Ráslisti og dagskrá skeiðleika

Ráslisti og dagskrá skeiðleika

Deila

Miðvikudaginn 5.september verða haldnir síðustu skeiðleikar Baldvins og Þorvaldar árið 2018. Skeiðleikarnir munu fara fram á Brávöllum á Selfossi.

Skeiðleikarnir munu hefjast klukkan 18:30

Veðurspáin er góð og allar aðstæður ættu því að vera frábærar fyrir skeiðkappreiðar!

Dagskrá skeiðleikanna

18.30

250 metra skeið
150 metra skeið
100 metra skeið

Nú eins og undanfarin ár er keppt í stigakeppni sem nær yfir allt keppnistímabilið. 
Til mikils er að vinna í heildarstigakeppninni þar sem hestavöruverslunin Baldvin og Þorvaldur gefa heildarsigurvegurum ársins eftirfarandi verðlaun.

1.sæti 100.000 króna gjafaúttekt í Baldvin og Þorvaldi
2.sæti 50.000 króna gjafaúttekt í Baldvin og Þorvaldi
3.sæti 25.000 króna gjafaúttekt í Baldvin og Þorvaldi

Heildarsigurvegari skeiðleika vinnur einnig farandbikar sem gefinn er af Gunnari Arnarssyni og Kristbjörgu Eyvindsdóttur til minningar um Einar Öder Magnússon.

Það er því til mikils að vinna á síðustu skeiðleikum ársins og glæsileg verðlaun í boði.

Staða efstu knapa í heildarstigakeppninni
Nafn Stig
Konráð Valur Sveinsson 92
Bjarni Bjarnason 48
Davíð Jónsson 46
Guðmundur Björgvinsson 46
Árni Björn Pálsson 36
Sæmundur Sæmundsson 34
Sigurður V.Matthíasson 25
Glódís Rún Sigurðardóttir 23
Ólafur Örn Þórðarson 22
Sigurbjörn Bárðarson 20
Sigurður Sigurðarson 20

 

Ráslistar

250 metra skeið

1              Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson          Fatíma frá Mið-Seli

1              Randi Holaker                               Þórfinnur frá Skáney

1              Bjarni Bjarnason                           Randver frá Þóroddsstöðum

2              Sigurbjörn Bárðarson                   Vökull frá Tunguhálsi II

2              Davíð Jónsson                               Glóra frá Skógskoti

2              Elvar Þormarsson                         Tígull frá Bjarnastöðum

3              Kjartan Ólafsson                           Vörður frá Laugabóli

3              Árni Björn Pálsson                        Dalvar frá Horni I

3              Jóhanna Margrét Snorradóttir     Andri frá Lynghaga

4              Hlynur Pálsson                              Snafs frá Stóra-Hofi

4              Konráð Valur Sveinsson                Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II

 

 

150 metra skeið

1              Gústaf Ásgeir Hinriksson              Rangá frá Torfunesi

1              Guðjón Sigurðsson                       Hugur frá Grenstanga

1              Bjarki Freyr Arngrímsson             Davíð frá Hlemmiskeiði 3

2              Ævar Örn Guðjónsson                   Bylur frá Syðra-Garðshorni

2              Bjarni Bjarnason                           Jarl frá Þóroddsstöðum

2              Hlynur Guðmundsson                   Stússý frá Sörlatungu

3              Brynjar Nói Sighvatsson               Hríma frá Gunnlaugsstöðum

3              Védís Huld Sigurðardóttir            Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi

3              Helga Una Björnsdóttir                 Bið frá Nýjabæ

4              Trausti Óskarsson                         Skúta frá Skák

4              Þorgeir Ólafsson                           Straumur frá Skrúð

4              Ragnar Tómasson                         Bjartur frá Bjarkarey

5              Kjartan Ólafsson                           Brík frá Laugabóli

5              Glódís Rún Sigurðardóttir            Blikka frá Þóroddsstöðum

5              Hinrik Bragason                            Hrafnhetta frá Hvannstóði

6              Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson          Gunni frá Skagaströnd

6              Agnes Hekla Árnadóttir                Loki frá Kvistum

6              Maiju Maaria Varis                      Vænting frá Mosfellsbæ

7              Jóhann Kristinn Ragnarsson         Þórvör frá Lækjarbotnum

7              Haukur Bjarnason                        Bragi frá Skáney

7              Bjarney Jóna Unnsteinsd.             Sleipnir frá Hlíðarbergi

8              Davíð Jónsson                               Irpa frá Borgarnesi

8              Ísólfur Ólafsson                            Fengur frá Litla-Laxholti

8              Hlynur Guðmundsson                   Klaustri frá Hraunbæ

9              Bjarni Bjarnason                           Þröm frá Þóroddsstöðum

9              Brynjar Nói Sighvatsson               Heggur frá Hvannstóði

9              Sigvaldi Lárus Guðmundsson        Bylting frá Árbæjarhjáleigu II

 

100 metra skeið

1              Árni Björn Pálsson                        Dalvar frá Horni I

2              Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson          Seyður frá Gýgjarhóli

3              Kjartan Ólafsson                           Vörður frá Laugabóli

4              Þorgeir Ólafsson                           Glimra frá Stakkhamri

5              Trausti Óskarsson                         Skúta frá Skák

6              Bjarni Bjarnason                           Randver frá Þóroddsstöðum

7              Davíð Jónsson                               Irpa frá Borgarnesi

8              Brynjar Nói Sighvatsson               Heggur frá Hvannstóði

9              Guðjón Sigurðsson                       Hugur frá Grenstanga

10            Haukur Bjarnason                        Bragi frá Skáney

11            Árni Björn Pálsson                        Skykkja frá Breiðholti í Flóa

12            Vilborg Smáradóttir                     Klókur frá Dallandi

13            Katrín Sigurðardóttir                    Lydía frá Kotströnd

14            Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson          Snör frá Lönguskák

15            John Sigurjónsson                         Snædís frá Flagbjarnarholti

16            Bjarni Bjarnason                           Jarl frá Þóroddsstöðum

17            Randi Holaker                               Þórfinnur frá Skáney

18            Sigvaldi Lárus Guðmundsson        Bylting frá Árbæjarhjáleigu II

19            Þorgeir Ólafsson                           Straumur frá Skrúð

20            Jakob Svavar Sigurðsson              Kolbeinn frá Hrafnsholti

21            Konráð Valur Sveinsson                Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II

22            Glódís Rún Sigurðardóttir            Blikka frá Þóroddsstöðum

 

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD