Niðurstöður síðustu skeiðleika

Niðurstöður síðustu skeiðleika

Deila

Síðustu skeiðleikum ársins í mótaröð Skeiðfélagsins og Baldvins og Þorvaldar lauk í gær á Brávöllum á Selfossi. Margir keppendur mættu til leiks og stemmingin var góð.

Nú eins og undanfarin ár var keppt í stigakeppni sem náði yfir allt keppnistímabilið.

Til mikils var að vinna í heildarstigakeppninni þar sem hestavöruverslunin Baldvin og Þorvaldur gáfu heildarsigurvegurum ársins eftirfarandi verðlaun.

1.sæti 100.000 króna gjafaúttekt í Baldvin og Þorvaldi

2.sæti 50.000 króna gjafaúttekt í Baldvin og Þorvaldi

3.sæti 25.000 króna gjafaúttekt í Baldvin og Þorvaldi

Heildarsigurvegari skeiðleika vann sér einnig inn farandbikar sem gefinn er af Gunnari Arnarssyni og Kristbjörgu Eyvindsdóttur til minningar um hinn merka hestamann Einar Öder Magnússon.

Það var því til mikils að vinna á síðustu skeiðleikum ársins og glæsileg verðlaun í boði.

Heildarleikar fóru svo að Konráð Valur Sveinsonn sigraði mótaröðina nokkuð örugglega en skammt var á milli næstu knapa og úrslit réðust í síðustu greininni.

Hér fyrir neðan eru úrslit skeiðleikanna í gærkvöldið auk loka niðurstöðu efstu knapa í heildarstigakeppninni.

Skeiðfélagið vill þakka þeim fjölmörgum sem komu að skeiðleikunum í ár kærlega fyrir.

Heildarstig efstu knapa árið 2018

Konráð Valur Sveinsson  116

Bjarni Bjarnason 71

Guðmundur Björgvinsson 64

Davíð Jónsson 62

Sigurður V.Matthíasson 47

Árni Björn Pálsson 46

Niðurstöður

250 metra skeið

Sæti Knapi Hross Tími

1 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II 21,72

2 Bjarni Bjarnason Randver frá Þóroddsstöðum 22,37

3 Elvar Þormarsson Tígull frá Bjarnastöðum 22,69

4 Guðmundur Björgvinsson Glúmur frá Þóroddsstöðum 23,26

5 Jóhanna Margrét Snorradóttir Andri frá Lynghaga 23,36

6 Hans Þór Hilmarsson Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði 23,38

7 Sigurður Vignir Matthíasson Líf frá Framnesi 23,44

8 Erling Ó. Sigurðsson Hnikar frá Ytra-Dalsgerði 23,70

9 Kjartan Ólafsson Vörður frá Laugabóli 23,76

10 Davíð Jónsson Glóra frá Skógskoti 23,92

11-15 Hlynur Pálsson Snafs frá Stóra-Hofi 0,00

11-15 Árni Björn Pálsson Dalvar frá Horni I 0,00

11-15 Sigurbjörn Bárðarson Vökull frá Tunguhálsi II 0,00

11-15 Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Fatíma frá Mið-Seli 0,00

11-15 Árni Sigfús Birgisson Flipi frá Haukholtum 0,00

150 metra skeið

Sæti Knapi Hross Tími

1 Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi 14,50

2 Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum 14,56

3 Gústaf Ásgeir Hinriksson Rangá frá Torfunesi 14,84

4 Edda Rún Ragnarsdóttir Tign frá Fornusöndum 14,86

5 Glódís Rún Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum 14,94

6 Jóhann Kristinn Ragnarsson Þórvör frá Lækjarbotnum 14,95

7 Hinrik Bragason Hrafnhetta frá Hvannstóði 15,03

8 Hlynur Guðmundsson Klaustri frá Hraunbæ 15,14

9 Þorgeir Ólafsson Straumur frá Skrúð 15,34

10 Guðjón Sigurðsson Hugur frá Grenstanga 15,45

11 Bjarni Bjarnason Þröm frá Þóroddsstöðum 15,48

12 Hans Þór Hilmarsson Jarl frá Kílhrauni 15,57

13 Ævar Örn Guðjónsson Bylur frá Syðra-Garðshorni 15,95

14 Hlynur Guðmundsson Stússý frá Sörlatungu 16,03

15 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Skemill frá Dalvík 16,27

16 Brynjar Nói Sighvatsson Hríma frá Gunnlaugsstöðum 16,33

17 Trausti Óskarsson Skúta frá Skák 16,35

18 Bjarki Freyr Arngrímsson Davíð frá Hlemmiskeiði 3 16,43

19 Bjarni Bjarnason Jarl frá Þóroddsstöðum 17,08

20 Maiju Maaria Varis Vænting frá Mosfellsbæ 17,92

21 Védís Huld Sigurðardóttir Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi 21,41

22-31 Bjarney Jóna Unnsteinsd. Sleipnir frá Hlíðarbergi 0,00

22-31 Agnes Hekla Árnadóttir Loki frá Kvistum 0,00

22-31 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Bylting frá Árbæjarhjáleigu II 0,00

22-31 Helga Una Björnsdóttir Bið frá Nýjabæ 0,00

22-31 Brynjar Nói Sighvatsson Heggur frá Hvannstóði 0,00

22-31 Ísólfur Ólafsson Fengur frá Litla-Laxholti 0,00

22-31 Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Gunni frá Skagaströnd 0,00

22-31 Kjartan Ólafsson Brík frá Laugabóli 0,00

22-31 Ragnar Tómasson Bjartur frá Bjarkarey 0,00

22-31 Hlynur Pálsson Snafs frá Stóra-Hofi 0,00

100 metra skeið

Sæti Knapi Hross Tími

1 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II 7,39

2 Guðmundur Björgvinsson Glúmur frá Þóroddsstöðum 7,52

3 Bjarni Bjarnason Randver frá Þóroddsstöðum 7,66

4 Árni Björn Pálsson Dalvar frá Horni I 7,70

5 Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi 7,72

6 Árni Björn Pálsson Skykkja frá Breiðholti í Flóa 7,74

7 Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Seyður frá Gýgjarhóli 7,85

8 Sigurður Vignir Matthíasson Hljómur frá Hestasýn 7,94

9 Þorgeir Ólafsson Straumur frá Skrúð 8,06

10 Glódís Rún Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum 8,07

11 Hans Þór Hilmarsson Jarl frá Kílhrauni 8,09

12 Kjartan Ólafsson Vörður frá Laugabóli 8,12

13 Bjarni Bjarnason Jarl frá Þóroddsstöðum 8,17

14 Trausti Óskarsson Skúta frá Skák 8,21

15 Jakob Svavar Sigurðsson Kolbeinn frá Hrafnsholti 8,21

16 Guðjón Sigurðsson Hugur frá Grenstanga 8,39

17 Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Snör frá Lönguskák 8,52

18 Vilborg Smáradóttir Klókur frá Dallandi 8,55

19 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Bylting frá Árbæjarhjáleigu II 8,57

20 Katrín Sigurðardóttir Lydía frá Kotströnd 8,63

21 Brynjar Nói Sighvatsson Heggur frá Hvannstóði 8,77

22 John Sigurjónsson Snædís frá Flagbjarnarholti 9,37

23 Arnhildur Helgadóttir Skíma frá Syðra-Langholti 4 9,63

24-25 Þorgeir Ólafsson Glimra frá Stakkhamri 0,00

24-25 Hans Þór Hilmarsson Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði 0,00

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD