Áhugamannamót Íslands 2018 – Ráslistar

Áhugamannamót Íslands 2018 – Ráslistar

Deila

Áhugamannamót Íslands 2018

Stracta hotels

fer fram á Rangárbökkum við Hellu núna um helgina 28-29 júlí.

Ráslistar munu birtast fljótlega.

Dagskrá

Laugardagur

kl 10:00 Fjórgangur V2

kl 11:00 Fjórgangur V5

kl 11:15 Tölt T7

kl 11:35 Tölt T4

kl 12:00 Matur

kl 13:00 Fimmgangur F2

kl 14:10 Tölt T3

kl 15:20 kaffi

kl 16:00 Gæðingaskeið

Sunnudagur

kl 10:00 B-úrslit Fjórgangur V2

kl 10:25 B-úrslit Fimmgangur F2

kl 11:00 B-úrslit Tölt T3

kl 11:20 A-úrslit Tölt T4

kl 11:40 A-úrslit Tölt T7

kl 12:00 Matur

kl 13:00 A-úrslit Fjórgangur V5

kl 13:20 A-úrslit Fjórgangur V2

kl 13:40 A-úrslit Fimmgangur F2

kl 14:10 A-úrslit Tölt T3

kl 14:40 100m skeið

Verðlaun

1.sæti Gisting fyrir 2 með morgunmat – Stracta

2.sæti gjafapoki frá Baldvin og Þorvaldi

3.sæti fóðurbætisstampur frá Fóðurblöndunni

4.sæti fóðurbætispoki frá Fóðurblöndunni

5.sæti fóðurbætispoki frá Fóðurblöndunni

Verðlaunaplattar eru einnig afhentir í hverri grein og eru gefendur þeirra eftirfarandi:

Fjórgangur V2 – Fet hrossaræktarbú

Fjórgangur V5 – Traðarland hrossarækt

Fimmgangur F2 – Valstrýta hrossarækt

Tölt T3 – Heimahagi hrossarækt

Tölt T4 – Kvistir hrossaræktarbú

Tölt T7 – Vöðlar hrossaræktarbú

Gæðingaskeið – Hjarðartún hrossaræktarbú

100m skeið – Strandarhöfuð hrossaræktarbú

Mót: IS2018GEY158 Áhugamannamót Íslands

Mótshaldari: Geysir

Sími: 8637130

Staðsetning:

Dagsetning: 27.07.2018 – 29.07.2018

Auglýst dags: None

Gæðingaskeið PP1 Opinn flokkur – 2. flokkur

Nr.

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

Eigandi

Faðir

Móðir

1

1

V

Kjartan Ólafsson

Brík frá Laugabóli

Rauður/milli-einlitt

13

Hörður

Kjartan Ólafsson

Sleipnir frá Efri- Rauðalæk

Brenna frá Flugumýri II

2

2

V

Svanhildur Hall

Þeyr frá Holtsmúla 1

Vindóttur/bleikeinlitt

12

Geysir

Úrvalshestar ehf

Stáli frá Kjarri

Þruma frá Sælukoti

3

3

V

Vilborg Smáradóttir

Skúta frá Skák

Brúnn/dökk/sv.einlitt

10

Sindri

Ólafur Örn Þórðarson

Þytur frá Neðra- Seli

Lukka frá Búlandi

4

4

V

Katrín Sigurðardóttir

Lydía frá Kotströnd

Rauður/milli-einlitt

12

Geysir

Svava Björk Benediktsdóttir, Þorgrímur Sigmundsson

Trúr frá Auðsholtshjáleigu

Sara frá Stokkseyri

5

5

V

Elín Hrönn Sigurðardóttir

Harpa-Sjöfn frá Þverá II

Brúnn/milli-einlitt

10

Geysir

Elín Hrönn Sigurðardóttir

Fróði frá Staðartungu

Sjöfn frá Hækingsdal

6

6

V

Hafdís Arna Sigurðardóttir

Sólon frá Lækjarbakka

Brúnn/milli-einlitt

18

Sörli

Hafdís Arna Sigurðardóttir

Orri frá Þúfu í Landeyjum

Védís frá Lækjarbotnum

7

7

V

Arnar Heimir Lárusson

Flosi frá Búlandi

Brúnn/dökk/sv.tvístjörnótt

13

Sprettur

Arnar Heimir Lárusson, Lárus Finnbogason

Rammi frá Búlandi

Tíbrá frá Búlandi

Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur – 2. flokkur

Nr.

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

Eigandi

Faðir

Móðir

1

1

V

Vilborg Smáradóttir

Skúta frá Skák

Brúnn/dökk/sv.einlitt

10

Sindri

Ólafur Örn Þórðarson

Þytur frá Neðra- Seli

Lukka frá Búlandi

2

2

V

Kjartan Ólafsson

Vörður frá Laugabóli

Brúnn/milli-einlitt

12

Hörður

Kjartan Ólafsson

Óður frá Brún

Kná (Vör) frá Meðalfelli

3

3

V

Hafdís Arna Sigurðardóttir

Gusa frá Laugardælum

Móálóttur,mósóttur/milli- einlitt

13

Sörli

Halldóra Hinriksdóttir

Ægir frá Litlalandi

Aða frá Húsavík

4

4

V

Sævar Leifsson

Glæsir frá Fornusöndum

Rauður/milli-einlitt

9

Sörli

Sævar Leifsson, Tryggvi Einar Geirsson

Þóroddur frá Þóroddsstöðum

Svarta-Nótt frá Fornusöndum

5

5

V

Arnar Heimir Lárusson

Korði frá Kanastöðum

Jarpur/ljóseinlitt

16

Sprettur

Erlendur Ari Óskarsson

Askur frá Kanastöðum

Kolskör frá Viðborðsseli 1

6

6

V

Katrín Sigurðardóttir

Lydía frá Kotströnd

Rauður/milli-einlitt

12

Geysir

Svava Björk Benediktsdóttir, Þorgrímur Sigmundsson

Trúr frá Auðsholtshjáleigu

Sara frá Stokkseyri

7

7

V

Vilborg Smáradóttir

Klókur frá Dallandi

Rauður/milli-einlitt

12

Sindri

Vilborg Smáradóttir

Kolfinnur frá Kjarnholtum I

Katarína frá Kirkjubæ

Tölt T3 Opinn flokkur – 2. flokkur

Nr.

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

Eigandi

Faðir

Móðir

1

1

H

Ingibjörg Guðmundsdóttir

Garri frá Strandarhjáleigu

Rauður/milli-stjörnótt

12

Fákur

Ingibjörg Guðmundsdóttir

Þorsti frá Garði

Garún frá Garðsauka

2

1

H

Sunna Sigríður Guðmundsdóttir

Nói frá Vatnsleysu

Brúnn/milli-einlitt

8

Máni

Sunna Sigríður Guðmundsdóttir

Andri frá Vatnsleysu

Natalía frá Vatnsleysu

3

1

H

Jón Steinar Konráðsson

Magni frá Þingholti

Grár/brúnneinlitt

8

Sprettur

Jón Birgisson Olsen

Glymur frá Flekkudal

Hríma frá Leirulæk

Bls. 1

Tölt T3 Opinn flokkur – 2. flokkur

4 2 V

5 2 V

6 2 V

7 3 H

8 3 H

9 3 H

10 4 H

11 4 H

12 5 V

13 5 V

14 5 V

15 6 V

16 6 V

17 7 H

18 7 H

19 7 H

20 8 H

21 8 H

22 9 V

23 9 V

Guðrún Sylvía Pétursdóttir

Eyrún Jónasdóttir

Oddný Erlendsdóttir

Jessica Dahlgren Jóhann Ólafsson

Þorvarður Friðbjörnsson

Kristín Ingólfsdóttir

Vilborg Smáradóttir

Sigurður Gunnar Markússon

Andrés Pétur Rúnarsson

Katrín Sigurðardóttir

Brynja Viðarsdóttir

Rósa Valdimarsdóttir

Arnhildur Halldórsdóttir

Arnar Heimir Lárusson

Tinna Rut Jónsdóttir

Sanne Van Hezel

Jón Steinar Konráðsson

Guðrún Sylvía Pétursdóttir

Sunna Sigríður Guðmundsdóttir

Rafn frá Melabergi

Maístjarna frá Kálfholti

Júní frá Reykjavík

Glæta frá Hellu

Nóta frá Grímsstöðum

Þjóðólfur frá Þjóðólfshaga 1

Garpur frá Miðhúsum

Dreyri frá Hjaltastöðum

Alsæll frá Varmalandi

Steðji frá Grímshúsum

Ólína frá Skeiðvöllum

Barónessa frá Ekru

Íkon frá Hákoti

Þytur frá Stykkishólmi

Karítas frá Seljabrekku

Ómur frá Litla- Laxholti

Fúga frá Skálakoti

Vænting frá Brekkukoti

Pollýana frá Torfunesi

Tign frá Vöðlum

Hestur

Viðja frá Fellskoti

Argentína frá Kastalabrekku

Fjölnir frá Gamla-Hrauni

Jarpur/milli-einlitt

Brúnn/milli-einlitt Brúnn/milli-einlitt Brúnn/milli-einlitt Brúnn/milli-einlitt Grár/rauðurstjörnótt Bleikur/álóttureinlitt Rauður/dökk/dr.stjörnótt Brúnn/milli-stjörnótt Jarpur/milli-einlitt Brúnn/milli-einlitt Rauður/milli-einlitt Brúnn/dökk/sv.stjörnótt Brúnn/mó-einlitt Jarpur/milli-stjörnótt

Rauður/milli-blesótt Jarpur/milli-einlitt Jarpur/milli-einlitt

Brúnn/dökk/sv.einlitt Jarpur/milli-einlitt

Litur

Brúnn/dökk/sv.einlitt

Brúnn/dökk/sv.einlitt

Rauður/milli-einlitt

12

11 10 11 9 11 9 16 12 20 8 10 16 10 7

11 9 9

9 8

Fákur

Geysir Sprettur Sleipnir Sprettur Fákur Sörli Sindri Sörli Geysir Geysir Sprettur Fákur Sprettur Sprettur

Máni Geysir Sprettur

Fákur Máni

Guðrún Sylvía Pétursdóttir

Kálfholt hestaferðir ehf

Oddný Erlendsdóttir

Steinn Ævarr Skúlason

Heimahagi Hrossarækt ehf

Þorvarður Friðbjörnsson

Þórður Bogason Vilborg Smáradóttir

Sigurður Gunnar Markússon

Andrés Pétur Rúnarsson

Skeiðvellir ehf. Brynja Viðarsdóttir

Rósa Valdimarsdóttir

Arnhildur Halldórsdóttir

Arnar Heimir Lárusson, Lárus Finnbogason

Tinna Rut Jónsdóttir

Guðmundur Jón Viðarsson

Magdalena Margrét Einarsdóttir, Pétur Snær Sæmundsson

Guðrún Sylvía Pétursdóttir

Sóley Margeirsdóttir

Samber frá Ásbrú

Blær frá Kálfholti

Þokki frá Kýrholti

Glanni frá Reykjavík

Stormur frá Leirulæk

Kjarni frá Þjóðólfshaga 1

Sær frá Bakkakoti

Hugi frá Hafsteinsstöðum

Hágangur frá Narfastöðum

Steinn frá Húsavík

Orri frá Þúfu í Landeyjum

Krákur frá Blesastöðum 1A

Töfri frá Kjartansstöðum

Jakob frá Árbæ

Kiljan frá Steinnesi

Glotti frá Sveinatungu

Tónn frá Ólafsbergi

Óðinn frá Eystra-Fróðholti

Mídas frá Kaldbak

Tígull frá Gýgjarhóli

Faðir

Glampi frá Vatnsleysu

Suðri frá Holtsmúla 1

Hyllir frá Hvítárholti

Ræja frá Keflavík

Fúga frá Kálfholti

Sprengja frá Hveragerði

Glóðey frá Hjallanesi 1

Nótt frá Grímsstöðum

Ljúf frá Búðarhóli

Gyðja frá Hólshúsum

Ófeig frá Hjaltastöðum

Fluga frá Varmalandi

Dekkja frá Grímshúsum

Ósk frá Ey I

Tembla frá Hrafnhólum

Bella frá Kirkjubæ

Tvíbrá frá Árbæ

Góða-Nótt frá Ytra- Vallholti

Mist frá Hvítárholti

Syrpa frá Skálakoti

Komma frá Hvolsvelli

Fluga frá Torfunesi

Dimma frá Oddsstöðum I

Móðir

Molda frá Viðvík

Elva frá Skarði

Fjölvör frá Gamla-Hrauni

Tölt T7 Opinn flokkur – 2. flokkur Nr. Hópur Hönd Knapi

Aldur Aðildafélag Eigandi

11 V

21 V

31 V

Sigurður Jóhann Tyrfingsson

Halldóra Anna Ómarsdóttir

Svandís Magnúsdóttir

14

11

11

Sprettur

Geysir

Sörli

Sigurður Jóhann Tyrfingsson

Inga Dröfn Sváfnisdóttir, Róbert Veigar Ketel

Svandís Magnúsdóttir

Bls. 2

Tölt T7 Opinn flokkur – 2. flokkur

4 2 V

5 2 V

6 2 V

7 3 H

8 3 H

9 4 V

10 4 V

11 5 V

12 5 V

Rósa Valdimarsdóttir

Carlien Borburgh

Sarah Muslat

Hjördís Rut Jónsdóttir

Edda Sóley Þorsteinsdóttir

Elísabet Jóna Jóhannsdóttir

Katrín Stefánsdóttir

Magnús Ingi Másson

Bjarki Hrafn Axelsson

Laufey frá Seljabrekku

Gloríus frá Litla- Garði

Snilld frá Eyrarbakka

Hárekur frá Hafsteinsstöðum

Prins frá Njarðvík

Örlygur frá Hafnarfirði

Kolfinna frá Forsæti

Tarsan frá Skálakoti

Messi frá Holtsmúla 2

Brúnn/milli-stjörnótthringeygt eða glaseygt

Brúnn/milli-einlitt Jarpur/milli-einlitt Rauður/milli-tvístjörnóttglófext Brúnn/milli-einlitt Rauður/dökk/dr.stjörnóttglófext

Fjórgangur V2 Opinn flokkur – 2. flokkur

Brúnn/dökk/sv.einlitt Grár/brúnneinlitt Jarpur/milli-einlitt

Litur

Rauður/milli-einlitt

Brúnn/milli-einlitt

Brúnn/mó-einlitt

Bleikur/álóttureinlitt

Jarpur/milli-einlitt

Móálóttur,mósóttur/milli- einlitt

Brúnn/milli-einlitt

Brúnn/milli-einlitt

Jarpur/milli-einlitt

Jarpur/milli-einlitt

Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka

Brúnn/milli-einlitt Brúnn/milli-einlitt Rauður/milli-stjörnótt Brúnn/milli-einlitt

Leiknir frá Vakurstöðum

Ágústínus frá Melaleiti

Kraki frá Laufhóli

Kjarni frá Þjóðólfshaga 1

Geisli frá Sælukoti

Þyrnir frá Þóroddsstöðum

Gauti frá Reykjavík

Fontur frá Feti

Aðall frá Nýjabæ

Faðir

Huginn frá Haga I

Ágústínus frá Melaleiti

Jakob frá Árbæ

Álfasteinn frá Selfossi

Suðri frá Holtsmúla 1

Þokki frá Kýrholti

Glanni frá Reykjavík

Þokki frá Kýrholti

Tígull frá Gýgjarhóli

Tónn frá Ólafsbergi

Þristur frá Feti

Orri frá Þúfu í Landeyjum

Hreimur frá Fornusöndum

Þorsti frá Garði Blær frá Kálfholti

Fiðla frá Stakkhamri 2

Gloría frá Árgerði

Sýn frá Hafsteinsstöðum

Drottning frá Syðri-Úlfsstöðum

Herdís frá Auðsholtshjáleigu

Kata frá Forsæti

Tíbrá frá Skálakoti

Snót frá Akureyri

Móðir

Ljúf frá Búðarhóli

Gloría frá Árgerði

Tvíbrá frá Árbæ

Gyðja frá Ey II

Sjöfn frá Múla

Gná frá Árgerði

Glóðey frá Hjallanesi 1

Sprengja frá Hveragerði

Dimma frá Oddsstöðum I

Syrpa frá Skálakoti

Ása frá Keflavík

Ósk frá Ey I Hylling frá Hofi I

Garún frá Garðsauka

Fúga frá Kálfholti

Nr. Hópur Hönd Knapi

Hestur

Lára frá Þjóðólfshaga 1

Gloríus frá Litla- Garði

Þytur frá Stykkishólmi

Grunnur frá Hólavatni

Flumbri frá Þingholti

Hremmsa frá Hrafnagili

Glæta frá Hellu

Júní frá Reykjavík

Tign frá Vöðlum

Fúga frá Skálakoti

Ási frá Þingholti

Ólína frá Skeiðvöllum

Vals frá Fornusöndum

Garri frá Strandarhjáleigu

Maístjarna frá Kálfholti

Aðildafélag Eigandi

1 1 V

2 1 V

3 2 V

4 2 V

5 3 V

6 3 V

7 3 V

8 4 H

9 4 H

10 5 V

11 5 V

12 6 V

13 6 V

14 6 V

15 7 V

Kristján Breiðfjörð Magnússon

Carlien Borburgh

Arnhildur Halldórsdóttir

Vilborg Smáradóttir

Jón Steinar Konráðsson

Jóhann Ólafsson

Jessica Dahlgren

Oddný Erlendsdóttir

Sunna Sigríður Guðmundsdóttir

Sanne Van Hezel

Guðrún Sylvía Pétursdóttir

Katrín Sigurðardóttir

Ásgerður Svava Gissurardóttir

Ingibjörg Guðmundsdóttir

Eyrún Jónasdóttir

Fákur

Hörður Sprettur Sindri Sprettur Sprettur Sleipnir Sprettur Máni Geysir Fákur

Geysir Sprettur Fákur Geysir

Kristján Breiðfjörð Magnússon

Carlien Borburgh

Arnhildur Halldórsdóttir

Vilborg Smáradóttir

Jón Birgisson Olsen

Þorbjörg Stefánsdóttir

Steinn Ævarr Skúlason

Oddný Erlendsdóttir

Sóley Margeirsdóttir

Guðmundur Jón Viðarsson

Guðrún Sylvía Pétursdóttir

Skeiðvellir ehf.

Jóhann Axel Geirsson

Ingibjörg Guðmundsdóttir

Kálfholt hestaferðir ehf

12 7 11 13 11 16

14 8 11

Aldur

9

7 10 12 9 9 11 10 8 9 7

8 12 12 11

Fákur Hörður Sleipnir Sindri Fákur Fákur

Háfeti Hörður Sprettur

Rósa Valdimarsdóttir

Carlien Borburgh

Jessica Linnéa Dahlgren

Hjördís Rut Jónsdóttir

Edda Sóley Þorsteinsdóttir

Kolbrá Jóhanna Magnadóttir, Sytske Casimir

Katrín Stefánsdóttir

Magnús Kristjánsson

Rúna Björt Ármannsdóttir

Bls. 3

Fjórgangur V2 Opinn flokkur – 2. flokkur

16 7 V

17 7 V

18 8 V

19 8 V

20 9 V

21 9 V

22 9 V

23 10 V

24 10 V

25 10 V

Magnús Ingi Másson

Brynja Viðarsdóttir

Kristín Ingólfsdóttir

Þorvarður Friðbjörnsson

Hjördís Rut Jónsdóttir

Vilborg Smáradóttir

Rósa Valdimarsdóttir

Theodóra Jóna Guðnadóttir

Sunna Sigríður Guðmundsdóttir

Jóhann Ólafsson

Tarsan frá Skálakoti

Barónessa frá Ekru

Garpur frá Miðhúsum

Forni frá Fornusöndum

Hárekur frá Hafsteinsstöðum

Leikur frá Glæsibæ 2

Íkon frá Hákoti

Gerpla frá Þúfu í Landeyjum

Nói frá Vatnsleysu

Nóta frá Grímsstöðum

Grár/brúnneinlitt

Rauður/milli-einlitt

Bleikur/álóttureinlitt

Brúnn/milli-einlitt

Rauður/milli- tvístjörnóttglófext

Móálóttur,mósóttur/milli- einlitt

Brúnn/dökk/sv.stjörnótt Rauður/milli-einlitt

Brúnn/milli-einlitt Brúnn/milli-einlitt

Litur

8 Hörður 10 Sprettur 9 Sörli

10 Fákur 13 Sindri 11 Sindri 16 Fákur

7 Geysir

8 Máni

9 Sprettur

Magnús Kristjánsson

Brynja Viðarsdóttir

Þórður Bogason

Magnús Þór Geirsson

Hjördís Rut Jónsdóttir

Vilborg Smáradóttir

Rósa Valdimarsdóttir

Anna Berglind Indriðadóttir, Guðni Þór Guðmundsson

Sunna Sigríður Guðmundsdóttir

Heimahagi Hrossarækt ehf

Fontur frá Feti

Krákur frá Blesastöðum 1A

Sær frá Bakkakoti

Adam frá Ásmundarstöðum

Kjarni frá Þjóðólfshaga 1

Sámur frá Litlu- Brekku

Töfri frá Kjartansstöðum

Gammur frá Þúfu í Landeyjum

Andri frá Vatnsleysu

Stormur frá Leirulæk

Faðir

Stáli frá Kjarri

Markús frá Langholtsparti

Hróður frá Refsstöðum

Orri frá Þúfu í Landeyjum

Kolfinnur frá Kjarnholtum I

Roði frá Múla

Rammi frá Búlandi

Tristan frá Árgerði

Valur frá Hellu

Moli frá Skriðu

Glitnir frá Eikarbrekku

Glotti frá Sveinatungu

Hreimur frá Fornusöndum

Tíbrá frá Skálakoti

Tembla frá Hrafnhólum

Gyðja frá Hólshúsum

Frigg frá Ytri- Skógum

Sýn frá Hafsteinsstöðum

Þraut frá Glæsibæ 2

Bella frá Kirkjubæ

Sveifla frá Þúfu í Landeyjum

Natalía frá Vatnsleysu

Nótt frá Grímsstöðum

Móðir

Þruma frá Sælukoti

Dagný frá Litla-Kambi

Kvika frá Akureyri

Védís frá Lækjarbotnum

Katarína frá Kirkjubæ

Katla frá Högnastöðum

Tíbrá frá Búlandi

Fiðla frá Sólheimakoti

Jörp frá Ey II

Ösp (Stygg) frá Kvíabekk

Hremmsa frá Holtsmúla 1

Mist frá Hvítárholti

Vaka frá Presthúsum II

Fimmgangur F2 Opinn flokkur – 2. flokkur

Nr. Hópur Hönd Knapi

Hestur

Þeyr frá Holtsmúla 1

Eldey frá Útey 2

Kveikur frá Ytri-Bægisá I

Sólon frá Lækjarbakka

Klókur frá Dallandi

Hekla frá Þingholti

Flosi frá Búlandi

Fjörgyn frá Sólheimakoti

Snör frá Lönguskák

Dagur frá Björgum

Hildur frá Skeiðvöllum

Ómur frá Litla-Laxholti

Viska frá Presthúsum II

Aldur Aðildafélag Eigandi

1 1 V

2 1 V

3 1 V

4 2 V

5 2 V

6 2 V

7 3 H

8 3 H

9 4 V

10 4 V

11 4 V

12 5 V

13 5 V

Svanhildur Hall

Arna Snjólaug Birgisdóttir

Þorvarður Friðbjörnsson

Hafdís Arna Sigurðardóttir

Vilborg Smáradóttir

Jón Steinar Konráðsson

Arnar Heimir Lárusson

Kristín Erla Benediktsdóttir

Guðmundur Guðmundsson

Sunna Sigríður Guðmundsdóttir

Katrín Sigurðardóttir

Tinna Rut Jónsdóttir

Ásgerður Svava Gissurardóttir

Vindóttur/bleikeinlitt 12

Leirljós/Hvítur/milli- 11 stjörnótt

Brúnn/milli-einlitt 12 Brúnn/milli-einlitt 18 Rauður/milli-einlitt 12 Brúnn/milli-einlitt 7 Brúnn/dökk/sv.tvístjörnótt 13

Jarpur/milli-einlitt 7 Brúnn/milli-einlitt 10

Jarpur/milli-einlitt 11 Bleikur/fífil-stjörnótt 6 Rauður/milli-blesótt 11 Jarpur/milli-nösótt 11

Geysir Fákur Fákur Sörli Sindri Sprettur Sprettur

Sindri Geysir

Máni Geysir Máni Sprettur

Úrvalshestar ehf

Arna Snjólaug Birgisdóttir

Þorvarður Friðbjörnsson

Hafdís Arna Sigurðardóttir

Vilborg Smáradóttir Jón Birgisson Olsen

Arnar Heimir Lárusson, Lárus Finnbogason

Kristín Erla Benediktsdóttir

Guðmundur Guðmundsson, Sigríður A. Kristmundsdóttir

Sunna Sigríður Guðmundsdóttir

Skeiðvellir ehf. Tinna Rut Jónsdóttir

Jóhann Axel Geirsson

Bls. 4

Fimmgangur F2 Opinn flokkur – 2. flokkur

14

5

V

Guðrún María Guðmundsdóttir

Friður frá Búlandi

Jarpur/botnu-einlitt

12

Geysir

Guðný Halla Gunnlaugsdóttir

Dalvar frá Auðsholtshjáleigu

Kengála (Sveifla) frá Brattavöllum

15

6

V

Sigurður Gunnar Markússon

Nagli frá Grindavík

Brúnn/milli-einlitt

7

Sörli

Sigurður Gunnar Markússon

Auður frá Lundum II

Fura frá Holtsmúla 1

16

6

V

Kristín Ingólfsdóttir

Tónn frá Breiðholti í Flóa

Brúnn/milli-einlitt

8

Sörli

Kári Stefánsson

Grunur frá Oddhóli

Gunnvör frá Miðsitju

17

6

V

Arnhildur Halldórsdóttir

Pálmi frá Skrúð

Moldóttur/d./draugeinlitt

7

Sprettur

Arnhildur Halldórsdóttir, Snorri Freyr Garðarsson

Fálki frá Geirshlíð

Sunna frá Skrúð

18

7

V

Eyrún Jónasdóttir

Svalur frá Blönduhlíð

Brúnn/milli-einlitt

20

Geysir

Ísleifur Jónasson

Baldur frá Bakka

Venus frá Blönduhlíð

19

7

V

Vilborg Smáradóttir

Þoka frá Þjóðólfshaga 1

Grár/brúnneinlitt

10

Sindri

Vilborg Smáradóttir

Kjarni frá Þjóðólfshaga 1

Hylling frá Kimbastöðum

20

7

V

Sanne Van Hezel

Völundur frá Skálakoti

Rauður/milli-einlitt

6

Geysir

Guðmundur Jón Viðarsson

Jarl frá Árbæjarhjáleigu II

Vök frá Skálakoti

Tölt T4 Opinn flokkur – 2. flokkur

Nr.

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

Eigandi

Faðir

Móðir

1

1

H

Arnar Heimir Lárusson

Flosi frá Búlandi

Brúnn/dökk/sv.tvístjörnótt

13

Sprettur

Arnar Heimir Lárusson, Lárus Finnbogason

Rammi frá Búlandi

Tíbrá frá Búlandi

2

1

H

Jóhann Ólafsson

Hárekur frá Sandhólaferju

Jarpur/milli-einlitt

8

Sprettur

Heimahagi Hrossarækt ehf

Kjerúlf frá Kollaleiru

Ljónslöpp frá Sandhólaferju

3

1

H

Rósa Valdimarsdóttir

Laufey frá Seljabrekku

Brúnn/milli- stjörnótthringeygt eða glaseygt

12

Fákur

Rósa Valdimarsdóttir

Leiknir frá Vakurstöðum

Fiðla frá Stakkhamri 2

4

2

V

Katrín Sigurðardóttir

Yldís frá Hafnarfirði

Grár/brúnneinlitt

9

Geysir

Sigurður Smári Davíðsson

Draumur frá Holtsmúla 1

Yrja frá Holtsmúla 1

5

2

V

Brynja Viðarsdóttir

Sólfaxi frá Sámsstöðum

Grár/rauðurstjörnótt

11

Sprettur

Brynja Viðarsdóttir

Sólon frá Skáney

Sóldögg frá Akureyri

6

2

V

Sunna Sigríður Guðmundsdóttir

Dagur frá Björgum

Jarpur/milli-einlitt

11

Máni

Sunna Sigríður Guðmundsdóttir

Moli frá Skriðu

Ösp (Stygg) frá Kvíabekk

7

3

V

Bryndís Arnarsdóttir

Fákur frá Grænhólum

Rauður/milli-stjörnótt

12

Sleipnir

Bryndís Arnarsdóttir

Dynfari frá Vorsabæ II

Smella frá Vallanesi

8

3

V

Þorvarður Friðbjörnsson

Magni frá Þjóðólfshaga 1

Móálóttur,mósóttur/milli- einlitt

11

Fákur

Sigríður Arndís Þórðardóttir, Sigurður Sigurðarson

Tindur frá Varmalæk

Bjalla frá Hafsteinsstöðum

9

3

V

Jóhann Ólafsson

Hremmsa frá Hrafnagili

Móálóttur,mósóttur/milli- einlitt

9

Sprettur

Þorbjörg Stefánsdóttir

Þokki frá Kýrholti

Gná frá Árgerði

Fjórgangur V5 Opinn flokkur – 2. flokkur

Nr.

Hópur

Hönd

Knapi

Hestur

Litur

Aldur

Aðildafélag

Eigandi

Faðir

Móðir

1

1

V

Sigurður Jóhann Tyrfingsson

Viktor frá Skúfslæk

Rauður/milli-nösótt

10

Sprettur

Camilla Petra Sigurðardóttir

Glotti frá Sveinatungu

Vala frá Syðra- Skörðugili

2

1

V

Svandís Magnúsdóttir

Fjölnir frá Gamla- Hrauni

Rauður/milli-einlitt

11

Sörli

Svandís Magnúsdóttir

Hyllir frá Hvítárholti

Fjölvör frá Gamla- Hrauni

3

2

V

Edda Sóley Þorsteinsdóttir

Prins frá Njarðvík

Brúnn/milli-einlitt

11

Fákur

Edda Sóley Þorsteinsdóttir

Geisli frá Sælukoti

Drottning frá Syðri-Úlfsstöðum

4

2

V

Katrín Stefánsdóttir

Kolfinna frá Forsæti

Brúnn/dökk/sv.einlitt

14

Háfeti

Katrín Stefánsdóttir

Gauti frá Reykjavík

Kata frá Forsæti

Bls. 5

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD