Heildar úrslit af WR Suðurlandsmóti 2018

Heildar úrslit af WR Suðurlandsmóti 2018

Deila

Hér koma Heildar úrslit af WR Suðurlandsmóti 2018

Mót: IS2018GEY174 WR Suðurlandsmót    
           
Tölt T1          
Opinn flokkur        
Forkeppni        
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Helga Una Björnsdóttir Þoka frá Hamarsey Bleikur/álóttureinlitt Þytur 7,33
2 Sigurður Sigurðarson Ferill frá Búðarhóli Bleikur/álótturstjörnótt Geysir 7,30
3 Matthías Leó Matthíasson Taktur frá Vakurstöðum Brúnn/mó-einlitt Trausti 7,27
4 Hinrik Bragason Hrafnhetta frá Innri-Skeljabrekku Brúnn/dökk/sv.skjótt Fákur 7,13
5 Jakob Svavar Sigurðsson Hálfmáni frá Steinsholti Rauður/milli-stjörnótt Dreyri 7,10
6 Lára Jóhannsdóttir Gormur frá Herríðarhóli Brúnn/mó-einlitt Fákur 7,07
7 Leó Geir Arnarson Matthildur frá Reykjavík Jarpur/milli-einlitt Geysir 7,00
8 Lena Zielinski Líney frá Þjóðólfshaga 1 Jarpur/milli-einlitt Geysir 6,83
9 Ólafur Andri Guðmundsson Gerpla frá Feti Brúnn/milli-einlitt Geysir 6,80
10-11 Jóhanna Margrét Snorradóttir Kári frá Ásbrú Brúnn/milli-einlitt Máni 6,77
10-11 Davíð Jónsson Ólína frá Skeiðvöllum Brúnn/milli-einlitt Geysir 6,77
12 Telma Tómasson Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Fákur 6,63
13-14 Leó Geir Arnarson Lúna frá Reykjavík Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Geysir 6,57
13-14 Hlynur Guðmundsson Tromma frá Höfn Brúnn/milli-einlitt Hornfirðingur 6,57
15 Bylgja Gauksdóttir Hrifla frá Hrafnkelsstöðum 1 Jarpur/milli-einlitt Sprettur 6,53
16 Hanne Oustad Smidesang Roði frá Hala Rauður/dökk/dr.einlitt Smári 6,30
17 Ásmundur Ernir Snorrason Freri frá Vetleifsholti 2 Grár/jarpureinlitt Máni 5,93
18 Larissa Silja Werner Sólbjartur frá Kjarri Vindóttur/móeinlitt Sleipnir 5,83
19 Jóhann Kristinn Ragnarsson Snillingur frá Sólheimum Rauður/milli-skjótthringeygt eða glaseygt Sprettur 0,00
B úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
7 Jóhanna Margrét Snorradóttir Kári frá Ásbrú Brúnn/milli-einlitt Máni 7,44
8 Davíð Jónsson Ólína frá Skeiðvöllum Brúnn/milli-einlitt Geysir 7,28
9 Lára Jóhannsdóttir Gormur frá Herríðarhóli Brúnn/mó-einlitt Fákur 7,17
10 Lena Zielinski Líney frá Þjóðólfshaga 1 Jarpur/milli-einlitt Geysir 7,00
11 Telma Tómasson Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Fákur 6,72
A úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Sigurður Sigurðarson Ferill frá Búðarhóli Bleikur/álótturstjörnótt Geysir 8,00
2 Matthías Leó Matthíasson Taktur frá Vakurstöðum Brúnn/mó-einlitt Trausti 7,89
3 Helga Una Björnsdóttir Þoka frá Hamarsey Bleikur/álóttureinlitt Þytur 7,72
4 Hinrik Bragason Hrafnhetta frá Innri-Skeljabrekku Brúnn/dökk/sv.skjótt Fákur 7,44
5 Jakob Svavar Sigurðsson Hálfmáni frá Steinsholti Rauður/milli-stjörnótt Dreyri 7,39
6 Jóhanna Margrét Snorradóttir Kári frá Ásbrú Brúnn/milli-einlitt Máni 4,67
Mót: IS2018GEY174 WR Suðurlandsmót    
           
Tölt T2          
Opinn flokkur        
Forkeppni        
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Viðar Ingólfsson Rosi frá Litlu-Brekku Brúnn/dökk/sv.stjörnótt Fákur 7,53
2 Ragnhildur Haraldsdóttir Þróttur frá Tungu Brúnn/milli-einlitt Hörður 6,97
3 Hanna Rún Ingibergsdóttir Mörður frá Kirkjubæ Rauður/milli-blesa auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt Sörli 6,93
4 Brynja Amble Gísladóttir Goði frá Ketilsstöðum Brúnn/milli-einlitt Sleipnir 6,43
5 Jóhanna Margrét Snorradóttir Ömmustrákur frá Ásmundarstöðum 3 Rauður/milli-einlitt Máni 6,40
6 Jakob Svavar Sigurðsson Gulltoppur frá Stað Rauður/milli-einlittvindhært (grásprengt) í fax eða tagl Dreyri 6,23
7 Guðmundur Baldvinsson Þór frá Bakkakoti Bleikur/álótturskjótt Geysir 6,17
8-9 Hlynur Guðmundsson Fjóla frá Eskiholti II Rauður/dökk/dr.stjörnótt Hornfirðingur 0,00
8-9 Ásmundur Ernir Snorrason Pegasus frá Strandarhöfði Bleikur/álóttureinlitt Máni 0,00
A úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Viðar Ingólfsson Rosi frá Litlu-Brekku Brúnn/dökk/sv.stjörnótt Fákur 7,62
2 Ragnhildur Haraldsdóttir Þróttur frá Tungu Brúnn/milli-einlitt Hörður 7,33
3 Hanna Rún Ingibergsdóttir Mörður frá Kirkjubæ Rauður/milli-blesa auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt Sörli 7,08
4 Jóhanna Margrét Snorradóttir Ömmustrákur frá Ásmundarstöðum 3 Rauður/milli-einlitt Máni 6,92
5 Brynja Amble Gísladóttir Goði frá Ketilsstöðum Brúnn/milli-einlitt Sleipnir 6,75
Mót: IS2018GEY174 WR Suðurlandsmót    
           
Tölt T3          
Opinn flokkur        
Forkeppni        
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Guðrún Sylvía Pétursdóttir Gleði frá Steinnesi Jarpur/milli-skjótt Fákur 6,73
2 Bergur Jónsson Rauðka frá Ketilsstöðum Rauður/milli-einlitt Sleipnir 6,67
3 Vilborg Smáradóttir Dreyri frá Hjaltastöðum Rauður/dökk/dr.stjörnótt Sindri 6,63
4 Helga Una Björnsdóttir Flikka frá Höfðabakka Brúnn/mó-einlitt Þytur 6,57
5 Pernille Lyager Möller Rokkur frá Ytra-Vallholti Rauður/milli-skjótt Geysir 6,43
6-7 Flosi Ólafsson Hjari frá Hofi á Höfðaströnd Rauður/milli-blesótt Borgfirðingur 6,37
6-7 Róbert Bergmann Freyja frá Bakkakoti Brúnn/milli-einlitt Geysir 6,37
8 Alma Gulla Matthíasdóttir Neisti frá Strandarhjáleigu Rauður/milli-stjörnótt Geysir 6,33
9 Lena Zielinski Hríma frá Hárlaugsstöðum 2 Grár/rauðureinlitt Geysir 6,30
10-11 Lena Zielinski Heiða frá Brekkukoti Bleikur/álóttureinlitt Geysir 6,27
10-11 Guðmundur Baldvinsson Náttfari frá Bakkakoti Brúnn/milli-einlitt Geysir 6,27
12-13 Sara Ástþórsdóttir Viðja frá Geirlandi Jarpur/milli-einlitt Geysir 6,23
12-13 Alexander Sgustav Hreimur frá Kvistum Brúnn/mó-einlitt Geysir 6,23
14 Rósa Valdimarsdóttir Íkon frá Hákoti Brúnn/dökk/sv.stjörnótt Fákur 6,17
15 Davíð Jónsson Skyggnir frá Skeiðvöllum Rauður/milli-einlitt Geysir 6,10
16-18 Lea Schell Eldey frá Þjórsárbakka Rauður/milli-einlitt Geysir 6,07
16-18 Ólöf Rún Guðmundsdóttir Tign frá Vöðlum Jarpur/milli-einlitt Máni 6,07
16-18 Hlynur Guðmundsson Dimmey frá Miðskeri Brúnn/milli-einlitt Hornfirðingur 6,07
19 Rósa Birna Þorvaldsdóttir Hrönn frá Hlemmiskeiði 2 Jarpur/milli-einlitt Smári 6,03
20-22 Jón Steinar Konráðsson Hekla frá Þingholti Brúnn/milli-einlitt Sprettur 6,00
20-22 Sverrir Einarsson Mábil frá Votmúla 2 Rauður/milli-nösótt Sprettur 6,00
20-22 Daníel Gunnarsson Fjöður frá Ragnheiðarstöðum Rauður/milli-einlitt Sleipnir 6,00
23 Þorbjörn Hreinn Matthíasson Dökkva frá Kanastöðum Brúnn/mó-einlitt Geysir 5,97
24 Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Nói frá Vatnsleysu Brúnn/milli-einlitt Máni 5,90
25-27 Eygló Arna Guðnadóttir Heppni frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli-einlitt Geysir 5,87
25-27 Helga Una Björnsdóttir Magnea frá Syðri-Reykjum Brúnn/milli-einlitt Þytur 5,87
25-27 Ólafur Þórisson Viktoría frá Miðkoti Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Geysir 5,87
28 Lárus Sindri Lárusson Bragur frá Steinnesi Jarpur/milli-einlitt Sprettur 5,70
29 Bryndís Arnarsdóttir Akkur frá Holtsmúla 1 Rauður/milli-einlitt Sleipnir 5,30
30 Theodóra Jóna Guðnadóttir Gerpla frá Þúfu í Landeyjum Rauður/milli-einlitt Geysir 5,27
31-32 Marie-Josefine Neumann Hrókur frá Efsta-Dal II Brúnn/milli-blesóttvagl í auga Geysir 5,13
31-32 Þorbjörn Hreinn Matthíasson Narfi frá Áskoti Brúnn/milli-einlitt Geysir 5,13
B úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
8 Sara Ástþórsdóttir Viðja frá Geirlandi Jarpur/milli-einlitt Geysir 6,83
9 Rósa Valdimarsdóttir Íkon frá Hákoti Brúnn/dökk/sv.stjörnótt Fákur 6,50
10-11 Alma Gulla Matthíasdóttir Neisti frá Strandarhjáleigu Rauður/milli-stjörnótt Geysir 6,28
10-11 Lena Zielinski Hríma frá Hárlaugsstöðum 2 Grár/rauðureinlitt Geysir 6,28
A úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Vilborg Smáradóttir Dreyri frá Hjaltastöðum Rauður/dökk/dr.stjörnótt Sindri 7,06
2 Bergur Jónsson Rauðka frá Ketilsstöðum Rauður/milli-einlitt Sleipnir 7,00
3 Flosi Ólafsson Hjari frá Hofi á Höfðaströnd Rauður/milli-blesótt Borgfirðingur 6,72
4 Guðrún Sylvía Pétursdóttir Gleði frá Steinnesi Jarpur/milli-skjótt Fákur 6,61
5 Róbert Bergmann Freyja frá Bakkakoti Brúnn/milli-einlitt Geysir 6,44
6 Pernille Lyager Möller Rokkur frá Ytra-Vallholti Rauður/milli-skjótt Geysir 6,17
7 Sara Ástþórsdóttir Viðja frá Geirlandi Jarpur/milli-einlitt Geysir 0,00
Mót: IS2018GEY174 WR Suðurlandsmót    
           
Tölt T4          
Opinn flokkur        
Forkeppni        
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Hrafnhildur Jónsdóttir Hrímnir frá Syðri-Brennihóli Grár/jarpureinlitt Fákur 6,87
2 Hjörvar Ágústsson Bylur frá Kirkjubæ Rauður/milli-einlitt Geysir 6,77
3 Bryndís Arnarsdóttir Fákur frá Grænhólum Rauður/milli-stjörnótt Sleipnir 6,63
4-5 Eygló Arna Guðnadóttir Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum Rauður/milli-einlitt Geysir 6,53
4-5 Bjarki Freyr Arngrímsson Fjalar frá Selfossi Rauður/milli-einlitt Fákur 6,53
6 Vilborg Smáradóttir Grunnur frá Hólavatni Bleikur/álóttureinlitt Sindri 6,47
7 Sara Ástþórsdóttir Eyvar frá Álfhólum Vindóttur/móeinlitt Geysir 6,33
8 Hrefna María Ómarsdóttir Hrafna frá Álfhólum Brúnn/milli-einlitt Fákur 6,13
9 Ólafur Þórisson Sóldís frá Miðkoti Leirljós/Hvítur/milli-blesa auk leista eða sokka Geysir 6,10
10 Jóhann Ólafsson Hremmsa frá Hrafnagili Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Sprettur 6,07
11 Ólafur Þórisson Gefjunn frá Miðkoti Brúnn/milli-einlitt Geysir 5,53
A úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Hjörvar Ágústsson Bylur frá Kirkjubæ Rauður/milli-einlitt Geysir 6,75
2 Hrafnhildur Jónsdóttir Hrímnir frá Syðri-Brennihóli Grár/jarpureinlitt Fákur 6,67
3 Bjarki Freyr Arngrímsson Fjalar frá Selfossi Rauður/milli-einlitt Fákur 6,46
4 Bryndís Arnarsdóttir Fákur frá Grænhólum Rauður/milli-stjörnótt Sleipnir 6,42
5 Eygló Arna Guðnadóttir Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum Rauður/milli-einlitt Geysir 6,25
Mót: IS2018GEY174 WR Suðurlandsmót    
           
Fjórgangur V1        
Opinn flokkur        
Forkeppni        
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Matthías Leó Matthíasson Taktur frá Vakurstöðum Brúnn/mó-einlitt Trausti 7,37
2 Hanne Oustad Smidesang Roði frá Hala Rauður/dökk/dr.einlitt Smári 7,07
3 Ásmundur Ernir Snorrason Dökkvi frá Strandarhöfði Brúnn/milli-einlitt Máni 7,00
4 Lilja S. Pálmadóttir Mói frá Hjaltastöðum Brúnn/mó-stjörnótt Skagfirðingur 6,93
5 Guðmundur Björgvinsson Sesar frá Lönguskák Jarpur/milli-einlitt Geysir 6,90
6 Bergur Jónsson Glampi frá Ketilsstöðum Rauður/milli-nösótt Sleipnir 6,83
7-8 Lea Schell Eldey frá Þjórsárbakka Rauður/milli-einlitt Geysir 6,80
7-8 Ólafur Andri Guðmundsson Gerpla frá Feti Brúnn/milli-einlitt Geysir 6,80
9 Viðar Ingólfsson Múli frá Bergi Brúnn/milli-einlitt Fákur 6,73
10 Viðar Ingólfsson Rosi frá Litlu-Brekku Brúnn/dökk/sv.stjörnótt Fákur 6,70
11 Brynja Amble Gísladóttir Goði frá Ketilsstöðum Brúnn/milli-einlitt Sleipnir 6,60
12 Hanna Rún Ingibergsdóttir Grímur frá Skógarási Jarpur/milli-blesa auk leista eða sokka Sörli 6,53
13 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Lottó frá Kvistum Brúnn/milli-stjörnótt Geysir 6,50
14 Stella Sólveig Pálmarsdóttir Pétur Gautur frá Strandarhöfði Grár/brúnnskjótt Máni 6,33
15 Hanna Rún Ingibergsdóttir Mörður frá Kirkjubæ Rauður/milli-blesa auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt Sörli 6,27
16-17 Björg Ólafsdóttir Kolka frá Klukku Bleikur/álóttureinlitt Ljúfur 6,17
16-17 Jóhann Kristinn Ragnarsson Ráðgáta frá Pulu Brúnn/milli-einlitt Sprettur 6,17
B úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
8-9 Lea Schell Eldey frá Þjórsárbakka Rauður/milli-einlitt Geysir 7,17
8-9 Viðar Ingólfsson Múli frá Bergi Brúnn/milli-einlitt Fákur 7,17
10 Ólafur Andri Guðmundsson Gerpla frá Feti Brúnn/milli-einlitt Geysir 7,03
11 Bergur Jónsson Glampi frá Ketilsstöðum Rauður/milli-nösótt Sleipnir 6,87
12 Brynja Amble Gísladóttir Goði frá Ketilsstöðum Brúnn/milli-einlitt Sleipnir 6,83
A úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Matthías Leó Matthíasson Taktur frá Vakurstöðum Brúnn/mó-einlitt Trausti 7,40
2 Viðar Ingólfsson Múli frá Bergi Brúnn/milli-einlitt Fákur 7,13
3 Lea Schell Eldey frá Þjórsárbakka Rauður/milli-einlitt Geysir 7,10
4 Guðmundur Björgvinsson Sesar frá Lönguskák Jarpur/milli-einlitt Geysir 7,07
5 Ásmundur Ernir Snorrason Dökkvi frá Strandarhöfði Brúnn/milli-einlitt Máni 7,03
6 Hanne Oustad Smidesang Roði frá Hala Rauður/dökk/dr.einlitt Smári 6,67
7 Lilja S. Pálmadóttir Mói frá Hjaltastöðum Brúnn/mó-stjörnótt Skagfirðingur 6,53
Mót: IS2018GEY174 WR Suðurlandsmót    
           
Fjórgangur V2        
Opinn flokkur        
Forkeppni        
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Sólon Morthens Fjalar frá Efri-Brú Brúnn/milli-einlitt Logi 6,83
2 Jóhanna Margrét Snorradóttir Dimmir frá Strandarhöfði Brúnn/milli-einlitt Máni 6,73
3 Lena Zielinski Heiða frá Brekkukoti Bleikur/álóttureinlitt Geysir 6,60
4 Guðmundur Baldvinsson Náttfari frá Bakkakoti Brúnn/milli-einlitt Geysir 6,53
5 Vilborg Smáradóttir Grunnur frá Hólavatni Bleikur/álóttureinlitt Sindri 6,50
6-7 Eygló Arna Guðnadóttir Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum Rauður/milli-einlitt Geysir 6,47
6-7 Pernille Lyager Möller Rokkur frá Ytra-Vallholti Rauður/milli-skjótt Geysir 6,47
8 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Geysir frá Kvistum Rauður/dökk/dr.einlitt Geysir 6,43
9-10 Hrefna María Ómarsdóttir Selja frá Gljúfurárholti Jarpur/korg-einlitt Fákur 6,40
9-10 Bergur Jónsson Rauðka frá Ketilsstöðum Rauður/milli-einlitt Sleipnir 6,40
11 Hjörvar Ágústsson Farsæll frá Hafnarfirði Jarpur/milli-einlitt Geysir 6,37
12-13 Birgitta Bjarnadóttir Sveinsson frá Skíðbakka 1A Brúnn/milli-einlitt Geysir 6,33
12-13 Hjörvar Ágústsson Bylur frá Kirkjubæ Rauður/milli-einlitt Geysir 6,33
14 Hekla Katharína Kristinsdóttir Hrafn frá Markaskarði Brúnn/milli-einlitt Geysir 6,30
15 Jón Steinar Konráðsson Flumbri frá Þingholti Jarpur/milli-einlitt Sprettur 6,27
16-18 Hrafnhildur Jónsdóttir Kraftur frá Keldudal Rauður/dökk/dr.blesótt Fákur 6,23
16-18 Henna Johanna Sirén Svartbakur frá Eylandi Brúnn/dökk/sv.einlitt Fákur 6,23
16-18 Jóhann Ólafsson Brúney frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Sprettur 6,23
19-20 Ragnhildur Haraldsdóttir Hátign frá Sólstað Jarpur/milli-einlitt Hörður 6,17
19-20 Hlynur Pálsson Tenór frá Litlu-Sandvík Rauður/milli-stjörnótt Fákur 6,17
21-23 Ragnhildur Haraldsdóttir Úlfur frá Mosfellsbæ Brúnn/milli-einlitt Hörður 6,13
21-23 Sara Sigurbjörnsdóttir Eldborg frá Eyjarhólum Rauður/milli-leistar(eingöngu) Fákur 6,13
21-23 Davíð Jónsson Atlas frá Aðalbóli 1 Brúnn/milli-einlitt Geysir 6,13
24-26 Ingibjörg Guðmundsdóttir Garri frá Strandarhjáleigu Rauður/milli-stjörnótt Fákur 6,07
24-26 Lorien Swinnen Kraftur frá Árseli Rauður/ljós-einlitt Fákur 6,07
24-26 Stella Sólveig Pálmarsdóttir Frami frá Strandarhöfði Brúnn/mó-einlitt Máni 6,07
27 Sigrún Rós Helgadóttir Krummi frá Höfðabakka Brúnn/milli-einlitt Borgfirðingur 6,03
28 Ólafur Þórisson Blær frá Miðkoti Brúnn/milli-einlitt Geysir 6,00
29-30 Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli-einlitt Sprettur 5,97
29-30 Bjarki Freyr Arngrímsson Fjalar frá Selfossi Rauður/milli-einlitt Fákur 5,97
31 Lárus Sindri Lárusson Bragur frá Steinnesi Jarpur/milli-einlitt Sprettur 5,93
32-34 Jóhann Kristinn Ragnarsson Stormur frá Hallgeirseyjarhjáleigu Jarpur/milli-einlitt Sprettur 5,90
32-34 Sigrún Rós Helgadóttir Sólmyrkvi frá Hamarsey Bleikur/álóttureinlitt Borgfirðingur 5,90
32-34 Ólafur Þórisson Sóldís frá Miðkoti Leirljós/Hvítur/milli-blesa auk leista eða sokka Geysir 5,90
35 Theodóra Jóna Guðnadóttir Gerpla frá Þúfu í Landeyjum Rauður/milli-einlitt Geysir 5,80
36 Bjarney Jóna Unnsteinsd. Perla frá Litla-Hofi Jarpur/milli-skjótt Hornfirðingur 5,77
37 Ólafur Þórisson Gná frá Miðkoti Brúnn/milli-einlitt Geysir 5,73
B úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
7 Eygló Arna Guðnadóttir Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum Rauður/milli-einlitt Geysir 6,77
8 Hrefna María Ómarsdóttir Selja frá Gljúfurárholti Jarpur/korg-einlitt Fákur 6,70
9 Hjörvar Ágústsson Farsæll frá Hafnarfirði Jarpur/milli-einlitt Geysir 6,60
10 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Geysir frá Kvistum Rauður/dökk/dr.einlitt Geysir 6,50
11 Pernille Lyager Möller Rokkur frá Ytra-Vallholti Rauður/milli-skjótt Geysir 6,47
A úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Jóhanna Margrét Snorradóttir Dimmir frá Strandarhöfði Brúnn/milli-einlitt Máni 7,03
2 Sólon Morthens Fjalar frá Efri-Brú Brúnn/milli-einlitt Logi 7,00
3 Eygló Arna Guðnadóttir Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum Rauður/milli-einlitt Geysir 6,73
4-5 Lena Zielinski Heiða frá Brekkukoti Bleikur/álóttureinlitt Geysir 6,53
4-5 Guðmundur Baldvinsson Náttfari frá Bakkakoti Brúnn/milli-einlitt Geysir 6,53
6 Vilborg Smáradóttir Grunnur frá Hólavatni Bleikur/álóttureinlitt Sindri 6,40
Mót: IS2018GEY174 WR Suðurlandsmót    
           
Fimmgangur F1        
Opinn flokkur        
Forkeppni        
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Hinrik Bragason Byr frá Borgarnesi Vindóttur/jarp-stjörnótt Fákur 7,07
2 Olil Amble Álfarinn frá Syðri-Gegnishólum Bleikur/fífil-blesóttægishjálmur Sleipnir 7,00
3 Sylvía Sigurbjörnsdóttir Héðinn Skúli frá Oddhóli Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Fákur 6,97
4 Guðmundur Björgvinsson Asi frá Reyrhaga Jarpur/milli-einlitt Geysir 6,90
5 Sigurður Sigurðarson Álfsteinn frá Hvolsvelli Brúnn/milli-skjótt Geysir 6,83
6 Ragnhildur Haraldsdóttir Þróttur frá Tungu Brúnn/milli-einlitt Hörður 6,80
7-9 Gústaf Ásgeir Hinriksson Börkur frá Efri-Rauðalæk Brúnn/dökk/sv.einlitt Fákur 6,77
7-9 Gústaf Ásgeir Hinriksson Sproti frá Innri-Skeljabrekku Brúnn/dökk/sv.einlitt Fákur 6,77
7-9 Hjörvar Ágústsson Ás frá Kirkjubæ Brúnn/milli-einlitt Geysir 6,77
10 Sigurður Vignir Matthíasson Bjarmi frá Bæ 2 Bleikur/álóttureinlitt Fákur 6,63
11 Hulda Gústafsdóttir Vísir frá Helgatúni Rauður/milli-stjörnóttglófext Fákur 6,60
12-13 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Tromma frá Skógskoti Rauður/sót-stjörnótt Geysir 6,53
12-13 Ásmundur Ernir Snorrason Kaldi frá Ytra-Vallholti Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Máni 6,53
14 Guðmundur Björgvinsson Prins frá Hellu Rauður/milli-einlittglófext Geysir 6,40
15-16 Bjarni Bjarnason Hnokki frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli-einlitt Trausti 6,33
15-16 Hanna Rún Ingibergsdóttir Dropi frá Kirkjubæ Rauður/dökk/dr.einlitt Sörli 6,33
17 Jakob Svavar Sigurðsson Sesar frá Steinsholti Brúnn/milli-einlitt Dreyri 6,23
18 Bergur Jónsson Stúdent frá Ketilsstöðum Bleikur/fífil-skjótt Sleipnir 6,13
19 Sólon Morthens Heiðmar frá Berglandi I Jarpur/dökk-einlitt Logi 5,60
20-21 Jóhann Kristinn Ragnarsson Heimaey frá Sólstað Brúnn/mó-einlitt Sprettur 0,00
20-21 Sólon Morthens Katalína frá Hafnarfirði Rauður/milli-einlitt Logi 0,00
B úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
7 Gústaf Ásgeir Hinriksson Sproti frá Innri-Skeljabrekku Brúnn/dökk/sv.einlitt Fákur 7,19
8 Ragnhildur Haraldsdóttir Þróttur frá Tungu Brúnn/milli-einlitt Hörður 6,95
9 Hulda Gústafsdóttir Vísir frá Helgatúni Rauður/milli-stjörnóttglófext Fákur 6,83
10 Sigurður Vignir Matthíasson Bjarmi frá Bæ 2 Bleikur/álóttureinlitt Fákur 6,67
11 Hjörvar Ágústsson Ás frá Kirkjubæ Brúnn/milli-einlitt Geysir 6,55
A úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Hinrik Bragason Byr frá Borgarnesi Vindóttur/jarp-stjörnótt Fákur 7,60
2 Sylvía Sigurbjörnsdóttir Héðinn Skúli frá Oddhóli Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Fákur 7,55
3 Gústaf Ásgeir Hinriksson Sproti frá Innri-Skeljabrekku Brúnn/dökk/sv.einlitt Fákur 7,26
4 Sigurður Sigurðarson Álfsteinn frá Hvolsvelli Brúnn/milli-skjótt Geysir 7,05
5 Guðmundur Björgvinsson Asi frá Reyrhaga Jarpur/milli-einlitt Geysir 6,90
6 Olil Amble Álfarinn frá Syðri-Gegnishólum Bleikur/fífil-blesóttægishjálmur Sleipnir 0,00
Mót: IS2018GEY174 WR Suðurlandsmót    
           
Fimmgangur F2        
Opinn flokkur        
Forkeppni        
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Jakob Svavar Sigurðsson Skrúður frá Eyri Rauður/milli-blesótt Dreyri 7,30
2 Elin Holst Hugrökk frá Ketilsstöðum Jarpur/milli-einlitt Sleipnir 6,57
3 Henna Johanna Sirén Gormur frá Fljótshólum 2 Brúnn/milli-einlitt Fákur 6,53
4-6 Daníel Gunnarsson Sónata frá Efri-Þverá Rauður/milli-blesa auk leista eða sokka Sleipnir 6,43
4-6 Helga Una Björnsdóttir Júlía frá Syðri-Reykjum Jarpur/milli-einlitt Þytur 6,43
4-6 Hekla Katharína Kristinsdóttir Ýmir frá Heysholti Rauður/milli-blesóttglófext Geysir 6,43
7-10 Konráð Valur Sveinsson Losti frá Ekru Brúnn/milli-einlitt Fákur 6,33
7-10 Jón Herkovic Ísafold frá Velli II Grár/brúnntvístjörnótt Fákur 6,33
7-10 Róbert Bergmann Glóð frá Eystra-Fróðholti Rauður/milli-einlittglófext Geysir 6,33
7-10 Ásmundur Ernir Snorrason Þoka frá Ytra-Vallholti Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Máni 6,33
11-12 Jakob Svavar Sigurðsson Örvar frá Efri-Hrepp Rauður/milli-skjótt Dreyri 6,30
11-12 Guðmundur Baldvinsson Þór frá Bakkakoti Bleikur/álótturskjótt Geysir 6,30
13 Árni Sigfús Birgisson Flögri frá Efra-Hvoli Brúnn/milli-einlitt Sleipnir 6,27
14-15 Vilborg Smáradóttir Þoka frá Þjóðólfshaga 1 Grár/brúnneinlitt Sindri 6,23
14-15 Lena Zielinski Öðlingur frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli-stjörnótt Geysir 6,23
16 Hlynur Guðmundsson Fjóla frá Eskiholti II Rauður/dökk/dr.stjörnótt Hornfirðingur 6,17
17-18 Hrefna María Ómarsdóttir Hrafna frá Álfhólum Brúnn/milli-einlitt Fákur 6,13
17-18 Sigurður Sigurðarson Karri frá Gauksmýri Rauður/milli-skjótt Geysir 6,13
19 Herdís Rútsdóttir Eldey frá Skíðbakka I Jarpur/milli-stjörnótt Sleipnir 6,03
20 Árni Sigfús Birgisson Sókn frá Skíðbakka I Brúnn/milli-einlitt Sleipnir 6,00
21 Ólafur Þórisson Spá frá Miðkoti Rauður/milli-stjörnótt Geysir 5,93
22 Ásmundur Ernir Snorrason Þórir frá Strandarhöfði Brúnn/milli-einlitt Máni 5,90
23 Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Dagur frá Björgum Jarpur/milli-einlitt Máni 5,83
24 Herdís Rútsdóttir Ýmir frá Skíðbakka I Jarpur/milli-einlitt Sleipnir 5,80
25 Hlynur Pálsson Völsungur frá Hamrahóli Brúnn/milli-skjótt Fákur 5,77
26 Guðmundur Baldvinsson Bára frá Bakkakoti Brúnn/milli-einlitt Geysir 5,73
27 Karen Konráðsdóttir Lind frá Hárlaugsstöðum 2 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Léttir 5,70
28 Hildur Kristín Hallgrímsdóttir Tindur frá Litla-Garði Brúnn/dökk/sv.einlitt Sleipnir 5,67
29 Jóhann Kristinn Ragnarsson Klakinn frá Skagaströnd Brúnn/milli-skjótt Sprettur 5,63
30 Bjarney Jóna Unnsteinsd. Katla frá Blönduhlíð Rauður/sót-einlitt Hornfirðingur 5,60
31 Maiju Maaria Varis Magni frá Ósabakka Brúnn/dökk/sv.einlitt Snæfellingur 5,50
32 Þorsteinn Björn Einarsson Vonandi frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Sindri 5,47
33 Vilborg Smáradóttir Klókur frá Dallandi Rauður/milli-einlitt Sindri 5,33
34 Guðmundur Guðmundsson Snör frá Lönguskák Brúnn/milli-einlitt Geysir 5,13
35 Bjarney Jóna Unnsteinsd. Næla frá Lækjarbrekku 2 Brúnn/mó-einlitt Hornfirðingur 4,83
36 Guðjón Sigurðsson Ísar frá Hala Vindóttur/móeinlitt Sleipnir 4,47
37 Guðmundur Baldvinsson Tromma frá Bakkakoti Brúnn/milli-einlitt Geysir 4,00
38 Sigríkur Jónsson Nótt frá Syðri-Úlfsstöðum Brúnn/milli-einlitt Geysir 3,80
39 Hrefna María Ómarsdóttir Hrafnaflóki frá Álfhólum Brúnn/milli-einlitt Fákur 0,00
B úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
8 Konráð Valur Sveinsson Losti frá Ekru Brúnn/milli-einlitt Fákur 6,69
9 Ásmundur Ernir Snorrason Þoka frá Ytra-Vallholti Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Máni 6,26
10-11 Guðmundur Baldvinsson Þór frá Bakkakoti Bleikur/álótturskjótt Geysir 6,19
10-11 Róbert Bergmann Glóð frá Eystra-Fróðholti Rauður/milli-einlittglófext Geysir 6,19
A úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Jakob Svavar Sigurðsson Skrúður frá Eyri Rauður/milli-blesótt Dreyri 7,57
2 Konráð Valur Sveinsson Losti frá Ekru Brúnn/milli-einlitt Fákur 7,00
3 Henna Johanna Sirén Gormur frá Fljótshólum 2 Brúnn/milli-einlitt Fákur 6,95
4 Helga Una Björnsdóttir Júlía frá Syðri-Reykjum Jarpur/milli-einlitt Þytur 6,71
5 Elin Holst Hugrökk frá Ketilsstöðum Jarpur/milli-einlitt Sleipnir 6,57
6 Hekla Katharína Kristinsdóttir Ýmir frá Heysholti Rauður/milli-blesóttglófext Geysir 6,52
7 Daníel Gunnarsson Sónata frá Efri-Þverá Rauður/milli-blesa auk leista eða sokka Sleipnir 0,00
Mót: IS2018GEY174 WR Suðurlandsmót    
           
Skeið 250m P1        
Opinn flokkur        
           
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Tími
1 Guðmundur Björgvinsson Glúmur frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli-einlitt Geysir 21,22
2 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli-stjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl Fákur 21,81
3-4 Bjarni Bjarnason Randver frá Þóroddsstöðum Rauður/milli-skjótt Trausti 21,93
3-4 Árni Björn Pálsson Dalvar frá Horni I Jarpur/ljóseinlitt Fákur 21,92
5 Sigurbjörn Bárðarson Vökull frá Tunguhálsi II Brúnn/milli-einlitt Fákur 21,94
6 Elvar Þormarsson Tígull frá Bjarnastöðum Jarpur/milli-einlitt Geysir 22,95
7 Ásmundur Ernir Snorrason Fáfnir frá Efri-Rauðalæk Brúnn/milli-einlitt Máni 23,33
8 Árni Sigfús Birgisson Flipi frá Haukholtum Rauður/milli-tvístjörnótt Sleipnir 23,41
9 Hekla Katharína Kristinsdóttir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli-stjörnótt Geysir 24,02
10 Randi Holaker Þórfinnur frá Skáney Rauður/milli-stjörnótt Borgfirðingur 24,30
11 Hermann Árnason Árdís frá Stóru-Heiði Brúnn/mó-tvístjörnótt Sindri 24,42
12 Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Fatíma frá Mið-Seli Rauður/milli-stjörnótt Geysir 24,56
13 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Bylting frá Árbæjarhjáleigu II Brúnn/mó-einlitt Geysir 24,71
14 Erik Spee Vörður frá Hafnarfirði Rauður/milli-stjörnótt Fákur 24,74
15 Bergur Jónsson Sædís frá Ketilsstöðum Rauður/milli-stjörnótt Sleipnir 24,78
16 Hlynur Guðmundsson Sleipnir frá Hlíðarbergi Rauður/milli-stjörnótt Hornfirðingur 25,13
17 Kjartan Ólafsson Vörður frá Laugabóli Brúnn/milli-einlitt Hörður 25,16
18-20 Jóhanna Margrét Snorradóttir Andri frá Lynghaga Brúnn/milli-einlitt Máni 0,00
18-20 Davíð Jónsson Glóra frá Skógskoti Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Geysir 0,00
18-20 Þorgeir Ólafsson Straumur frá Skrúð Rauður/milli-blesóttglófext Borgfirðingur 0,00
Mót: IS2018GEY174 WR Suðurlandsmót    
           
Skeið 150m P3        
Opinn flokkur        
           
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Tími
1 Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum Jarpur/milli-skjótt Fákur 14,36
2 Glódís Rún Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum Bleikur/fífil-stjörnótt Sleipnir 14,87
3 Árni Björn Pálsson Korka frá Steinnesi Leirljós/Hvítur/milli-einlitt Fákur 14,92
4 Hans Þór Hilmarsson Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði Rauður/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokkavindhært (grásprengt) í fax eða tagl Smári 14,93
5 Hermann Árnason Heggur frá Hvannstóði Brúnn/milli-einlitt Sindri 14,97
6 Bjarni Bjarnason Þröm frá Þóroddsstöðum Rauður/milli-stjörnótt Trausti 15,15
7 Edda Rún Ragnarsdóttir Tign frá Fornusöndum Rauður/milli-stjörnótt Fákur 15,41
8 Haukur Bjarnason Bragi frá Skáney Bleikur/fífil-stjörnótt Borgfirðingur 15,59
9 Ólafur Örn Þórðarson Lækur frá Skák Brúnn/milli-einlitt Geysir 15,64
10 Ævar Örn Guðjónsson Bylur frá Syðra-Garðshorni Brúnn/milli-einlitt Sprettur 16,08
11 Kjartan Ólafsson Brík frá Laugabóli Rauður/milli-einlitt Hörður 16,13
12 Kristína Rannveig Jóhannsdótti Askur frá Efsta-Dal I Rauður/milli-einlitt Sprettur 16,38
13 Guðjón Sigurðsson Hugur frá Grenstanga Brúnn/mó-stjörnótt Sleipnir 16,47
14 Trausti Óskarsson Skúta frá Skák Brúnn/dökk/sv.einlitt Sindri 16,49
15 Hlynur Guðmundsson Klaustri frá Hraunbæ Brúnn/milli-stjörnótt Hornfirðingur 16,51
16 Bjarney Jóna Unnsteinsd. Stússý frá Sörlatungu Vindóttur/jarp-einlitt Hornfirðingur 16,70
17 Helga Una Björnsdóttir Gloría frá Grænumýri Jarpur/milli-einlitt Þytur 16,78
18 Sigrún Rós Helgadóttir Fossbrekka frá Brekkum III Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Borgfirðingur 17,22
19 Ásmundur Ernir Snorrason Uppreisn frá Strandarhöfði Brúnn/milli-einlitt Máni 17,25
20 Maiju Maaria Varis Vænting frá Mosfellsbæ Rauður/milli-tvístjörnótt Snæfellingur 17,26
21 Ragnar Tómasson Bjartur frá Bjarkarey Rauður/sót-stjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl Fákur 18,06
22-30 Þorsteinn Björn Einarsson Hvín frá Egilsstaðakoti Grár/brúnneinlitt Sindri 0,00
22-30 Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi Jarpur/rauð-einlitt Geysir 0,00
22-30 Edda Rún Ragnarsdóttir Rúna frá Flugumýri Leirljós/Hvítur/milli-einlitt Fákur 0,00
22-30 Sigurður Vignir Matthíasson Hljómur frá Hestasýn Vindóttur/mold-einlittvindhært (grásprengt) í fax eða tagl Fákur 0,00
22-30 Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Gunni frá Skagaströnd Brúnn/milli-einlitt Geysir 0,00
22-30 Bjarni Bjarnason Jarl frá Þóroddsstöðum Rauður/milli-tvístjörnótt Trausti 0,00
22-30 Þorgeir Ólafsson Straumur frá Skrúð Rauður/milli-blesóttglófext Borgfirðingur 0,00
22-30 Hrefna María Ómarsdóttir Hljómar frá Álfhólum Rauður/dökk/dr.einlitt Fákur 0,00
22-30 Hlynur Pálsson Snafs frá Stóra-Hofi Bleikur/fífil-einlitt Fákur 0,00
Mót: IS2018GEY174 WR Suðurlandsmót    
           
Flugskeið 100m P2        
Opinn flokkur        
           
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Tími
1 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli-stjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl Fákur 7,33
2 Guðmundur Björgvinsson Glúmur frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli-einlitt Geysir 7,39
3 Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Seyður frá Gýgjarhóli Rauður/dökk/dr.einlitt Geysir 7,58
4 Ásmundur Ernir Snorrason Fáfnir frá Efri-Rauðalæk Brúnn/milli-einlitt Máni 7,60
5 Árni Björn Pálsson Skykkja frá Breiðholti í Flóa Brúnn/milli-einlitt Fákur 7,67
6 Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi Jarpur/rauð-einlitt Geysir 7,69
7 Hans Þór Hilmarsson Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði Rauður/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokkavindhært (grásprengt) í fax eða tagl Smári 7,78
8 Sigurður Vignir Matthíasson Hljómur frá Hestasýn Vindóttur/mold-einlittvindhært (grásprengt) í fax eða tagl Fákur 7,81
9 Haukur Bjarnason Bragi frá Skáney Bleikur/fífil-stjörnótt Borgfirðingur 7,94
10 Sigurður Sigurðarson Kjarni frá Hveragerði Jarpur/milli-stjörnótt Geysir 8,02
11 Randi Holaker Þórfinnur frá Skáney Rauður/milli-stjörnótt Borgfirðingur 8,06
12 Vilborg Smáradóttir Klókur frá Dallandi Rauður/milli-einlitt Sindri 8,06
13 Hekla Katharína Kristinsdóttir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli-stjörnótt Geysir 8,15
14 Sigrún Rós Helgadóttir Fossbrekka frá Brekkum III Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Borgfirðingur 8,16
15 Glódís Rún Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum Bleikur/fífil-stjörnótt Sleipnir 8,16
16 Hermann Árnason Heggur frá Hvannstóði Brúnn/milli-einlitt Sindri 8,17
17 Kjartan Ólafsson Vörður frá Laugabóli Brúnn/milli-einlitt Hörður 8,18
18 Bjarni Bjarnason Jarl frá Þóroddsstöðum Rauður/milli-tvístjörnótt Trausti 8,27
19 Katrín Sigurðardóttir Lydía frá Kotströnd Rauður/milli-einlitt Geysir 8,29
20 Bjarki Freyr Arngrímsson Davíð frá Hlemmiskeiði 3 Bleikur/álótturskjótt Fákur 8,43
21 Sigurbjörn Bárðarson Hálfdán frá Oddhóli Brúnn/milli-einlitt Fákur 8,43
22 Viðar Ingólfsson Heiða frá Austurkoti Rauður/milli-blesótt Fákur 8,44
23 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Bylting frá Árbæjarhjáleigu II Brúnn/mó-einlitt Geysir 8,49
24 Hans Þór Hilmarsson Jarl frá Kílhrauni Rauður/milli-skjótt Smári 8,49
25 Guðjón Sigurðsson Hugur frá Grenstanga Brúnn/mó-stjörnótt Sleipnir 8,50
26 Hlynur Guðmundsson Sleipnir frá Hlíðarbergi Rauður/milli-stjörnótt Hornfirðingur 8,64
27 Kristína Rannveig Jóhannsdótti Askur frá Efsta-Dal I Rauður/milli-einlitt Sprettur 8,65
28 Þorbjörn Hreinn Matthíasson Máney frá Kanastöðum Jarpur/milli-einlitt Geysir 8,97
29 Þorsteinn Björn Einarsson Mínúta frá Hryggstekk Brúnn/milli-skjótt Sindri 9,16
30 Ólafur Þórisson Léttir frá Forsæti Jarpur/milli-tvístjörnótt Geysir 9,27
31 Ragnar Tómasson Bjartur frá Bjarkarey Rauður/sót-stjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl Fákur 9,44
32-36 Guðmundur Baldvinsson Tromma frá Bakkakoti Brúnn/milli-einlitt Geysir 0,00
32-36 Helga Una Björnsdóttir Bið frá Nýjabæ Jarpur/dökk-einlitt Þytur 0,00
32-36 Trausti Óskarsson Skúta frá Skák Brúnn/dökk/sv.einlitt Sindri 0,00
32-36 Erik Spee Vörður frá Hafnarfirði Rauður/milli-stjörnótt Fákur 0,00
32-36 Arnhildur Helgadóttir Skíma frá Syðra-Langholti 4 Grár/brúnneinlitt Smári 0,00

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD