Niðurstöður í skeiði á Íslandsmóti

Niðurstöður í skeiði á Íslandsmóti

Deila

Í dag voru fyrstu Íslandsmeistararnir krýndir. Í 150 m skeiði var það Sigurður Vignir Matthíasson og í 250 m skeiði var það Konráð Valur Sveinsson. Nánar má sjá fleiri úrslit úr skeiðgreinum hér fyrir neðan:

Niðurstöður

Gæðingaskeið PP1 – Opinn flokkur – Meistaraflokkur

Mót: IS2018SPR153 – Íslandsmót í hestaíþróttum Dags.: 22.07.2018 Félag: Sprettur Tími móts: 18.07.2018 – 22.07.2018

Sæti

Keppandi

Dómari 1

Dómari 2

Dómari 3

Tími (sek)

Dómari 5

Heildareinkunn

Meðaleinkunn

1

Sigurður Vignir Matthíasson, Léttir frá Eiríksstöðum

8.0

1. umferð

7,5

8

7

8,14

4

7.67

2. umferð

8

7,5

8

8,13

7

7.67

2

Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir, Ása frá Fremri-Gufudal

7.75

1. umferð

7

7,5

7

8,44

7

7.75

2. umferð

7

7,5

7

8,45

7,5

7.75

3

Sigvaldi Lárus Guðmundsson, Tromma frá Skógskoti

7.71

1. umferð

8

8

7,5

8,39

4

7.58

2. umferð

8,5

8,5

8

8,35

4

7.58

4

Sylvía Sigurbjörnsdóttir, Villingur frá Breiðholti í Flóa

7.67

1. umferð

7,5

8

8

8,28

3,5

7.58

2. umferð

8

7

8

8,34

5

7.58

5

Magnús Bragi Magnússon, Snillingur frá Íbishóli

7.46

1. umferð

7

7,5

7,5

8,63

4

7.17

2. umferð

7,5

8,5

8

8,5

5

7.17

6

Davíð Jónsson, Irpa frá Borgarnesi

7.42

1. umferð

7,5

7

7

8,56

4

7.08

2. umferð

7,5

8

7,5

8,12

4

7.08

7

Hekla Katharína Kristinsdóttir, Lukka frá Árbæjarhjáleigu II

7.04

1. umferð

6

7,5

7,5

8,37

3,5

7.08

2. umferð

7

7

7,5

8,66

4

7.08

8

Líney María Hjálmarsdóttir, Völusteinn frá Kópavogi

6.88

Sæti

Keppandi

Dómari 1

Dómari 2

Dómari 3

Tími (sek)

Dómari 5

Heildareinkunn

Meðaleinkunn

1. umferð

7

6,5

7

8,92

5

6.83

2. umferð

7

7

7,5

8,76

4

6.83

9

Fredrica Fagerlund, Snær frá Keldudal

6.83

1. umferð

6

6

6

8,71

4

6.42

2. umferð

7

6,5

7

8,66

6,5

6.42

10

Edda Rún Ragnarsdóttir, Rúna frá Flugumýri

6.79

1. umferð

6,5

7,5

7,5

8,58

0

6.42

2. umferð

7

Edda Rún Ragnarsdóttir, Tign frá Fornusöndum

8

7,5

8,79

4,5

6.42

11

0.0

1. umferð

0

0

0

0

0

0.0

2. umferð

0

0

0

0

0

0.0

Niðurstöður

Gæðingaskeið PP1 – Unglingaflokkur

Mót: IS2018SPR154 – Íslandsmót yngri flokka í hestaíþróttum Dags.: 22.07.2018 Félag: Sprettur Tími móts: 18.07.2018 – 22.07.2018

Sæti

Keppandi

Dómari 1

Dómari 2

Dómari 3

Tími (sek)

Dómari 5

Heildareinkunn

Meðaleinkunn

1

Hákon Dan Ólafsson, Messa frá Káragerði

6.58

1. umferð

6

6,5

6,5

8,78

4

6.5

2. umferð

6,5

6

7

8,63

3,5

6.5

2

Arnar Máni Sigurjónsson, Hlekkur frá Bjarnarnesi

5.67

1. umferð

5,5

6,5

6,5

9,75

5,5

5.83

2. umferð

5,5

6,5

5,5

9,92

5

5.83

3

Kristrún Ragnhildur Bender, Karen frá Árgerði

5.29

1. umferð

0

5,5

6

9,2

5

5.08

2. umferð

0

6

6

9,02

6

5.08

4-5

Kristófer Darri Sigurðsson, Vorboði frá Kópavogi

3.75

1. umferð

0

0

6

0

3

1.5

2. umferð

5,5

Signý Sól Snorradóttir, Uppreisn frá Strandarhöfði

7

6

9,09

3

1.5

4-5

3.75

1. umferð

5

0

0

0

0

0.83

2. umferð

5

7

7

9,08

6,5

0.83

6

Védís Huld Sigurðardóttir, Krapi frá Fremri-Gufudal

3.67

1. umferð

0

0

6,5

0

5

1.92

2. umferð

5,5

6

6

10,03

5

1.92

7

Kári Kristinsson, Bruni frá Hraunholti

3.63

1. umferð

4,5

6

0

0

3

2.25

2. umferð

5

5,5

5,5

10,03

4

2.25

8

Glódís Rún Sigurðardóttir, Blikka frá Þóroddsstöðum

3.46

1. umferð

0

0

0

0

0

0.0

Sæti

Keppandi

Dómari 1

Dómari 2

Dómari 3

Tími (sek)

Dómari 5

Heildareinkunn

Meðaleinkunn

2. umferð

5,5

7,5

7,5

7,89

1

0.0

9

Bergey Gunnarsdóttir, Brunnur frá Brú

3.33

1. umferð

4

5,5

6,5

9,85

4

5.08

2. umferð

5

4,5

0

0

0

5.08

10

Kristófer Darri Sigurðsson, Gnýr frá Árgerði

3.25

1. umferð

2. umferð

0

0

5,5

0

2

1.25

5,5

6,5

6,5

10,01

3

1.25

11

Helga Stefánsdóttir, Völsungur frá Skarði

2.71

1. umferð

4,5

4,5

4

12,05

3

2.67

2. umferð

3

4

4,5

11,84

4

2.67

12

Embla Þórey Elvarsdóttir, Tinni frá Laxdalshofi

2.67

1. umferð

3

6

6

9,23

3

5.33

2. umferð

0

0

0

0

0

5.33

13

Sigrún Högna Tómasdóttir, Sirkus frá Torfunesi

1. umferð

2.58

1. umferð

4,5

6

5

9,99

5,5

5.17

2. umferð

0

0

0

0

0

5.17

14

Sólveig Rut Guðmundsdóttir, Glóa frá Höfnum

2.38

1. umferð

2

4,5

5

11,04

5

3.58

2. umferð

2

5

0

0

0

3.58

15

Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir, Þeyr frá Strandarhöfði

2.38

2

6,5

7

9,38

0

4.75

2. umferð

0

0

0

0

0

4.75

16

Kristján Árni Birgisson, Fursti frá Kanastöðum

1.75

1. umferð

3

5,5

0

0

4

2.08

2. umferð

3,5

5

0

0

0

2.08

17

Benedikt Ólafsson, Leira-Björk frá Naustum III

1.58

1. umferð

5,5

0

0

0

2

1.25

2. umferð

5,5

6

0

0

0

1.25

18

Hulda María Sveinbjörnsdóttir, Björk frá Barkarstöðum

1.13

Sæti

Keppandi

Dómari 1

Dómari 2

Dómari 3

Tími (sek)

Dómari 5

Heildareinkunn

Meðaleinkunn

1. umferð

1

0

0

0

2

0.5

2. umferð

4,5

6

0

0

0

0.5

19-20

Egill Már Þórsson, Askur frá Skriðu

0.5

1. umferð

0

0

0

0

2

0.33

2. umferð

0

0

2

0

2

0.33

19-20

Védís Huld Sigurðardóttir, Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi

0.5

1. umferð

0

0

0

0

0

0.0

2. umferð

6

0

0

0

0

0.0

21

Sigurður Baldur Ríkharðsson, Myrkvi frá Traðarlandi

0.33

1. umferð

0

0

4

0

0

0.67

2. umferð

0

0

0

0

0

0.67

22

Sveinn Sölvi Petersen, Hljómur frá Hestasýn

0.0

1. umferð

0

0

0

0

0

0.0

2. umferð

0

0

0

0

0

0.0

Niðurstöður

Gæðingaskeið PP1 – Ungmennaflokkur

Mót: IS2018SPR154 – Íslandsmót yngri flokka í hestaíþróttum Dags.: 22.07.2018 Félag: Sprettur Tími móts: 18.07.2018 – 22.07.2018

Sæti

Keppandi

Dómari 1

Dómari 2

Dómari 3

Tími (sek)

Dómari 5

Heildareinkunn

Meðaleinkunn

1

Þorgils Kári Sigurðsson, Gjóska frá Kolsholti 3

6.96

1. umferð

7,5

6,5

6

9,18

6

6.67

2. umferð

7,5

7

6,5

8,67

6

6.67

2

Benjamín Sandur Ingólfsson, Ásdís frá Dalsholti

6.96

1. umferð

6

8

7

8,35

4

7.17

2. umferð

2

8

8

8,05

3

7.17

3

Konráð Axel Gylfason, Vænting frá Sturlureykjum 2

6.83

1. umferð

5,5

7,5

7

8,43

2

6.67

2. umferð

6,5

7,5

7

8,35

3

6.67

4

Sölvi Karl Einarsson, Vörður frá Hafnarfirði

6.5

1. umferð

6

7,5

7,5

8,61

4

7.0

2. umferð

5

7

Brynjar Nói Sighvatsson, Hríma frá Gunnlaugsstöðum

6,5

9,08

3

7.0

5

5.92

1. umferð

2

6

6

9,18

5

5.5

2. umferð

5

6

6,5

9,11

6

5.5

6

Arnór Dan Kristinsson, Teitur frá Efri-Þverá

5.5

1. umferð

6

5

6

10,3

6

5.25

2. umferð

6,5

6,5

5,5

9,89

5,5

5.25

7

Thelma Dögg Tómasdóttir, Bósi frá Húsavík

3.67

1. umferð

5,5

4

5

11,06

4

3.83

2. umferð

5

5

4,5

10,72

0

3.83

8

Valdís Björk Guðmundsdóttir, Erill frá Svignaskarði

3.5

1. umferð

0

0

0

0

0

0.0

Sæti

Keppandi

Dómari 1

Dómari 2

Dómari 3

Tími (sek)

Dómari 5

Heildareinkunn

Meðaleinkunn

2. umferð

6

7

7,5

8,1

2

0.0

9

Aníta Rós Róbertsdóttir, Bjarkar frá Blesastöðum 1A

3.38

1. umferð

4,5

3,5

4,5

11,1

3

3.33

2. umferð

4

4

4,5

11,16

4

3.33

10

Annabella R Sigurðardóttir, Styrkur frá Skagaströnd

3.21

1. umferð

2. umferð

4

0

0

0

0

0.67

5

6

6

9,12

3

0.67

11

Atli Freyr Maríönnuson, Léttir frá Þjóðólfshaga 3

3.13

1. umferð

5

0

0

0

0

0.83

2. umferð

2

7

6

9,07

3

0.83

12

Ólöf Helga Hilmarsdóttir, Ísak frá Jarðbrú

3.0

1. umferð

5

5,5

0

0

0

1.75

2. umferð

4

5,5

5

10,81

5

1.75

13

Ylfa Guðrún Svafarsdóttir, Óskar frá Draflastöðum

1. umferð

2.33

1. umferð

0

0

0

0

0

0.0

2. umferð

5,5

6

6

9,88

0

0.0

14-15

Ásdís Ósk Elvarsdóttir, Roði frá Syðra-Skörðugili

1.63

1. umferð

6

7

0

0

0

2.17

2. umferð

6,5

0

0

0

0

2.17

14-15

Herdís Lilja Björnsdóttir, Byr frá Bjarnarnesi

1.63

4

0

6,5

0

3

2.25

2. umferð

0

0

3

0

3

2.25

16

Hafþór Hreiðar Birgisson, Gleði frá Hafnarfirði

1.58

1. umferð

0

0

5,5

0

5,5

1.83

2. umferð

0

0

4

0

4

1.83

17

Dagbjört Skúladóttir, Sóldögg frá Efra-Seli

1.33

1. umferð

5

0

0

0

2

1.17

2. umferð

0

0

5

0

4

1.17

18

Dagmar Öder Einarsdóttir, Ýmir frá Skíðbakka I

0.54

Sæti

Keppandi

Dómari 1

Dómari 2

Dómari 3

Tími (sek)

Dómari 5

Heildareinkunn

Meðaleinkunn

1. umferð

0

0

0

0

3

0.5

2. umferð

3,5

0

0

0

0

0.5

19-21

Ásdís Brynja Jónsdóttir, Konungur frá Hofi

0.0

1. umferð

0

0

0

0

0

0.0

2. umferð

0

0

0

0

0

0.0

19-21

Rúna Tómasdóttir, Gríður frá Kirkjubæ

0.0

1. umferð

0

0

0

0

0

0.0

2. umferð

0

Viktoría Eik Elvarsdóttir, Hrappur frá Sauðárkróki

0

0

0

0

0.0

19-21

0.0

1. umferð

0

0

0

0

0

0.0

2. umferð

0

0

0

0

0

0.0

Niðurstöður

Skeið 150m P3

Mót: IS2018SPR153 – Íslandsmót í hestaíþróttum Dags.: 22.07.2018 Félag: Sprettur Tími móts: 18.07.2018 – 22.07.2018

Sæti

Keppandi

1. sprettur

2. sprettur

3. sprettur

4. sprettur

Betri sprettur

Einkunn

1

Sigurður Vignir Matthíasson

0,00

14,17

0,00

0,00

14,17

7,83

2

Árni Björn Pálsson

14,57

14,23

0,00

14,50

14,23

7,77

3

Hanna Rún Ingibergsdóttir

14,79

0,00

14,60

14,42

14,42

7,58

4

Sigurður Sigurðarson

14,43

14,58

0,00

0,00

14,43

7,57

5

Hans Þór Hilmarsson

0,00

0,00

14,58

0,00

14,58

7,42

6

Reynir Örn Pálmason

14,76

14,95

15,19

14,86

14,76

7,24

7

Elvar Þormarsson

0,00

14,86

15,03

14,82

14,82

7,18

8

Davíð Jónsson

0,00

0,00

0,00

14,82

14,82

7,18

9

Ólafur Örn Þórðarson

15,06

0,00

15,26

0,00

15,06

6,94

10

Edda Rún Ragnarsdóttir

15,16

15,54

15,25

15,26

15,16

6,84

11

Hlynur Guðmundsson

15,56

16,47

15,40

15,32

15,32

6,68

12

Fredrica Fagerlund

0,00

15,34

0,00

0,00

15,34

6,66

13

Þórarinn Eymundsson

15,41

0,00

0,00

0,00

15,41

6,59

Sæti

Keppandi

1. sprettur

2. sprettur

3. sprettur

4. sprettur

Betri sprettur

Einkunn

14

Bjarney Jóna Unnsteinsd.

16,59

0,00

15,47

0,00

15,47

6,53

15

Hákon Dan Ólafsson

0,00

0,00

15,53

0,00

15,53

6,47

16

Bjarni Bjarnason

15,71

15,62

0,00

0,00

15,62

6,38

17

Agnes Hekla Árnadóttir

0,00

0,00

0,00

15,62

15,62

6,38

18

Daníel Gunnarsson

0,00

16,10

15,72

18,28

15,72

6,28

19

Edda Rún Ragnarsdóttir

0,00

0,00

0,00

16,28

16,28

5,72

20-24

Glódís Rún Sigurðardóttir

0,00

0,00

0,00

0,00

0,00

0,00

20-24

Guðjón Sigurðsson

0,00

0,00

0,00

0,00

0,00

0,00

20-24

Ingi Björn Leifsson

0,00

0,00

0,00

0,00

0,00

0,00

20-24

Jóhanna Margrét Snorradóttir

0,00

0,00

0,00

0,00

0,00

0,00

20-24

Líney María Hjálmarsdóttir

0,00

0,00

0,00

0,00

0,00

0,00

Niðurstöður

Skeið 250m P1

Mót: IS2018SPR153 – Íslandsmót í hestaíþróttum Dags.: 22.07.2018 Félag: Sprettur Tími móts: 18.07.2018 – 22.07.2018

Sæti

Keppandi

1. sprettur

2. sprettur

3. sprettur

4. sprettur

Betri sprettur

Einkunn

1

Konráð Valur Sveinsson

21,73

21,23

21,91

0,00

21,23

9,02

2

Árni Björn Pálsson

0,00

22,47

21,62

0,00

21,62

8,70

3

Guðmundur Björgvinsson

22,32

21,73

21,89

0,00

21,73

8,62

4

Sigurbjörn Bárðarson

21,80

0,00

22,15

0,00

21,80

8,56

5

Bjarni Bjarnason

22,00

0,00

0,00

0,00

22,00

8,40

6

Gústaf Ásgeir Hinriksson

Sigurður Vignir Matthíasson

0,00

0,00

0,00

22,39

22,39

8,09

7

0,00

22,67

0,00

0,00

22,67

7,86

8

Ingibergur Árnason

22,93

22,95

22,78

22,73

22,73

7,82

9

Bergur Jónsson

22,73

0,00

22,81

23,17

22,73

7,82

10

Árni Sigfús Birgisson

0,00

0,00

0,00

22,73

22,73

7,82

11

Ásmundur Ernir Snorrason

0,00

22,76

0,00

0,00

22,76

7,79

12

Daníel Gunnarsson

22,84

0,00

22,81

0,00

22,81

7,75

Sæti

Keppandi

1. sprettur

2. sprettur

3. sprettur

4. sprettur

Betri sprettur

Einkunn

13

Davíð Jónsson

23,94

23,28

24,14

0,00

23,28

7,38

14

Hekla Katharína Kristinsdóttir

0,00

23,50

0,00

0,00

23,50

7,20

15

Jóhanna Margrét Snorradóttir

24,04

23,98

0,00

23,51

23,51

7,19

16

Sigvaldi Lárus Guðmundsson

0,00

24,04

24,08

25,03

24,04

6,77

17

Hrefna María Ómarsdóttir

0,00

0,00

25,86

25,66

25,66

5,47

18

Leó Hauksson

0,00

0,00

0,00

0,00

0,00

0,00

Niðurstöður B úrslit tölt T2 unglingaflokkur

Sæti Knapi Hross            Dóm.1 Dóm.2 Dóm.3 Dóm.4 Dóm.5 Meðaleink.

6 Júlía Kristín Pálsdóttir Miðill 6.10 6.40 6.50 7.00 6.60 6.50

7 Egill Már Þórsson Dúkkulísa 6.90 6.40 6.50 5.90 6.10 6.33

8 Sigrún Högna Tómasdóttir Tandri 5.50 5.90 6.10 5.50 5.60 5.75

9 Matthías Sigurðsson Biskup 5.30 5.40 5.90 5.50 5.90 5.50

10 Hrund Ásbjörnsdóttir Garpur 5.80 5.60 5.40 5.80 5.40 0

Niðurstöður 100m skeið unglingaflokkur

Sæti Knapi Hross Dómari 1 Besti sprettur

1 Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson Viljar 7.80 7.80

2 Glódís Rún Sigurðardóttir Blikka 7.83 7.83

3 Sveinn Sölvi Petersen Hljómur 0.00 8.23

4 Védís Huld Sigurðardóttir Fálki (Taktur) 8.58 8.58

5 Hulda María Sveinbjörnsdóttir Heimur 0.00 8.83

6 Kristófer Darri Sigurðsson Gnýr 9.01 9.01

7 Kristján Árni Birgisson Máney 9.18 9.18

8 Elín Þórdís Pálsdóttir Pandra 9.94 9.94

9 Sólveig Rut Guðmundsdóttir Glóa 10.41 10.41

10 Sigrún Högna Tómasdóttir Blakkur 10.66 10.66

11-14 Embla Þórey Elvarsdóttir Tinni 0.00 0

11-14 Þórey Þula Helgadóttir Þótti 0.00 0

11-14 Kristófer Darri Sigurðsson Vorboði 0.00 0

11-14 Hákon Dan Ólafsson Sveppi 0.00 0

Niðurstöður 100m skeið ungmennaflokkur

Sæti Knapi Hross Dómari 1 Besti sprettur

1 Þorgeir Ólafsson Ögrunn 7.82 7.82

2 Valdís Björk Guðmundsdóttir Erill 8.10 8.10

3 Konráð Axel Gylfason Vænting 8.18 8.18

4 Benjamín Sandur Ingólfsson Ásdís 8.23 8.23

5 Rúna Tómasdóttir Gríður 8.35 8.35

6 Sölvi Karl Einarsson Vörður 8.57 8.57

7 Atli Freyr Maríönnuson Brattur 8.69 8.69

8 Brynjar Nói Sighvatsson Hríma 8.99 8.94

9 Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir Hátíð 0.00 10.03

10-14 Þorgils Kári Sigurðsson Snædís 0.00 0

10-14 Viktor Aron Adolfsson Akkur 0.00 0

10-14 Viktoría Eik Elvarsdóttir Hrappur 0.00 0

10-14 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Segull 0.00 0

10-14 Nina Katrín Anderson Glóð 0.00 0

Niðurstöður 100m skeið fullorðinsflokkur

Sæti Vallarnúmer Knapi Hross Dómari 1 Besti sprettur

1 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur 7.51 7.42

2 Jóhann Magnússon Fröken 8.08 7.49

3 Árni Björn Pálsson Skykkja 0.00 7.51

4 Ásmundur Ernir Snorrason Fáfnir 7.72 7.55

5 Hans Þór Hilmarsson Vorsól 7.62 7.62

6 Finnur Jóhannesson Tinna Svört 0.00 7.78

7 Ingibergur Árnason Sólveig 0.00 7.81

8 Þórarinn Eymundsson Gullbrá 7.82 7.82

9 Randi Holaker Þórfinnur 7.84 7.84

10 Þórarinn Ragnarsson Hákon 8.09 8.09

11 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Bylting 8.11 8.11

12 Guðbjörn Tryggvason Kjarkur 8.37 8.17

13 Daníel Gunnarsson Eining 0.00 8.28

14 Sigrún Rós Helgadóttir Spyrna 8.53 8.53

15 Þorsteinn Björn Einarsson Mínúta 8.71 8.71

16-20 Guðmundur Björgvinsson Glúmur 0.00 0

16-20 Leó Hauksson Elliði 0.00 0

16-20 Sæmundur Þ. Sæmundsson Seyður 0.00 0

16-20 Teitur Árnason Jökull 0.00 0

16-20 Hrefna María Ómarsdóttir Hljómar 0.00 0

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD