Ráslisti Gæðingamót Geysis 2018

Ráslisti Gæðingamót Geysis 2018

Deila

Hér er Ráslisti fyrir Gæðingamót Geysis sem haldið verður um helgina 11-12.ágúst

Knapar ath þar sem um blandaðan ráslista í A- og B-flokki þá er þetta hér réttur ráslisti en ekki það sem er í appinu.

Ráslistinn er birtur með fyrir vara um mannleg misstök

Afskráningar fara fram í síma 6612401.

Nr.

Knapi

Félag knapa

Hestur

A flokkur Gæðinga

1

Helga Una Björnsdóttir

Þytur

Álfrún frá Egilsstaðakoti

2

Steingrímur Jónsson

Geysir

Örn frá Kálfholti

3

Guðjón Sigurðsson

Sleipnir

Ísar frá Hala

4

Jón Herkovic

Fákur

Ísafold frá Velli II

5

Sanne Van Hezel

Geysir

Völundur frá Skálakoti

6

Elvar Þormarsson

Geysir

Kolskör frá Hárlaugsstöðum 2

7

Kjartan Kristgeirsson

Geysir

Heljar frá Hvolsvelli

8

Ólafur Örn Þórðarson

Geysir

Stekkur frá Skák

9

Róbert Bergmann

Geysir

Álfrún frá Bakkakoti

10

Kristinn Már Sveinsson

Hörður

Silfurperla frá Lækjarbakka

11

Viggó Sigurðsson

Fákur

Vænting frá Efra-Seli

12

Pernille Lyager Möller

Geysir

Öðlingur frá Hárlaugsstöðum 2

13

Eyrún Jónasdóttir

Geysir

Svalur frá Blönduhlíð

14

Kristín Ingólfsdóttir

Sörli

Tónn frá Breiðholti í Flóa

15

Fríða Hansen

Geysir

Sturlungur frá Leirubakka

16

Hjörvar Ágústsson

Geysir

Kvika frá Varmalandi

17

Erlendur Árnason

Geysir

Aska frá Norður-Götum

18

Guðmundur Baldvinsson

Geysir

Tromma frá Bakkakoti

19

Jón Herkovic

Fákur

Alexandra frá Akureyri

20

Ævar Örn Guðjónsson

Sprettur

Efemía frá Litlu-Brekku

B flokkur Gæðinga

1

Hallgrímur Birkisson

Geysir

Lind frá Ármóti

2

Helga Una Björnsdóttir

Þytur

Flikka frá Höfðabakka

3

Sanne Van Hezel

Geysir

Fúga frá Skálakoti

4

Brynja Viðarsdóttir

Sprettur

Barónessa frá Ekru

5

Fríða Hansen

Geysir

Kvika frá Leirubakka

6

Sigríkur Jónsson

Geysir

Garpur frá Syðri-Úlfsstöðum

7

Sverrir Einarsson

Sprettur

Kraftur frá Votmúla 2

8

Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson

Geysir

Lind frá Úlfsstöðum

9

Hallgrímur Birkisson

Geysir

Hallveig frá Litla-Moshvoli

10

Linda Björk Gunnlaugsdóttir

Sprettur

Snædís frá Blönduósi

11

Eyrún Jónasdóttir

Geysir

Maístjarna frá Kálfholti

12

Eygló Arna Guðnadóttir

Geysir

Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum

13

Þórdís Erla Gunnarsdóttir

Fákur

Selma frá Auðsholtshjáleigu

14

Kristín Ingólfsdóttir

Sörli

Garpur frá Miðhúsum

15

Erlendur Árnason

Geysir

Hektor frá Skíðbakka III

16

Helga Una Björnsdóttir

Þytur

Sóllilja frá Hamarsey

17

Sigríkur Jónsson

Geysir

Gnýr frá Syðri-Úlfsstöðum

18

Laura Diehl

Geysir

Fákur frá Bólstað

19

Fríða Hansen

Geysir

Móða frá Leirubakka

20

Jessica Dahlgren

Sleipnir

Luxus frá Eyrarbakka

21

Hallgrímur Birkisson

Geysir

Snillingur frá Sólheimum

22

Hjörvar Ágústsson

Geysir

Farsæll frá Hafnarfirði

Unglingaflokkur Gæðingaflokkur 1

1

Bergrún Halldórsdóttir

Geysir

Andvari frá Lágafelli

2

Jón Marteinn Arngrímsson

Trausti

Gabríela frá Króki

3

Heiða Sigríður Hafsteinsdóttir

Geysir

Friður frá Búlandi

Barnaflokkur Gæðingaflokkur 1

1

Sigurður Steingrímsson

Geysir

Gola frá Bakkakoti

2

Anika Hrund Ómarsdóttir

Fákur

Tindur frá Álfhólum

3

Kristinn Már Sigurðarson

Geysir

Bruni frá Akranesi

4

Elísabet Vaka Guðmundsdóttir

Geysir

Bragabót frá Bakkakoti

5

Patrekur Jóhann Kjartansson

Geysir

Vísir frá Búð

6

Jón Ársæll Bergmann

Geysir

Árvakur frá Bakkakoti

7

Eik Elvarsdóttir

Geysir

Þökk frá Velli II

8

Þórhildur Lotta Kjartansdóttir

Geysir

Katla frá Votmúla 1

9

Steinunn Lilja Guðnadóttir

Geysir

Deigla frá Þúfu í Landeyjum

10

Sigurbjörg Helgadóttir

Fákur

Elva frá Auðsholtshjáleigu

11

Anika Hrund Ómarsdóttir

Fákur

Yrsa frá Álfhólum

12

Sigurður Steingrímsson

Geysir

Dagný frá Sælukoti

13

Elísabet Vaka Guðmundsdóttir

Geysir

Náttfari frá Bakkakoti

14

Jón Ársæll Bergmann

Geysir

Þór frá Bakkakoti

Skeið 150m P3 Opinn flokkur

1

Brynjar Nói Sighvatsson

Fákur

Hríma frá Gunnlaugsstöðum

1

Elvar Þormarsson

Geysir

Tígull frá Bjarnastöðum

2

Jóhann Valdimarsson

Sprettur

Óðinn frá Efsta-Dal I

2

Hlynur Pálsson

Fákur

Snafs frá Stóra-Hofi

3

Þorgeir Ólafsson

Borgfirðingur

Glimra frá Stakkhamri

3

Jóhanna Margrét Snorradóttir

Máni

Hrafnhetta frá Hvannstóði

4

Helga Una Björnsdóttir

Þytur

Gloría frá Grænumýri

4

Ævar Örn Guðjónsson

Sprettur

Bylur frá Syðra-Garðshorni

5

Hrefna María Ómarsdóttir

Fákur

Hljómar frá Álfhólum

5

Davíð Jónsson

Geysir

Irpa frá Borgarnesi

6

Guðjón Sigurðsson

Sleipnir

Hugur frá Grenstanga

6

Guðmundur Baldvinsson

Geysir

Bára frá Bakkakoti

7

Hjörvar Ágústsson

Geysir

Birta frá Suður-Nýjabæ

7

Kristína Rannveig Jóhannsdótti

Sprettur

Askur frá Efsta-Dal I

Skeið 250m P1 Opinn flokkur

1

Gústaf Ásgeir Hinriksson

Fákur

Andri frá Lynghaga

1

Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson

Geysir

Fatíma frá Mið-Seli

2

Bergur Jónsson

Sleipnir

Sædís frá Ketilsstöðum

2

Þorgeir Ólafsson

Borgfirðingur

Ísak frá Búðardal

3

Árni Björn Pálsson

Fákur

Dalvar frá Horni I

3

Davíð Jónsson

Geysir

Glóra frá Skógskoti

Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur

1

Hallgrímur Birkisson

Geysir

Vör frá Ármóti

2

Hrefna María Ómarsdóttir

Fákur

Hljómar frá Álfhólum

3

Elvar Þormarsson

Geysir

Tígull frá Bjarnastöðum

4

Guðmundur Baldvinsson

Geysir

Bára frá Bakkakoti

5

Brynjar Nói Sighvatsson

Fákur

Hríma frá Gunnlaugsstöðum

6

Bjarki Freyr Arngrímsson

Fákur

Davíð frá Hlemmiskeiði 3

7

Þorgeir Ólafsson

Borgfirðingur

Straumur frá Skrúð

8

Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson

Geysir

Seyður frá Gýgjarhóli

9

Jóhanna Margrét Snorradóttir

Máni

Hrafnhetta frá Hvannstóði

10

Árni Björn Pálsson

Fákur

Dalvar frá Horni I

11

Helga Una Björnsdóttir

Þytur

Gloría frá Grænumýri

12

Bergur Jónsson

Sleipnir

Sædís frá Ketilsstöðum

13

Davíð Jónsson

Geysir

Irpa frá Borgarnesi

14

Þorgeir Ólafsson

Borgfirðingur

Ögrunn frá Leirulæk

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD