Jakob og Júlía leiða tölt meistara tölt Meistara-Niðurstöður úr tölti á Íslandsmóti

Jakob og Júlía leiða tölt meistara tölt Meistara-Niðurstöður úr tölti á Íslandsmóti

Deila

Jakob og Júlía leiða tölt meistara en Árni Björn og Ljúfur eru í öðru sæti! Nú erstóra spurningin hvor á leik á borði og taka fyrsta sæti ?

Niðurstöður

Tölt T1 – Opinn flokkur – Meistaraflokkur Forkeppni

Mót: IS2018SPR153 – Íslandsmót í hestaíþróttum Dags.: 20.07.2018 Félag: Sprettur Tími móts: 18.07.2018 – 22.07.2018

Sæti

Keppandi

Heildareinkunn

1

Jakob Svavar Sigurðsson / Júlía frá Hamarsey

8,97

2

Árni Björn Pálsson / Ljúfur frá Torfunesi

8,77

3

Siguroddur Pétursson / Steggur frá Hrísdal

8,57

4

Viðar Ingólfsson / Pixi frá Mið-Fossum

8,37

5

Hulda Gústafsdóttir / Draupnir frá Brautarholti

8,17

6

Elin Holst / Frami frá Ketilsstöðum

7,83

7

Guðmundur Björgvinsson / Austri frá Úlfsstöðum

7,80

8

Viðar Ingólfsson / Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu II

7,77

9

Sigurður Sigurðarson / Ferill frá Búðarhóli

7,70

10

Þórarinn Ragnarsson / Hringur frá Gunnarsstöðum I

7,67

11

Matthías Leó Matthíasson / Taktur frá Vakurstöðum

7,57

12- 14

Lára Jóhannsdóttir / Gormur frá Herríðarhóli

7,50

12- 14

Lena Zielinski / Líney frá Þjóðólfshaga 1

7,50

12- 14

Elvar Þormarsson / Katla frá Fornusöndum

7,50

15

Þórarinn Eymundsson / Laukur frá Varmalæk

7,43

16

Jóhanna Margrét Snorradóttir / Kári frá Ásbrú

7,40

17

Fríða Hansen / Kvika frá Leirubakka

7,37

Sæti

Keppandi

Heildareinkunn

18

Edda Rún Guðmundsdóttir / Spyrna frá Strandarhöfði

7,33

19- 20

Eggert Helgason / Stúfur frá Kjarri

7,27

19- 20

Helga Una Björnsdóttir / Þoka frá Hamarsey

7,27

21

Elías Þórhallsson / Framtíð frá Koltursey

7,23

22

Sigurður Vignir Matthíasson / Afturelding frá Þjórsárbakka

7,17

23

Hanna Rún Ingibergsdóttir / Hrafnfinnur frá Sörlatungu

7,13

24

Hlynur Guðmundsson / Tromma frá Höfn

7,10

25

Telma Tómasson / Baron frá Bala 1

7,07

26

John Sigurjónsson / Æska frá Akureyri

6,93

27

Helga Una Björnsdóttir / Sóllilja frá Hamarsey

6,90

28- 29

Snorri Dal / Sæþór frá Stafholti

6,87

28- 29

Bylgja Gauksdóttir / Hrifla frá Hrafnkelsstöðum 1

6,87

30

Kristín Lárusdóttir / Aðgát frá Víðivöllum fremri

6,67

31

Larissa Silja Werner / Sólbjartur frá Kjarri

6,57

32

Anna S. Valdemarsdóttir / Fjöður frá Geirshlíð

6,43

33

Anna S. Valdemarsdóttir / Þokki frá Egilsá

6,37

34

Daníel Gunnarsson / Fjöður frá Ragnheiðarstöðum

6,20

35

Henna Johanna Sirén / Herjann frá Eylandi

6,07

36

Siguroddur Pétursson / Eldborg frá Haukatungu Syðri 1

0,00

Niðurstöður

Tölt T1 – Barnaflokkur Forkeppni

Mót: IS2018SPR154 – Íslandsmót yngri flokka í Dags.: 20.07.2018

hestaíþróttum Félag: Sprettur

Tími móts: 18.07.2018 – 22.07.2018

Sæti

Keppandi

Heildareinkunn

1

Guðný Dís Jónsdóttir / Roði frá Margrétarhofi

6,77

2

Heiður Karlsdóttir / Ómur frá Brimilsvöllum

6,43

3-4

Matthías Sigurðsson / Djákni frá Reykjavík

6,10

3-4

Glódís Líf Gunnarsdóttir / Simbi frá Ketilsstöðum

6,10

5-8

Þórgunnur Þórarinsdóttir / Grettir frá Saurbæ

6,00

5-8

Selma Leifsdóttir / Glaður frá Mykjunesi 2

6,00

5-8

Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal / Nútíð frá Leysingjastöðum II

6,00

5-8

Elva Rún Jónsdóttir / Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ

6,00

9

Sara Dís Snorradóttir / Ölur frá Akranesi

5,97

10- 12

Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal / Daníel frá Vatnsleysu

5,93

10- 12

Jón Ársæll Bergmann / Freyja frá Bakkakoti

5,93

10- 12

Þórdís Birna Sindradóttir / Orka frá Stóru-Hildisey

5,93

13- 14

Jón Ársæll Bergmann / Árvakur frá Bakkakoti

5,90

13- 14

Hekla Rán Hannesdóttir / Halla frá Kverná

5,90

15

Eydís Ósk Sævarsdóttir / Selja frá Vorsabæ

5,87

Sæti

Keppandi

Heildareinkunn

16- 17

Heiður Karlsdóttir / Vaka frá Sæfelli

Elín Þórdís Pálsdóttir / Ópera frá Austurkoti

5,80

16- 17

5,80

18

Elísabet Vaka Guðmundsdóttir / Náttfari frá Bakkakoti

5,73

19

Jón Ársæll Bergmann / Þór frá Bakkakoti

Lilja Rún Sigurjónsdóttir / Geisli frá Möðrufelli

5,70

20

Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir / Ernir Tröð

5,63

21- 22

5,57

21- 22

Kolbrún Sif Sindradóttir / Sindri frá Keldudal

5,57

23

Helena Rán Gunnarsdóttir / Kornelíus frá Kirkjubæ

5,47

24- 26

Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson / Gjafar frá Hæl

Eva Kærnested / Bruni frá Varmá

5,43

24- 26

5,43

24- 26

Elísabet Vaka Guðmundsdóttir / Bragabót frá Bakkakoti

5,43

27

Ragnar Snær Viðarsson / Síða frá Kvíarhóli

5,33

28

Sigurður Steingrímsson / Gola frá Bakkakoti

5,30

29

Elva Rún Jónsdóttir / Vökull frá Hólabrekku

5,23

30- 31

Þórgunnur Þórarinsdóttir / Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi

5,17

30- 31

Kristín Karlsdóttir / Einar-Sveinn frá Framnesi

5,17

32- 33

Natalía Rán Leonsdóttir / Framtíð frá Ólafsbergi

4,67

32- 33

Eysteinn Fannar Eyþórsson / Sómi frá Spágilsstöðum

4,67

34- 36

Hildur Dís Árnadóttir / Vænting frá Eyjarhólum

0,00

Sæti

Keppandi

Heildareinkunn

34- 36

Kolbrún Katla Halldórsdóttir / Sigurrós frá Söðulsholti

0,00

34- 36

Ragnar Snær Viðarsson / Kamban frá Húsavík

0,00

Niðurstöður

Tölt T1 – Unglingaflokkur Forkeppni

Mót: IS2018SPR154 – Íslandsmót yngri flokka í Dags.: 20.07.2018

hestaíþróttum Félag: Sprettur

Tími móts: 18.07.2018 – 22.07.2018

Sæti

Keppandi

Heildareinkunn

1

Benedikt Ólafsson / Biskup frá Ólafshaga

6,93

2

Hákon Dan Ólafsson / Roði frá Syðri-Hofdölum

6,83

3

Glódís Rún Sigurðardóttir / Dáð frá Jaðri

6,77

4

Signý Sól Snorradóttir / Rektor frá Melabergi

6,73

5

Haukur Ingi Hauksson / Barði frá Laugarbökkum

6,70

6

Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir / Skálmöld frá Eystra-Fróðholti

6,67

7

Glódís Rún Sigurðardóttir / Stássa frá Íbishóli

6,60

8-9

Hákon Dan Ólafsson / Álfdís Rún frá Sunnuhvoli

6,57

8-9

Haukur Ingi Hauksson / Mirra frá Laugarbökkum

6,57

10

Arnar Máni Sigurjónsson / Sómi frá Kálfsstöðum

6,53

11

Eygló Hildur Ásgeirsdóttir / Saga frá Dalsholti

6,43

12

Sigrún Högna Tómasdóttir / Taktur frá Torfunesi

6,40

13- 14

Hulda María Sveinbjörnsdóttir / Garpur frá Skúfslæk

6,37

13- 14

Katla Sif Snorradóttir / Gustur frá Stykkishólmi

6,37

15

Kristófer Darri Sigurðsson / Lilja frá Ytra-Skörðugili

6,33

16

Sólveig Rut Guðmundsdóttir / Ýmir frá Ármúla

6,30

17

Sigurður Baldur Ríkharðsson / Auðdís frá Traðarlandi

6,17

Sæti

Keppandi

Heildareinkunn

18- 19

Aron Ernir Ragnarsson / Váli frá Efra-Langholti

6,10

18- 19

Egill Már Þórsson / Þorsti frá Ytri-Bægisá I

6,10

20

Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson / Þokki frá Litla-Moshvoli

6,07

21

Kári Kristinsson / Þytur frá Gegnishólaparti

Kristján Árni Birgisson / Karmur frá Kanastöðum

6,03

22- 24

6,00

22- 24

Védís Huld Sigurðardóttir / Blær frá Laugardal

6,00

22- 24

Kári Kristinsson / Hrólfur frá Hraunholti

6,00

25

Rakel Ösp Gylfadóttir / Óskadís frá Hrísdal

5,93

26

Bergey Gunnarsdóttir / Flikka frá Brú

5,83

27

Rósa Kristín Jóhannesdóttir / Hljómur frá Gunnarsstöðum I

5,70

28

Þorvaldur Logi Einarsson / Stjarni frá Dalbæ II

5,67

29

Þórey Þula Helgadóttir / Gjálp frá Hvammi I

Lara Margrét Jónsdóttir / Klaufi frá Hofi

5,57

30- 31

5,43

30- 31

Ásdís Agla Brynjólfsdóttir / Líf frá Kolsholti 2

5,43

32

Kolbrá Lóa Ágústsdóttir / Gosi frá Reykjavík

5,37

33

Andrea Ína Jökulsdóttir / Vala frá Eystra-Súlunesi I

5,27

34- 35

Viktoría Brekkan / Sumarliði frá Haga

5,07

34- 35

Hrund Ásbjörnsdóttir / Glanni frá Brekknakoti

5,07

36- 37

Júlía Guðbjörg Gunnarsdóttir / Vörður frá Eskiholti II

5,00

36- 37

Aníta Eik Kjartansdóttir / Lóðar frá Tóftum

5,00

Sæti

Keppandi

Heildareinkunn

38

Guðný Rúna Vésteinsdóttir / Þruma frá Hofsstaðaseli

4,83

39

Aron Freyr Petersen / Adam frá Skammbeinsstöðum 1

4,50

40- 41

Kristófer Darri Sigurðsson / Brenna frá Blönduósi

0,00

40- 41

Agatha Elín Steinþórsdóttir / Þóra frá Hveravík

0,00

Niðurstöður

Tölt T1 – Ungmennaflokkur Forkeppni

Mót: IS2018SPR154 – Íslandsmót yngri flokka í Dags.: 20.07.2018

hestaíþróttum Félag: Sprettur

Tími móts: 18.07.2018 – 22.07.2018

Sæti

Keppandi

Heildareinkunn

1

Arnór Dan Kristinsson / Dökkvi frá Ingólfshvoli

7,43

2

Benjamín Sandur Ingólfsson / Mugga frá Leysingjastöðum II

7,40

3

Anna-Bryndís Zingsheim / Dagur frá Hjarðartúni

7,23

4

Þórdís Inga Pálsdóttir / Njörður frá Flugumýri II

7,20

5

Thelma Dögg Tómasdóttir / Marta frá Húsavík

7,13

6

Atli Freyr Maríönnuson / Óðinn frá Ingólfshvoli

7,07

7

Viktoría Eik Elvarsdóttir / Gjöf frá Sjávarborg

7,03

8

Bríet Guðmundsdóttir / Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum

6,87

9

Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Koltinna frá Varmalæk

6,83

10

Anna Þöll Haraldsdóttir / Óson frá Bakka

6,70

11

Rúna Tómasdóttir / Sleipnir frá Árnanesi

6,53

12

Dagmar Öder Einarsdóttir / Ötull frá Halakoti

6,50

13- 16

Guðný Margrét Siguroddsdóttir / Reykur frá Brennistöðum

6,43

13- 16

Kristín Hermannsdóttir / Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti

6,43

13- 16

Herdís Lilja Björnsdóttir / Sóti frá Hrauni

6,43

13- 16

Þorgils Kári Sigurðsson / Vakar frá Efra-Seli

6,43

Sæti

Keppandi

Heildareinkunn

17

Elín Árnadóttir / Blær frá Prestsbakka

6,37

18- 19

Annabella R Sigurðardóttir / Þórólfur frá Kanastöðum

6,30

18- 19

Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Töffari frá Hlíð

6,30

20

Ísólfur Ólafsson / Öngull frá Leirulæk

6,23

21

Elín Árnadóttir / Prýði frá Vík í Mýrdal

6,20

22- 23

Erna Jökulsdóttir / Tinni frá Laugabóli

6,13

22- 23

Unnur Lilja Gísladóttir / Eldey frá Grjóteyri

6,13

24

Þórdís Inga Pálsdóttir / Glanni frá Dalsholti

6,10

25- 26

Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Arion frá Miklholti

6,00

25- 26

Svanhildur Guðbrandsdóttir / Pittur frá Víðivöllum fremri

6,00

27

Birta Ingadóttir / Elvur frá Flekkudal

5,93

28- 29

Alexander Freyr Þórisson / Lyfting frá Heiðarbrún II

5,87

28- 29

Ólöf Helga Hilmarsdóttir / Katla frá Mörk

5,87

30

Viktoría Gunnarsdóttir / Mjölnir frá Akranesi

5,83

31- 32

Dagbjört Skúladóttir / Elding frá V-Stokkseyrarseli

5,77

31- 32

Sophie Murer / Eyvar frá Álfhólum

5,77

33

Vilborg Hrund Jónsdóttir / Kafteinn frá Böðmóðsstöðum 2

5,73

34

Borghildur Gunnarsdóttir / Hrókur frá Flugumýri II

5,57

35

Ólöf Sigurlína Einarsdóttir / Drösull frá Nautabúi

5,47

36

Hafþór Hreiðar Birgisson / Von frá Meðalfelli

5,33

37

Aníta Rós Róbertsdóttir / Myrkvi frá Geitaskarði

4,63

Sæti

Keppandi

Heildareinkunn

38

Bergþór Atli Halldórsson / Arnar frá Bjargshóli

4,23

39

Sylvía Sól Magnúsdóttir / Stelpa frá Skáney

0,00

Niðurstöður

Tölt T2 – Opinn flokkur – Meistaraflokkur Forkeppni

Mót: IS2018SPR153 – Íslandsmót í hestaíþróttum Dags.: 20.07.2018 Félag: Sprettur Tími móts: 18.07.2018 – 22.07.2018

Sæti

Keppandi

Heildareinkunn

1

Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir / Óskar frá Breiðstöðum

8,00

2

Hulda Gústafsdóttir / Valur frá Árbakka

7,73

3

Helga Una Björnsdóttir / Lyfting frá Þykkvabæ I

7,67

4

Ásmundur Ernir Snorrason / Pegasus frá Strandarhöfði

7,63

5

Hanna Rún Ingibergsdóttir / Mörður frá Kirkjubæ

7,57

6-7

Anna S. Valdemarsdóttir / Sæborg frá Hjarðartúni

7,53

6-7

Viðar Ingólfsson / Rosi frá Litlu-Brekku

7,53

8

Ragnhildur Haraldsdóttir / Þróttur frá Tungu

7,03

9

Jóhanna Margrét Snorradóttir / Ömmustrákur frá Ásmundarstöðum 3

6,90

10

Agnes Hekla Árnadóttir / Askur frá Gillastöðum

6,83

11

Gústaf Ásgeir Hinriksson / Stimpill frá Hestheimum

6,73

12

Lea Christine Busch / Þögn frá Þúfum

6,30

Niðurstöður

Tölt T2 – Unglingaflokkur Forkeppni

Mót: IS2018SPR154 – Íslandsmót yngri flokka í Dags.: 20.07.2018

hestaíþróttum Félag: Sprettur

Tími móts: 18.07.2018 – 22.07.2018

Sæti

Keppandi

Heildareinkunn

1

Kristófer Darri Sigurðsson / Gnýr frá Árgerði

7,20

2-3

Védís Huld Sigurðardóttir / Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum

6,93

2-3

Kristófer Darri Sigurðsson / Brúney frá Grafarkoti

6,93

4

Freydís Þóra Bergsdóttir / Ötull frá Narfastöðum

6,53

5

Glódís Rún Sigurðardóttir / Úlfur frá Hólshúsum

6,47

6

Arnar Máni Sigurjónsson / Arður frá Miklholti

6,43

7

Egill Már Þórsson / Dúkkulísa frá Þjóðólfshaga 1

6,40

8

Júlía Kristín Pálsdóttir / Miðill frá Flugumýri II

6,33

9

Sigrún Högna Tómasdóttir / Tandri frá Breiðstöðum

6,07

10

Hrund Ásbjörnsdóttir / Garpur frá Kálfhóli 2

6,03

11

Arnar Máni Sigurjónsson / Hlekkur frá Bjarnarnesi

6,00

12

Matthías Sigurðsson / Biskup frá Sigmundarstöðum

5,93

13

Þorvaldur Logi Einarsson / Hátíð frá Hlemmiskeiði 3

5,67

14

Sigrún Helga Halldórsdóttir / Gefjun frá Bjargshóli

5,63

15

Benedikt Ólafsson / Leira-Björk frá Naustum III

5,50

16

Sara Dís Snorradóttir / Frægur frá Árbæjarhjáleigu II

5,37

17

Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir / Þór frá Selfossi

5,33

18

Kristín Hrönn Pálsdóttir / Gaumur frá Skarði

5,27

Sæti

Keppandi

Heildareinkunn

19

Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir / Kvistur frá Strandarhöfði

5,23

20

Guðrún Maryam Rayadh / Kolbeinn frá Hárlaugsstöðum 2

4,73

21

Heiður Karlsdóttir / Sóldögg frá Hamarsey

4,70

22

Kristrún Ragnhildur Bender / Dásemd frá Dallandi

4,37

23

Viktoría Von Ragnarsdóttir / Mökkur frá Heysholti

4,20

Niðurstöður

Tölt T2 – Ungmennaflokkur Forkeppni

Mót: IS2018SPR154 – Íslandsmót yngri flokka í Dags.: 20.07.2018

hestaíþróttum Félag: Sprettur

Tími móts: 18.07.2018 – 22.07.2018

Sæti

Keppandi

Heildareinkunn

1

Ásdís Ósk Elvarsdóttir / Vísa frá Hrísdal

7,00

2

Atli Freyr Maríönnuson / Svörður frá Sámsstöðum

6,93

3

Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Prins frá Skúfslæk

6,87

4-5

Benjamín Sandur Ingólfsson / Ögri frá Fróni

6,47

4-5

Thelma Dögg Tómasdóttir / Bósi frá Húsavík

6,47

6

Valdís Björk Guðmundsdóttir / Snúður frá Svignaskarði

6,33

7

Þórdís Inga Pálsdóttir / Kormákur frá Miðhrauni

6,27

8

Hafþór Hreiðar Birgisson / Gleði frá Hafnarfirði

6,03

9

Arnór Dan Kristinsson / Stormur frá Stokkhólma

5,87

10- 12

Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Krás frá Árbæjarhjáleigu II

5,80

10- 12

Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Óskar frá Draflastöðum

5,80

10- 12

Viktoría Eik Elvarsdóttir / Kolbeinn frá Sauðárkróki

5,80

13- 14

Diljá Fiona Vilhjálmsdóttir / Eldþór frá Hveravík

5,73

13- 14

Þorgeir Ólafsson / Hlynur frá Haukatungu Syðri 1

5,73

15

Herdís Lilja Björnsdóttir / Tign frá Lundum II

5,50

16

Annabella R Sigurðardóttir / Styrkur frá Skagaströnd

5,43

Sæti

Keppandi

Heildareinkunn

17

Sölvi Karl Einarsson / Vörður frá Hafnarfirði

5,33

18

Laufey Fríða Þórarinsdóttir / Skutla frá Hvítadal 2

3,90

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD