Dagskrá og ráslistar Metamóts

Dagskrá og ráslistar Metamóts

Deila

Keppni hefst kl 14:30 á morgun, föstudag, á blandaðri forkeppni í B-flokki. Allar afskráningar skulu berast skriflega í dómpall eða með sms í 869-8425. Við minnum á að bein útsending verður frá mótinu. Perlað af krafti verður í Samskipahöllinni milli 11-15 á laugardag, vonum að sem flestir sjái sér fært að taka þátt í því.

itrottamot

Föstudagur  
     
14:30 B-flokkur forkeppni (1-30)
16:20 B-flokkur forkeppni (31 – 60)
18:10 B-flokkur forkeppni (61 – 80)
     
     
Laugardagur  
     
09:00 A-flokkur forkeppni (1-30)
10:30 A-flokkur forkeppni (31-67)
12:10 Matarhlé  
13:10 B-flokkur opinn flokkur B-úrslit
13:50 B-flokkur áhugamanna B-úrslit
14:30 A-flokkur opinn flokkur B-úrslit
15:10 250 m skeið – fyrri sprettir
15:50 150 m skeið – fyrri sprettir
16:30 Kaffi  
17:00 Forkeppni tölt 2.flokkur (6 holl)
17:30 Forkeppni tölt 1.flokkur (11 holl)
18:30 Matarhlé  
19:30 Dagskrá í reiðhöll
  Áhugamannadeild útdráttur
  Uppboð á úrslitasætum
20:30 B-úrslit tölt T3 1.flokkur
20:50 A-úrslit tölt T3 2.flokkur
21:10 Forstjóratölt
21:40 A-úrslit tölt T3 1.flokkur
22:20 Ljósaskeið
     
Sunnudagur  
     
12:30 250m skeið – seinni sprettir
13:10 150m skeið – seinni sprettir
14:00 B-flokkur áhugamanna úrslit
14:40 B-flokkur opinn flokkur úrslit
15:20 A-flokkur áhugamanna úrslit
16:00 A-flokkur opinn flokkur úrslit

B-flokkur

1 Á Friðgeir Smári Gestsson Fákur Valnir frá Ólafsbergi
2 Á Sigurbjörn J Þórmundsson Fákur Aragon frá Hofi 2
3 Á Guðrún Sylvía Pétursdóttir Fákur Ási frá Þingholti
4 Á Elín Deborah Guðmundsdóttir Sprettur Jökull frá Hólkoti
5 Á Smári Adolfsson Sörli Kemba frá Ragnheiðarstöðum
6 Á Jóhann Ólafsson Sprettur Brúney frá Grafarkoti
7 Á Sigurður Elmar Birgisson Fákur Sæglampi frá Múla
8 Á Verena Stephanie Wellenhofer Fákur Gabríel frá Gunnarshólma
9 Á Sævar Leifsson Sörli Pálína frá Gimli
10 Á Gústaf Fransson Fákur Hrímar frá Lundi
11 O Lena Zielinski Geysir Líney frá Þjóðólfshaga 1
12 O Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Dugur frá Skriðu
13 O Ásmundur Ernir Snorrason Máni Frami frá Strandarhöfði
14 O John Sigurjónsson Fákur Æska frá Akureyri
15 O Lea Schell Geysir Eldey frá Þjórsárbakka
16 O Helgi Þór Guðjónsson Sleipnir Veigar frá Sauðholti 2
17 O Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Töffari frá Hlíð
18 O Hlynur Guðmundsson Hornfirðingur Tromma frá Höfn
19 O Ævar Örn Guðjónsson Sprettur Ísey frá Ytra-Dalsgerði
20 O Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Geysir Lind frá Úlfsstöðum
21 Á Jóhann Ólafsson Sprettur Nóta frá Grímsstöðum
22 Á Sverrir Einarsson Sprettur Mábil frá Votmúla 2
23 Á Herdís Rútsdóttir Sleipnir Ernir frá Skíðbakka I
24 Á Lára Jóhannsdóttir Fákur Skálmöld frá Gullbringu
25 Á Vilborg Smáradóttir Sindri Leikur frá Glæsibæ 2
26 Á Björn Magnússon Sprettur Kostur frá Kollaleiru
27 Á Smári Adolfsson Sörli Karítas frá Þingeyrum
28 Á Sævar Leifsson Sörli Laufi frá Gimli
29 Á Arnhildur Halldórsdóttir Sprettur Þytur frá Stykkishólmi
30 Á Brynja Viðarsdóttir Sprettur Barónessa frá Ekru
31 O Eyrún Ýr Pálsdóttir Skagfirðingur Kormákur frá Miðhrauni
32 O Bríet Guðmundsdóttir Sprettur Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum
33 O Ruth Övrebö Vidvei Sleipnir Sjöfn frá Auðsholtshjáleigu
34 O Lárus Sindri Lárusson Sprettur Bragur frá Steinnesi
35 O Lena Zielinski Geysir Kolka frá Hárlaugsstöðum 2
36 O Ásmundur Ernir Snorrason Máni Hnyðja frá Koltursey
37 O Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur Prins frá Skúfslæk
38 O Leó Geir Arnarson Geysir Hástíg frá Hrafnagili
39 O Sigurður Sigurðarson Geysir Rauða-List frá Þjóðólfshaga 1
40 O Bjarni Sveinsson Sleipnir Taktur frá Brimnesi
41 Á Jóhann Ólafsson Sprettur Brimrún frá Gullbringu
42 Á Sverrir Einarsson Sprettur Kraftur frá Votmúla 2
43 Á Páll Þ Viktorsson Hörður Haustnótt frá Syðra-Skörðugili
44 Á Einar Gunnarsson Dreyri Illingur frá Akranesi
45 Á Sigurður Ragnar Sigurðsso Fákur Filippía frá Hveravík
46 Á Viggó Sigursteinsson Sprettur Logi frá Reykjavík
47 Á Hrafnhildur Jónsdóttir Fákur Hrafnkatla frá Snartartungu
48 Á Birta Ingadóttir Fákur Október frá Oddhóli
49 Á Jón Þorvarður Ólafsson Fákur Snót frá Prestsbakka
50 Á Verena Stephanie Wellenhofer Fákur Ómar frá Fróni
51 O Viggó Sigurðsson Fákur Stórstjarna frá Akureyri
52 O Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Freyr frá Áskoti
53 O Arnór Dan Kristinsson Fákur Dökkvi frá Ingólfshvoli
54 O Sigvaldi Lárus Guðmundsson Geysir Lottó frá Kvistum
55 O Jóhann Kristinn Ragnarsson Sprettur Snillingur frá Sólheimum
56 O Lena Zielinski Geysir Hríma frá Hárlaugsstöðum 2
57 O Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Dögun frá Mykjunesi 2
58 O John Sigurjónsson Fákur Lukka frá Heimahaga
59 O Þórdís Erla Gunnarsdóttir Fákur Selma frá Auðsholtshjáleigu
60 O Jón Herkovic Fákur Hólmsteinn frá Akureyri
61 Á Rúnar Freyr Rúnarsson Sprettur Styrkur frá Stokkhólma
62 Á Dagbjört Hjaltadóttir Sörli Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2
63 Á Sævar Örn Eggertsson Borgfirðingur Bræðir frá Skjólbrekku
64 Á Sigurður Gunnar Markússon Sörli Ósk frá Hafragili
65 Á Arna Snjólaug Birgisdóttir Fákur Embla frá Steinsholti
66 Á Viggó Sigursteinsson Sprettur Kjarkur frá Steinnesi
67 Á Marín Lárensína Skúladóttir Sprettur Hafrún frá Ytra-Vallholti
68 Á Brynjar Nói Sighvatsson Fákur Heimur frá Syðri-Reykjum
69 O Vilfríður Sæþórsdóttir Fákur List frá Múla
70 O Nína María Hauksdóttir Sprettur Sproti frá Ytri-Skógum
71 O Anna Björk Ólafsdóttir Sörli Dimmir frá Hellulandi
72 O Ríkharður Flemming Jensen Sprettur Tannálfur frá Traðarlandi
73 O Skapti Steinbjörnsson Skagfirðingur Oddi frá Hafsteinsstöðum
74 O Viðar Ingólfsson Fákur Þrumufleygur frá Álfhólum
75 O Snorri Dal Sörli Sæþór frá Stafholti
76 O Benedikt Þór Kristjánsson Dreyri Stofn frá Akranesi
77 Á Vilborg Smáradóttir Sindri Dreyri frá Hjaltastöðum
78 Á Sigurður Sigurðsson Sleipnir Álfdís Rún frá Sunnuhvoli
79 Á Gunnar Sturluson Snæfellingur Skuggi frá Hrísdal
80 Á Jón Gísli Þorkelsson Sprettur Kría frá Kópavogi

A-flokkur

1 O Sylvía Sigurbjörnsdóttir Fákur Villingur frá Breiðholti í Flóa
2 O Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Ögri frá Fróni
3 O Sigvaldi Lárus Guðmundsson Geysir Bylting frá Árbæjarhjáleigu II
4 O Sigurbjörn Bárðarson Fákur Nagli frá Flagbjarnarholti
5 O Skapti Steinbjörnsson Skagfirðingur Hrafnista frá Hafsteinsstöðum
6 O Marie-Josefine Neumann Geysir Hrókur frá Efsta-Dal II
7 O Ævar Örn Guðjónsson Sprettur Kolskör frá Hárlaugsstöðum 2
8 O Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Stilling frá Íbishóli
9 O Konráð Valur Sveinsson Fákur Losti frá Ekru
10 O Fríða Hansen Geysir Sturlungur frá Leirubakka
11 Á Sigurbjörn J Þórmundsson Fákur Fálki frá Hemlu II
12 Á Herdís Rútsdóttir Sleipnir Eldey frá Skíðbakka I
13 Á Sigurbjörn J Þórmundsson Fákur Lykkja frá Laugarmýri
14 Á Ingibjörg Guðmundsdóttir Sprettur Birta frá Haga
15 Á Hafdís Arna Sigurðardóttir Sörli Sólon frá Lækjarbakka
16 Á Árni Sigfús Birgisson Sleipnir Sókn frá Skíðbakka I
17 Á Jón Björnsson Léttir Sleipnir frá Lynghóli
18 Á Viggó Sigursteinsson Sprettur Skírnir frá Svalbarðseyri
19 Á Sævar Örn Eggertsson Borgfirðingur Hrafnaflóki frá Álfhólum
20 Á Magnús Sigurður Alfreðsson Sprettur Lukka frá Lambanes-Reykjum
21 O Jóhann Kristinn Ragnarsson Sprettur Sproti frá Sauðholti 2
22 O Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Hrynjandi frá Skefilsstöðum
23 O Leifur George Gunnarssonn Dreyri Kenning frá Skipaskaga
24 O Páll Bragi Hólmarsson Sleipnir Hrannar frá Austurkoti
25 O Jón Herkovic Fákur Alexandra frá Akureyri
26 O Leó Geir Arnarson Geysir Róska frá Hákoti
27 O Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Kostur frá Stekkjardal
28 O Hlynur Guðmundsson Hornfirðingur Fjóla frá Eskiholti II
29 O Sigurður Sigurðarson Geysir Karri frá Gauksmýri
30 O Ævar Örn Guðjónsson Sprettur Sókn frá Efri-Hömrum
31 Á Katrín Eva Grétarsdóttir Háfeti Eldey frá Skálatjörn
32 Á Jón Gísli Þorkelsson Sprettur Vera frá Kópavogi
33 Á Arna Snjólaug Birgisdóttir Fákur Eldey frá Útey 2
34 Á Jóhann Ólafsson Sprettur Helgi frá Neðri-Hrepp
35 Á Hrafnhildur Jónsdóttir Fákur Kormákur frá Þykkvabæ I
36 Á Páll Þ Viktorsson Hörður Stígandi frá Neðra-Ási
37 Á Mieke Van Herwijnen Fákur Vonandi frá Bakkakoti
38 Á Árni Sigfús Birgisson Sleipnir Flögri frá Efra-Hvoli
39 Á Kristinn Már Sveinsson Hörður Silfurperla frá Lækjarbakka
40 Á Hafdís Arna Sigurðardóttir Sörli Hrafna frá Galtastöðum
41 O Ragnheiður Samúelsdóttir Sprettur Tildra frá Kjarri
42 O Jóhann Kristinn Ragnarsson Sprettur Kórall frá Lækjarbotnum
43 O Ólafur Örn Þórðarson Geysir Stekkur frá Skák
44 O Lena Zielinski Geysir Öðlingur frá Hárlaugsstöðum 2
45 O Friðdóra Friðriksdóttir Sörli Glymur frá Hofsstöðum, Garðabæ
46 O Páll Bragi Hólmarsson Sleipnir Hríma frá Meiri-Tungu 3
47 O Lena Zielinski Geysir Tinna frá Lækjarbakka
48 O Jón Bjarni Þorvarðarson Snæfellingur Hængur frá Bergi
49 O Viggó Sigurðsson Fákur Vænting frá Efra-Seli
50 O Ríkharður Flemming Jensen Sprettur Myrkvi frá Traðarlandi
51 Á Sævar Leifsson Sörli Glæsir frá Fornusöndum
52 Á Vilborg Smáradóttir Sindri Þoka frá Þjóðólfshaga 1
53 Á Katrín Eva Grétarsdóttir Háfeti Gyllir frá Skúfslæk
54 Á Kristín Ingólfsdóttir Sörli Tónn frá Breiðholti í Flóa
55 Á Arnhildur Halldórsdóttir Sprettur Pálmi frá Skrúð
56 Á Árni Sigfús Birgisson Sleipnir Ýmir frá Skíðbakka I
57 Á Sigurður Elmar Birgisson Fákur Sigurdís frá Múla
58 Á Mieke Van Herwijnen Fákur Vörður frá Hafnarfirði
59 Á Vilborg Smáradóttir Sindri Klókur frá Dallandi
60 O Sveinn Ragnarsson Fákur Þeldökk frá Lækjarbotnum
61 O Hlynur Guðmundsson Hornfirðingur Katla frá Blönduhlíð
62 O Jóhann Kristinn Ragnarsson Sprettur Klakinn frá Skagaströnd
63 O Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Prúður frá Auðsholtshjáleigu
64 O Sigurður Sigurðarson Geysir Kjarni frá Hveragerði
65 O Ævar Örn Guðjónsson Sprettur Efemía frá Litlu-Brekku
66 O Teitur Árnason Fákur Glaður frá Prestsbakka
67 O Benedikt Þór Kristjánsson Dreyri Askur frá Akranesi

Tölt T3 2.flokkur

1 V Sigurður Ragnar Sigurðsson Fákur Filippía frá Hveravík
1 V Hrafnhildur Jónsdóttir Fákur Hrímnir frá Syðri-Brennihóli
1 V Geirþrúður Geirsdóttir Sprettur Dögun frá Haga
2 H Arnhildur Halldórsdóttir Sprettur Þytur frá Stykkishólmi
2 H Rúnar Freyr Rúnarsson Sprettur Styrkur frá Stokkhólma
3 V Gunnar Sturluson Snæfellingur Hrókur frá Flugumýri II
3 V Sverrir Einarsson Sprettur Mábil frá Votmúla 2
3 V Marín Lárensína Skúladóttir Sprettur Hafrún frá Ytra-Vallholti
4 V Jón Bjarni Þorvarðarson Snæfellingur Jónína Ingibjörg frá Grundarfirði
4 V Sigurður Gunnar Markússon Sörli Alsæll frá Varmalandi
4 V Páll Þ Viktorsson Hörður Haustnótt frá Syðra-Skörðugili
5 H Sverrir Einarsson Sprettur Kraftur frá Votmúla 2
5 H Guðrún Sylvía Pétursdóttir Fákur Gleði frá Steinnesi
6 V Smári Adolfsson Sörli Kemba frá Ragnheiðarstöðum
6 V Sævar Leifsson Sörli Pálína frá Gimli

Tölt T3 1.flokkur

1 H John Sigurjónsson Fákur Hrafn frá Eylandi
1 H Jóhann Ólafsson Sprettur Brúney frá Grafarkoti
1 H Hlynur Guðmundsson Hornfirðingur Tromma frá Höfn
2 V Jón Herkovic Fákur Ísafold frá Velli II
2 V Snorri Dal Sörli Ölur frá Akranesi
2 V Vilfríður Sæþórsdóttir Fákur List frá Múla
3 H Leó Geir Arnarson Geysir Lúna frá Reykjavík
3 H Steinn Haukur Hauksson Fákur Hekla frá Mörk
3 H Vilborg Smáradóttir Sindri Dreyri frá Hjaltastöðum
4 H Eyrún Ýr Pálsdóttir Skagfirðingur Kormákur frá Miðhrauni
4 H Ríkharður Flemming Jensen Sprettur Ernir frá Tröð
4 H Lena Zielinski Geysir Líney frá Þjóðólfshaga 1
5 V Lárus Sindri Lárusson Sprettur Bragur frá Steinnesi
5 V Sigurður Sigurðarson Geysir Ferill frá Búðarhóli
5 V Högni Sturluson Máni Sjarmi frá Höfnum
6 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Sprettur Snillingur frá Sólheimum
6 V Jóhann Ólafsson Sprettur Nóta frá Grímsstöðum
6 V Lára Jóhannsdóttir Fákur Gormur frá Herríðarhóli
7 V Bjarni Sveinsson Sleipnir Taktur frá Brimnesi
7 V Anna Björk Ólafsdóttir Sörli Flugar frá Morastöðum
7 V Ragnheiður Samúelsdóttir Sprettur Tildra frá Kjarri
8 V Konráð Valur Sveinsson Fákur Losti frá Ekru
8 V Páll Bragi Hólmarsson Sleipnir Ópera frá Austurkoti
9 V Skapti Steinbjörnsson Skagfirðingur Oddi frá Hafsteinsstöðum
9 V Leó Geir Arnarson Geysir Matthildur frá Reykjavík
10 H Steinn Haukur Hauksson Fákur Ísing frá Fornastekk
10 H John Sigurjónsson Fákur Æska frá Akureyri
10 H Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Afturelding frá Þjórsárbakka
11 H Ævar Örn Guðjónsson Sprettur Stallari frá Ytra-Dalsgerði
11 H Viðar Ingólfsson Fákur Kvartett frá Túnsbergi

150 m skeið

1 V Bjarney Jóna Unnsteinsd. Hornfirðingur Stússý frá Sörlatungu
1 V Þráinn Ragnarsson Sindri Blundur frá Skrúð
1 V Bjarni Bjarnason Trausti Jarl frá Þóroddsstöðum
2 V Agnes Hekla Árnadóttir Fákur Loki frá Kvistum
2 V Hlynur Guðmundsson Hornfirðingur Klaustri frá Hraunbæ
2 V Trausti Óskarsson Sindri Skúta frá Skák
3 V Brynjar Nói Sighvatsson Fákur Heggur frá Hvannstóði
3 V Jóhann Þór Jóhannesson Hörður Sveindís frá Bjargi
3 V Sigurbjörn Bárðarson Fákur Vökull frá Tunguhálsi II
4 V Kjartan Ólafsson Hörður Brík frá Laugabóli
4 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Rangá frá Torfunesi
4 V Bjarney Jóna Unnsteinsd. Hornfirðingur Sleipnir frá Hlíðarbergi
5 V Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Geysir Snör frá Lönguskák
5 V Hrefna María Ómarsdóttir Fákur Hljómar frá Álfhólum
5 V Bjarni Bjarnason Trausti Þröm frá Þóroddsstöðum
6 V Maiju Maaria Varis Snæfellingur Vænting frá Mosfellsbæ
6 V Ragnar Tómasson Fákur Bjartur frá Bjarkarey
6 V Elvar Þormarsson Geysir Baltasar frá Strandarhjáleigu
7 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Léttir frá Eiríksstöðum
7 V Brynjar Nói Sighvatsson Fákur Hríma frá Gunnlaugsstöðum
7 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Sprettur Þórvör frá Lækjarbotnum
8 V Edda Rún Ragnarsdóttir Fákur Tign frá Fornusöndum
8 V Benjamín Sandur Ingólfsson Fákur Sveppi frá Staðartungu
8 V Hinrik Bragason Fákur Hrafnhetta frá Hvannstóði
9 V Erling Ó. Sigurðsson Fákur Hnikar frá Ytra-Dalsgerði
9 V Ásmundur Ernir Snorrason Máni Uppreisn frá Strandarhöfði
9 V Bjarki Freyr Arngrímsson Fákur Davíð frá Hlemmiskeiði 3

250m skeið

1 V Konráð Valur Sveinsson Fákur Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II
1 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni Andri frá Lynghaga
1 V Árni Sigfús Birgisson Sleipnir Flipi frá Haukholtum
2 V Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Geysir Fatíma frá Mið-Seli
2 V Árni Björn Pálsson Fákur Dalvar frá Horni I
2 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Líf frá Framnesi
3 V Kjartan Ólafsson Hörður Vörður frá Laugabóli
3 V Sigurbjörn Bárðarson Fákur Vökull frá Tunguhálsi II
3 V Ásmundur Ernir Snorrason Máni Fáfnir frá Efri-Rauðalæk
4 V Elvar Þormarsson Geysir Tígull frá Bjarnastöðum
4 V Bjarni Bjarnason Trausti Randver frá Þóroddsstöðum

100m skeið

1 V Hlynur Guðmundsson Hornfirðingur Klaustri frá Hraunbæ
2 V Vilborg Smáradóttir Sindri Klókur frá Dallandi
3 V Trausti Óskarsson Sindri Skúta frá Skák
4 V Skapti Steinbjörnsson Skagfirðingur Jórvík frá Hafsteinsstöðum
5 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Hljómur frá Hestasýn
6 V Árni Björn Pálsson Fákur Skykkja frá Breiðholti í Flóa
7 V Edda Rún Ragnarsdóttir Fákur Rúna frá Flugumýri
8 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Rangá frá Torfunesi
9 V Sigurður Vignir Matthíasson Fákur Léttir frá Eiríksstöðum
11 V Páll Bragi Hólmarsson Sleipnir Heiða frá Austurkoti
12 V Bjarney Jóna Unnsteinsd. Hornfirðingur Sleipnir frá Hlíðarbergi
13 V Þráinn Ragnarsson Sindri Blundur frá Skrúð
14 V Konráð Valur Sveinsson Fákur Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II
15 V Jóhann Þór Jóhannesson Hörður Sveindís frá Bjargi
16 V Kjartan Ólafsson Hörður Vörður frá Laugabóli
17 V Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Geysir Seyður frá Gýgjarhóli
18 V Sigurður Sigurðarson Geysir Kjarni frá Hveragerði
19 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni Andri frá Lynghaga
20 V Hrefna María Ómarsdóttir Fákur Hljómar frá Álfhólum
21 V John Sigurjónsson Fákur Snædís frá Flagbjarnarholti
22 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Geysir Bylting frá Árbæjarhjáleigu II
23 V Ásmundur Ernir Snorrason Máni Fáfnir frá Efri-Rauðalæk
24 V Birta Ingadóttir Fákur Hálfdán frá Oddhóli
25 V Katrín Eva Grétarsdóttir Háfeti Gutti frá Hvammi
26 V Agnes Hekla Árnadóttir Fákur Loki frá Kvistum

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD