Opið gæðingamót Landstólpa, Smára, Loga og Trausta – Dagskrá og Ráslistar

Opið gæðingamót Landstólpa, Smára, Loga og Trausta – Dagskrá og Ráslistar

Deila

Dagskrá

Laugardagur 28.7.

8.15 Knapafundur
8.45 A-flokkur
Stutt hlé
Unglingaflokkur
Matarhlé
B-flokkur
Ungmennaflokkur
Barnaflokkur
Kaffihlé
Forkeppni Tölt T3 18 ára og yngri
Forkeppni Tölt T3 18 ára og eldri
Skeið

Sunnudagur 29.7. – A úrslit í öllum flokkum

  1. B-flokkur
    Unglingaflokkur
    Barnaflokkur
    Matarhlé
    Ungmennaflokkur
    Tölt T3 18 ára og yngri
    Tölt T3 18 ára og eldri
    A-flokkur
    Mótsslit
  2. Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur
    A flokkur Gæðingaflokkur 1      
    1 1 V Hlynur Guðmundsson Hornfirðingur Fjóla frá Eskiholti II
    2 2 V Bjarni Bjarnason Trausti Hnokki frá Þóroddsstöðum
    3 3 V Kári Kristinsson Sleipnir Bruni frá Hraunholti
    4 4 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Sprettur Sproti frá Sauðholti 2
    5 5 V Herdís Rútsdóttir Sleipnir Ýmir frá Skíðbakka I
    6 6 V Kristín Magnúsdóttir Smári Sirkus frá Garðshorni á Þelamörk
    7 7 V Friðdóra Friðriksdóttir Sörli Glymur frá Hofsstöðum, Garðabæ
    8 8 H Anna Kristín Friðriksdóttir Hringur Eldur frá Árbæjarhjáleigu II
    9 9 V Fríða Hansen Geysir Sturlungur frá Leirubakka
    10 10 V Karen Konráðsdóttir Léttir Lind frá Hárlaugsstöðum 2
    11 11 V Sólon Morthens Logi Gáll frá Dalbæ
    12 12 V Katrín Eva Grétarsdóttir Háfeti Gyllir frá Skúfslæk
    13 13 V Anna Kristín Friðriksdóttir Hringur Vængur frá Grund
    14 14 V Ólafur Ásgeirsson Smári Kolskeggur frá Kjarnholtum I
    15 15 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Sprettur Elja frá Sauðholti 2
    16 16 V Guðjón Sigurðsson Sleipnir Tindur frá Litla-Garði
    17 17 V Herdís Rútsdóttir Sleipnir Eldey frá Skíðbakka I
    18 18 V Hans Þór Hilmarsson Smári Goði frá Bjarnarhöfn
    19 19 V Finnur Jóhannesson Logi Kolbrún frá Rauðalæk
    20 20 V Matthías Leó Matthíasson Trausti Galdur frá Leirubakka
    21 21 V Sólon Morthens Logi Katalína frá Hafnarfirði
    22 22 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Sprettur Narfi frá Áskoti
    23 23 V Bjarney Jóna Unnsteinsd. Hornfirðingur Katla frá Blönduhlíð
    24 24 V Þorsteinn Björn Einarsson Sindri Vonandi frá Bakkakoti
               
    B flokkur Gæðingaflokkur 1      
    1 1 V Sigrún Rós Helgadóttir Borgfirðingur Krummi frá Höfðabakka
    2 2 V Sævar Haraldsson Fákur Glanni frá Þjóðólfshaga 1
    3 3 V Rakel Sigurhansdóttir Fákur Ás frá Tjarnarlandi
    4 4 V Guðjón Sigurðsson Sleipnir Djákni frá Ormsstöðum
    5 5 V Sigurður Sigurðarson Geysir Gaukur frá Steinsholti II
    6 6 V Ragnheiður Þorvaldsdóttir Hörður Hrímnir frá Hvítárholti
    7 7 V Hlynur Pálsson Fákur Tenór frá Litlu-Sandvík
    8 8 V Sólon Morthens Logi Valíant frá Vatnshömrum
    9 9 V Hans Þór Hilmarsson Smári Hildur frá Unnarholti
    10 10 V Snorri Dal Sörli Sæþór frá Stafholti
    11 11 V Gunnlaugur Bjarnason Smári Móða frá Leirubakka
    12 12 V Arnhildur Helgadóttir Smári Grímur frá Hörgslandi II
    13 13 V Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Geysir Lind frá Úlfsstöðum
    14 14 V Hallgrímur Birkisson Geysir Snillingur frá Sólheimum
    15 15 V Eygló Arna Guðnadóttir Geysir Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum
    16 16 V Sólon Morthens Logi Fjalar frá Efri-Brú
    17 17 V Anna Björk Ólafsdóttir Sörli Dimmir frá Hellulandi
    18 18 H Björgvin Viðar Jónsson Smári Þráinn frá Selfossi
    19 19 V Hildur Kristín Hallgrímsdóttir Sleipnir Ný Dönsk frá Lækjarbakka
    20 20 V Glódís Helgadóttir Sörli Hektor frá Þórshöfn
    21 21 V Nína María Hauksdóttir Sprettur Sproti frá Ytri-Skógum
    22 22 V Sigurður Sigurðarson Geysir Rauða-List frá Þjóðólfshaga 1
    23 23 V Hallgrímur Birkisson Geysir Lind frá Ármóti
    24 24 V Herdís Rútsdóttir Sleipnir Sókn frá Skíðbakka I
    25 25 V Fríða Hansen Geysir Kvika frá Leirubakka
    26 26 V Sólon Morthens Logi Rún frá Naustanesi
               
    Ungmennaflokkur Gæðingaflokkur 1    
    1 1 V Marín Lárensína Skúladóttir Sprettur Aða frá Hvoli
    2 2 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Töffari frá Hlíð
    3 3 V Kristín Hermannsdóttir Sprettur Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti
    4 4 V Særós Ásta Birgisdóttir Sprettur Búi frá Meðalfelli
    5 5 V Hildur Árdís Eyjólfsdóttir Hornfirðingur Trú frá Ási
    6 6 H Hekla Salóme Magnúsdóttir Smári Karún frá Blesastöðum 1A
    7 7 V Dagbjört Skúladóttir Sleipnir Elding frá V-Stokkseyrarseli
    8 8 V Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir Geysir Prins frá Syðri-Hofdölum
    9 9 V Ólöf Sigurlína Einarsdóttir Sindri Drösull frá Nautabúi
    10 10 H Hrafnhildur Magnúsdóttir Smári Skræpa frá Blesastöðum 1A
    11 11 V Marín Lárensína Skúladóttir Sprettur Hafrún frá Ytra-Vallholti
               
    Unglingaflokkur Gæðingaflokkur 1    
    1 1 V Katla Sif Snorradóttir Sörli Ölur frá Akranesi
    2 2 V Þorvaldur Logi Einarsson Smári Hátíð frá Hlemmiskeiði 3
    3 3 V Sölvi Freyr Freydísarson Logi Gæi frá Svalbarðseyri
    4 4 V Oddný Lilja Birgisdóttir Geysir Fröken frá Voðmúlastöðum
    5 5 V Bergey Gunnarsdóttir Máni Flikka frá Brú
    6 6 V Þórey Þula Helgadóttir Smári Gjálp frá Hvammi I
    7 7 V Aron Ernir Ragnarsson Smári Váli frá Efra-Langholti
    8 8 H Rósa Kristín Jóhannesdóttir Logi Hljómur frá Gunnarsstöðum I
    9 9 V Kári Kristinsson Sleipnir Hrólfur frá Hraunholti
    10 10 V Þorvaldur Logi Einarsson Smári Stjarni frá Dalbæ II
               
    Barnaflokkur Gæðingaflokkur 1    
    1 1 V Anika Hrund Ómarsdóttir Fákur Tindur frá Álfhólum
    2 2 V Sara Dís Snorradóttir Sörli Gustur frá Stykkishólmi
    3 3 H Sigurður Steingrímsson Geysir Gola frá Bakkakoti
    4 4 V Eik Elvarsdóttir Geysir Þökk frá Velli II
    5 5 V Jón Ársæll Bergmann Geysir Árvakur frá Bakkakoti
    6 6 V Elva Rún Jónsdóttir Sprettur Kraka frá Hofsstöðum, Garðabæ
    7 7 V Herdís Björg Jóhannsdóttir Geysir Nökkvi frá Pulu
    8 8 V Hildur María Jóhannesdóttir Logi Sóley frá Áskoti
    9 9 V Steinunn Lilja Guðnadóttir Geysir Deigla frá Þúfu í Landeyjum
    10 10 V Hulda Ingadóttir Sprettur Gígur frá Hofsstöðum, Garðabæ
    11 11 H Anika Hrund Ómarsdóttir Fákur Yrsa frá Álfhólum
    12 12 V Oddur Carl Arason Hörður Hrafnagaldur frá Hvítárholti
    13 13 H Eydís Ósk Sævarsdóttir Fákur Selja frá Vorsabæ
    14 14 H Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir Sprettur Borg frá Borgarholti
    15 15 V Guðný Dís Jónsdóttir Sprettur Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ
    16 16 V Sigríður Pála Daðadóttir Sleipnir Eldur frá Stokkseyri
               
    Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur – 1. flokkur  
    1 1 V Sólon Morthens Logi Gáll frá Dalbæ
    2 2 V Þorvaldur Logi Einarsson Smári Ísdögg frá Miðfelli 2
    3 3 V Þorsteinn Björn Einarsson Sindri Mínúta frá Hryggstekk
    4 4 V Sigurður Sigurðarson Geysir Drift frá Hafsteinsstöðum
    5 5 V Vilborg Hrund Jónsdóttir Sleipnir Gosi frá Tóftum
    6 6 V Guðjón Örn Sigurðsson Smári Lukka frá Úthlíð
    7 7 V Arnhildur Helgadóttir Smári Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði
    8 8 V Hans Þór Hilmarsson Smári Jarl frá Kílhrauni
    9 9 V Finnur Jóhannesson Logi Tinna Svört frá Glæsibæ
    10 10 V Sigrún Rós Helgadóttir Borgfirðingur Spyrna frá Þingeyrum
    11 11 V Katrín Eva Grétarsdóttir Háfeti Rán frá Lindarholti
    12 12 V Guðbjörn Tryggvason Sleipnir Kjarkur frá Feti
    13 13 V Anna Kristín Friðriksdóttir Hringur Svarti-Svanur frá Grund
    14 14 V Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Geysir Seyður frá Gýgjarhóli
               
    Tölt T3 Opinn flokkur – 1. flokkur    
    1 1 H Sólon Morthens Logi Katalína frá Hafnarfirði
    2 1 H Björgvin Viðar Jónsson Smári Vísa frá Högnastöðum 2
    3 2 H Sævar Haraldsson Fákur Glanni frá Þjóðólfshaga 1
    4 2 H Rakel Sigurhansdóttir Fákur Ás frá Tjarnarlandi
    5 3 H Sigrún Rós Helgadóttir Borgfirðingur Krummi frá Höfðabakka
    6 3 H Ólöf Sigurlína Einarsdóttir Sindri Drösull frá Nautabúi
    7 4 V Ragnheiður Þorvaldsdóttir Hörður Hrímnir frá Hvítárholti
    8 4 V Vilborg Hrund Jónsdóttir Sleipnir Kafteinn frá Böðmóðsstöðum 2
    9 5 H Hallgrímur Birkisson Geysir Hallveig frá Litla-Moshvoli
    10 5 H Herdís Rútsdóttir Sleipnir Eldey frá Skíðbakka I
    11 6 V G.Lilja Sigurðardóttir Sprettur Törn frá Kópavogi
    12 6 V Lára Jóhannsdóttir Fákur Gormur frá Herríðarhóli
    13 7 H Larissa Silja Werner Sleipnir Sólbjartur frá Kjarri
    14 7 H Sigurbjörg Bára Björnsdóttir Smári Byrnir frá Vorsabæ II
    15 8 H Einar Hólm Friðjónsson Glaður Hremmsa frá Arnarholti
    16 8 H Fríða Hansen Geysir Kvika frá Leirubakka
    17 9 V Hlynur Guðmundsson Hornfirðingur Tromma frá Höfn
    18 9 V Hrafnhildur Magnúsdóttir Smári Kóngsvör frá Blesastöðum 1A
    19 10 V Róbert Bergmann Geysir Freyja frá Bakkakoti
    20 10 V Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Geysir Lind frá Úlfsstöðum
    21 11 H Matthías Leó Matthíasson Trausti Taktur frá Vakurstöðum
    22 11 H Hallgrímur Birkisson Geysir Snillingur frá Sólheimum
    23 12 V Sigurður Sigurðarson Geysir Ferill frá Búðarhóli
    24 12 V Hekla Salóme Magnúsdóttir Smári Lilja frá Blesastöðum 1A
    25 13 V Sólon Morthens Logi Rún frá Naustanesi
               
    Tölt T3 Unglingaflokkur      
    1 1 H Þorvaldur Logi Einarsson Smári Stjarni frá Dalbæ II
    2 1 H Þórey Þula Helgadóttir Smári Gjálp frá Hvammi I
    3 2 V Kári Kristinsson Sleipnir Hrólfur frá Hraunholti
    4 2 V Eydís Ósk Sævarsdóttir Fákur Selja frá Vorsabæ
    5 3 H Aron Ernir Ragnarsson Smári Váli frá Efra-Langholti
    6 3 H Bergey Gunnarsdóttir Máni Flikka frá Brú

 

 

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD