fossum Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Ármann Ármannsson, Ingólfur Jónsson Krákur frá Blesastöðum 1A Snekkja frá Bakka
29 29 V Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri Vegur frá Kagaðarhóli Brúnn/milli-stjörnótt 8 Dreyri Guðrún J. Stefánsdóttir, Víkingur Þór Gunnarsson Seiður frá Flugumýri II Ópera frá Dvergsstöðum
30 30 V Telma Tómasson Fákur Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 9 Fákur Telma Lucinda Tómasson Stæll frá Neðra-Seli Beta frá Forsæti
31 31 V Haukur Bjarnason Borgfirðingur Ísar frá Skáney Grár/rauðurstjörnótt 9 Borgfirðingur Haukur Bjarnason, Randi Holaker Sólon frá Skáney Hríma frá Skáney
32 32 V Siguroddur Pétursson Snæfellingur Eldborg frá Haukatungu Syðri 1 Jarpur/milli-einlitt 7 Snæfellingur Bugur ehf. Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum Mynd frá Haukatungu Syðri 1
33 33 V Snorri Dal Sörli Sæþór frá Stafholti Brúnn/milli-skjótt 8 Sörli Guðmunda Kristjánsdóttir Hákon frá Ragnheiðarstöðum Bending frá Kaldbak
34 34 V Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Laukur frá Varmalæk Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 9 Skagfirðingur Þórarinn Eymundsson Hófur frá Varmalæk Tilvera frá Varmalæk
35 35 V Lena Zielinski Geysir Líney frá Þjóðólfshaga 1 Jarpur/milli-einlitt 6 Geysir Sigríður Arndís Þórðardóttir, Sigurður Sigurðarson Sær frá Bakkakoti Ljúf frá Búðarhóli
36 36 V Hulda Gústafsdóttir Fákur Draupnir frá Brautarholti Brúnn/mó-einlitt 9 Fákur Bergsholt sf Aron frá Strandarhöfði Alda frá Brautarholti
37 37 V Guðmundur Björgvinsson Geysir Austri frá Úlfsstöðum Brúnn/mó-einlitt 9 Geysir Jónas Hallgrímsson ehf, Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Bragi frá Kópavogi Sýn frá Söguey
38 38 V Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Háfeti frá Hákoti Bleikur/álótturstjörnótt 9 Sleipnir Kjartan Bergur Jónsson, Steinar Torfi Vilhjálmsson Hnokki frá Fellskoti Óðsbrá frá Hákoti
39 39 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni Kári frá Ásbrú Brúnn/milli-einlitt 8 Máni Vilberg Skúlason Kappi frá Kommu Samba frá Miðsitju
40 40 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Hrafnfinnur frá Sörlatungu Brúnn/milli-einlitt 10 Sörli Sólveig Ólafsdóttir Segull frá Sörlatungu Sóla frá Sörlatungu
41 41 V Anna S. Valdemarsdóttir Fákur Fjöður frá Geirshlíð Jarpur/milli-einlitt 10 Sprettur Bryndís Brynjólfsdóttir, Kristín Hjörleifsdóttir Aðall frá Nýjabæ Ósk frá Geirshlíð
                       
Tölt T2 Opinn flokkur – Meistaraflokkur                
1 1 V Helga Una Björnsdóttir Þytur Lyfting frá Þykkvabæ I Brúnn/dökk/sv.einlitt 12 Sprettur Arnar Bjarnason Þokki frá Kýrholti Jörp frá Þykkvabæ I
2 2 V Hulda Gústafsdóttir Fákur Valur frá Árbakka Bleikur/álóttureinlitt 8 Fákur Árbakki-hestar ehf Hnokki frá Fellskoti Valdís frá Árbæ
3 3 V Ásmundur Ernir Snorrason Máni Pegasus frá Strandarhöfði Bleikur/álóttureinlitt 8 Máni Strandarhöfuð ehf Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Paradís frá Brúarreykjum
4 4 V Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Hörður Óskar frá Breiðstöðum Jarpur/rauð-einlitt 7 Hörður Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Fantasía frá Breiðstöðum
5 5 V Agnes Hekla Árnadóttir Fákur Askur frá Gillastöðum Jarpur/dökk-einlitt 6 Fákur Jón Ægisson, Svanborg Þ Einarsdóttir Smári frá Skagaströnd Klófífa frá Gillastöðum
6 6 V Árni Björn Pálsson Fákur Flaumur frá Sólvangi Jarpur/milli-einlitt 9 Fákur Elsa Magnúsdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Fluga frá Breiðabólsstað
7 7 V Anna S. Valdemarsdóttir Fákur Sæborg frá Hjarðartúni Jarpur/milli-einlitt 9 Sprettur Anna Sigríður Valdimarsdóttir Vilmundur frá Feti Pandra frá Reykjavík
8 8 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Mörður frá Kirkjubæ Rauður/milli-blesa auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt 10 Sörli Hanna Rún Ingibergsdóttir, Hjörvar Ágústsson Valtýr frá Kirkjubæ Lilja frá Kirkjubæ
9 9 V Lea Christine Busch Skagfirðingur Þögn frá Þúfum Jarpur/dökk-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt 9 Skagfirðingur Lea Busch Hróður frá Refsstöðum Kyrrð frá Stangarholti
10 10 V Viðar Ingólfsson Fákur Rosi frá Litlu-Brekku Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 8 Fákur Ingólfur Jónsson Gígjar frá Auðsholtshjáleigu Röskva frá Hólavatni
11 11 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Stimpill frá Hestheimum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 8 Fákur Hestahof ehf Ómur frá Kvistum Hekla frá Ólafsvöllum
12 12 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni Ömmustrákur frá Ásmundarstöðum 3 Rauður/milli-einlitt 8 Máni Hinrik Bragason, Jóhanna Margrét Snorradóttir, Nanna Jónsdóttir Arður frá Brautarholti Gullhetta frá Ásmundarstöðum
13 13 V Ragnhildur Haraldsdóttir Hörður Þróttur frá Tungu Brúnn/milli-einlitt 11 Sprettur Ragnhildur Haraldsdóttir Þokki frá Kýrholti Sól frá Tungu
                       
Gæðingaskeið PP1 Opinn flokkur – Meistaraflokkur            
1 1 V Edda Rún Ragnarsdóttir Fákur Rúna frá Flugumýri Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 12 Fákur Edda Rún Ragnarsdóttir Einir frá Flugumýri Fluga frá Tumabrekku
2 2 V Davíð Jónsson Geysir Irpa frá Borgarnesi Jarpur/rauð-einlitt 13 Geysir Davíð Jónsson Þór frá Þúfu í Landeyjum Frigg frá Fossnesi
3 3 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Snillingur frá Íbishóli Moldóttur/gul-/m-einlitt 8 Skagfirðingur Magnús Bragi Magnússon Vafi frá Ysta-Mó Ósk frá Íbishóli
4 4 V Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Hörður Ása frá Fremri-Gufudal Rauður/milli-einlitt 12 Hörður Reynir Örn Pálmason Ófeigur frá Þorláksstöðum Þoka frá Stykkishólmi
5 5 V Líney María Hjálmarsdóttir Skagfirðingur Völusteinn frá Kópavogi Leirljós/Hvítur/ljós-skjótt 12 Sprettur Erlingur Reyr Klemenzson Álfasteinn frá Selfossi Lýsa frá Melstað
6 6 V Fredrica Fagerlund Hörður Snær frá Keldudal Grár/brúnneinlitt 13 Hörður Fredrica Anna Lovisa Fagerlund Þokki frá Kýrholti Ísold frá Kirkjubæjarklaustri II
7 7 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Léttir frá Eiríksstöðum Jarpur/milli-skjótt 18 Fákur Matthías Sigurðsson Vængur frá Eiríksstöðum Vonar-Stjarna frá Bröttuhlíð
8 8 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Geysir Tromma frá Skógskoti Rauður/sót-stjörnótt 9 Geysir Sigvaldi Lárus Guðmundsson Hróður frá Refsstöðum Hula frá Hamraendum
9 9 V Edda Rún Ragnarsdóttir Fákur Tign frá Fornusöndum Rauður/milli-stjörnótt 14 Fákur Edda Rún Ragnarsdóttir, Jóhann Axel Geirsson Sjóli frá Dalbæ Björk frá Norður-Hvammi
10 10 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Fákur Villingur frá Breiðholti í Flóa Brúnn/dökk/sv.einlitt 10 Fákur Kári Stefánsson Grunur frá Oddhóli Gunnvör frá Miðsitju
11 11 V Konráð Valur Sveinsson Fákur Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli-stjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 12 Fákur Konráð Valur Sveinsson Gídeon frá Lækjarbotnum Hekla frá Skarði
12 12 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Geysir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli-stjörnótt 11 Geysir Hekla Katharína Kristinsdóttir Gídeon frá Lækjarbotnum Assa frá Ölversholti
13 13 V Sigurður Sigurðarson Geysir Karri frá Gauksmýri Rauður/milli-skjótt 9 Þytur Gauksmýri ehf Álfur frá Selfossi Svikamylla frá Gauksmýri
                       
Skeið 150m P3 Opinn flokkur                  
1 1 V Hans Þór Hilmarsson Smári Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði Rauður/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokkavindhært (grásprengt) í fax eða tagl 10 Smári Hasar ehf Vídalín frá Hamrahóli Kría frá Stóra-Vatnsskarði
2 1 V Árni Björn Pálsson Fákur Korka frá Steinnesi Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 17 Fákur Árni Björn Pálsson Skinfaxi frá Þóreyjarnúpi Kengála frá Steinnesi
3 2 V Ingi Björn Leifsson Sleipnir Vindur frá Hafnarfirði Jarpur/milli-einlitt 16 Sprettur Guðmundur Ingi Sigurvinsson Skuggi frá Skollagróf Harpa frá Miðdal
4 2 V Edda Rún Ragnarsdóttir Fákur Tign frá Fornusöndum Rauður/milli-stjörnótt 14 Fákur Edda Rún Ragnarsdóttir, Jóhann Axel Geirsson Sjóli frá Dalbæ Björk frá Norður-Hvammi
5 3 V Agnes Hekla Árnadóttir Fákur Loki frá Kvistum Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Agnes Hekla Árnadóttir Galsi frá Sauðárkróki Lára frá Kvistum
6 3 V Reynir Örn Pálmason Hörður Skemill frá Dalvík Jarpur/milli-einlitt 18 Hörður Reynir Örn Pálmason Óliver frá Álfhólahjáleigu Ýr frá Jarðbrú
7 4 V Guðjón Sigurðsson Sleipnir Hugur frá Grenstanga Brúnn/mó-stjörnótt 19 Sleipnir Guðjón Sigurliði Sigurðsson Safír frá Viðvík Lyfting frá Miðhjáleigu
8 4 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Léttir frá Eiríksstöðum Jarpur/milli-skjótt 18 Fákur Matthías Sigurðsson Vængur frá Eiríksstöðum Vonar-Stjarna frá Bröttuhlíð
9 5 V Elvar Þormarsson Geysir Tígull frá Bjarnastöðum Jarpur/milli-einlitt 13 Geysir Elvar Þormarsson, Þormar Andrésson Keilir frá Miðsitju Tíbrá frá Bjarnastöðum
10 5 V Ólafur Örn Þórðarson Geysir Lækur frá Skák Brúnn/milli-einlitt 10 Geysir Ólafur Örn Þórðarson Blær frá Torfunesi Skák frá Staðartungu
11 6 V Bjarney Jóna Unnsteinsd. Hornfirðingur Stússý frá Sörlatungu Vindóttur/jarp-einlitt 13 Hornfirðingur Bjarney Jóna Unnsteinsdóttir, Hlynur Guðmundsson Óður frá Brún Píla frá Ármóti
12 6 V Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Gullbrá frá Lóni Brúnn/dökk/sv.einlitt 11 Skagfirðingur Sigríður Gunnarsdóttir, Þórarinn Eymundsson Glampi frá Vatnsleysu Gná frá Dæli
13 7 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Fákur Lilja frá Dalbæ Brúnn/milli-einlitt 16 Sprettur Eyvindur Hrannar Gunnarsson, Þórdís Erla Gunnarsdóttir Keilir frá Miðsitju Flauta frá Dalbæ
14 7 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni Gletta frá Bringu Rauður/milli-einlitt 18 Máni Edda Hrund Hinriksdóttir, Kristinn Bjarni Þorvaldsson Svartur frá Unalæk Elding frá Halldórsstöðum
15 8 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Blikka frá Þóroddsstöðum Bleikur/fífil-stjörnótt 12 Sleipnir Bjarni Þorkelsson Kjarval frá Sauðárkróki Þoka frá Hörgslandi II
16 8 V Þráinn Ragnarsson Sindri Gassi frá Efra-Seli Brúnn/milli-skjótt 20 Sindri Þráinn V Ragnarsson Gammur frá Sauðárkróki Nös frá Eyjólfsstöðum
17 9 V Davíð Jónsson Geysir Irpa frá Borgarnesi Jarpur/rauð-einlitt 13 Geysir Davíð Jónsson Þór frá Þúfu í Landeyjum Frigg frá Fossnesi
18 9 V Hákon Dan Ólafsson Fákur Sveppi frá Staðartungu Bleikur/litföróttureinlitt 13 Fákur Baldur Logi Jónsson, Jón Pétur Ólafsson Heimir frá Vatnsleysu Vænting (Blíða) frá Ási 1
19 10 V Edda Rún Ragnarsdóttir Fákur Rúna frá Flugumýri Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 12 Fákur Edda Rún Ragnarsdóttir Einir frá Flugumýri Fluga frá Tumabrekku
20 10 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli Birta frá Suður-Nýjabæ Leirljós/Hvítur/ljós-einlitt 17 Sörli Hanna Rún Ingibergsdóttir Ljósvaki frá Akureyri Mósa frá Suður-Nýjabæ
21 11 V Bjarni Bjarnason Trausti Þröm frá Þóroddsstöðum Rauður/milli-stjörnótt 8 Trausti Bjarni Bjarnason Þóroddur frá Þóroddsstöðum Snót frá Þóroddsstöðum
22 11 V Fredrica Fagerlund Hörður Snær frá Keldudal Grár/brúnneinlitt 13 Hörður Fredrica Anna Lovisa Fagerlund Þokki frá Kýrholti Ísold frá Kirkjubæjarklaustri II
23 12 V Líney María Hjálmarsdóttir Skagfirðingur Völusteinn frá Kópavogi Leirljós/Hvítur/ljós-skjótt 12 Sprettur Erlingur Reyr Klemenzson Álfasteinn frá Selfossi Lýsa frá Melstað
24 13 V Þórarinn Ragnarsson Smári Funi frá Hofi Rauður/milli-einlitt 16 Sprettur Vesturkot ehf Gustur frá Hóli Katrín frá Kjarnholtum I
25 13 V Hlynur Guðmundsson Hornfirðingur Klaustri frá Hraunbæ Brúnn/milli-stjörnótt 6 Hornfirðingur Atli Már Guðjónsson, Hlynur Guðmundsson Álfsteinn frá Hvolsvelli Ör frá Hraunbæ
26 14 V Sigurður Sigurðarson Geysir Drift frá Hafsteinsstöðum Grár/óþekktureinlittvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 18 Geysir Sigurður Sigurðarson Andri frá Hafsteinsstöðum Orka frá Hafsteinsstöðum
27 14 V Daníel Gunnarsson Sleipnir Vænting frá Mosfellsbæ Rauður/milli-tvístjörnótt 14 Sleipnir Linda Jóhannesdóttir Aron frá Strandarhöfði Þræsing frá Garðabæ
                       
Skeið 250m P1 Opinn flokkur                  
1 1 V Hrefna María Ómarsdóttir Fákur Hljómar frá Álfhólum Rauður/dökk/dr.einlitt 9 Fákur Rósa Valdimarsdóttir Ómur frá Kvistum Ísold frá Álfhólum
2 1 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Líf frá Framnesi Jarpur/milli-stjörnótt 8 Fákur Andri Egilsson, Darri Egilsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Veiga frá Búlandi
3 2 V Bergur Jónsson Sleipnir Sædís frá Ketilsstöðum Rauður/milli-stjörnótt 10 Sprettur Bergur Jónsson Gustur frá Hóli Ör frá Ketilsstöðum
4 2 V Árni Sigfús Birgisson Sleipnir Flipi frá Haukholtum Rauður/milli-tvístjörnótt 13 Sleipnir Daníel Ingi Larsen Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Fjöður frá Haukholtum
5 3 V Sigurbjörn Bárðarson Fákur Vökull frá Tunguhálsi II Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Sigurbjörn Bárðarson Adam frá Ásmundarstöðum Pólstjarna frá Tunguhálsi II
6 3 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Geysir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli-stjörnótt 11 Geysir Hekla Katharína Kristinsdóttir Gídeon frá Lækjarbotnum Assa frá Ölversholti
7 4 V Daníel Gunnarsson Sleipnir Eining frá Einhamri 2 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 8 Sprettur Daníel Gunnarsson Fróði frá Staðartungu Björk frá Litla-Kambi
8 4 V Ingibergur Árnason Sörli Flótti frá Meiri-Tungu 1 Bleikur/fífil/kolóttureinlitt 12 Sprettur Ingibergur Árnason Gjafar frá Eyrarbakka Fífa frá Meiri-Tungu 1
9 5 V Davíð Jónsson Geysir Glóra frá Skógskoti Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 11 Geysir Davíð Jónsson, Katrín Ólína Sigurðardóttir Glampi frá Vatnsleysu Halla frá Hamraendum
10 5 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Geysir Bylting frá Árbæjarhjáleigu II Brúnn/mó-einlitt 10 Geysir Rakel Nathalie Kristinsdóttir, Sigvaldi Lárus Guðmundsson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Bylgja frá Skarði
11 6 V Bjarni Bjarnason Trausti Randver frá Þóroddsstöðum Rauður/milli-skjótt 10 Trausti Bjarni Þorkelsson Illingur frá Tóftum Gunnur frá Þóroddsstöðum
12 6 V Árni Björn Pálsson Fákur Dalvar frá Horni I Jarpur/ljóseinlitt 12 Fákur Grunur ehf. Þóroddur frá Þóroddsstöðum Þula frá Hólum
13 7 V Ásmundur Ernir Snorrason Máni Fáfnir frá Efri-Rauðalæk Brúnn/milli-einlitt 10 Máni Stella Sólveig Pálmarsdóttir Gígjar frá Auðsholtshjáleigu Folda frá Steinnesi
14 7 V Leó Hauksson Hörður Elliði frá Hestasýn Rauður/milli-einlitt 11 Sprettur Ólöf Guðmundsdóttir Flugar frá Barkarstöðum Þruma frá Miðhjáleigu
15 8 V Guðmundur Björgvinsson Geysir Glúmur frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli-einlitt 11 Geysir Jørgen Svendsen Ófeigur frá Þorláksstöðum Vera frá Þóroddsstöðum
16 8 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni Hrafnhetta frá Hvannstóði Brúnn/milli-skjótt 13 Máni Arna Ýr Guðnadóttir, Guðni Jónsson Hruni frá Breiðumörk 2 Ösp frá Hvannstóði
17 9 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Andri frá Lynghaga Brúnn/milli-einlitt 17 Fákur Gústaf Ásgeir Hinriksson Adam frá Ásmundarstöðum Sandra frá Stafholtsveggjum
18 9 V Konráð Valur Sveinsson Fákur Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli-stjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 12 Fákur Konráð Valur Sveinsson Gídeon frá Lækjarbotnum Hekla frá Skarði
                       
Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur                
1 1 V Þórarinn Ragnarsson Smári Hákon frá Sámsstöðum Bleikur/álóttureinlitt 9 Sprettur Elfa Ágústsdóttir, Höskuldur Jónsson Þokki frá Kýrholti Orka frá Höskuldsstöðum
2 2 V Jóhann Magnússon Þytur Fröken frá Bessastöðum Jarpur/dökk-einlitt 7 Þytur Fríða Rós Jóhannsdóttir, Jóhann Birgir Magnússon Kunningi frá Varmalæk Milla frá Árgerði
3 3 V Finnur Jóhannesson Logi Tinna Svört frá Glæsibæ Brúnn/milli-stjörnótt 12 Logi Jóhannes Helgason Víðir frá Prestsbakka Kolfinna frá Glæsibæ
4 4 V Randi Holaker Borgfirðingur Þórfinnur frá Skáney Rauður/milli-stjörnótt 12 Borgfirðingur Bjarni Marinósson Kolfinnur frá Kjarnholtum I Þóra frá Skáney
5 5 V Teitur Árnason Fákur Jökull frá Efri-Rauðalæk Bleikur/álóttureinlitt 14 Fákur Teitur Árnason Óður frá Brún Spyrna frá Hellulandi
6 6 V Daníel Gunnarsson Sleipnir Eining frá Einhamri 2 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 8 Sprettur Daníel Gunnarsson Fróði frá Staðartungu Björk frá Litla-Kambi
7 7 V Guðbjörn Tryggvason Sleipnir Kjarkur frá Feti Brúnn/dökk/sv.einlitt 8 Sleipnir Guðbjörn Tryggvason Kraftur frá Efri-Þverá Gréta frá Feti
8 8 V Hans Þór Hilmarsson Smári Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði Rauður/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokkavindhært (grásprengt) í fax eða tagl 10 Smári Hasar ehf Vídalín frá Hamrahóli Kría frá Stóra-Vatnsskarði
9 9 V Ásmundur Ernir Snorrason Máni Fáfnir frá Efri-Rauðalæk Brúnn/milli-einlitt 10 Máni Stella Sólveig Pálmarsdóttir Gígjar frá Auðsholtshjáleigu Folda frá Steinnesi
10 10 V Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Geysir Seyður frá Gýgjarhóli Rauður/dökk/dr.einlitt 11 Geysir Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Smári frá Skagaströnd Hvönn frá Gýgjarhóli
11 11 V Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Gullbrá frá Lóni Brúnn/dökk/sv.einlitt 11 Skagfirðingur Sigríður Gunnarsdóttir, Þórarinn Eymundsson Glampi frá Vatnsleysu Gná frá Dæli
12 12 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Andri frá Lynghaga Brúnn/milli-einlitt 17 Fákur Gústaf Ásgeir Hinriksson Adam frá Ásmundarstöðum Sandra frá Stafholtsveggjum
13 13 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Geysir Bylting frá Árbæjarhjáleigu II Brúnn/mó-einlitt 10 Geysir Rakel Nathalie Kristinsdóttir, Sigvaldi Lárus Guðmundsson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Bylgja frá Skarði
14 14 V Bjarni Bjarnason Trausti Randver frá Þóroddsstöðum Rauður/milli-skjótt 10 Trausti Bjarni Þorkelsson Illingur frá Tóftum Gunnur frá Þóroddsstöðum
15 15 V Anna Kristín Friðriksdóttir Hringur Svarti-Svanur frá Grund Brúnn/milli-einlitt 16 Hringur Friðrik Þórarinsson Farsæll frá Íbishóli Sif frá Hóli v/Dalvík
16 17 V Guðmundur Björgvinsson Geysir Glúmur frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli-einlitt 11 Geysir Jørgen Svendsen Ófeigur frá Þorláksstöðum Vera frá Þóroddsstöðum
17 18 V Konráð Valur Sveinsson Fákur Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli-stjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 12 Fákur Konráð Valur Sveinsson Gídeon frá Lækjarbotnum Hekla frá Skarði
18 19 V Leó Hauksson Hörður Elliði frá Hestasýn Rauður/milli-einlitt 11 Sprettur Ólöf Guðmundsdóttir Flugar frá Barkarstöðum Þruma frá Miðhjáleigu
19 20 V Ingibergur Árnason Sörli Sólveig frá Kirkjubæ Rauður/milli-blesóttglófext 9 Sprettur Ágúst Sigurðsson, Ingibergur Árnason Glotti frá Sveinatungu Alparós frá Kirkjubæ
20 21 V Árni Björn Pálsson Fákur Skykkja frá Breiðholti í Flóa Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Kári Stefánsson Kolskeggur frá Oddhóli Fylking frá Halldórsstöðum
21 22 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Léttir frá Eiríksstöðum Jarpur/milli-skjótt 18 Fákur Matthías Sigurðsson Vængur frá Eiríksstöðum Vonar-Stjarna frá Bröttuhlíð
22 24 V Hrefna María Ómarsdóttir Fákur Hljómar frá Álfhólum Rauður/dökk/dr.einlitt 9 Fákur Rósa Valdimarsdóttir Ómur frá Kvistum Ísold frá Álfhólum
23 25 V Hlynur Guðmundsson Hornfirðingur Klaustri frá Hraunbæ Brúnn/milli-stjörnótt 6 Hornfirðingur Atli Már Guðjónsson, Hlynur Guðmundsson Álfsteinn frá Hvolsvelli Ör frá Hraunbæ
24 26 V Sigrún Rós Helgadóttir Borgfirðingur Spyrna frá Þingeyrum Grár/brúnneinlitt 13 Borgfirðingur Vesturkot ehf Kolfinnur frá Kjarnholtum I Salka frá Akureyri
25 27 V Þorsteinn Björn Einarsson Sindri Mínúta frá Hryggstekk Brúnn/milli-skjótt 12 Sindri Jörundur Jökulsson Hruni frá Breiðumörk 2 Ör frá Langholti
26 28 V Vilfríður Sæþórsdóttir Fákur Logadís frá Múla Rauður/milli-stjörnótt 11 Sprettur Vilfríður Fannberg Sæþórsdóttir Roði frá Múla Frostrós frá Þóreyjarnúpi

 

Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur Litur Aldur Félag eiganda Eigandi Faðir Móðir
Fimmgangur F1 Ungmennaflokkur                
1 1 V Sölvi Karl Einarsson Fákur Vörður frá Hafnarfirði Rauður/milli-stjörnótt 14 Sprettur Halldór Þorbjörnsson Gídeon frá Lækjarbotnum Vör frá Ytri-Reykjum
2 2 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Óskar frá Draflastöðum Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Ásta Friðrikka Björnsdóttir Moli frá Skriðu Dimma frá Keldulandi
3 3 V Annabella R Sigurðardóttir Sörli Styrkur frá Skagaströnd Brúnn/milli-skjótt 8 Sprettur Annabella R Sigurðardóttir, Guðmunda Þórunn Gísladóttir Klettur frá Hvammi Þjóð frá Skagaströnd
4 4 V Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir Geysir Álfrún frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 8 Geysir Elísabet María Jónsdóttir Sær frá Bakkakoti Skvetta frá Bakkakoti
5 5 V Viktoría Eik Elvarsdóttir Skagfirðingur Nætursól frá Syðra-Skörðugili Brúnn/milli-einlitt 7 Skagfirðingur Viktoría Eik Elvarsdóttir Kvistur frá Skagaströnd Lára frá Syðra-Skörðugili
6 6 V Bergþór Atli Halldórsson Fákur Sesar frá Gunnlaugsstöðum Jarpur/milli-einlitt 6 Sprettur Svavar Halldór Jóhannsson Frakkur frá Langholti Drífa frá Gunnlaugsstöðum
7 7 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Þengill frá Þjóðólfshaga 1 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 10 Fákur Benjamín Sandur Ingólfsson, Erlendur Guðbjörnsson Glymur frá Flekkudal Ísbrá frá Torfastöðum
8 8 V Arnór Dan Kristinsson Fákur Rimma frá Litla-Dal Móálóttur,mósóttur/dökk-einlitt 8 Fákur Kristinn Skúlason Rammi frá Búlandi Rakel frá Reykjavík
9 9 V Herdís Lilja Björnsdóttir Sprettur Tildra frá Kjarri Rauður/milli-stjörnóttglófext 9 Sprettur Ragnheiður Samúelsdóttir Stáli frá Kjarri Stjarna frá Kjarri
10 10 H Ólöf Sigurlína Einarsdóttir Sindri Drösull frá Nautabúi Leirljós/Hvítur/Hvítingitvístjörnótt 11 Sindri Árrisull ehf, Ólöf Sigurlína Einarsdóttir Andri frá Vatnsleysu Hula frá Reykjum 1 Hrútafirði
11 11 V Viktor Aron Adolfsson Sörli Glanni frá Hvammi III Brúnn/milli-blesótt 18 Sprettur Adolf Snæbjörnsson Glampi frá Vatnsleysu Þöll frá Hvammi III
12 12 H Elísa Benedikta Andrésdóttir Sleipnir Nn frá Selfossi Brúnn/milli-einlitt 8 Sprettur Morten Løver Klettur frá Hvammi Hylling frá Hlíð I
13 13 V Ásdís Brynja Jónsdóttir Neisti Konungur frá Hofi Brúnn/milli-einlitt 7 Neisti Eline Manon Schrijver, Jón Gíslason Orri frá Þúfu í Landeyjum Kantata frá Hofi
14 14 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Sleipnir Roði frá Syðra-Skörðugili Rauður/milli-einlitt 9 Sleipnir Elvar Eylert Einarsson, Lackner Florian, Michael Lackner, Sigurjón Pálmi Einarsson, Trausti Óskarsson Tindur frá Varmalæk Lára frá Syðra-Skörðugili
15 15 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Fákur Ísak frá Jarðbrú Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Ólöf Helga Hilmarsdóttir Íslendingur frá Dalvík Gleði frá Svarfhóli
16 16 V Dagbjört Skúladóttir Sleipnir Sóldögg frá Efra-Seli Rauður/milli-tvístjörnótt 8 Sprettur Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Glampi frá Vatnsleysu Dögg frá Reykjakoti
17 17 H Hafþór Hreiðar Birgisson Sprettur Gleði frá Hafnarfirði Brúnn/milli-blesótt 14 Sprettur Bryndís Snorradóttir, Topphross ehf Ófeigur frá Þorláksstöðum Kæti frá Skollagróf
18 18 V Dagmar Öder Einarsdóttir Sleipnir Flögri frá Efra-Hvoli Brúnn/milli-einlitt 10 Sleipnir Árni Sigfús Birgisson Huginn frá Haga I Pandra frá Reykjavík
19 19 V Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Fákur Von frá Mið-Fossum Bleikur/álóttureinlitt 12 Sprettur Kolbrá Jóhanna Magnadóttir, Sytske Casimir Aron frá Strandarhöfði Snekkja frá Bakka
20 20 H Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Stoð frá Hrafnagili Brúnn/milli-einlitt 8 Sleipnir Leó Geir Arnarson Hófur frá Varmalæk Teista frá Stóra-Vatnsskarði
21 21 V Hrafndís Katla Elíasdóttir Hörður Klemma frá Koltursey Rauður/milli-blesótt 9 Sprettur Hrafndís Katla Elíasdóttir Auður frá Lundum II Salka frá Sauðárkróki
22 22 V Atli Freyr Maríönnuson Léttir Léttir frá Þjóðólfshaga 3 Brúnn/dökk/sv.einlitt 9 Léttir Guðmundur S Hjálmarsson Vilmundur frá Feti Birta frá Þjóðólfshaga 3
23 23 V Thelma Dögg Tómasdóttir Hörður Bósi frá Húsavík Vindóttur/mótvístjörnótt 7 Grani Vignir Sigurólason Glymur frá Innri-Skeljabrekku Dúsa frá Húsavík
24 24 V Aníta Rós Róbertsdóttir Sörli Bjarkar frá Blesastöðum 1A Rauður/sót-tvístjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 17 Sörli Guðmundur Jón Guðlaugsson, Sæhestar – Hrossarækt ehf Töfri frá Kjartansstöðum Þöll frá Vorsabæ II
25 25 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Brá frá Káragerði Rauður/milli-stjörnótt 8 Fákur Káragerði slf Þóroddur frá Þóroddsstöðum Hátíð frá Káragerði
26 26 V Arnór Dan Kristinsson Fákur Teitur frá Efri-Þverá Brúnn/milli-einlitt 6 Fákur Sigríður Óladóttir Eldjárn frá Tjaldhólum Þóra frá Litlu-Sandvík
27 27 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Sprettur Rák frá Þjórsárbakka Rauður/milli-blesótt 8 Sprettur Þjórsárbakki ehf Oliver frá Kvistum Flaga frá Hafsteinsstöðum
28 28 V Katrín Eva Grétarsdóttir Háfeti Eldey frá Skálatjörn Rauður/milli-einlitt 8 Sprettur Andri Þór Erlingsson, Erling Sæmundsson Oliver frá Kvistum Ynja frá Miðkoti
29 29 V Vilborg Hrund Jónsdóttir Sleipnir Smáradís frá Ragnheiðarstöðum Rauður/milli-einlitt 9 Sprettur Hjördís Árnadóttir, Pálmar Harðarson Orri frá Þúfu í Landeyjum Sif frá Prestsbakka
30 30 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Bjarkey frá Blesastöðum 1A Brúnn/dökk/sv.einlitt 14 Fákur Ásta Friðrikka Björnsdóttir Bjarkar frá Blesastöðum 1A Bylgja frá Ey I
31 31 V Dagmar Öder Einarsdóttir Sleipnir Ýmir frá Skíðbakka I Jarpur/milli-einlitt 7 Geysir Rútur Pálsson Adam frá Ásmundarstöðum Ísold frá Skíðbakka I
32 32 V Máni Hilmarsson Borgfirðingur Dalvar frá Dalbæ II Moldóttur/d./draugeinlitt 8 Borgfirðingur Bryndís Brynjólfsdóttir Fálki frá Geirshlíð Bón frá Leysingjastöðum II
                       
Fjórgangur V1 Unglingaflokkur                
1 1 V Helga Stefánsdóttir Hörður Hákon frá Dallandi Rauður/milli-skjótt 10 Sprettur Stefán Hrafnkelsson Álfur frá Selfossi Hátíð frá Dallandi
2 2 V Hákon Dan Ólafsson Fákur Álfdís Rún frá Sunnuhvoli Brúnn/dökk/sv.einlitt 9 Fákur Anna Björg Níelsdóttir, Lilja Dóra Eyþórsdóttir, Sigurður Sigurðsson Álfur frá Selfossi Urður frá Sunnuhvoli
3 3 V Guðrún Maryam Rayadh Sprettur Kolbeinn frá Hárlaugsstöðum 2 Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Birna Sif Sigurðardóttir Aron frá Strandarhöfði Frigg frá Hárlaugsstöðum 2
4 4 V Benedikt Ólafsson Hörður Biskup frá Ólafshaga Vindóttur/jarp-einlittglófext 8 Sprettur Ólafur Finnbogi Haraldsson Glymur frá Innri-Skeljabrekku Blanda frá Hlemmiskeiði 1
5 5 V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum Brúnn/milli-einlitt 11 Sleipnir Sunnuhvoll ehf, Védís Huld Sigurðardóttir Gammur frá Steinnesi Irpa frá Skeggsstöðum
6 6 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Dimma frá Grindavík Brúnn/dökk/sv.einlitt 9 Sprettur Petra Björk Mogensen Draumur frá Holtsmúla 1 Kolsvört frá Holtsmúla 1
7 7 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Þór frá Selfossi Grár/rauðureinlitt 6 Sprettur Sverrir Ágústsson Huginn frá Haga I Surtla frá Brúnastöðum
8 8 V Haukur Ingi Hauksson Sprettur Mirra frá Laugarbökkum Rauður/milli-stjörnótt 8 Sprettur Kristinn Valdimarsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Mörk frá Hrafnkelsstöðum 1
9 9 V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Brúney frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt 12 Sprettur Heimahagi Hrossarækt ehf, Kristófer Darri Sigurðsson Grettir frá Grafarkoti Surtsey frá Gröf Vatnsnesi
10 10 H Sara Bjarnadóttir Hörður Dýri frá Dallandi Rauður/milli-einlitt 11 Hörður Hestamiðstöðin Dalur ehf Álfur frá Selfossi Dýrð frá Dallandi
11 11 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Úlfur frá Hólshúsum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 13 Sleipnir Elvar Þór Alfreðsson Sær frá Bakkakoti Högna frá Dvergsstöðum
12 12 V Aron Ernir Ragnarsson Smári Váli frá Efra-Langholti Jarpur/rauð-einlitt 10 Smári Berglind Ágústsdóttir Stáli frá Kjarri Venus frá Reykjavík
13 13 V Signý Sól Snorradóttir Máni Steinunn frá Melabergi Rauður/milli-skjótt 7 Máni Guðbjörg María Gunnarsdóttir Borði frá Fellskoti Skrítla frá Grímstungu
14 14 V Svandís Rós Treffer Jónsdóttir Geysir Fengsæll frá Jórvík Brúnn/milli-einlitt 7 Geysir Hafþór Hafdal Jónsson, Jón Páll Sveinsson Hófur frá Varmalæk Fjöður frá Jórvík
15 15 V Jóhanna Guðmundsdóttir Fákur Leynir frá Fosshólum Brúnn/milli-einlitt 12 Fákur Jóhanna Guðmundsdóttir Stígandi frá Leysingjastöðum II   
16 16 V Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Sómi frá Kálfsstöðum Jarpur/milli-einlitt 12 Fákur Sigurjón Rúnar Bragason Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Æsa frá Neðra-Ási
17 17 V Viktoría Von Ragnarsdóttir Hörður Akkur frá Akranesi Jarpur/milli-einlitt 14 Hörður Viktoría Von Ragnarsdóttir Ögri frá Akranesi Alda frá Hofsstöðum
18 18 H Lara Margrét Jónsdóttir Neisti Burkni frá Enni Brúnn/milli-einlitt 11 Neisti Eline Manon Schrijver, Jón Gíslason Tór frá Auðsholtshjáleigu Sending frá Enni
19 19 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli-stjörnótt 9 Sprettur Elva Björk Sigurðardóttir, Ríkharður Flemming Jensen Auður frá Lundum II Óskadís frá Tjarnarlandi
20 20 V Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir Þytur Kjarval frá Hjaltastaðahvammi Rauður/milli-stjörnótt 9 Þytur Irina Franziska Kaethe Kamp, Kristinn Arnar Karlsson Tinni frá Kjarri Kosning frá Ytri-Reykjum
21 21 V Egill Már Þórsson Léttir Þorsti frá Ytri-Bægisá I Grár/rauðurblesótt 7 Léttir Haukur Sigfússon, Sigurbjörg Ásta Hauksdóttir Hrímnir frá Ósi Sif frá Skriðu
22 22 V Herjólfur Hrafn Stefánsson Skagfirðingur Penni frá Glæsibæ Brúnn/milli-einlitt 14 Skagfirðingur Sigurbjörn Bárðarson, Stefán Friðriksson Parker frá Sólheimum Spenna frá Glæsibæ
23 23 H Rósa Kristín Jóhannesdóttir Logi Hljómur frá Gunnarsstöðum I Bleikur/fífil-stjörnótt 7 Logi Helga Una Björnsdóttir, Jón Óskar Jóhannesson Ómur frá Kvistum Alma Rún frá Skarði
24 24 H Helga Stefánsdóttir Hörður Kolbeinn frá Hæli Jarpur/dökk-einlitt 13 Hörður Linda Bragadóttir Trúr frá Kjartansstöðum Brá frá Hæli
25 25 V Hákon Dan Ólafsson Fákur Roði frá Syðri-Hofdölum Rauður/milli-einlitt 12 Fákur Alf Tore Smidesang, Eyrún Ýr Pálsdóttir Kolvakur frá Syðri-Hofdölum Rökkva frá Syðri-Hofdölum
26 26 V Agatha Elín Steinþórsdóttir Fákur Þóra frá Hveravík Brúnn/milli-stjörnótt 11 Fákur Jóhanna Þorbjargardóttir Flögri frá Útnyrðingsstöðum Lísa frá Helguhvammi
27 27 V Benedikt Ólafsson Hörður Rökkvi frá Ólafshaga Brúnn/milli-einlitt 8 Sprettur Ólafur Finnbogi Haraldsson Aron frá Strandarhöfði Glódís frá Kílhrauni
28 28 V Katla Sif Snorradóttir Sörli Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli-einlitt 16 Sörli Katla Sif Snorradóttir Skorri frá Gunnarsholti Perla frá Stykkishólmi
29 29 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil-stjörnótt 10 Sprettur Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Ófeigur frá Bakkakoti Jörp frá Ártúnum
30 30 V Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir Hörður Sprettur frá Laugabóli Brúnn/milli-skjótt 10 Hörður Júlíus Valdimar Guðjónsson Klettur frá Hvammi Snotra frá Grenstanga
31 31 V Guðný Rúna Vésteinsdóttir Skagfirðingur Þruma frá Hofsstaðaseli Brúnn/milli-einlitt 10 Skagfirðingur Guðrún Margrét Sigurðardóttir Klerkur frá Bjarnanesi Blekking frá Hofsstaðaseli
32 32 V Aníta Eik Kjartansdóttir Hörður Lóðar frá Tóftum Rauður/milli-einlitt 15 Hörður Aníta Eik Kjartansdóttir Össur frá Blesastöðum 1A Hrísla frá Laugarvatni
33 33 V Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þytur Þokki frá Litla-Moshvoli Rauður/ljós-blesótt 13 Þytur Irina Franziska Kaethe Kamp, Kristinn Arnar Karlsson Dynur frá Hvammi Þrúður frá Hólum
34 34 V Signý Sól Snorradóttir Máni Rektor frá Melabergi Jarpur/milli-einlitt 10 Máni Guðmundur Snorri Ólason, Hrönn Ásmundsdóttir Samber frá Ásbrú Ræja frá Keflavík
35 35 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Garpur frá Skúfslæk Rauður/milli-einlitt 12 Sprettur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Akkur frá Brautarholti Tign frá Hvítárholti
36 36 V Oddný Lilja Birgisdóttir Geysir Fröken frá Voðmúlastöðum Rauður/milli-skjótt 11 Geysir Guðlaug Björk Guðlaugsdóttir, Oddný Lilja Birgisdóttir Borði frá Fellskoti Stikla frá Voðmúlastöðum
37 37 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur Ás frá Traðarlandi Brúnn/dökk/sv.einlitt 7 Sprettur Ríkharður Flemming Jensen Mídas frá Kaldbak Ástrós frá Hjallanesi 1
38 38 H Andrea Ína Jökulsdóttir Borgfirðingur Vala frá Eystra-Súlunesi I Rauður/milli-tvístjörnótt 10 Borgfirðingur Jökull Helgason Glotti frá Sveinatungu Von frá Eystra-Súlunesi I
39 39 H Sölvi Freyr Freydísarson Logi Gæi frá Svalbarðseyri Brúnn/mó-einlitt 10 Logi Sölvi Freyr Freydísarson Kristall frá Efri-Rauðalæk Harpa frá Svalbarðseyri
40 40 V Þorvaldur Logi Einarsson Smári Stjarni frá Dalbæ II Rauður/dökk/dr.tvístjörnótt 9 Sprettur Bryndís Brynjólfsdóttir, Þorvaldur Logi Einarsson Sindri frá Leysingjastöðum II Dreyra frá Leysingjastöðum
41 41 V Kristján Árni Birgisson Geysir Karmur frá Kanastöðum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 11 Sörli Páll Guðmundsson Rammi frá Búlandi Snærós frá Mosfellsbæ
42 42 V Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Fákur Saga frá Dalsholti Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 8 Fákur Ásgeir Rafn Reynisson, Málfríður Hildur Bjarnadóttir Gaumur frá Dalsholti Assa frá Kjarnholtum II
43 43 V Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Sindri Kliður frá Efstu-Grund Rauður/milli-einlitt 12 Sindri Þorsteinn Björn Einarsson Kvistur frá Hvolsvelli Kvika frá Hvassafelli
44 44 V Aron Freyr Petersen Fákur Adam frá Skammbeinsstöðum 1 Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Birgitta Magnúsdóttir, Róbert Petersen Adam frá Ásmundarstöðum Dagsbrún frá Lækjamóti
45 45 V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Vörður frá Vestra-Fíflholti Brúnn/milli-einlitt 8 Sprettur Kristófer Darri Sigurðsson Akkur frá Brautarholti Von frá Vestra-Fíflholti
46 46 V Kristín Hrönn Pálsdóttir Fákur Gaumur frá Skarði Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 14 Fákur Páll S Pálsson Vígar frá Skarði Gyðja frá Akureyri
47 47 V Sólveig Rut Guðmundsdóttir Máni Ýmir frá Ármúla Rauður/milli-einlitt 16 Máni Högni Sturluson Roði frá Garði Yrsa frá Glæsibæ
48 48 V Anita Björk Björgvinsdóttir Borgfirðingur Ábót frá Snartartungu Rauður/milli-skjótt 6 Borgfirðingur Halldór Sigurkarlsson, Iðunn Silja Svansdóttir Ábóti frá Söðulsholti Pyngja frá Syðra-Skörðugili
49 49 V Júlía Kristín Pálsdóttir Skagfirðingur Kjarval frá Blönduósi Grár/rauðurstjörnótt 14 Skagfirðingur Júlía Kristín Pálsdóttir, Þórdís Inga Pálsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Aríel frá Höskuldsstöðum
50 50 V Guðrún Maryam Rayadh Sprettur Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli-skjótt 15 Sprettur Birna Sif Sigurðardóttir, Ketill Valdemar Björnsson, Sigurlaug Steingrímsdóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Gerpla frá Hárlaugsstöðum 2
51 51 V Freydís Þóra Bergsdóttir Skagfirðingur Ötull frá Narfastöðum Brúnn/mó-stjörnótt 11 Skagfirðingur Bergur Gunnarsson, Rósa María Vésteinsdóttir Draumur frá Lönguhlíð Gná frá Hofsstaðaseli
52 52 V Rakel Ösp Gylfadóttir Hörður Óskadís frá Hrísdal Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 7 Hörður Gylfi Freyr Albertsson, Margrét S Sveinbjörnsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Hylling frá Hjarðarholti
53 53 V Þórey Þula Helgadóttir Smári Gjálp frá Hvammi I Brúnn/milli-einlitt 9 Smári Helgi Kjartansson, Þórey Þula Helgadóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Una frá Hvammi I
54 54 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Stássa frá Íbishóli Brúnn/milli-einlitt 6 Skagfirðingur Magnús Bragi Magnússon Óskasteinn frá Íbishóli Seyla frá Efra-Langholti
55 55 V Haukur Ingi Hauksson Sprettur Barði frá Laugarbökkum Rauður/milli-einlitt 14 Sprettur Kristinn Valdimarsson Þokki frá Kýrholti Birta frá Hvolsvelli
56 56 V Hákon Dan Ólafsson Fákur Dugur frá Skriðu Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Karl Valtýsson, Ólafur Þórður Kristjánsson Moli frá Skriðu Björg frá Kvíabekk
57 57 V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Blær frá Laugardal Rauður/milli-einlitt 10 Sleipnir Magnús Bragi Magnússon Stormur frá Herríðarhóli Harpa frá Laugardal
58 58 V Júlía Guðbjörg Gunnarsdóttir Sprettur Vörður frá Eskiholti II Rauður/dökk/dr.stjörnótt 10 Sprettur Júlía Guðbjörg Gunnarsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Vísa frá Kálfhóli
59 59 V Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Arður frá Miklholti Grár/óþekktureinlitt 10 Fákur Sveinbjörn Runólfsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Aríel frá Höskuldsstöðum
60 60 V Jón Marteinn Arngrímsson Trausti Gabríela frá Króki Jarpur/milli-einlitt 12 Sprettur Jón Marteinn Arngrímsson, Rakel Róbertsdóttir, Steinunn H Gunnarsdóttir Leiknir frá Vakurstöðum Rebekka frá Króki
61 61 H Ásdís Agla Brynjólfsdóttir Sóti Líf frá Kolsholti 2 Brúnn/milli-einlitt 8 Sóti Herdís Egilsdóttir Loki frá Selfossi Harka frá Kolsholti 2
                       
Fjórgangur V1 Ungmennaflokkur                
1 1 H Arnór Dan Kristinsson Fákur Hildur frá Flugumýri II Jarpur/ljóseinlitt 10 Fákur Ásgeir Örn Ásgeirsson Kormákur frá Flugumýri II Hrund frá Þorkelshóli
2 2 H Guðný Margrét Siguroddsdóttir Snæfellingur Reykur frá Brennistöðum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 12 Snæfellingur Ásdís Ólöf Sigurðardóttir, Guðný  Margrét Siguroddsdóttir, Siguroddur Pétursson Frægur frá Flekkudal Venus frá Brennistöðum
3 3 V Thelma Dögg Tómasdóttir Hörður Dúett frá Torfunesi Rauður/bleik-tvístjörnótt 8 Grani Svanhildur Jónsdóttir, Tómas Örn Jónsson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Ópera frá Torfunesi
4 4 V Þórdís Inga Pálsdóttir Skagfirðingur Kormákur frá Miðhrauni Brúnn/milli-stjörnótt 7 Skagfirðingur Alda Jóna Nóadóttir, Ingibjörg Kristjánsdóttir Glóðafeykir frá Halakoti Limra frá Kirkjubæ 2
5 5 H Thelma Rut Davíðsdóttir Hörður Fálknir frá Ásmundarstöðum Rauður/milli-einlittglófext 9 Sprettur Durgur ehf Höfði frá Snjallsteinshöfða 2 Gullhetta frá Ásmundarstöðum
6 6 H Laufey Fríða Þórarinsdóttir Glaður Skutla frá Hvítadal 2 Rauður/milli-einlitt 12 Glaður Þórarinn B Þórarinsson Geysir frá Sigtúni Fríða frá Litlu-Tungu 2
7 7 V Viktor Aron Adolfsson Sörli Darri frá Einhamri 2 Rauður/milli-einlitt 9 Sörli Adolf Snæbjörnsson, Hjörleifur Jónsson, Sif Ólafsdóttir Mídas frá Kaldbak Björk frá Litla-Kambi
8 8 H Þorgeir Ólafsson Borgfirðingur Hlynur frá Haukatungu Syðri 1 Jarpur/rauð-einlitt 13 Borgfirðingur Aron Freyr Sigurðsson, Stefanía Hrönn Sigurðardóttir Gustur frá Hóli Kolfinna frá Haukatungu Syðri 1
9 9 V Ísólfur Ólafsson Borgfirðingur Öngull frá Leirulæk Rauður/dökk/dr.sokkar(eingöngu) 10 Borgfirðingur Guðrún Sigurðardóttir, Þorgeir Ólafsson Lokkur frá Fellskoti Skálm frá Leirulæk
10 10 V Hafþór Hreiðar Birgisson Sprettur Von frá Meðalfelli Brúnn/mó-einlitt 7 Sprettur Sigurbjörg Ólafsdóttir, Sigurþór Gíslason  Orri frá Þúfu í Landeyjum Paradís frá Meðalfelli
11 11 V Sophie Murer Fákur Eyvar frá Álfhólum Vindóttur/móeinlitt 7 Fákur Hrefna María Ómarsdóttir, Sara Ástþórsdóttir Þrumufleygur frá Álfhólum Móey frá Álfhólum
12 12 V Anna  Þöll Haraldsdóttir Sprettur Óson frá Bakka Brúnn/milli-einlitt 14 Sprettur Sigurbjörn Bjarnason Adam frá Ásmundarstöðum Mirra frá Bakka
13 13 V Hrafndís Katla Elíasdóttir Hörður Stingur frá Koltursey Vindóttur/jarp-einlitt 12 Sprettur Hrafndís Katla Elíasdóttir Stígandi frá Leysingjastöðum II Dögg frá Hveragerði
14 14 V Máni Hilmarsson Borgfirðingur Blómi frá Ásmundarstöðum Brúnn/milli-einlitt 8 Borgfirðingur Björn Viðar Ellertsson Keilir frá Miðsitju Prinsessa frá Árbakka
15 15 V Rúna Tómasdóttir Fákur Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót-einlitt 15 Fákur Rúna Tómasdóttir Prestur frá Kirkjubæ Skuld frá Árnanesi
16 16 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Fákur Katla frá Mörk Jarpur/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 7 Fákur Kári Fanndal Guðbrandsson Kolskeggur frá Kjarnholtum I Selja frá Miðdal
17 17 V Atli Freyr Maríönnuson Léttir Geisli frá Akureyri Rauður/milli-stjörnótt 10 Léttir Guðlaug Þóra Reynisdóttir Flótti frá Borgarhóli Hvöt frá Akureyri
18 18 V Arnór Dan Kristinsson Fákur Víglundur frá Kópavogi Brúnn/milli-einlitt 7 Fákur Þórður Bragason Eldur frá Köldukinn Rispa frá Reykjavík
19 19 H Lara Alexie Ragnarsdóttir Hörður Ra frá Marteinstungu Rauður/milli-einlitt 15 Sprettur Gunnar Guttormsson, Ragnar Kr. Árnason Orri frá Þúfu í Landeyjum Brana frá Ásmúla
20 20 H Ásdís Ósk Elvarsdóttir Sleipnir Koltinna frá Varmalæk Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 10 Sleipnir Ásdís Ósk Elvarsdóttir, Björn Sveinsson Hófur frá Varmalæk Tilvera frá Varmalæk
21 21 V Diljá Fiona Vilhjálmsdóttir Fákur Eldþór frá Hveravík Rauður/milli-stjörnóttglófext 8 Fákur Jóhanna Þorbjargardóttir, Þorbjörg Sigurðardóttir Dugur frá Þúfu í Landeyjum Lísa frá Helguhvammi
22 22 V Bríet Guðmundsdóttir Sprettur Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum Brúnn/dökk/sv.einlitt 13 Sprettur Guðmundur Sævar Hreiðarsson Andvari frá Ey I Kolfreyja frá Sæfelli
23 23 V Viktoría Eik Elvarsdóttir Skagfirðingur Kolbeinn frá Sauðárkróki Jarpur/milli-einlitt 16 Skagfirðingur Elvar Eylert Einarsson, Sigríður Fjóla Viktorsdóttir Kormákur frá Flugumýri II Brella frá Hólum
24 24 V Borghildur  Gunnarsdóttir Snæfellingur Þokka frá Bergi Brúnn/milli-einlitt 10 Snæfellingur Anna Dóra Markúsdóttir, Ísólfur Ólafsson Draumur frá Ragnheiðarstöðum Harpa frá Bergi
25 25 V Bergþór Atli Halldórsson Fákur Harki frá Bjargshóli Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Þórunn Eggertsdóttir Kraftur frá Efri-Þverá Harpa frá Bjargshóli
26 26 V Birta Ingadóttir Fákur Flugnir frá Oddhóli Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Fríða Hildur Steinarsdóttir, Sigurbjörn Bárðarson Kolskeggur frá Oddhóli Fregn frá Oddhóli
27 27 V Dagmar Öder Einarsdóttir Sleipnir Kría frá Kópavogi Grár/mósótturblesótt 7 Sprettur Jón Gísli Þorkelsson, María Höskuldsdóttir Klettur frá Hvammi Birta frá Kópavogi
28 28 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Prins frá Skúfslæk Jarpur/milli-stjörnótt 10 Fákur Ásta Friðrikka Björnsdóttir Auður frá Lundum II Drottning frá Sauðárkróki
29 29 H Elín Árnadóttir Sindri Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli-einlitt 11 Sprettur Elín Árnadóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Gígja frá Prestsbakka
30 30 V Kristín Hermannsdóttir Sprettur Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Kristín Hermannsdóttir, Matthildur R Kristjánsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Þerna frá Kjarri
31 31 V Aníta Rós Róbertsdóttir Sörli Dagný frá Tjarnarlandi Rauður/milli-einlitt 6 Sörli Eysteinn Einarsson Roði frá Múla Glóð frá Tjarnarlandi
32 32 V Alexander Freyr Þórisson Máni Lyfting frá Heiðarbrún II Jarpur/milli-skjótt 7 Máni Sigrún Valdimarsdóttir, Valdimar Karl Jónsson Þristur frá Feti Lokkadís frá Vesturhópshólum
33 33 V Máni Hilmarsson Borgfirðingur Ófeigur frá Tungu Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 9 Borgfirðingur Þórður Bragason Óskar frá Akureyri Mósa-Yngri frá Tungu
34 34 H Viktoría Gunnarsdóttir Dreyri Mjölnir frá Akranesi Jarpur/milli-einlitt 6 Dreyri Smári Njálsson Hágangur frá Narfastöðum Ögrun frá Akranesi
35 35 H Þorgeir Ólafsson Borgfirðingur Selja frá Gljúfurárholti Jarpur/korg-einlitt 8 Borgfirðingur Sævar Örn Eggertsson Stáli frá Kjarri Lilja Rós frá Ingólfshvoli
36 36 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Fákur Krás frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli-stjörnótt 11 Fákur Áslaug Pálsdóttir Hrói frá Skeiðháholti Svarta-Sól frá Skarði
37 37 V Anna-Bryndís Zingsheim Sprettur Dagur frá Hjarðartúni Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Anna-Bryndís Zingsheim Sær frá Bakkakoti Dögg frá Breiðholti, Gbr.
38 38 H Guðný Margrét Siguroddsdóttir Snæfellingur Stæll frá Hrísdal Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 6 Snæfellingur Siguroddur Pétursson Frakkur frá Langholti Hylling frá Hjarðarholti
39 39 V Viktor Aron Adolfsson Sörli Dögg frá Einhamri 2 Jarpur/rauð-einlitt 7 Sörli Hjördís Árnadóttir, Hjörleifur Jónsson, Sif Ólafsdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Ósk frá Akranesi
40 40 H Laufey Fríða Þórarinsdóttir Glaður Stefán frá Hvítadal 2 Brúnn/milli-einlitt 14 Glaður Hallgrímur Birkisson, Þórarinn B Þórarinsson Vilmundur frá Feti Kúnst frá Steinum
41 41 V Viktoría Eik Elvarsdóttir Skagfirðingur Gjöf frá Sjávarborg Jarpur/dökk-einlitt 11 Skagfirðingur Elvar Eylert Einarsson, Sigríður Fjóla Viktorsdóttir Samber frá Ásbrú Glóð frá Sjávarborg
42 42 V Elmar Ingi Guðlaugsson Fákur Klakkur frá Litlu-Brekku Grár/brúnneinlitt 8 Fákur Elmar Ingi Guðlaugsson, Guðlaugur Ingi Sigurðsson Klettur frá Hvammi Skör frá Litlu-Brekku
43 43 V Þórdís Inga Pálsdóttir Skagfirðingur Njörður frá Flugumýri II Bleikur/ál/kol.einlitt 10 Skagfirðingur Páll Bjarki Pálsson, Þórdís Inga Pálsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Smella frá Flugumýri
44 44 V Annabella R Sigurðardóttir Sörli Glettingur frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv.einlitt 14 Sprettur Annabella R Sigurðardóttir, Marinella R Haraldsdóttir Suðri frá Holtsmúla 1 Gletting frá Holtsmúla 1
45 45 V Ásdís Brynja Jónsdóttir Neisti Keisari frá Hofi Grár/rauðurstjörnótt 9 Neisti Eline Manon Schrijver, Jón Gíslason Krummi frá Blesastöðum 1A Kantata frá Hofi
46 46 V Herdís Lilja Björnsdóttir Sprettur Sólargeisli frá Kjarri Vindóttur/móeinlitt 9 Sprettur Ragnheiður Samúelsdóttir Bláskjár frá Kjarri Engilfín frá Kjarri
47 47 V Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir Geysir Prins frá Syðri-Hofdölum Brúnn/milli-einlitt 12 Geysir Róbert Bergmann Eldjárn frá Tjaldhólum Króna frá Syðra-Skörðugili
48 48 H Arnór Dan Kristinsson Fákur Dökkvi frá Ingólfshvoli Móálóttur,mósóttur/dökk-einlitt 14 Fákur Sigríður Óladóttir, Sigurður Örn Bernhöft Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Elja frá Ingólfshvoli
49 49 V Thelma Dögg Tómasdóttir Hörður Marta frá Húsavík Brúnn/milli-einlitt 8 Hörður Thelma Dögg Tómasdóttir, Vignir Sigurólason Kappi frá Kommu Skrýtla frá Húsavík
50 50 V Konráð Axel Gylfason Borgfirðingur Hending frá Bjarnastöðum Jarpur/milli-skjótt 7 Borgfirðingur Arndís Guðmundsdóttir, Hrafnhildur Guðmundsdóttir, Sigurður Rúnar Gunnarsson Abraham frá Lundum II Tjáning frá Engihlíð
51 51 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Sprettur Kringla frá Jarðbrú Jarpur/dökk-einlitt 12 Sprettur Guðni Hólm Stefánsson Taktur frá Tjarnarlandi Katla frá Þverá, Skíðadal
52 52 V Elísa Benedikta Andrésdóttir Sleipnir Lukka frá Bjarnanesi Jarpur/rauð-einlitt 11 Sprettur Olgeir Karl Ólafsson Seifur frá Prestsbakka Snælda frá Bjarnanesi
53 53 V Svanhildur Guðbrandsdóttir Kópur Pittur frá Víðivöllum fremri Rauður/milli-nösótt 8 Kópur Svanhildur Guðbrandsdóttir Hágangur frá Narfastöðum Varða frá Víðivöllum fremri
54 54 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Glanni frá Hofi Brúnn/milli-stjörnótt 15 Fákur Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Glampi frá Vatnsleysu Framtíð frá Neðra-Ási
55 55 V Nina Katrín Anderson Sprettur Hrauney frá Húsavík Rauður/dökk/dr.einlitt 12 Sprettur Laufey María Jóhannsdóttir Aron frá Strandarhöfði Hrauna frá Húsavík
                       
Tölt T1 Barnaflokkur                  
1 1 H Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Daníel frá Vatnsleysu Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 16 Þytur Sindrastaðir ehf. Þór frá Þjóðólfshaga 3 Dylgja frá Vatnsleysu
2 2 H Heiður Karlsdóttir Fákur Ómur frá Brimilsvöllum Jarpur/milli-einlitt 11 Fákur Laugavellir ehf Sólon frá Skáney Yrpa frá Brimilsvöllum
3 3 V Jón Ársæll Bergmann Geysir Freyja frá Bakkakoti Brúnn/milli-einlitt 6 Geysir Jón Ársæll Bergmann Víðir frá Prestsbakka Smella frá Bakkakoti
4 4 V Þórgunnur Þórarinsdóttir Skagfirðingur Grettir frá Saurbæ Grár/jarpureinlitt 10 Skagfirðingur Þórarinn Eymundsson Fjörnir frá Hólum Gola frá Ysta-Gerði
5 5 H Helena Rán Gunnarsdóttir Máni Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli-einlitt 15 Máni Helena Rán Gunnarsdóttir Hrynjandi frá Hrepphólum Sylgja frá Bólstað
6 6 H Elva Rún Jónsdóttir Sprettur Vökull frá Hólabrekku Brúnn/milli-einlitt 14 Sprettur Arnar Heimir Lárusson, Lárus Finnbogason Kolvakur frá Syðri-Hofdölum Vaka frá Úlfsstöðum
7 7 V Ragnar Snær Viðarsson Fákur Síða frá Kvíarhóli Jarpur/dökk-einlitt 8 Fákur Ingólfur Jónsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Lyfting frá Bjarnastaðahlíð
8 8 V Sigurður Steingrímsson Geysir Gola frá Bakkakoti Jarpur/milli-einlitt 8 Geysir Jón Ársæll Bergmann Hrafn frá Bakkakoti Venus frá Bakkakoti
9 9 V Eysteinn Fannar Eyþórsson Glaður Sómi frá Spágilsstöðum Rauður/milli-tvístjörnótt 7 Glaður Gísli Sigurvin Þórðarson Toppur frá Auðsholtshjáleigu Þerna frá Spágilsstöðum
10 10 H Selma Leifsdóttir Fákur Glaður frá Mykjunesi 2 Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Flugar ehf, Selma Leifsdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Elja frá Þingeyrum
11 11 H Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Náttfari frá Bakkakoti Brúnn/milli-einlitt 10 Geysir Sigríður Vaka Jónsdóttir Skjálfti frá Bakkakoti Júrósokka frá Nýjabæ
12 12 V Eydís Ósk Sævarsdóttir Fákur Selja frá Vorsabæ Brúnn/milli-stjörnótt 12 Fákur Rakel Katrín Sigurhansdóttir Jón Forseti frá Hvolsvelli Brúnka frá Vorsabæ
13 13 V Guðný Dís Jónsdóttir Sprettur Roði frá Margrétarhofi Rauður/milli-nösóttglófext 10 Sprettur Guðný Dís Jónsdóttir Tjörvi frá Sunnuhvoli Hrefna frá Austvaðsholti 1
14 14 V Lilja Rún Sigurjónsdóttir Fákur Geisli frá Möðrufelli Bleikur/álóttureinlitt 18 Fákur Arnar Máni Sigurjónsson Óskahrafn frá Brún Gulla frá Króksstöðum
15 15 V Jón Ársæll Bergmann Geysir Árvakur frá Bakkakoti Brúnn/milli-stjörnótt 12 Geysir Elísabet María Jónsdóttir Töfri frá Kjartansstöðum Skvetta frá Bakkakoti
16 16 H Sara Dís Snorradóttir Sörli Ölur frá Akranesi Brúnn/milli-stjörnótt 7 Sörli Grímur Karl Sæmundsen Krákur frá Blesastöðum 1A Örk frá Akranesi
17 17 V Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson Sprettur Gjafar frá Hæl Grár/brúnneinlitt 19 Sprettur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Sokki frá Skollagróf Harpa frá Steðja
18 18 V Þórgunnur Þórarinsdóttir Skagfirðingur Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi Bleikur/fífil-blesa auk leista eða sokka 10 Skagfirðingur Sigríður Gunnarsdóttir, Þórarinn Eymundsson, Þórgunnur Þórarinsdóttir Grettir frá Grafarkoti Flikka frá Bergsstöðum Vatnsnesi
19 19 V Natalía Rán Leonsdóttir Hörður Grafík frá Ólafsbergi Móálóttur,mósóttur/milli-skjótthringeygt eða glaseygt 7 Hörður Guðmundur Logi Ólafsson Hruni frá Breiðumörk 2 Teikning frá Keldudal
20 20 V Eva Kærnested Fákur Bruni frá Varmá Rauður/milli-einlitt 7 Fákur Sigurður Sigurðsson, Sunnuhvoll ehf Barði frá Laugarbökkum Mörk frá Hrafnkelsstöðum 1
21 21 H Þórdís Birna Sindradóttir Sörli Orka frá Stóru-Hildisey Jarpur/milli-stjörnótt 10 Sörli Doug Smith Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Ösp frá Stóru-Hildisey
22 22 V Kolbrún Sif Sindradóttir Sörli Sindri frá Keldudal Rauður/milli-blesótt 13 Sprettur Inga Dís Víkingsdóttir Hágangur frá Narfastöðum Ísold frá Keldudal
23 23 H Ragnar Snær Viðarsson Fákur Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 16 Fákur Glódís Rún Sigurðardóttir, Ragnar Snær Viðarson Stæll frá Miðkoti Urð frá Hvassafelli
24 24 V Kristín Karlsdóttir Fákur Einar-Sveinn frá Framnesi Brúnn/milli-einlitt 13 Fákur Kristín Karlsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Perla frá Framnesi
25 25 V Hildur Dís Árnadóttir Fákur Vænting frá Eyjarhólum Leirljós/Hvítur/ljós-einlitt 11 Fákur Camilla Petra Sigurðardóttir, Leonard Sigurðarson Andvari frá Ey I Folda frá Eyjarhólum
26 26 V Heiður Karlsdóttir Fákur Vaka frá Sæfelli Brúnn/milli-einlitt 11 Sleipnir Helga Gísladóttir Eldjárn frá Tjaldhólum Stjörnudís frá Álftanesi
27 27 H Kolbrún Katla Halldórsdóttir Borgfirðingur Sigurrós frá Söðulsholti Rauður/milli-blesótt 8 Borgfirðingur Halldór Sigurkarlsson, Iðunn Silja Svansdóttir Sigur frá Hólabaki Pyngja frá Syðra-Skörðugili
28 28 H Matthías Sigurðsson Fákur Djákni frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Sigrún Torfadóttir Hall Flipi frá Litlu-Sandvík Forysta frá Reykjavík
29 29 H Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Nútíð frá Leysingjastöðum II Brúnn/milli-einlitt 7 Þytur Sindrastaðir ehf. Sindri frá Leysingjastöðum II Gæska frá Leysingjastöðum
30 30 H Elva Rún Jónsdóttir Sprettur Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ Jarpur/milli-einlitt 7 Sprettur Kristín Rut Jónsdóttir Smári frá Skagaströnd Brúnka frá Varmadal
31 31 H Hekla Rán Hannesdóttir Sprettur Halla frá Kverná Bleikur/fífil-blesótt 8 Sprettur Hekla Rán Hannesdóttir, Sigrún Rós Helgadóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Dögg frá Kverná
32 32 V Elín Þórdís Pálsdóttir Sleipnir Ópera frá Austurkoti Bleikur/fífil-stjörnótt 9 Sleipnir Hugrún Jóhannsdóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Ófelía frá Austurkoti
33 33 V Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir Sprettur Ernir  Tröð Brúnn/milli-skjótt 8 Sprettur Ríkharður Flemming Jensen Þristur frá Feti Gletta frá Hellulandi
34 34 H Glódís Líf Gunnarsdóttir Máni Simbi frá Ketilsstöðum Rauður/ljós-einlittvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 17 Máni Björn Viðar Ellertsson, Helena Rán Gunnarsdóttir Kjarkur frá Egilsstaðabæ Ljónslöpp frá Ketilsstöðum
35 35 H Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Bragabót frá Bakkakoti Bleikur/álóttureinlitt 7 Geysir Bremen ehf, Sigríður Vaka Jónsdóttir Bragi frá Kópavogi Hrund frá Hrappsstöðum
36 36 H Jón Ársæll Bergmann Geysir Þór frá Bakkakoti Bleikur/álótturskjótt 8 Geysir Sigríður Vaka Jónsdóttir Óðinn frá Eystra-Fróðholti Rán frá Bakkakoti
                       
Tölt T1 Unglingaflokkur                  
1 1 V Kári Kristinsson Sleipnir Hrólfur frá Hraunholti Jarpur/milli-einlitt 7 Sleipnir Alma Anna Oddsdóttir, Kristinn Már Þorkelsson Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Bríet frá Forsæti
2 2 H Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli-stjörnótt 9 Sprettur Elva Björk Sigurðardóttir, Ríkharður Flemming Jensen Auður frá Lundum II Óskadís frá Tjarnarlandi
3 3 H Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Dáð frá Jaðri Rauður/milli-einlittglófext 11 Sleipnir Glódís Rún Sigurðardóttir, Jörðin Jaðar 2 ehf Stígandi frá Stóra-Hofi Glóð frá Feti
4 4 H Agatha Elín Steinþórsdóttir Fákur Þóra frá Hveravík Brúnn/milli-stjörnótt 11 Fákur Jóhanna Þorbjargardóttir Flögri frá Útnyrðingsstöðum Lísa frá Helguhvammi
5 5 H Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Brenna frá Blönduósi Rauður/milli-einlitt 8 Sprettur Heimahagi Hrossarækt ehf Bragi frá Kópavogi Sandra frá Hólabaki
6 6 H Hákon Dan Ólafsson Fákur Álfdís Rún frá Sunnuhvoli Brúnn/dökk/sv.einlitt 9 Fákur Anna Björg Níelsdóttir, Lilja Dóra Eyþórsdóttir, Sigurður Sigurðsson Álfur frá Selfossi Urður frá Sunnuhvoli
7 7 H Kolbrá Lóa Ágústsdóttir Geysir Gosi frá Reykjavík Grár/brúnneinlitt 11 Fákur Geir Guðlaugsson, Sveinn Sölvi Petersen Glymur frá Flekkudal Ísabella frá Reykjavík
8 8 H Haukur Ingi Hauksson Sprettur Barði frá Laugarbökkum Rauður/milli-einlitt 14 Sprettur Kristinn Valdimarsson Þokki frá Kýrholti Birta frá Hvolsvelli
9 9 V Ásdís Agla Brynjólfsdóttir Sóti Líf frá Kolsholti 2 Brúnn/milli-einlitt 8 Sóti Herdís Egilsdóttir Loki frá Selfossi Harka frá Kolsholti 2
10 10 H Katla Sif Snorradóttir Sörli Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli-einlitt 16 Sörli Katla Sif Snorradóttir Skorri frá Gunnarsholti Perla frá Stykkishólmi
11 11 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil-stjörnótt 10 Sprettur Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Ófeigur frá Bakkakoti Jörp frá Ártúnum
12 12 V Rakel Ösp Gylfadóttir Hörður Óskadís frá Hrísdal Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 7 Hörður Gylfi Freyr Albertsson, Margrét S Sveinbjörnsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Hylling frá Hjarðarholti
13 13 H Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þytur Þokki frá Litla-Moshvoli Rauður/ljós-blesótt 13 Þytur Irina Franziska Kaethe Kamp, Kristinn Arnar Karlsson Dynur frá Hvammi Þrúður frá Hólum
14 14 V Júlía Guðbjörg Gunnarsdóttir Sprettur Vörður frá Eskiholti II Rauður/dökk/dr.stjörnótt 10 Sprettur Júlía Guðbjörg Gunnarsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Vísa frá Kálfhóli
15 15 V Sólveig Rut Guðmundsdóttir Máni Ýmir frá Ármúla Rauður/milli-einlitt 16 Máni Högni Sturluson Roði frá Garði Yrsa frá Glæsibæ
16 16 V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Blær frá Laugardal Rauður/milli-einlitt 10 Sleipnir Magnús Bragi Magnússon Stormur frá Herríðarhóli Harpa frá Laugardal
17 17 V Kristján Árni Birgisson Geysir Karmur frá Kanastöðum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 11 Sörli Páll Guðmundsson Rammi frá Búlandi Snærós frá Mosfellsbæ
18 18 V Egill Már Þórsson Léttir Hátíð frá Garðsá Bleikur/fífil-stjörnótt 7 Léttir Erla Katrín Orradóttir Ómur frá Kvistum Snæja frá Garðsá
19 19 V Rósa Kristín Jóhannesdóttir Logi Hljómur frá Gunnarsstöðum I Bleikur/fífil-stjörnótt 7 Logi Helga Una Björnsdóttir, Jón Óskar Jóhannesson Ómur frá Kvistum Alma Rún frá Skarði
20 20 H Annabella R Sigurðardóttir Sörli Þórólfur frá Kanastöðum Rauður/milli-blesótt 14 Sprettur Annabella R Sigurðardóttir Arður frá Brautarholti Þóra frá Forsæti
21 21 H Bergey Gunnarsdóttir Máni Flikka frá Brú Brúnn/gló-einlitt 9 Sprettur Gunnar Eyjólfsson, Helga Hildur Snorradóttir Ágústínus frá Melaleiti Lukka frá Kjarnholtum II
22 22 H Aron Ernir Ragnarsson Smári Váli frá Efra-Langholti Jarpur/rauð-einlitt 10 Smári Berglind Ágústsdóttir Stáli frá Kjarri Venus frá Reykjavík
23 23 H Andrea Ína Jökulsdóttir Borgfirðingur Vala frá Eystra-Súlunesi I Rauður/milli-tvístjörnótt 10 Borgfirðingur Jökull Helgason Glotti frá Sveinatungu Von frá Eystra-Súlunesi I
24 24 V Þórey Þula Helgadóttir Smári Gjálp frá Hvammi I Brúnn/milli-einlitt 9 Smári Helgi Kjartansson, Þórey Þula Helgadóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Una frá Hvammi I
25 25 V Signý Sól Snorradóttir Máni Rektor frá Melabergi Jarpur/milli-einlitt 10 Máni Guðmundur Snorri Ólason, Hrönn Ásmundsdóttir Samber frá Ásbrú Ræja frá Keflavík
26 26 V Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Sómi frá Kálfsstöðum Jarpur/milli-einlitt 12 Fákur Sigurjón Rúnar Bragason Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Æsa frá Neðra-Ási
27 27 H Sigrún Högna Tómasdóttir Hörður Taktur frá Torfunesi Rauður/milli-stjörnótt 13 Hörður Thelma Dögg Tómasdóttir Máttur frá Torfunesi Ópera frá Torfunesi
28 28 V Þorvaldur Logi Einarsson Smári Stjarni frá Dalbæ II Rauður/dökk/dr.tvístjörnótt 9 Sprettur Bryndís Brynjólfsdóttir, Þorvaldur Logi Einarsson Sindri frá Leysingjastöðum II Dreyra frá Leysingjastöðum
29 29 H Lara Margrét Jónsdóttir Neisti Klaufi frá Hofi Rauður/milli-skjótt 7 Neisti Eline Manon Schrijver, Jón Gíslason Ljóni frá Ketilsstöðum Klóra frá Hofi
30 30 H Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Garpur frá Skúfslæk Rauður/milli-einlitt 12 Sprettur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Akkur frá Brautarholti Tign frá Hvítárholti
31 31 H Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Stássa frá Íbishóli Brúnn/milli-einlitt 6 Skagfirðingur Magnús Bragi Magnússon Óskasteinn frá Íbishóli Seyla frá Efra-Langholti
32 32 H Benedikt Ólafsson Hörður Biskup frá Ólafshaga Vindóttur/jarp-einlittglófext 8 Sprettur Ólafur Finnbogi Haraldsson Glymur frá Innri-Skeljabrekku Blanda frá Hlemmiskeiði 1
33 33 H Jóhanna Guðmundsdóttir Fákur Leynir frá Fosshólum Brúnn/milli-einlitt 12 Fákur Jóhanna Guðmundsdóttir Stígandi frá Leysingjastöðum II   
34 34 H Guðný Rúna Vésteinsdóttir Skagfirðingur Þruma frá Hofsstaðaseli Brúnn/milli-einlitt 10 Skagfirðingur Guðrún Margrét Sigurðardóttir Klerkur frá Bjarnanesi Blekking frá Hofsstaðaseli
35 35 H Hákon Dan Ólafsson Fákur Roði frá Syðri-Hofdölum Rauður/milli-einlitt 12 Fákur Alf Tore Smidesang, Eyrún Ýr Pálsdóttir Kolvakur frá Syðri-Hofdölum Rökkva frá Syðri-Hofdölum
36 36 H Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Fákur Saga frá Dalsholti Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 8 Fákur Ásgeir Rafn Reynisson, Málfríður Hildur Bjarnadóttir Gaumur frá Dalsholti Assa frá Kjarnholtum II
37 37 V Kári Kristinsson Sleipnir Þytur frá Gegnishólaparti Jarpur/korg-einlitt 12 Sleipnir Birgitta Bjarnadóttir, Bjarni Sigurðsson, Kári Kristinsson Smári frá Skagaströnd Fluga frá Efri-Mýrum
38 38 H Aron Freyr Petersen Fákur Adam frá Skammbeinsstöðum 1 Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Birgitta Magnúsdóttir, Róbert Petersen Adam frá Ásmundarstöðum Dagsbrún frá Lækjamóti
39 39 V Viktoría Brekkan Sprettur Sumarliði frá Haga Bleikur/ál/kol.stjörnótt 11 Sprettur Eiríkur Valdimarsson Keilir frá Miðsitju Sólbrá frá Ytra-Dalsgerði
40 40 H Haukur Ingi Hauksson Sprettur Mirra frá Laugarbökkum Rauður/milli-stjörnótt 8 Sprettur Kristinn Valdimarsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Mörk frá Hrafnkelsstöðum 1
41 41 V Aníta Eik Kjartansdóttir Hörður Lóðar frá Tóftum Rauður/milli-einlitt 15 Hörður Aníta Eik Kjartansdóttir Össur frá Blesastöðum 1A Hrísla frá Laugarvatni
42 42 H Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Lilja frá Ytra-Skörðugili Rauður/ljós-stjörnótt 13 Sprettur Kristófer Darri Sigurðsson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Von frá Keldulandi
43 43 V Hrund Ásbjörnsdóttir Fákur Glanni frá Brekknakoti Rauður/milli-blesa auk leista eða sokkaglófext 9 Sprettur Hrund Ásbjörnsdóttir Hróður frá Refsstöðum Kara frá Akureyri
                       
Tölt T1 Ungmennaflokkur                  
1 1 V Þórdís Inga Pálsdóttir Skagfirðingur Glanni frá Dalsholti Rauður/milli-blesóttglófext 7 Skagfirðingur Sigurður Hafsteinn Sigurðss, Þórdís Inga Pálsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Kjarnveig frá Kjarnholtum I
2 2 V Dagmar Öder Einarsdóttir Sleipnir Ötull frá Halakoti Jarpur/milli-stjörnótt 7 Sleipnir Svanhvít Kristjánsdóttir Herjólfur frá Ragnheiðarstöðum Glóð frá Grjóteyri
3 3 V Anna  Þöll Haraldsdóttir Sprettur Óson frá Bakka Brúnn/milli-einlitt 14 Sprettur Sigurbjörn Bjarnason Adam frá Ásmundarstöðum Mirra frá Bakka
4 4 H Herdís Lilja Björnsdóttir Sprettur Sóti frá Hrauni Rauður/sót-einlitt 7 Sprettur Hraunsós ehf, Ragnheiður Samúelsdóttir Barði frá Laugarbökkum Sól frá Hvoli
5 5 H Bríet Guðmundsdóttir Sprettur Gígja frá Reykjum Brúnn/mó-einlitt 8 Sprettur Oddný Erlendsdóttir Krákur frá Blesastöðum 1A Vænting frá Reykjum
6 6 V Bergþór Atli Halldórsson Fákur Arnar frá Bjargshóli Brúnn/milli-stjörnótt 9 Sprettur Eggert Pálsson Huginn frá Bæ I Kolskör frá Litla-Dal
7 7 V Hafþór Hreiðar Birgisson Sprettur Von frá Meðalfelli Brúnn/mó-einlitt 7 Sprettur Sigurbjörg Ólafsdóttir, Sigurþór Gíslason  Orri frá Þúfu í Landeyjum Paradís frá Meðalfelli
8 8 V Elmar Ingi Guðlaugsson Fákur Klakkur frá Litlu-Brekku Grár/brúnneinlitt 8 Fákur Elmar Ingi Guðlaugsson, Guðlaugur Ingi Sigurðsson Klettur frá Hvammi Skör frá Litlu-Brekku
9 9 H Thelma Dögg Tómasdóttir Hörður Marta frá Húsavík Brúnn/milli-einlitt 8 Hörður Thelma Dögg Tómasdóttir, Vignir Sigurólason Kappi frá Kommu Skrýtla frá Húsavík
10 10 V Sylvía Sól Magnúsdóttir Brimfaxi Stelpa frá Skáney Rauður/milli-blesótt 18 Brimfaxi Guðrún Helga Kristjánsdóttir Strákur frá Skáney Hera frá Skáney
11 11 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Fákur Arion frá Miklholti Grár/óþekkturskjótt 8 Fákur Sveinbjörn Runólfsson Álfur frá Selfossi Aríel frá Höskuldsstöðum
12 12 V Atli Freyr Maríönnuson Léttir Óðinn frá Ingólfshvoli Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 13 Léttir Aron Þór Sigþórsson, Atli Freyr Maríönnuson, Örn Karlsson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Elja frá Ingólfshvoli
13 13 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Sleipnir Koltinna frá Varmalæk Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 10 Sleipnir Ásdís Ósk Elvarsdóttir, Björn Sveinsson Hófur frá Varmalæk Tilvera frá Varmalæk
14 14 H Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Vakar frá Efra-Seli Móálóttur,mósóttur/dökk-einlitt 10 Sleipnir Þorgils Kári Sigurðsson Hruni frá Breiðumörk 2 Vakning frá Reykjakoti
15 15 V Dagmar Öder Einarsdóttir Sleipnir Ýmir frá Skíðbakka I Jarpur/milli-einlitt 7 Geysir Rútur Pálsson Adam frá Ásmundarstöðum Ísold frá Skíðbakka I
16 16 V Arnór Dan Kristinsson Fákur Dökkvi frá Ingólfshvoli Móálóttur,mósóttur/dökk-einlitt 14 Fákur Sigríður Óladóttir, Sigurður Örn Bernhöft Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Elja frá Ingólfshvoli
17 17 V Vilborg Hrund Jónsdóttir Sleipnir Kafteinn frá Böðmóðsstöðum 2 Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Hulda Karólína Harðardóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Staka frá Böðmóðsstöðum 2
18 18 V Kristrún Ósk Baldursdóttir Geysir Viktor frá Hófgerði Brúnn/dökk/sv.einlitt 9 Geysir Elísabet Sveinsdóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Vænting frá Voðmúlastöðum
19 19 V Alexander Freyr Þórisson Máni Lyfting frá Heiðarbrún II Jarpur/milli-skjótt 7 Máni Sigrún Valdimarsdóttir, Valdimar Karl Jónsson Þristur frá Feti Lokkadís frá Vesturhópshólum
20 20 H Ísólfur Ólafsson Borgfirðingur Öngull frá Leirulæk Rauður/dökk/dr.sokkar(eingöngu) 10 Borgfirðingur Guðrún Sigurðardóttir, Þorgeir Ólafsson Lokkur frá Fellskoti Skálm frá Leirulæk
21 21 H Viktoría Eik Elvarsdóttir Skagfirðingur Gjöf frá Sjávarborg Jarpur/dökk-einlitt 11 Skagfirðingur Elvar Eylert Einarsson, Sigríður Fjóla Viktorsdóttir Samber frá Ásbrú Glóð frá Sjávarborg
22 22 V Guðný Margrét Siguroddsdóttir Snæfellingur Stæll frá Hrísdal Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 6 Snæfellingur Siguroddur Pétursson Frakkur frá Langholti Hylling frá Hjarðarholti
23 23 V Svanhildur Guðbrandsdóttir Kópur Pittur frá Víðivöllum fremri Rauður/milli-nösótt 8 Kópur Svanhildur Guðbrandsdóttir Hágangur frá Narfastöðum Varða frá Víðivöllum fremri
24 24 H Erna Jökulsdóttir Hörður Tinni frá Laugabóli Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 11 Sprettur Guðlaugur Pálsson Orri frá Þúfu í Landeyjum Tinna frá Miðsitju
25 25 V Dagbjört Skúladóttir Sleipnir Elding frá V-Stokkseyrarseli Rauður/milli-stjörnótt 13 Sprettur Ragnhildur H. Sigurðardóttir, Sigurður Torfi Sigurðsson Glampi frá Vatnsleysu Sólkatla frá Torfufelli
26 26 V Elín Árnadóttir Sindri Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli-einlitt 11 Sprettur Elín Árnadóttir Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Gígja frá Prestsbakka
27 27 V Birta Ingadóttir Fákur Elvur frá Flekkudal Jarpur/milli-einlitt 9 Fákur Sigurbjörn Bárðarson Glymur frá Flekkudal Villimey frá Snartartungu
28 28 V Borghildur  Gunnarsdóttir Snæfellingur Hrókur frá Flugumýri II Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 15 Snæfellingur Hrísdalshestar sf. Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Hending frá Flugumýri
29 29 H Ólöf Helga Hilmarsdóttir Fákur Katla frá Mörk Jarpur/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 7 Fákur Kári Fanndal Guðbrandsson Kolskeggur frá Kjarnholtum I Selja frá Miðdal
30 30 V Sophie Murer Fákur Eyvar frá Álfhólum Vindóttur/móeinlitt 7 Fákur Hrefna María Ómarsdóttir, Sara Ástþórsdóttir Þrumufleygur frá Álfhólum Móey frá Álfhólum
31 31 V Unnur Lilja Gísladóttir Sleipnir Eldey frá Grjóteyri Bleikur/fífil-blesótt 10 Sprettur Unnur Lilja Gísladóttir Glóðafeykir frá Halakoti Hringja frá Steðja
32 32 H Anna-Bryndís Zingsheim Sprettur Dagur frá Hjarðartúni Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Anna-Bryndís Zingsheim Sær frá Bakkakoti Dögg frá Breiðholti, Gbr.
33 33 V Ólöf Sigurlína Einarsdóttir Sindri Drösull frá Nautabúi Leirljós/Hvítur/Hvítingitvístjörnótt 11 Sindri Árrisull ehf, Ólöf Sigurlína Einarsdóttir Andri frá Vatnsleysu Hula frá Reykjum 1 Hrútafirði
34 34 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Mugga frá Leysingjastöðum II Grár/brúnneinlitt 9 Fákur Íva Rut Viðarsdóttir Njörður frá Útnyrðingsstöðum Mugga frá Leysingjastöðum II
35 35 V Guðný Margrét Siguroddsdóttir Snæfellingur Reykur frá Brennistöðum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 12 Snæfellingur Ásdís Ólöf Sigurðardóttir, Guðný  Margrét Siguroddsdóttir, Siguroddur Pétursson Frægur frá Flekkudal Venus frá Brennistöðum
36 36 H Kristín Hermannsdóttir Sprettur Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Kristín Hermannsdóttir, Matthildur R Kristjánsdóttir Orri frá Þúfu í Landeyjum Þerna frá Kjarri
37 37 V Þórdís Inga Pálsdóttir Skagfirðingur Njörður frá Flugumýri II Bleikur/ál/kol.einlitt 10 Skagfirðingur Páll Bjarki Pálsson, Þórdís Inga Pálsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Smella frá Flugumýri
38 38 H Bríet Guðmundsdóttir Sprettur Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum Brúnn/dökk/sv.einlitt 13 Sprettur Guðmundur Sævar Hreiðarsson Andvari frá Ey I Kolfreyja frá Sæfelli
39 39 V Elín Árnadóttir Sindri Prýði frá Vík í Mýrdal Bleikur/fífil-blesótt 6 Sprettur Ásta Alda Árnadóttir, Finnur Bárðarson Penni frá Eystra-Fróðholti Tinna frá Núpakoti
40 40 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Sprettur Kringla frá Jarðbrú Jarpur/dökk-einlitt 12 Sprettur Guðni Hólm Stefánsson Taktur frá Tjarnarlandi Katla frá Þverá, Skíðadal
41 41 V Aníta Rós Róbertsdóttir Sörli Myrkvi frá Geitaskarði Brúnn/milli-einlitt 8 Sörli Sigurður Örn Ágústsson Fróði frá Staðartungu Griffla frá Geitaskarði
42 42 V Lara Alexie Ragnarsdóttir Hörður Ra frá Marteinstungu Rauður/milli-einlitt 15 Sprettur Gunnar Guttormsson, Ragnar Kr. Árnason Orri frá Þúfu í Landeyjum Brana frá Ásmúla
43 43 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Töffari frá Hlíð Brúnn/dökk/sv.einlitt 13 Fákur Ásta Friðrikka Björnsdóttir Stæll frá Miðkoti Ljósbrá frá Hlíð
44 44 V Dagmar Öder Einarsdóttir Sleipnir Flögri frá Efra-Hvoli Brúnn/milli-einlitt 10 Sleipnir Árni Sigfús Birgisson Huginn frá Haga I Pandra frá Reykjavík
45 45 H Rúna Tómasdóttir Fákur Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót-einlitt 15 Fákur Rúna Tómasdóttir Prestur frá Kirkjubæ Skuld frá Árnanesi
46 46 V Viktoría Gunnarsdóttir Dreyri Mjölnir frá Akranesi Jarpur/milli-einlitt 6 Dreyri Smári Njálsson Hágangur frá Narfastöðum Ögrun frá Akranesi
                       
Tölt T2 Unglingaflokkur                  
1 1 V Kristján Árni Birgisson Geysir Nn frá Kópavogi Rauður/milli-einlitt 5 Fákur Ólafía Dröfn Halldórsdóttir Smári frá Skagaströnd Blæja frá Flugumýri II
2 2 V Sigrún Helga Halldórsdóttir Fákur Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli-einlitt 12 Fákur Eggert Pálsson Hágangur frá Narfastöðum Gola frá Bjargshóli
3 3 V Sigrún Högna Tómasdóttir Hörður Sirkus frá Torfunesi Rauður/ljós-tvístjörnótt 12 Hörður Sigrún Högna Tómasdóttir, Thelma Dögg Tómasdóttir Boði frá Torfunesi Stjörnudís frá Reykjavík
4 4 V Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu-stjörnótt 14 Fákur Sigrún Sveinbjörnsdóttir Segull frá Sörlatungu Snilld frá Bjarnarnesi
5 5 V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Brúney frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt 12 Sprettur Heimahagi Hrossarækt ehf, Kristófer Darri Sigurðsson Grettir frá Grafarkoti Surtsey frá Gröf Vatnsnesi
6 6 V Viktoría Von Ragnarsdóttir Hörður Mökkur frá Heysholti Brúnn/milli-stjörnótt 12 Hörður Bryndís Ásmundsdóttir, Viktoría Von Ragnarsdóttir Mökkur frá Hofi I Íris frá Bergþórshvoli
7 7 V Þorvaldur Logi Einarsson Smári Hátíð frá Hlemmiskeiði 3 Moldóttur/d./draugstjörnótt 9 Sprettur Árni Svavarsson, Inga Birna Ingólfsdóttir Mjölnir frá Hlemmiskeiði 3 Alda frá Blesastöðum 1A
8 8 H Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Þór frá Selfossi Grár/rauðureinlitt 6 Sprettur Sverrir Ágústsson Huginn frá Haga I Surtla frá Brúnastöðum
9 9 H Matthías Sigurðsson Fákur Biskup frá Sigmundarstöðum Rauður/milli-blesótt 17 Fákur Matthías Sigurðsson Leikur frá Sigmundarstöðum Brynja frá Sigmundarstöðum
10 10 V Þórey Þula Helgadóttir Smári Kraki frá Hvammi I Grár/brúnneinlitt 11 Smári Helgi Kjartansson, Kjartan Helgason Krummi frá Blesastöðum 1A Þrá frá Núpstúni
11 11 H Kristrún Ragnhildur Bender Hörður Dásemd frá Dallandi Jarpur/milli-einlitt 10 Fákur Hörður Bender Þytur frá Neðra-Seli Dýrð frá Dallandi
12 12 V Egill Már Þórsson Léttir Glóð frá Hólakoti Rauður/milli-stjörnótt 10 Léttir Jón Páll Tryggvason Eldur frá Garði Stjarna frá Hólakoti
13 13 H Sara Dís Snorradóttir Sörli Frægur frá Árbæjarhjáleigu II Brúnn/milli-einlitt 9 Sörli Marjolijn Tiepen Gídeon frá Lækjarbotnum Nútíð frá Skarði
14 14 H Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir Hörður Kvistur frá Strandarhöfði Jarpur/milli-stjörnótt 11 Hörður Náttúra og heilsa ehf Hágangur frá Narfastöðum Hraundís frá Lækjarbotnum
15 15 H Freydís Þóra Bergsdóttir Skagfirðingur Ötull frá Narfastöðum Brúnn/mó-stjörnótt 11 Skagfirðingur Bergur Gunnarsson, Rósa María Vésteinsdóttir Draumur frá Lönguhlíð Gná frá Hofsstaðaseli
16 16 V Júlía Kristín Pálsdóttir Skagfirðingur Miðill frá Flugumýri II Brúnn/milli-stjörnótt 11 Skagfirðingur Júlía Kristín Pálsdóttir, Páll Bjarki Pálsson Rammi frá Búlandi Hrísla frá Flugumýri II
17 17 H Kristín Hrönn Pálsdóttir Fákur Gaumur frá Skarði Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 14 Fákur Páll S Pálsson Vígar frá Skarði Gyðja frá Akureyri
18 18 H Guðrún Maryam Rayadh Sprettur Kolbeinn frá Hárlaugsstöðum 2 Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Birna Sif Sigurðardóttir Aron frá Strandarhöfði Frigg frá Hárlaugsstöðum 2
19 19 H Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum Brúnn/milli-einlitt 11 Sleipnir Sunnuhvoll ehf, Védís Huld Sigurðardóttir Gammur frá Steinnesi Irpa frá Skeggsstöðum
20 20 V Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Arður frá Miklholti Grár/óþekktureinlitt 10 Fákur Sveinbjörn Runólfsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Aríel frá Höskuldsstöðum
21 21 H Heiður Karlsdóttir Fákur Sóldögg frá Hamarsey Jarpur/dökk-einlitt 6 Fákur Heiður Karlsdóttir Frakkur frá Langholti Selma frá Sauðárkróki
22 22 H Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Gnýr frá Árgerði Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 15 Sprettur Laufey María Jóhannsdóttir Týr frá Árgerði Gná frá Árgerði
23 23 V Sigrún Högna Tómasdóttir Hörður Tandri frá Breiðstöðum Brúnn/milli-einlitt 8 Hörður Sigrún Högna Tómasdóttir Ómur frá Kvistum Ófelía frá Breiðstöðum
24 24 V Benedikt Ólafsson Hörður Leira-Björk frá Naustum III Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 11 Sprettur Benedikt Ólafsson Tindur frá Varmalæk Leira frá Syðstu-Grund
25 25 H Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Úlfur frá Hólshúsum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 13 Sleipnir Elvar Þór Alfreðsson Sær frá Bakkakoti Högna frá Dvergsstöðum
26 26 V Hrund Ásbjörnsdóttir Fákur Garpur frá Kálfhóli 2 Rauður/ljós-tvístjörnóttglófext 12 Sprettur Gestur Þórðarson Fróði frá Litlalandi Lýsa frá Kálfhóli 2
                       
Tölt T2 Ungmennaflokkur                  
1 1 H Herdís Lilja Björnsdóttir Sprettur Tign frá Lundum II Leirljós/Hvítur/milli-stjörnótt 8 Sprettur Sigríður Elka Guðmundsdóttir Asi frá Lundum II Tinna frá Útverkum
2 2 V Þórdís Inga Pálsdóttir Skagfirðingur Kormákur frá Miðhrauni Brúnn/milli-stjörnótt 7 Skagfirðingur Alda Jóna Nóadóttir, Ingibjörg Kristjánsdóttir Glóðafeykir frá Halakoti Limra frá Kirkjubæ 2
3 3 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Prins frá Skúfslæk Jarpur/milli-stjörnótt 10 Fákur Ásta Friðrikka Björnsdóttir Auður frá Lundum II Drottning frá Sauðárkróki
4 4 V Annabella R Sigurðardóttir Sörli Styrkur frá Skagaströnd Brúnn/milli-skjótt 8 Sprettur Annabella R Sigurðardóttir, Guðmunda Þórunn Gísladóttir Klettur frá Hvammi Þjóð frá Skagaströnd
5 5 V Hafþór Hreiðar Birgisson Sprettur Gleði frá Hafnarfirði Brúnn/milli-blesótt 14 Sprettur Bryndís Snorradóttir, Topphross ehf Ófeigur frá Þorláksstöðum Kæti frá Skollagróf
6 6 V Diljá Fiona Vilhjálmsdóttir Fákur Eldþór frá Hveravík Rauður/milli-stjörnóttglófext 8 Fákur Jóhanna Þorbjargardóttir, Þorbjörg Sigurðardóttir Dugur frá Þúfu í Landeyjum Lísa frá Helguhvammi
7 7 H Viktoría Eik Elvarsdóttir Skagfirðingur Kolbeinn frá Sauðárkróki Jarpur/milli-einlitt 16 Skagfirðingur Elvar Eylert Einarsson, Sigríður Fjóla Viktorsdóttir Kormákur frá Flugumýri II Brella frá Hólum
8 8 H Laufey Fríða Þórarinsdóttir Glaður Skutla frá Hvítadal 2 Rauður/milli-einlitt 12 Glaður Þórarinn B Þórarinsson Geysir frá Sigtúni Fríða frá Litlu-Tungu 2
9 9 V Thelma Dögg Tómasdóttir Hörður Bósi frá Húsavík Vindóttur/mótvístjörnótt 7 Grani Vignir Sigurólason Glymur frá Innri-Skeljabrekku Dúsa frá Húsavík
10 10 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Sleipnir Vísa frá Hrísdal Rauður/milli-tvístjörnótt 8 Sleipnir Páll Þórir Viktorsson, Sigurður Straumfjörð Pálsson Auður frá Lundum II Sigurrós frá Strandarhjáleigu
11 11 V Atli Freyr Maríönnuson Léttir Svörður frá Sámsstöðum Bleikur/álótturstjörnótt 11 Léttir Guðmundur S Hjálmarsson Rammi frá Búlandi Urð frá Bólstað
12 12 H Valdís Björk Guðmundsdóttir Sprettur Snúður frá Svignaskarði Jarpur/milli-stjörnótt 11 Sprettur Oddný Mekkín Jónsdóttir, Valdís Björk Guðmundsdóttir Aðall frá Nýjabæ Sjöstjarna frá Svignaskarði
13 13 V Þorgeir Ólafsson Borgfirðingur Hlynur frá Haukatungu Syðri 1 Jarpur/rauð-einlitt 13 Borgfirðingur Aron Freyr Sigurðsson, Stefanía Hrönn Sigurðardóttir Gustur frá Hóli Kolfinna frá Haukatungu Syðri 1
14 14 H Ólöf Helga Hilmarsdóttir Fákur Ísak frá Jarðbrú Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Ólöf Helga Hilmarsdóttir Íslendingur frá Dalvík Gleði frá Svarfhóli
15 15 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Ögri frá Fróni Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Maja Loncar Flögri frá Útnyrðingsstöðum Freydís frá Reykjavík
16 16 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Fákur Krás frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli-stjörnótt 11 Fákur Áslaug Pálsdóttir Hrói frá Skeiðháholti Svarta-Sól frá Skarði
17 17 V Arnór Dan Kristinsson Fákur Stormur frá Stokkhólma Móálóttur,mósóttur/ljós-einlitt 7 Fákur Anna Sigríður Sigmundsdóttir, Arnór Dan Kristinsson, Einar Ólafsson Smári frá Skagaströnd Tollfríður frá Vindheimum
18 18 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Óskar frá Draflastöðum Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Ásta Friðrikka Björnsdóttir Moli frá Skriðu Dimma frá Keldulandi
19 19 V Sölvi Karl Einarsson Fákur Vörður frá Hafnarfirði Rauður/milli-stjörnótt 14 Sprettur Halldór Þorbjörnsson Gídeon frá Lækjarbotnum Vör frá Ytri-Reykjum
                       
Gæðingaskeið PP1 Unglingaflokkur                
1 1 V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli-einlitt 12 Sprettur Kristófer Darri Sigurðsson, Sigurður Helgi Ólafsson Galsi frá Sauðárkróki Vordís frá Kópavogi
2 2 V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi Brúnn/milli-stjörnótt 20 Sleipnir Glódís Rún Sigurðardóttir, Védís Huld Sigurðardóttir Stígur frá Kjartansstöðum Kolfreyja frá Stóra-Hofi
3 3 H Embla Þórey Elvarsdóttir Sleipnir Tinni frá Laxdalshofi Brúnn/milli-einlitt 11 Sleipnir Elvar Þór Alfreðsson, Embla Þórey Elvarsdóttir Arfur frá Ásmundarstöðum Skráma frá Kanastöðum
4 4 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur Sölvi frá Tjarnarlandi Brúnn/mó-einlitt 20 Sprettur Ríkharður Flemming Jensen Dynur frá Hvammi Gletta frá Tjarnarlandi
5 5 V Sigrún Högna Tómasdóttir Hörður Sirkus frá Torfunesi Rauður/ljós-tvístjörnótt 12 Hörður Sigrún Högna Tómasdóttir, Thelma Dögg Tómasdóttir Boði frá Torfunesi Stjörnudís frá Reykjavík
6 6 V Helga Stefánsdóttir Hörður Völsungur frá Skarði Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 10 Sprettur Stefán Atli Stefánsson Höttur frá Hofi I Rokubína frá Skarði
7 7 V Kristrún Ragnhildur Bender Hörður Karen frá Árgerði Jarpur/rauð-einlitt 12 Fákur Hörður Bender, Kristrún Ragnhildur Bender Hágangur frá Narfastöðum Kveikja frá Árgerði
8 8 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Þeyr frá Strandarhöfði Grár/jarpureinlitt 7 Sprettur Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Þulur frá Hólum Súla frá Akureyri
9 9 V Signý Sól Snorradóttir Máni Uppreisn frá Strandarhöfði Brúnn/milli-einlitt 12 Máni Guðmundur Már Stefánsson Fursti frá Stóra-Hofi Gyðja frá Þorsteinsstöðum
10 10 V Kristján Árni Birgisson Geysir Fursti frá Kanastöðum Rauður/milli-einlitt 8 Geysir Erla Brimdís Birgisdóttir, Eyþór Eiríksson Arður frá Brautarholti Snót frá Kanastöðum
11 11 V Bergey Gunnarsdóttir Máni Brunnur frá Brú Rauður/milli-einlitt 10 Sprettur Gunnar Eyjólfsson, Helga Hildur Snorradóttir Hvessir frá Ásbrú Lukka frá Kjarnholtum II
12 12 V Benedikt Ólafsson Hörður Leira-Björk frá Naustum III Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 11 Sprettur Benedikt Ólafsson Tindur frá Varmalæk Leira frá Syðstu-Grund
13 13 V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Gnýr frá Árgerði Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 15 Sprettur Laufey María Jóhannsdóttir Týr frá Árgerði Gná frá Árgerði
14 14 V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Krapi frá Fremri-Gufudal Rauður/milli-skjótt 9 Sleipnir Glódís Rún Sigurðardóttir, Védís Huld Sigurðardóttir Álfur frá Selfossi Sunna frá Hofi 
15 15 V Egill Már Þórsson Léttir Askur frá Skriðu Brúnn/milli-stjörnótt 6 Léttir Skriðuhestar ehf, Þór Jónsteinsson Fláki frá Blesastöðum 1A Dalrós frá Arnarstöðum
16 16 V Sólveig Rut Guðmundsdóttir Máni Glóa frá Höfnum Rauður/milli-stjörnótt 18 Sprettur Högni Sturluson Örvar frá Síðu Skuggsjá frá Hamraendum
17 17 V Kári Kristinsson Sleipnir Bruni frá Hraunholti Jarpur/milli-einlitt 6 Sleipnir Alma Anna Oddsdóttir, Kristinn Már Þorkelsson Spuni frá Vesturkoti Bríet frá Forsæti
18 18 V Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu-stjörnótt 14 Fákur Sigrún Sveinbjörnsdóttir Segull frá Sörlatungu Snilld frá Bjarnarnesi
19 19 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Björk frá Barkarstöðum Brúnn/milli-stjörnótt 7 Sprettur Hulda María Sveinbjörnsdóttir Fláki frá Blesastöðum 1A Vænting frá Hruna
20 20 V Hákon Dan Ólafsson Fákur Messa frá Káragerði Bleikur/fífil/kolótturstjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt 12 Fákur Benjamín Sandur Ingólfsson Njáll frá Hvolsvelli Orka frá Káragerði
21 21 V Sveinn Sölvi Petersen Fákur Hljómur frá Hestasýn Vindóttur/mold-einlittvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 8 Fákur Hestasýn ehf. Glymur frá Innri-Skeljabrekku Harpa frá Borgarnesi
22 22 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Blikka frá Þóroddsstöðum Bleikur/fífil-stjörnótt 12 Sleipnir Bjarni Þorkelsson Kjarval frá Sauðárkróki Þoka frá Hörgslandi II
                       
Gæðingaskeið PP1 Ungmennaflokkur                
1 1 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Ásdís frá Dalsholti Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Jóhanna Guðmundsdóttir Ás frá Ármóti Koldís frá Kjarnholtum II
2 2 V Atli Freyr Maríönnuson Léttir Léttir frá Þjóðólfshaga 3 Brúnn/dökk/sv.einlitt 9 Léttir Guðmundur S Hjálmarsson Vilmundur frá Feti Birta frá Þjóðólfshaga 3
3 3 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Fákur Ísak frá Jarðbrú Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Ólöf Helga Hilmarsdóttir Íslendingur frá Dalvík Gleði frá Svarfhóli
4 4 V Brynjar Nói Sighvatsson Fákur Hríma frá Gunnlaugsstöðum Brúnn/milli-skjótt 11 Sprettur Brynjar Nói Sighvatsson Aðall frá Nýjabæ Fóstra frá Reykjavík
5 5 V Hafþór Hreiðar Birgisson Sprettur Gleði frá Hafnarfirði Brúnn/milli-blesótt 14 Sprettur Bryndís Snorradóttir, Topphross ehf Ófeigur frá Þorláksstöðum Kæti frá Skollagróf
6 6 V Dagmar Öder Einarsdóttir Sleipnir Ýmir frá Skíðbakka I Jarpur/milli-einlitt 7 Geysir Rútur Pálsson Adam frá Ásmundarstöðum Ísold frá Skíðbakka I
7 7 V Elmar Ingi Guðlaugsson Fákur Kufl frá Grafarkoti Brúnn/milli-skjótt 14 Fákur Guðlaugur Ingi Sigurðsson Klettur frá Hvammi Kórea frá Grafarkoti
8 8 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Sleipnir Roði frá Syðra-Skörðugili Rauður/milli-einlitt 9 Sleipnir Elvar Eylert Einarsson, Lackner Florian, Michael Lackner, Sigurjón Pálmi Einarsson, Trausti Óskarsson Tindur frá Varmalæk Lára frá Syðra-Skörðugili
9 9 V Konráð Axel Gylfason Borgfirðingur Vænting frá Sturlureykjum 2 Bleikur/álóttureinlitt 14 Borgfirðingur Konráð Axel Gylfason Leiknir frá Laugavöllum Skoppa frá Hjarðarholti
10 10 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Óskar frá Draflastöðum Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur Ásta Friðrikka Björnsdóttir Moli frá Skriðu Dimma frá Keldulandi
11 11 V Herdís Lilja Björnsdóttir Sprettur Byr frá Bjarnarnesi Jarpur/milli-einlitt 12 Sprettur Herdís Lilja Björnsdóttir Sólon frá Skáney Staka frá Kjarnholtum I
12 12 V Sölvi Karl Einarsson Fákur Vörður frá Hafnarfirði Rauður/milli-stjörnótt 14 Sprettur Halldór Þorbjörnsson Gídeon frá Lækjarbotnum Vör frá Ytri-Reykjum
13 13 V Aníta Rós Róbertsdóttir Sörli Bjarkar frá Blesastöðum 1A Rauður/sót-tvístjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 17 Sörli Guðmundur Jón Guðlaugsson, Sæhestar – Hrossarækt ehf Töfri frá Kjartansstöðum Þöll frá Vorsabæ II
14 14 V Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Gjóska frá Kolsholti 3 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 7 Sleipnir Sigurður Rúnar Guðjónsson Þróttur frá Kolsholti 2 Myrra frá Halakoti
15 15 V Thelma Dögg Tómasdóttir Hörður Bósi frá Húsavík Vindóttur/mótvístjörnótt 7 Grani Vignir Sigurólason Glymur frá Innri-Skeljabrekku Dúsa frá Húsavík
16 16 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Sprettur Erill frá Svignaskarði Rauður/milli-stjörnótt 14 Sprettur Oddný Mekkín Jónsdóttir Illingur frá Tóftum Kjarva frá Skollagróf
17 17 V Arnór Dan Kristinsson Fákur Teitur frá Efri-Þverá Brúnn/milli-einlitt 6 Fákur Sigríður Óladóttir Eldjárn frá Tjaldhólum Þóra frá Litlu-Sandvík
18 18 V Dagbjört Skúladóttir Sleipnir Sóldögg frá Efra-Seli Rauður/milli-tvístjörnótt 8 Sprettur Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Glampi frá Vatnsleysu Dögg frá Reykjakoti
19 19 V Annabella R Sigurðardóttir Sörli Styrkur frá Skagaströnd Brúnn/milli-skjótt 8 Sprettur Annabella R Sigurðardóttir, Guðmunda Þórunn Gísladóttir Klettur frá Hvammi Þjóð frá Skagaströnd
20 20 V Konráð Axel Gylfason Borgfirðingur Buska frá Bjarnastöðum Rauður/milli-skjótt 7 Borgfirðingur Arndís Guðmundsdóttir, Sigurður Rúnar Gunnarsson Vörður frá Sturlureykjum 2 Drífa frá Bjarnastöðum
21 21 V Rúna Tómasdóttir Fákur Gríður frá Kirkjubæ Brúnn/milli-stjörnótt 16 Fákur Ellý Tómasdóttir Fursti frá Kirkjubæ Grettla frá Kirkjubæ
22 22 V Viktoría Eik Elvarsdóttir Skagfirðingur Hrappur frá Sauðárkróki Bleikur/álóttureinlitt 16 Skagfirðingur Elvar Eylert Einarsson Brjánn frá Sauðárkróki Hremmsa frá Sauðárkróki
23 23 V Ásdís Brynja Jónsdóttir Neisti Konungur frá Hofi Brúnn/milli-einlitt 7 Neisti Eline Manon Schrijver, Jón Gíslason Orri frá Þúfu í Landeyjum Kantata frá Hofi
                       
Fimikeppni A Barnaflokkur                  
1 1 V Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Kórall frá Kanastöðum Brúnn/milli-stjörnótt 11 Þytur Sindrastaðir ehf. Borði frá Fellskoti Stelpa frá Kanastöðum
2 2 V Guðný Dís Jónsdóttir Sprettur Lukka frá Hofsstöðum, Garðabæ Brúnn/milli-skjótt 8 Sprettur Guðný Dís Jónsdóttir, Þórdís Anna Gylfadóttir Álfur frá Selfossi Katla frá Flugumýri II
3 3 V Þórgunnur Þórarinsdóttir Skagfirðingur Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi Bleikur/fífil-blesa auk leista eða sokka 10 Skagfirðingur Sigríður Gunnarsdóttir, Þórarinn Eymundsson, Þórgunnur Þórarinsdóttir Grettir frá Grafarkoti Flikka frá Bergsstöðum Vatnsnesi
4 4 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Máni Gyðja frá Læk Brúnn/milli-einlitt 11 Máni Linda Helgadóttir Ægir frá Litlalandi Hekla frá Vatni
5 5 V Elín Þórdís Pálsdóttir Sleipnir Tryggur frá Austurkoti Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 11 Sleipnir Elín Þórdís Pálsdóttir Heiðar frá Austurkoti Hilling frá Fremra-Hálsi
6 6 V Selma Leifsdóttir Fákur Glaður frá Mykjunesi 2 Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Flugar ehf, Selma Leifsdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Elja frá Þingeyrum
7 7 V Sigrún Helga Halldórsdóttir Fákur Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli-einlitt 12 Fákur Eggert Pálsson Hágangur frá Narfastöðum Gola frá Bjargshóli
8 8 V Lilja Rún Sigurjónsdóttir Fákur Geisli frá Möðrufelli Bleikur/álóttureinlitt 18 Fákur Arnar Máni Sigurjónsson Óskahrafn frá Brún Gulla frá Króksstöðum
9 9 V Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Daníel frá Vatnsleysu Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 16 Þytur Sindrastaðir ehf. Þór frá Þjóðólfshaga 3 Dylgja frá Vatnsleysu
10 10 V Kolbrún Sif Sindradóttir Sörli Sindri frá Keldudal Rauður/milli-blesótt 13 Sprettur Inga Dís Víkingsdóttir Hágangur frá Narfastöðum Ísold frá Keldudal
11 11 V Elva Rún Jónsdóttir Sprettur Kraka frá Hofsstöðum, Garðabæ Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Kristín Sveinbjarnardóttir Krákur frá Blesastöðum 1A Brúnka frá Varmadal
12 12 V Sara Dís Snorradóttir Sörli Íslendingur frá Dalvík Brúnn/milli-einlitt 11 Sörli Sigrún Sæmundsen Krákur frá Blesastöðum 1A Sara frá Dalvík
13 13 V Hildur Dís Árnadóttir Fákur Vænting frá Eyjarhólum Leirljós/Hvítur/ljós-einlitt 11 Fákur Camilla Petra Sigurðardóttir, Leonard Sigurðarson Andvari frá Ey I Folda frá Eyjarhólum
14 14 V Ragnar Snær Viðarsson Fákur Síða frá Kvíarhóli Jarpur/dökk-einlitt 8 Fákur Ingólfur Jónsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Lyfting frá Bjarnastaðahlíð
                       
Fimikeppni A Unglingaflokkur                  
1 1 V Agatha Elín Steinþórsdóttir Fákur Þóra frá Hveravík Brúnn/milli-stjörnótt 11 Fákur Jóhanna Þorbjargardóttir Flögri frá Útnyrðingsstöðum Lísa frá Helguhvammi
2 2 V Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þytur Þokki frá Litla-Moshvoli Rauður/ljós-blesótt 13 Þytur Irina Franziska Kaethe Kamp, Kristinn Arnar Karlsson Dynur frá Hvammi Þrúður frá Hólum
3 3 V Bryndís Jóhanna Kristinsdóttir Þytur Kjarval frá Hjaltastaðahvammi Rauður/milli-stjörnótt 9 Þytur Irina Franziska Kaethe Kamp, Kristinn Arnar Karlsson Tinni frá Kjarri Kosning frá Ytri-Reykjum
4 4 V Helga Stefánsdóttir Hörður Hákon frá Dallandi Rauður/milli-skjótt 10 Sprettur Stefán Hrafnkelsson Álfur frá Selfossi Hátíð frá Dallandi
5 5 V Benedikt Ólafsson Hörður Biskup frá Ólafshaga Vindóttur/jarp-einlittglófext 8 Sprettur Ólafur Finnbogi Haraldsson Glymur frá Innri-Skeljabrekku Blanda frá Hlemmiskeiði 1
6 6 V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum Brúnn/milli-einlitt 11 Sleipnir Sunnuhvoll ehf, Védís Huld Sigurðardóttir Gammur frá Steinnesi Irpa frá Skeggsstöðum
7 7 V Þórey Þula Helgadóttir Smári Topar frá Hvammi I Rauður/sót-nösótt 13 Smári Þórey Þula Helgadóttir Tígull frá Gýgjarhóli Una frá Hvammi I
8 8 V Agatha Elín Steinþórsdóttir Fákur Blakkur frá Skáney Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Elise Englund Berge Adam frá Ásmundarstöðum Vænting frá Skáney
9 9 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Garpur frá Skúfslæk Rauður/milli-einlitt 12 Sprettur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Akkur frá Brautarholti Tign frá Hvítárholti
10 10 V Katla Sif Snorradóttir Sörli Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli-einlitt 16 Sörli Katla Sif Snorradóttir Skorri frá Gunnarsholti Perla frá Stykkishólmi
                       
Fimikeppni A2 Ungmennaflokkur                
1 1 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Sleipnir Koltinna frá Varmalæk Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 10 Sleipnir Ásdís Ósk Elvarsdóttir, Björn Sveinsson Hófur frá Varmalæk Tilvera frá Varmalæk
2 2 V Sylvía Sól Magnúsdóttir Brimfaxi Fenja frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv.einlitt 13 Brimfaxi Valgerður Söring Valmundsdóttir Suðri frá Holtsmúla 1 Folda frá Ytra-Skörðugili
3 3 V Viktoría Eik Elvarsdóttir Skagfirðingur Gjöf frá Sjávarborg Jarpur/dökk-einlitt 11 Skagfirðingur Elvar Eylert Einarsson, Sigríður Fjóla Viktorsdóttir Samber frá Ásbrú Glóð frá Sjávarborg
4 4 V Anna-Bryndís Zingsheim Sprettur Dagur frá Hjarðartúni Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Anna-Bryndís Zingsheim Sær frá Bakkakoti Dögg frá Breiðholti, Gbr.
5 5 V Thelma Rut Davíðsdóttir Hörður Fálknir frá Ásmundarstöðum Rauður/milli-einlittglófext 9 Sprettur Durgur ehf Höfði frá Snjallsteinshöfða 2 Gullhetta frá Ásmundarstöðum
6 6 V Birta Ingadóttir Fákur Flugnir frá Oddhóli Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur Fríða Hildur Steinarsdóttir, Sigurbjörn Bárðarson Kolskeggur frá Oddhóli Fregn frá Oddhóli
                       
Flugskeið 100m P2 Unglingaflokkur                
1 1 V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Gnýr frá Árgerði Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 15 Sprettur Laufey María Jóhannsdóttir Týr frá Árgerði Gná frá Árgerði
2 2 V Elín Þórdís Pálsdóttir Sleipnir Pandra frá Minni-Borg Rauður/milli-einlitt 13 Sleipnir Hólmar Bragi Pálsson Glóðar frá Reykjavík Panda frá Stóru-Reykjum
3 3 V Sigrún Högna Tómasdóttir Hörður Blakkur frá Tungu Brúnn/mó-einlitt 16 Hörður Thelma Dögg Tómasdóttir Fleygur frá Bæ I Vænting frá Tungu
4 4 V Hákon Dan Ólafsson Fákur Sveppi frá Staðartungu Bleikur/litföróttureinlitt 13 Fákur Baldur Logi Jónsson, Jón Pétur Ólafsson Heimir frá Vatnsleysu Vænting (Blíða) frá Ási 1
5 5 V Kristján Árni Birgisson Geysir Máney frá Kanastöðum Jarpur/milli-einlitt 8 Geysir Rósa Eiríksdóttir Alvar frá Brautarholti Púma frá Kanastöðum
6 6 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Heimur frá Hvítárholti Brúnn/mó-stjörnótt 13 Sprettur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Óttar frá Hvítárholti Hylling frá Hvítárholti
7 7 V Signý Sól Snorradóttir Máni Uppreisn frá Strandarhöfði Brúnn/milli-einlitt 12 Máni Guðmundur Már Stefánsson Fursti frá Stóra-Hofi Gyðja frá Þorsteinsstöðum
8 8 V Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Þytur Viljar frá Skjólbrekku Jarpur/ljóseinlitt 18 Þytur Sindrastaðir ehf. Oddur frá Selfossi Dagrún frá Skjólbrekku
9 9 H Embla Þórey Elvarsdóttir Sleipnir Tinni frá Laxdalshofi Brúnn/milli-einlitt 11 Sleipnir Elvar Þór Alfreðsson, Embla Þórey Elvarsdóttir Arfur frá Ásmundarstöðum Skráma frá Kanastöðum
10 10 V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi Brúnn/milli-stjörnótt 20 Sleipnir Glódís Rún Sigurðardóttir, Védís Huld Sigurðardóttir Stígur frá Kjartansstöðum Kolfreyja frá Stóra-Hofi
11 12 V Sveinn Sölvi Petersen Fákur Hljómur frá Hestasýn Vindóttur/mold-einlittvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 8 Fákur Hestasýn ehf. Glymur frá Innri-Skeljabrekku Harpa frá Borgarnesi
12 13 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Blikka frá Þóroddsstöðum Bleikur/fífil-stjörnótt 12 Sleipnir Bjarni Þorkelsson Kjarval frá Sauðárkróki Þoka frá Hörgslandi II
13 14 V Sólveig Rut Guðmundsdóttir Máni Glóa frá Höfnum Rauður/milli-stjörnótt 18 Sprettur Högni Sturluson Örvar frá Síðu Skuggsjá frá Hamraendum
14 15 V Þórey Þula Helgadóttir Smári Þótti frá Hvammi I Jarpur/milli-einlitt 11 Smári Helgi Kjartansson Þóroddur frá Þóroddsstöðum Una frá Hvammi I
15 16 V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli-einlitt 12 Sprettur Kristófer Darri Sigurðsson, Sigurður Helgi Ólafsson Galsi frá Sauðárkróki Vordís frá Kópavogi
                       
Flugskeið 100m P2 Ungmennaflokkur                
1 1 V Brynjar Nói Sighvatsson Fákur Hríma frá Gunnlaugsstöðum Brúnn/milli-skjótt 11 Sprettur Brynjar Nói Sighvatsson Aðall frá Nýjabæ Fóstra frá Reykjavík
2 2 V Konráð Axel Gylfason Borgfirðingur Vænting frá Sturlureykjum 2 Bleikur/álóttureinlitt 14 Borgfirðingur Konráð Axel Gylfason Leiknir frá Laugavöllum Skoppa frá Hjarðarholti
3 3 V Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir Geysir Hátíð frá Ási Móálóttur,mósóttur/milli-stjörnótt 10 Geysir Eyjólfur Kristjónsson, Ómar Ingi Ómarsson Flygill frá Horni I Hending frá Bjarnanesi
4 4 V Atli Freyr Maríönnuson Léttir Brattur frá Tóftum Brúnn/milli-einlitt 13 Léttir Guðmundur S Hjálmarsson Dynur frá Hvammi Króna frá Tóftum
5 5 V Viktor Aron Adolfsson Sörli Magndís frá Dallandi Bleikur/fífil/kolóttureinlitt 6 Sörli Hestamiðstöðin Dalur ehf Sær frá Bakkakoti Klöpp frá Dallandi
6 6 V Viktoría Eik Elvarsdóttir Skagfirðingur Hrappur frá Sauðárkróki Bleikur/álóttureinlitt 16 Skagfirðingur Elvar Eylert Einarsson Brjánn frá Sauðárkróki Hremmsa frá Sauðárkróki
7 7 V Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Snædís frá Kolsholti 3 Móálóttur,mósóttur/dökk-einlitt 10 Sleipnir Sigurður Rúnar Guðjónsson Þróttur frá Kolsholti 2 Harpa frá Bjarnanesi
8 8 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Sprettur Erill frá Svignaskarði Rauður/milli-stjörnótt 14 Sprettur Oddný Mekkín Jónsdóttir Illingur frá Tóftum Kjarva frá Skollagróf
9 9 V Þorgeir Ólafsson Borgfirðingur Ögrunn frá Leirulæk Jarpur/milli-sokkar(eingöngu) 10 Borgfirðingur Guðrún Sigurðardóttir Gáski frá Leirulæk Assa frá Engimýri
10 10 V Ásdís Ósk Elvarsdóttir Sleipnir Segull frá Halldórsstöðum Brúnn/mó-einlitt 14 Sleipnir Elvar Eylert Einarsson Rofi frá Hafsteinsstöðum Selma frá Halldórsstöðum
11 11 V Rúna Tómasdóttir Fákur Gríður frá Kirkjubæ Brúnn/milli-stjörnótt 16 Fákur Ellý Tómasdóttir Fursti frá Kirkjubæ Grettla frá Kirkjubæ
12 12 V Sölvi Karl Einarsson Fákur Vörður frá Hafnarfirði Rauður/milli-stjörnótt 14 Sprettur Halldór Þorbjörnsson Gídeon frá Lækjarbotnum Vör frá Ytri-Reykjum
13 13 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Ásdís frá Dalsholti Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur Jóhanna Guðmundsdóttir Ás frá Ármóti Koldís frá Kjarnholtum II
14 14 V Nina Katrín Anderson Sprettur Glóð frá Prestsbakka Brúnn/milli-einlitt 12 Snæfellingur Hrísdalshestar sf., Margrét Sigurlaug Stefánsdóttir Þokki frá Kýrholti Gleði frá Prestsbakka
15 15 V Konráð Axel Gylfason Borgfirðingur Buska frá Bjarnastöðum Rauður/milli-skjótt 7 Borgfirðingur Arndís Guðmundsdóttir, Sigurður Rúnar Gunnarsson Vörður frá Sturlureykjum 2 Drífa frá Bjarnastöðum
                       
Fjórgangur V2 Barnaflokkur                  
1 1 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Máni Magni frá Spágilsstöðum Jarpur/milli-einlitt 10 Máni Glódís Líf Gunnarsdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Yrpa frá Spágilsstöðum
2 1 V Sigrún Helga Halldórsdóttir Fákur Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli-einlitt 12 Fákur Eggert Pálsson Hágangur frá Narfastöðum Gola frá Bjargshóli
3 1 V Matthías Sigurðsson Fákur Djákni frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur Sigrún Torfadóttir Hall Flipi frá Litlu-Sandvík Forysta frá Reykjavík
4 2 V Ragnar Snær Viðarsson Fákur Síða frá Kvíarhóli Jarpur/dökk-einlitt 8 Fákur Ingólfur Jónsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Lyfting frá Bjarnastaðahlíð
5 2 V Elva Rún Jónsdóttir Sprettur Vökull frá Hólabrekku Brúnn/milli-einlitt 14 Sprettur Arnar Heimir Lárusson, Lárus Finnbogason Kolvakur frá Syðri-Hofdölum Vaka frá Úlfsstöðum
6 2 V Þórgunnur Þórarinsdóttir Skagfirðingur Grettir frá Saurbæ Grár/jarpureinlitt 10 Skagfirðingur Þórarinn Eymundsson Fjörnir frá Hólum Gola frá Ysta-Gerði
7 3 V Hekla Rán Hannesdóttir Sprettur Halla frá Kverná Bleikur/fífil-blesótt 8 Sprettur Hekla Rán Hannesdóttir, Sigrún Rós Helgadóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Dögg frá Kverná
8 3 V Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Daníel frá Vatnsleysu Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 16 Þytur Sindrastaðir ehf. Þór frá Þjóðólfshaga 3 Dylgja frá Vatnsleysu
9 3 V Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Bragabót frá Bakkakoti Bleikur/álóttureinlitt 7 Geysir Bremen ehf, Sigríður Vaka Jónsdóttir Bragi frá Kópavogi Hrund frá Hrappsstöðum
10 4 V Sara Dís Snorradóttir Sörli Ölur frá Akranesi Brúnn/milli-stjörnótt 7 Sörli Grímur Karl Sæmundsen Krákur frá Blesastöðum 1A Örk frá Akranesi
11 4 V Inga Fanney Hauksdóttir Sprettur Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 Brúnn/milli-einlitt 11 Sprettur Kristinn Valdimarsson Þokki frá Kýrholti Nótt frá Hvítárholti
12 4 V Kristín Karlsdóttir Fákur Einar-Sveinn frá Framnesi Brúnn/milli-einlitt 13 Fákur Kristín Karlsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Perla frá Framnesi
13 5 V Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir Sprettur Ernir  Tröð Brúnn/milli-skjótt 8 Sprettur Ríkharður Flemming Jensen Þristur frá Feti Gletta frá Hellulandi
14 5 V Hildur Dís Árnadóttir Fákur Vænting frá Eyjarhólum Leirljós/Hvítur/ljós-einlitt 11 Fákur Camilla Petra Sigurðardóttir, Leonard Sigurðarson Andvari frá Ey I Folda frá Eyjarhólum
15 5 V Selma Leifsdóttir Fákur Glaður frá Mykjunesi 2 Brúnn/milli-einlitt 9 Sprettur Flugar ehf, Selma Leifsdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Elja frá Þingeyrum
16 6 V Guðný Dís Jónsdóttir Sprettur Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ Rauður/dökk/dr.stjörnótt 10 Sprettur Erla Guðný Gylfadóttir Álfur frá Selfossi Brúnka frá Varmadal
17 6 V Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson Sprettur Gjafar frá Hæl Grár/brúnneinlitt 19 Sprettur Petra Björk Mogensen, Sveinbjörn Sveinbjörnsson Sokki frá Skollagróf Harpa frá Steðja
18 6 V Arnar Þór Ástvaldsson Fákur Ketill frá Votmúla 1 Brúnn/milli-einlitt 15 Fákur Matthildur Leifsdóttir Hengill frá Votmúla 1 Tilvera frá Votmúla 1
19 7 V Þórdís Birna Sindradóttir Sörli Orka frá Stóru-Hildisey Jarpur/milli-stjörnótt 10 Sörli Doug Smith Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Ösp frá Stóru-Hildisey
20 7 V Matthías Sigurðsson Fákur Biskup frá Sigmundarstöðum Rauður/milli-blesótt 17 Fákur Matthías Sigurðsson Leikur frá Sigmundarstöðum Brynja frá Sigmundarstöðum
21 7 V Jón Ársæll Bergmann Geysir Þór frá Bakkakoti Bleikur/álótturskjótt 8 Geysir Sigríður Vaka Jónsdóttir Óðinn frá Eystra-Fróðholti Rán frá Bakkakoti
22 8 H Eydís Ósk Sævarsdóttir Fákur Selja frá Vorsabæ Brúnn/milli-stjörnótt 12 Fákur Rakel Katrín Sigurhansdóttir Jón Forseti frá Hvolsvelli Brúnka frá Vorsabæ
23 8 H Anika Hrund Ómarsdóttir Fákur Tindur frá Álfhólum Rauður/milli-stjörnótt 7 Sprettur Anika Hrund Ómarsdóttir, Sara Ástþórsdóttir Konsert frá Korpu Túndra frá Álfhólum
24 9 H Sigurður Steingrímsson Geysir Gola frá Bakkakoti Jarpur/milli-einlitt 8 Geysir Jón Ársæll Bergmann Hrafn frá Bakkakoti Venus frá Bakkakoti
25 9 H Eysteinn Fannar Eyþórsson Glaður Sómi frá Spágilsstöðum Rauður/milli-tvístjörnótt 7 Glaður Gísli Sigurvin Þórðarson Toppur frá Auðsholtshjáleigu Þerna frá Spágilsstöðum
26 10 V Ragnar Snær Viðarsson Fákur Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 16 Fákur Glódís Rún Sigurðardóttir, Ragnar Snær Viðarson Stæll frá Miðkoti Urð frá Hvassafelli
27 10 V Sigrún Helga Halldórsdóttir Fákur Vænting frá Bjargshóli Rauður/milli-sokkar(eingöngu) 6 Fákur Eggert Pálsson Draumur frá Túnsbergi Vanadís frá Tóftum
28 10 V Helena Rán Gunnarsdóttir Máni Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli-einlitt 15 Máni Helena Rán Gunnarsdóttir Hrynjandi frá Hrepphólum Sylgja frá Bólstað
29 11 V Þórgunnur Þórarinsdóttir Skagfirðingur Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi Bleikur/fífil-blesa auk leista eða sokka 10 Skagfirðingur Sigríður Gunnarsdóttir, Þórarinn Eymundsson, Þórgunnur Þórarinsdóttir Grettir frá Grafarkoti Flikka frá Bergsstöðum Vatnsnesi
30 11 V Elva Rún Jónsdóttir Sprettur Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ Jarpur/milli-einlitt 7 Sprettur Kristín Rut Jónsdóttir Smári frá Skagaströnd Brúnka frá Varmadal
31 11 V Sara Dís Snorradóttir Sörli Kraftur frá Þorlákshöfn Brúnn/milli-einlitt 11 Sörli Sara Dís Snorradóttir, Stefán Þór Kristjánsson Aron frá Strandarhöfði Koltinna frá Þorlákshöfn
32 12 V Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Náttfari frá Bakkakoti Brúnn/milli-einlitt 10 Geysir Sigríður Vaka Jónsdóttir Skjálfti frá Bakkakoti Júrósokka frá Nýjabæ
33 12 V Kolbrún Katla Halldórsdóttir Borgfirðingur Sigurrós frá Söðulsholti Rauður/milli-blesótt 8 Borgfirðingur Halldór Sigurkarlsson, Iðunn Silja Svansdóttir Sigur frá Hólabaki Pyngja frá Syðra-Skörðugili
34 13 H Hekla Rán Hannesdóttir Sprettur Sólmyrkvi frá Hamarsey Bleikur/álóttureinlitt 7 Sprettur Hannes Sigurjónsson, Hekla Rán Hannesdóttir Hrafnar frá Ragnheiðarstöðum Selma frá Sauðárkróki
35 13 H Elín Þórdís Pálsdóttir Sleipnir Ópera frá Austurkoti Bleikur/fífil-stjörnótt 9 Sleipnir Hugrún Jóhannsdóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Ófelía frá Austurkoti
36 13 H Heiður Karlsdóttir Fákur Vaka frá Sæfelli Brúnn/milli-einlitt 11 Sleipnir Helga Gísladóttir Eldjárn frá Tjaldhólum Stjörnudís frá Álftanesi
37 14 V Eva Kærnested Fákur Bruni frá Varmá Rauður/milli-einlitt 7 Fákur Sigurður Sigurðsson, Sunnuhvoll ehf Barði frá Laugarbökkum Mörk frá Hrafnkelsstöðum 1
38 14 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Máni Fífill frá Feti Bleikur/álótturstjörnótt 11 Máni Glódís Líf Gunnarsdóttir, Helena Sjöfn Guðjónsdóttir Krummi frá Blesastöðum 1A Gígja frá Feti
39 14 V Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Nútíð frá Leysingjastöðum II Brúnn/milli-einlitt 7 Þytur Sindrastaðir ehf. Sindri frá Leysingjastöðum II Gæska frá Leysingjastöðum
40 15 V Guðný Dís Jónsdóttir Sprettur Roði frá Margrétarhofi Rauður/milli-nösóttglófext 10 Sprettur Guðný Dís Jónsdóttir Tjörvi frá Sunnuhvoli Hrefna frá Austvaðsholti 1
41 15 V Matthías Sigurðsson Fákur Stefnir frá Þjóðólfshaga 1 Jarpur/milli-einlitt 12 Fákur Jón Haukdal Styrmisson Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Gnótt frá Skollagróf
42 15 V Lilja Rún Sigurjónsdóttir Fákur Haustnótt frá Syðra-Skörðugili Bleikur/álóttureinlitt 9 Hörður Páll Þórir Viktorsson Tindur frá Varmalæk Mön frá Lækjamóti
                       
Fimmgangur F2 Unglingaflokkur                
1 1 V Kári Kristinsson Sleipnir Bruni frá Hraunholti Jarpur/milli-einlitt 6 Sleipnir Alma Anna Oddsdóttir, Kristinn Már Þorkelsson Spuni frá Vesturkoti Bríet frá Forsæti
2 1 V Hrund Ásbjörnsdóttir Fákur Sæmundur frá Vesturkoti Brúnn/milli-einlitt 10 Sprettur Kári Finnur Auðunsson Sædynur frá Múla Stelpa frá Meðalfelli
3 1 V Egill Már Þórsson Léttir Askur frá Skriðu Brúnn/milli-stjörnótt 6 Léttir Skriðuhestar ehf, Þór Jónsteinsson Fláki frá Blesastöðum 1A Dalrós frá Arnarstöðum
4 2 V Haukur Ingi Hauksson Sprettur Spaði frá Kambi Rauður/milli-stjörnótt 8 Sprettur Haukur Hauksson Barði frá Laugarbökkum Stjörnu-Glóð frá Nýjabæ
5 2 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Elva frá Miðsitju Moldóttur/d./draugstjörnótt 8 Skagfirðingur Íbishóll ehf Vafi frá Ysta-Mó Elja frá Ytri-Hofdölum
6 2 V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Krapi frá Fremri-Gufudal Rauður/milli-skjótt 9 Sleipnir Glódís Rún Sigurðardóttir, Védís Huld Sigurðardóttir Álfur frá Selfossi Sunna frá Hofi 
7 3 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Björk frá Barkarstöðum Brúnn/milli-stjörnótt 7 Sprettur Hulda María Sveinbjörnsdóttir Fláki frá Blesastöðum 1A Vænting frá Hruna
8 3 V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Vorboði frá Kópavogi Brúnn/milli-einlitt 12 Sprettur Kristófer Darri Sigurðsson, Sigurður Helgi Ólafsson Galsi frá Sauðárkróki Vordís frá Kópavogi
9 3 V Kristján Árni Birgisson Geysir Fursti frá Kanastöðum Rauður/milli-einlitt 8 Geysir Erla Brimdís Birgisdóttir, Eyþór Eiríksson Arður frá Brautarholti Snót frá Kanastöðum
10 4 V Arnar Máni Sigurjónsson Fákur Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu-stjörnótt 14 Fákur Sigrún Sveinbjörnsdóttir Segull frá Sörlatungu Snilld frá Bjarnarnesi
11 4 V Sveinn Sölvi Petersen Fákur Sköflungur frá Hestasýn Brúnn/dökk/sv.einlitt 13 Fákur Guðmundur A Arason, Hestasýn ehf. Gígjar frá Auðsholtshjáleigu Ör frá Miðhjáleigu
12 4 V Helga Stefánsdóttir Hörður Völsungur frá Skarði Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 10 Sprettur Stefán Atli Stefánsson Höttur frá Hofi I Rokubína frá Skarði
13 5 V Þórey Þula Helgadóttir Smári Þöll frá Hvammi I Jarpur/milli-einlitt 12 Smári Erna Óðinsdóttir Þjótandi frá Svignaskarði Buska frá Hvammi I
14 5 V Benedikt Ólafsson Hörður Leira-Björk frá Naustum III Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 11 Sprettur Benedikt Ólafsson Tindur frá Varmalæk Leira frá Syðstu-Grund
15 5 V Þorvaldur Logi Einarsson Smári Hátíð frá Hlemmiskeiði 3 Moldóttur/d./draugstjörnótt 9 Sprettur Árni Svavarsson, Inga Birna Ingólfsdóttir Mjölnir frá Hlemmiskeiði 3 Alda frá Blesastöðum 1A
16 6 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Sleipnir Þeyr frá Strandarhöfði Grár/jarpureinlitt 7 Sprettur Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Þulur frá Hólum Súla frá Akureyri
17 6 V Viktoría Von Ragnarsdóttir Hörður Mökkur frá Heysholti Brúnn/milli-stjörnótt 12 Hörður Bryndís Ásmundsdóttir, Viktoría Von Ragnarsdóttir Mökkur frá Hofi I Íris frá Bergþórshvoli
18 6 V Sigrún Högna Tómasdóttir Hörður Sirkus frá Torfunesi Rauður/ljós-tvístjörnótt 12 Hörður Sigrún Högna Tómasdóttir, Thelma Dögg Tómasdóttir Boði frá Torfunesi Stjörnudís frá Reykjavík
19 7 H Signý Sól Snorradóttir Máni Uppreisn frá Strandarhöfði Brúnn/milli-einlitt 12 Máni Guðmundur Már Stefánsson Fursti frá Stóra-Hofi Gyðja frá Þorsteinsstöðum
20 7 H Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir Hörður Kvistur frá Strandarhöfði Jarpur/milli-stjörnótt 11 Hörður Náttúra og heilsa ehf Hágangur frá Narfastöðum Hraundís frá Lækjarbotnum
21 8 V Kristín Hrönn Pálsdóttir Fákur Nótt frá Akurgerði Brúnn/milli-einlitt 17 Fákur Páll S Pálsson Víglundur frá Vestra-Fíflholti Stjarna frá Nýjabæ
22 8 V Bergey Gunnarsdóttir Máni Brunnur frá Brú Rauður/milli-einlitt 10 Sprettur Gunnar Eyjólfsson, Helga Hildur Snorradóttir Hvessir frá Ásbrú Lukka frá Kjarnholtum II
23 8 V Rósa Kristín Jóhannesdóttir Logi Kolbrún frá Rauðalæk Brúnn/mó-einlitt 8 Logi Helga María Jónsdóttir Arnþór frá Auðsholtshjáleigu Móheiður frá Engimýri
24 9 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur Sölvi frá Tjarnarlandi Brúnn/mó-einlitt 20 Sprettur Ríkharður Flemming Jensen Dynur frá Hvammi Gletta frá Tjarnarlandi
25 9 V Katla Sif Snorradóttir Sörli Íslendingur frá Dalvík Brúnn/milli-einlitt 11 Sörli Sigrún Sæmundsen Krákur frá Blesastöðum 1A Sara frá Dalvík
26 9 V Egill Már Þórsson Léttir Glóð frá Hólakoti Rauður/milli-stjörnótt 10 Léttir Jón Páll Tryggvason Eldur frá Garði Stjarna frá Hólakoti
27 10 H Jón Ársæll Bergmann Geysir Glóð frá Eystra-Fróðholti Rauður/milli-einlittglófext 8 Geysir Ársæll Jónsson Sær frá Bakkakoti Valkyrja frá Eystra-Fróðholti
28 10 H Embla Þórey Elvarsdóttir Sleipnir Tinni frá Laxdalshofi Brúnn/milli-einlitt 11 Sleipnir Elvar Þór Alfreðsson, Embla Þórey Elvarsdóttir Arfur frá Ásmundarstöðum Skráma frá Kanastöðum
29 11 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Máni Gyðja frá Læk Brúnn/milli-einlitt 11 Máni Linda Helgadóttir Ægir frá Litlalandi Hekla frá Vatni
30 11 V Sigurður Steingrímsson Geysir Vösk frá Vöðlum Brúnn/milli-stjörnótt 10 Geysir Margeir Þorgeirsson Vilmundur frá Feti Stika frá Kirkjubæ
31 11 V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Salka frá Steinnesi Vindóttur/móskjótt 9 Sleipnir Magnús Bragi Magnússon, Magnús Jósefsson Glymur frá Innri-Skeljabrekku Sif frá Blönduósi
32 12 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Bruni frá Brautarholti Rauður/milli-blesótt 9 Fákur Jóhann Tómas Zimsen, Kvíarhóll ehf. Hnokki frá Fellskoti Ambátt frá Kanastöðum
33 12 V Sólveig Rut Guðmundsdóttir Máni Glóa frá Höfnum Rauður/milli-stjörnótt 18 Sprettur Högni Sturluson Örvar frá Síðu Skuggsjá frá Hamraendum
34 12 V Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur Gnýr frá Árgerði Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 15 Sprettur Laufey María Jóhannsdóttir Týr frá Árgerði Gná frá Árgerði

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD