Úrslit dagsins -WR Áhugamannamót Íslands og Stracta 2018

Úrslit dagsins -WR Áhugamannamót Íslands og Stracta 2018

Deila

Mót: IS2018GEY158 Áhugamannamót Íslands

Tölt T3
Opinn flokkur – 2. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Katrín Sigurðardóttir Ólína frá Skeiðvöllum Brúnn/milli-einlitt Geysir 6,73
2-3 Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Nói frá Vatnsleysu Brúnn/milli-einlitt Máni 6,70
2-3 Þorvarður Friðbjörnsson Þjóðólfur frá Þjóðólfshaga 1 Grár/rauðurstjörnótt Fákur 6,70
4 Vilborg Smáradóttir Dreyri frá Hjaltastöðum Rauður/dökk/dr.stjörnótt Sindri 6,67
5 Rósa Valdimarsdóttir Íkon frá Hákoti Brúnn/dökk/sv.stjörnótt Fákur 6,60
6 Jóhann Ólafsson Nóta frá Grímsstöðum Brúnn/milli-einlitt Sprettur 6,57
7 Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Tign frá Vöðlum Jarpur/milli-einlitt Máni 6,50
8-10 Jón Steinar Konráðsson Vænting frá Brekkukoti Jarpur/milli-einlitt Sprettur 6,33
8-10 Jessica Dahlgren Glæta frá Hellu Brúnn/milli-einlitt Sleipnir 6,33
8-10 Guðrún Sylvía Pétursdóttir Gleði frá Steinnesi Jarpur/milli-skjótt Fákur 6,33
11 Jón Steinar Konráðsson Magni frá Þingholti Grár/brúnneinlitt Sprettur 6,27
12-14 Sigurður Gunnar Markússon Alsæll frá Varmalandi Brúnn/milli-stjörnótt Sörli 6,23
12-14 Arnhildur Halldórsdóttir Þytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó-einlitt Sprettur 6,23
12-14 Kristín Ingólfsdóttir Garpur frá Miðhúsum Bleikur/álóttureinlitt Sörli 6,23
15 Ingibjörg Guðmundsdóttir Garri frá Strandarhjáleigu Rauður/milli-stjörnótt Fákur 6,13
16 Eyrún Jónasdóttir Maístjarna frá Kálfholti Brúnn/milli-einlitt Geysir 6,07
17 Sanne Van Hezel Fúga frá Skálakoti Jarpur/milli-einlitt Geysir 5,87
18 Arnar Heimir Lárusson Karítas frá Seljabrekku Jarpur/milli-stjörnótt Sprettur 5,80
19 Guðrún Sylvía Pétursdóttir Pollýana frá Torfunesi Brúnn/dökk/sv.einlitt Fákur 5,77
20 Tinna Rut Jónsdóttir Ómur frá Litla-Laxholti Rauður/milli-blesótt Máni 5,13

Mót: IS2018GEY158 Áhugamannamót Íslands

Tölt T4
Opinn flokkur – 2. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Brynja Viðarsdóttir Sólfaxi frá Sámsstöðum Grár/rauðurstjörnótt Sprettur 6,77
2 Bryndís Arnarsdóttir Fákur frá Grænhólum Rauður/milli-stjörnótt Sleipnir 6,60
3-4 Jóhann Ólafsson Hremmsa frá Hrafnagili Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Sprettur 6,57
3-4 Þorvarður Friðbjörnsson Magni frá Þjóðólfshaga 1 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Fákur 6,57
5 Katrín Sigurðardóttir Yldís frá Hafnarfirði Grár/brúnneinlitt Geysir 6,33
6 Rósa Valdimarsdóttir Laufey frá Seljabrekku Brúnn/milli-stjörnótthringeygt eða glaseygt Fákur 6,27
7 Jóhann Ólafsson Hárekur frá Sandhólaferju Jarpur/milli-einlitt Sprettur 6,20
8 Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Dagur frá Björgum Jarpur/milli-einlitt Máni 6,10
9 Arnar Heimir Lárusson Flosi frá Búlandi Brúnn/dökk/sv.tvístjörnótt Sprettur 3,80
Mót: IS2018GEY158 Áhugamannamót Íslands

Tölt T7
Opinn flokkur – 2. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Halldóra Anna Ómarsdóttir Argentína frá Kastalabrekku Brúnn/dökk/sv.einlitt Geysir 6,20
2 Carlien Borburgh Gloríus frá Litla-Garði Brúnn/milli-einlitt Hörður 6,10
3 Elísabet Jóna Jóhannsdóttir Örlygur frá Hafnarfirði Rauður/dökk/dr.stjörnóttglófext Fákur 6,00
4 Hjördís Rut Jónsdóttir Hárekur frá Hafsteinsstöðum Rauður/milli-tvístjörnóttglófext Sindri 5,70
5-6 Edda Sóley Þorsteinsdóttir Prins frá Njarðvík Brúnn/milli-einlitt Fákur 5,60
5-6 Katrín Stefánsdóttir Kolfinna frá Forsæti Brúnn/dökk/sv.einlitt Háfeti 5,60
7 Sigurður Jóhann Tyrfingsson Viðja frá Fellskoti Brúnn/dökk/sv.einlitt Sprettur 5,43
8 Svandís Magnúsdóttir Fjölnir frá Gamla-Hrauni Rauður/milli-einlitt Sörli 5,37
9 Bjarki Hrafn Axelsson Messi frá Holtsmúla 2 Jarpur/milli-einlitt Sprettur 5,27
10 Magnús Ingi Másson Tarsan frá Skálakoti Grár/brúnneinlitt Hörður 5,20
11 Sarah Muslat Snilld frá Eyrarbakka Jarpur/milli-einlitt Sleipnir 5,03
Mót: IS2018GEY158 Áhugamannamót Íslands

Fjórgangur V2
Opinn flokkur – 2. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Nói frá Vatnsleysu Brúnn/milli-einlitt Máni 6,63
2 Katrín Sigurðardóttir Ólína frá Skeiðvöllum Brúnn/milli-einlitt Geysir 6,37
3 Þorvarður Friðbjörnsson Forni frá Fornusöndum Brúnn/milli-einlitt Fákur 6,33
4 Vilborg Smáradóttir Grunnur frá Hólavatni Bleikur/álóttureinlitt Sindri 6,30
5-6 Ingibjörg Guðmundsdóttir Garri frá Strandarhjáleigu Rauður/milli-stjörnótt Fákur 6,20
5-6 Jessica Dahlgren Glæta frá Hellu Brúnn/milli-einlitt Sleipnir 6,20
7 Kristín Ingólfsdóttir Garpur frá Miðhúsum Bleikur/álóttureinlitt Sörli 6,17
8-9 Rósa Valdimarsdóttir Íkon frá Hákoti Brúnn/dökk/sv.stjörnótt Fákur 6,13
8-9 Arnar Heimir Lárusson Vökull frá Hólabrekku Brúnn/milli-einlitt Sprettur 6,13
10 Guðrún Sylvía Pétursdóttir Ási frá Þingholti Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka Fákur 6,10
11-12 Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Tign frá Vöðlum Jarpur/milli-einlitt Máni 6,03
11-12 Jóhann Ólafsson Nóta frá Grímsstöðum Brúnn/milli-einlitt Sprettur 6,03
13-14 Rósa Valdimarsdóttir Laufey frá Seljabrekku Brúnn/milli-stjörnótthringeygt eða glaseygt Fákur 6,00
13-14 Theodóra Jóna Guðnadóttir Gerpla frá Þúfu í Landeyjum Rauður/milli-einlitt Geysir 6,00
15-16 Vilborg Smáradóttir Leikur frá Glæsibæ 2 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Sindri 5,93
15-16 Arnhildur Halldórsdóttir Þytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó-einlitt Sprettur 5,93
17-18 Jón Steinar Konráðsson Flumbri frá Þingholti Jarpur/milli-einlitt Sprettur 5,87
17-18 Hjördís Rut Jónsdóttir Hárekur frá Hafsteinsstöðum Rauður/milli-tvístjörnóttglófext Sindri 5,87
19 Ásgerður Svava Gissurardóttir Vals frá Fornusöndum Brúnn/milli-einlitt Sprettur 5,80
20 Eyrún Jónasdóttir Maístjarna frá Kálfholti Brúnn/milli-einlitt Geysir 5,73
21 Sanne Van Hezel Fúga frá Skálakoti Jarpur/milli-einlitt Geysir 5,50
22 Oddný Erlendsdóttir Júní frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt Sprettur 5,30
23 Carlien Borburgh Gloríus frá Litla-Garði Brúnn/milli-einlitt Hörður 5,13
24 Magnús Ingi Másson Tarsan frá Skálakoti Grár/brúnneinlitt Hörður 5,00
Mót: IS2018GEY158 Áhugamannamót Íslands

Fimmgangur F2
Opinn flokkur – 2. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Arnar Heimir Lárusson Flosi frá Búlandi Brúnn/dökk/sv.tvístjörnótt Sprettur 6,50
2 Vilborg Smáradóttir Þoka frá Þjóðólfshaga 1 Grár/brúnneinlitt Sindri 6,30
3 Þorvarður Friðbjörnsson Kveikur frá Ytri-Bægisá I Brúnn/milli-einlitt Fákur 6,10
4 Hafdís Arna Sigurðardóttir Sólon frá Lækjarbakka Brúnn/milli-einlitt Sörli 5,90
5 Katrín Sigurðardóttir Hildur frá Skeiðvöllum Bleikur/fífil-stjörnótt Geysir 5,87
6 Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Dagur frá Björgum Jarpur/milli-einlitt Máni 5,80
7 Kristín Ingólfsdóttir Tónn frá Breiðholti í Flóa Brúnn/milli-einlitt Sörli 5,73
8 Arna Snjólaug Birgisdóttir Eldey frá Útey 2 Leirljós/Hvítur/milli-stjörnótt Fákur 5,63
9 Eyrún Jónasdóttir Svalur frá Blönduhlíð Brúnn/milli-einlitt Geysir 5,60
10 Sigurður Gunnar Markússon Nagli frá Grindavík Brúnn/milli-einlitt Sörli 5,57
11-12 Svanhildur Hall Þeyr frá Holtsmúla 1 Vindóttur/bleikeinlitt Geysir 5,53
11-12 Ásgerður Svava Gissurardóttir Viska frá Presthúsum II Jarpur/milli-nösótt Sprettur 5,53
13 Jón Steinar Konráðsson Hekla frá Þingholti Brúnn/milli-einlitt Sprettur 5,33
14 Vilborg Smáradóttir Klókur frá Dallandi Rauður/milli-einlitt Sindri 5,27
15 Guðmundur Guðmundsson Snör frá Lönguskák Brúnn/milli-einlitt Geysir 4,93
16 Arnhildur Halldórsdóttir Pálmi frá Skrúð Moldóttur/d./draugeinlitt Sprettur 4,30
17 Sanne Van Hezel Völundur frá Skálakoti Rauður/milli-einlitt Geysir 4,03
18 Guðrún María Guðmundsdóttir Friður frá Búlandi Jarpur/botnu-einlitt Geysir 3,97
19 Tinna Rut Jónsdóttir Ómur frá Litla-Laxholti Rauður/milli-blesótt Máni 2,00
Mót: IS2018GEY158 Áhugamannamót Íslands

Gæðingaskeið PP1
Opinn flokkur – 2. flokkur

Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Katrín Sigurðardóttir Lydía frá Kotströnd Rauður/milli-einlitt Geysir 6,38
2 Arnar Heimir Lárusson Flosi frá Búlandi Brúnn/dökk/sv.tvístjörnótt Sprettur 5,92
3 Hafdís Arna Sigurðardóttir Sólon frá Lækjarbakka Brúnn/milli-einlitt Sörli 5,42
4 Kjartan Ólafsson Brík frá Laugabóli Rauður/milli-einlitt Hörður 5,42
5 Svanhildur Hall Þeyr frá Holtsmúla 1 Vindóttur/bleikeinlitt Geysir 3,75
6 Elín Hrönn Sigurðardóttir Harpa-Sjöfn frá Þverá II Brúnn/milli-einlitt Geysir 0,00
Niðurstöður Gæðingaskeið PP1 – Opinn flokkur – 2. flokkur
Mót: IS2018GEY158 – Áhugamannamót Íslands
Félag: Geysir
Dags.: 28.07.2018
Tími móts: 27.07.2018 – 29.07.2018
Sæti Keppandi Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Tími (sek) Dómari 5 Heildareinkunn Meðaleinkunn
1 Katrín Sigurðardóttir, Lydía frá Kotströnd 6.38
1. umferð 2 6,5 6,5 9,09 7,5 6.17
2. umferð 3 6,5 7 8,9 7,5 6.17
2 Arnar Heimir Lárusson, Flosi frá Búlandi 5.92
1. umferð 5,5 6,5 7 9,2 0 5.5
2. umferð 7 7 7,5 8,7 0 5.5
3 Hafdís Arna Sigurðardóttir, Sólon frá Lækjarbakka 5.42
1. umferð 6 5,5 6 10,11 6,5 5.58
2. umferð 6 5,5 6 10,36 6 5.58
4 Kjartan Ólafsson, Brík frá Laugabóli 5.42
1. umferð 5,5 6 5,5 9,47 5,5 5.83
2. umferð 3 5 5,5 9,8 5,5 5.83
5 Svanhildur Hall, Þeyr frá Holtsmúla 1 3.75
1. umferð 7,5 6,5 6 9,56 0 5.33
2. umferð 0 0 6 0 7 5.33
6 Elín Hrönn Sigurðardóttir, Harpa-Sjöfn frá Þverá II 0.0
1. umferð 0 0 0 0 0 0.0
2. umferð 0 0 0 0 0 0.0

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD