Dagskrá og ráslistar – Norðurálsmót Dreyra

Dagskrá og ráslistar – Norðurálsmót Dreyra

Deila

Dagskrá Norðurálsmót Dreyra

18.08 Laugardagur

08:30 Knapafundur

09:00 Fjórgangur V2
1. flokkur / 2. flokkur
Ungmenni
Unglingar
Börn

11:00 Gæðingaskeið

12:00 Fljúgandi skeið

Hádegishlé

14:00 Tölt T3
Börn
Unglingar
Ungmenni
1. flokkur / 2. flokkur

16:00 Slaktaumatölt T2
1. flokkur / 2. flokkur / ungl

16:50 Fimmgangur F2
1. flokkur / 2. flokkur
Ungmenni / Ungl.

18:00 Tölt T3 – B úrslit
1. flokkur / 2. flokkur

Fjórgangur V2 B úrslit
1. flokkur / 2. flokkur

19.08 Sunnudagur

Úrslit

10:00 Fjórgangur V2
1. flokkur / 2. flokkur
Ungmenni
Unglingar
Börn

Hádegishlé

13:00 Fimmgangur F2
1. flokkur / 2. flokkur
Ungmenni/ unglingafl.

14:30 Slaktaumatölt T2
1. flokkur / 2. flokkur / ungl

15:30 Tölt T3
Börn
Unglingar
Ungmenni
1. flokkur / 2. flokkur

Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur
           
Fjórgangur V2 Opinn flokkur – 1.+2. flokkur    
1 1 H Rakel Sigurhansdóttir Fákur Selja frá Vorsabæ
2 1 H Vilborg Smáradóttir Sindri Leikur frá Glæsibæ 2
3 1 H Adolf Snæbjörnsson Sörli Bryndís frá Aðalbóli 1
4 2 V Þórdís Fjeldsteð Borgfirðingur Kjarkur frá Borgarnesi
5 2 V Guðrún Sylvía Pétursdóttir Fákur Gleði frá Steinnesi
6 2 V Jóhann Ólafsson Sprettur Brenna frá Blönduósi
7 3 V Steinn Haukur Hauksson Fákur Hekla frá Mörk
8 3 V Lárus Sindri Lárusson Sprettur Bragur frá Steinnesi
9 3 V Brynja Viðarsdóttir Sprettur Barónessa frá Ekru
10 4 V Jóhann Ólafsson Sprettur Brúney frá Grafarkoti
11 4 V Haukur Bjarnason Borgfirðingur Ísar frá Skáney
12 4 V Friðdóra Friðriksdóttir Sörli Brynjar frá Hofi
13 5 V Jón Gísli Þorkelsson Sprettur Kría frá Kópavogi
14 5 V Nína María Hauksdóttir Sprettur Sproti frá Ytri-Skógum
15 5 V Vilborg Smáradóttir Sindri Grunnur frá Hólavatni
16 6 V Benedikt Þór Kristjánsson Dreyri Stofn frá Akranesi
17 6 V Sigurður Ragnar Sigurðsso Fákur Filippía frá Hveravík
18 6 V Guðrún Sylvía Pétursdóttir Fákur Ási frá Þingholti
19 7 V Ólöf Guðmundsdóttir Fákur Breki frá Hestasýn
20 7 V Arnhildur Halldórsdóttir Sprettur Þytur frá Stykkishólmi
21 7 V Adolf Snæbjörnsson Sörli Spakur frá Hnausum II
           
Fjórgangur V2 Ungmennaflokkur    
1 1 H Guðný Margrét Siguroddsdóttir Snæfellingur Nóta frá Syðri-Úlfsstöðum
2 2 V Gyða Helgadóttir Borgfirðingur Freyðir frá Mið-Fossum
3 2 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Fákur Katla frá Mörk
4 2 V Kristín Hermannsdóttir Sprettur Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti
5 3 H Guðný Margrét Siguroddsdóttir Snæfellingur Reykur frá Brennistöðum
6 3 H Jóhanna Freyja Ásgeirsdóttir Sörli Léttir frá Húsanesi
           
Fjórgangur V2 Unglingaflokkur    
1 1 V Aníta Eik Kjartansdóttir Hörður Lóðar frá Tóftum
2 1 V Berghildur Björk Reynisdóttir Borgfirðingur Fúsi frá Flesjustöðum
3 2 V Andrea Ína Jökulsdóttir Borgfirðingur Vala frá Eystra-Súlunesi I
4 2 V Sólveig Rut Guðmundsdóttir Máni Ýmir frá Ármúla
5 3 H Hafdís Lóa Sigurbjörnsdóttir Snæfellingur Hylling frá Minni-Borg
           
Fjórgangur V2 Barnaflokkur    
1 1 V Helena Rán Gunnarsdóttir Máni Kornelíus frá Kirkjubæ
2 1 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Máni Fífill frá Feti
3 1 V Þórdís Birna Sindradóttir Sörli Orka frá Stóru-Hildisey
4 2 H Kolbrún Sif Sindradóttir Sörli Sindri frá Keldudal
           
Gæðingaskeið PP1 Opinn flokkur – 1. flokkur    
1 1 V Konráð Valur Sveinsson Fákur Losti frá Ekru
2 2 V Stella Björg Kristinsdóttir Sörli List frá Hólmum
3 3 V Adolf Snæbjörnsson Sörli Magndís frá Dallandi
4 5 V Trausti Óskarsson Sindri Skúta frá Skák
5 6 V Alexander Hrafnkelsson Fákur Hljómur frá Hestasýn
6 7 V Randi Holaker Borgfirðingur Þytur frá Skáney
           
Gæðingaskeið PP1 Opinn flokkur – 2. flokkur    
1 2 V Ólöf Guðmundsdóttir Fákur Sköflungur frá Hestasýn
           
Gæðingaskeið PP1 Unglingaflokkur    
1 1 V Embla Þórey Elvarsdóttir Sleipnir Tinni frá Laxdalshofi
           
Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur    
1 1 V Benedikt Þór Kristjánsson Dreyri Askur frá Akranesi
2 2 V Adolf Snæbjörnsson Sörli Akkur frá Varmalæk
3 3 V Þórdís Fjeldsteð Borgfirðingur Ljósleit frá Ölvaldsstöðum IV
4 4 V Haukur Bjarnason Borgfirðingur Bragi frá Skáney
5 5 V Randi Holaker Borgfirðingur Þórfinnur frá Skáney
6 6 V Trausti Óskarsson Sindri Skúta frá Skák
7 7 V Vilborg Smáradóttir Sindri Klókur frá Dallandi
8 8 V Ólöf Guðmundsdóttir Fákur Sköflungur frá Hestasýn
9 9 V Alexander Hrafnkelsson Fákur Hljómur frá Hestasýn
           
Tölt T3 Barnaflokkur    
1 1 H Glódís Líf Gunnarsdóttir Máni Simbi frá Ketilsstöðum
2 1 H Helena Rán Gunnarsdóttir Máni Kornelíus frá Kirkjubæ
3 2 V Þórdís Birna Sindradóttir Sörli Orka frá Stóru-Hildisey
4 2 V Kolbrún Sif Sindradóttir Sörli Sindri frá Keldudal
5 2 V Gísli Sigurbjörnsson Snæfellingur Orri frá Miðhrauni
           
Tölt T3 Unglingaflokkur    
1 1 V Aníta Eik Kjartansdóttir Hörður Lóðar frá Tóftum
2 1 V Hafdís Lóa Sigurbjörnsdóttir Snæfellingur Hylling frá Minni-Borg
3 2 H Berghildur Björk Reynisdóttir Borgfirðingur Fúsi frá Flesjustöðum
4 2 H Andrea Ína Jökulsdóttir Borgfirðingur Vala frá Eystra-Súlunesi I
5 3 V Embla Þórey Elvarsdóttir Sleipnir Tinni frá Laxdalshofi
6 3 V Sólveig Rut Guðmundsdóttir Máni Ýmir frá Ármúla
           
Tölt T3 Ungmennaflokkur    
1 1 V Gyða Helgadóttir Borgfirðingur Freyðir frá Mið-Fossum
2 1 V Guðný Margrét Siguroddsdóttir Snæfellingur Reykur frá Brennistöðum
3 2 H Kristín Hermannsdóttir Sprettur Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti
4 3 V Guðný Margrét Siguroddsdóttir Snæfellingur Nóta frá Syðri-Úlfsstöðum
           
Tölt T3 Opinn flokkur – 1.+2. flokkur    
1 1 V Jóhann Ólafsson Sprettur Brenna frá Blönduósi
2 1 V Högni Sturluson Máni Sjarmi frá Höfnum
3 1 V Guðrún Sylvía Pétursdóttir Fákur Gleði frá Steinnesi
4 2 H Friðdóra Friðriksdóttir Sörli Brynjar frá Hofi
5 2 H Maria Greve Dreyri Óskastund frá Hafsteinsstöðum
6 2 H Vilborg Smáradóttir Sindri Dreyri frá Hjaltastöðum
7 3 V Rakel Sigurhansdóttir Fákur Selja frá Vorsabæ
8 3 V Konráð Valur Sveinsson Fákur Losti frá Ekru
9 3 V Lára Jóhannsdóttir Fákur Gormur frá Herríðarhóli
10 4 H Jóhann Ólafsson Sprettur Brúney frá Grafarkoti
11 4 H Sævar Haraldsson Fákur Glanni frá Þjóðólfshaga 1
12 5 H Lárus Sindri Lárusson Sprettur Bragur frá Steinnesi
13 5 H Ragnar Bragi Sveinsson Fákur Frú Lauga frá Laugavöllum
14 6 V Guðrún Sylvía Pétursdóttir Fákur Ási frá Þingholti
15 6 V Haukur Bjarnason Borgfirðingur Ísar frá Skáney
16 7 H Jóhann Ólafsson Sprettur Brimrún frá Gullbringu
17 7 H Þórdís Fjeldsteð Borgfirðingur Kjarkur frá Borgarnesi
18 8 V Randi Holaker Borgfirðingur Þytur frá Skáney
19 8 V Vilborg Smáradóttir Sindri Leikur frá Glæsibæ 2
20 8 V Sævar Örn Eggertsson Borgfirðingur Bræðir frá Skjólbrekku
21 9 H Arnhildur Halldórsdóttir Sprettur Þytur frá Stykkishólmi
22 9 H Sigurður Ragnar Sigurðsso Fákur Filippía frá Hveravík
23 9 H Siguroddur Pétursson Snæfellingur Eldborg frá Haukatungu Syðri 1
24 10 V Guðrún Fjeldsted Borgfirðingur Snjólfur frá Eskiholti
25 10 V Ólöf Guðmundsdóttir Fákur Aría frá Hestasýn
           
Tölt T2 Opinn flokkur – 1. flokkur    
1 1 H Jóhann Ólafsson Sprettur Hremmsa frá Hrafnagili
2 1 V Adolf Snæbjörnsson Sörli Spakur frá Hnausum II
3 4 H Vilborg Smáradóttir Sindri Grunnur frá Hólavatni
4 5 V Brynja Viðarsdóttir Sprettur Sólfaxi frá Sámsstöðum
5 6 V Jóhann Ólafsson Sprettur Nóta frá Grímsstöðum
6 7 V Stella Björg Kristinsdóttir Sörli List frá Hólmum
7 8 H Berghildur Björk Reynisdóttir Borgfirðingur Óliver frá Ánabrekku
           
           
Fimmgangur F2 Opinn flokkur – 1. flokkur    
1 1 V Vilborg Smáradóttir Sindri Klókur frá Dallandi
2 1 V Rúna Björg Vilhjálmsdóttir Sprettur Hrefna frá Kirkjubæ
3 1 V Adolf Snæbjörnsson Sörli Magndís frá Dallandi
4 2 H Þórdís Fjeldsteð Borgfirðingur Yrsa frá Ketilhúshaga
5 2 H Friðdóra Friðriksdóttir Sörli Glymur frá Hofsstöðum, Garðabæ
6 3 V Benedikt Þór Kristjánsson Dreyri Askur frá Akranesi
7 3 V Súsanna Sand Ólafsdóttir Hörður Óskar Þór frá Hvítárholti
8 3 V Kristín Ingólfsdóttir Sörli Tónn frá Breiðholti í Flóa
9 4 V Ólöf Guðmundsdóttir Fákur Aría frá Hestasýn
10 4 V Jóhannes Magnús Ármannsson Sörli Hallsteinn frá Þjóðólfshaga 1
11 5 V Sævar Örn Eggertsson Borgfirðingur Særós frá Álfhólum
12 5 V Arnhildur Halldórsdóttir Sprettur Pálmi frá Skrúð
13 5 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Hörður Óðinn frá Hvítárholti
14 6 V Konráð Valur Sveinsson Fákur Losti frá Ekru
15 6 V Súsanna Sand Ólafsdóttir Hörður Hyllir frá Hvítárholti
16 7 V Arna Snjólaug Birgisdóttir Fákur Eldey frá Útey 2
17 7 V Stella Björg Kristinsdóttir Sörli List frá Hólmum
18 7 V Randi Holaker Borgfirðingur Þytur frá Skáney
           
Fimmgangur F2 Ungmennaflokkur    
1 1 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Fákur Ísak frá Jarðbrú
2 1 V Gyða Helgadóttir Borgfirðingur Óðinn frá Syðra-Kolugili
3 1 V Embla Þórey Elvarsdóttir Sleipnir Tinni frá Laxdalshofi

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD