Úrslit Metamóts með uppboðssætum

Úrslit Metamóts með uppboðssætum

Deila

Glæsilegu Metamóti lauk í dag og hér má sjá úrslit frá öllum greynum.

Mót: IS2018SPR167 Metamót 2018

Skeið 250m P1
Opinn flokkur – 1. flokkur

Sæti Knapi Hross Tími
1 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II 21,67
2 Sigurbjörn Bárðarson Vökull frá Tunguhálsi II 21,70
3 Bjarni Bjarnason Randver frá Þóroddsstöðum 22,30
4 Sigurður Vignir Matthíasson Líf frá Framnesi 23,13
5 Elvar Þormarsson Tígull frá Bjarnastöðum 23,15
6 Árni Sigfús Birgisson Flipi frá Haukholtum 23,40
7 Ásmundur Ernir Snorrason Fáfnir frá Efri-Rauðalæk 23,65
8 Kjartan Ólafsson Vörður frá Laugabóli 24,91
9-11 Jóhanna Margrét Snorradóttir Andri frá Lynghaga 0,00
9-11 Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Fatíma frá Mið-Seli 0,00
9-11 Árni Björn Pálsson Dalvar frá Horni I 0,00

A flokkur
Gæðingaflokkur 1
Sérstök forkeppni
Sæti Hross Knapi Einkunn
1 Nagli frá Flagbjarnarholti Sigurbjörn Bárðarson 8,72
2 Sproti frá Sauðholti 2 Jóhann Kristinn Ragnarsson 8,71
3 Villingur frá Breiðholti í Flóa Sylvía Sigurbjörnsdóttir 8,65
4 Askur frá Akranesi Benedikt Þór Kristjánsson 8,60
5 Hrafnista frá Hafsteinsstöðum Skapti Steinbjörnsson 8,52
6 Stekkur frá Skák Ólafur Örn Þórðarson 8,52
7 Karri frá Gauksmýri Sigurður Sigurðarson 8,51
8 Tildra frá Kjarri Ragnheiður Samúelsdóttir 8,51
9 Hrannar frá Austurkoti Páll Bragi Hólmarsson 8,50
10 Kolskör frá Hárlaugsstöðum 2 Ævar Örn Guðjónsson 8,49
11 Efemía frá Litlu-Brekku Ævar Örn Guðjónsson 8,48
12 Klakinn frá Skagaströnd Jóhann Kristinn Ragnarsson 8,47
13 Hængur frá Bergi Jón Bjarni Þorvarðarson 8,45
14 Katla frá Blönduhlíð Hlynur Guðmundsson 8,44
15 Stilling frá Íbishóli Magnús Bragi Magnússon 8,42
16 Myrkvi frá Traðarlandi Ríkharður Flemming Jensen 8,42
17 Losti frá Ekru Konráð Valur Sveinsson 8,42
18 Öðlingur frá Hárlaugsstöðum 2 Lena Zielinski 8,40
19 Fjóla frá Eskiholti II Hlynur Guðmundsson 8,38
20 Róska frá Hákoti Leó Geir Arnarson 8,37
21 Sókn frá Efri-Hömrum Ævar Örn Guðjónsson 8,33
22 Hríma frá Meiri-Tungu 3 Páll Bragi Hólmarsson 8,31
23 Alexandra frá Akureyri Jón Herkovic 8,29
24-25 Bylting frá Árbæjarhjáleigu II Sigvaldi Lárus Guðmundsson 8,29
24-25 Sturlungur frá Leirubakka Fríða Hansen 8,29
26 Hrynjandi frá Skefilsstöðum Magnús Bragi Magnússon 8,28
27 Tinna frá Lækjarbakka Lena Zielinski 8,25
28-29 Kenning frá Skipaskaga Leifur George Gunnarssonn 8,19
28-29 Hrókur frá Efsta-Dal II Marie-Josefine Neumann 8,19
30 Kórall frá Lækjarbotnum Jóhann Kristinn Ragnarsson 8,09
31 Kostur frá Stekkjardal Magnús Bragi Magnússon 7,63
32 Þeldökk frá Lækjarbotnum Sveinn Ragnarsson 7,50
33 Glaður frá Prestsbakka Teitur Árnason 7,49
34 Ögri frá Fróni Benjamín Sandur Ingólfsson 7,42
35 Glymur frá Hofsstöðum, Garðabæ Friðdóra Friðriksdóttir 7,27
36 Vænting frá Efra-Seli Viggó Sigurðsson 5,77
37 Prúður frá Auðsholtshjáleigu Sigurður Vignir Matthíasson 1,85
38 Kjarni frá Hveragerði Sigurður Sigurðarson 0,00

B úrslit
Sæti Hross Knapi Einkunn
9 Hrannar frá Austurkoti Páll Bragi Hólmarsson 8,56
10 Klakinn frá Skagaströnd Jóhann Kristinn Ragnarsson 8,54
11 Efemía frá Litlu-Brekku Ævar Örn Guðjónsson 8,53
12 Kolskör frá Hárlaugsstöðum 2 Ævar Örn Guðjónsson 8,52
13 Katla frá Blönduhlíð Hlynur Guðmundsson 8,50
14 Hængur frá Bergi Jón Bjarni Þorvarðarson 8,45
15 Stilling frá Íbishóli Magnús Bragi Magnússon 8,42

A úrslit
Sæti Hross Knapi Einkunn
1 Nagli frá Flagbjarnarholti Sigurbjörn Bárðarson 8,80
2 Villingur frá Breiðholti í Flóa Sylvía Sigurbjörnsdóttir 8,77
3 Glaður frá Prestsbakka Teitur Árnason
4 Hrannar frá Austurkoti Páll Bragi Hólmarsson 8,61
5 Sproti frá Sauðholti 2 Jóhann Kristinn Ragnarsson 8,60
6 Askur frá Akranesi Benedikt Þór Kristjánsson 8,58
7 Hrafnista frá Hafsteinsstöðum Skapti Steinbjörnsson 8,54
8 Karri frá Gauksmýri Sigurður Sigurðarson 8,53
9 Stekkur frá Skák Ólafur Örn Þórðarson 8,36

Gæðingaflokkur 2
Sérstök forkeppni
Sæti Hross Knapi Einkunn
1 Gyllir frá Skúfslæk Katrín Eva Grétarsdóttir 8,38
2 Flögri frá Efra-Hvoli Árni Sigfús Birgisson 8,37
3 Þoka frá Þjóðólfshaga 1 Vilborg Smáradóttir 8,32
4 Klókur frá Dallandi Vilborg Smáradóttir 8,24
5-6 Sólon frá Lækjarbakka Hafdís Arna Sigurðardóttir 8,22
5-6 Vörður frá Hafnarfirði Mieke Van Herwijnen 8,22
7 Eldey frá Skíðbakka I Herdís Rútsdóttir 8,21
8 Glæsir frá Fornusöndum Sævar Leifsson 8,20
9-10 Sókn frá Skíðbakka I Árni Sigfús Birgisson 8,14
9-10 Ýmir frá Skíðbakka I Árni Sigfús Birgisson 8,14
11 Skírnir frá Svalbarðseyri Viggó Sigursteinsson 8,12
12 Eldey frá Skálatjörn Katrín Eva Grétarsdóttir 8,12
13 Silfurperla frá Lækjarbakka Kristinn Már Sveinsson 8,10
14 Kormákur frá Þykkvabæ I Hrafnhildur Jónsdóttir 8,10
15 Vonandi frá Bakkakoti Mieke Van Herwijnen 8,08
16 Tónn frá Breiðholti í Flóa Kristín Ingólfsdóttir 8,06
17 Vera frá Kópavogi Jón Gísli Þorkelsson 8,04
18 Fálki frá Hemlu II Sigurbjörn J Þórmundsson 7,93
19 Eldey frá Útey 2 Arna Snjólaug Birgisdóttir 7,87
20 Pálmi frá Skrúð Arnhildur Halldórsdóttir 7,86
21 Helgi frá Neðri-Hrepp Jóhann Ólafsson 7,84
22 Hrafna frá Galtastöðum Hafdís Arna Sigurðardóttir 7,59
23 Birta frá Haga Ingibjörg Guðmundsdóttir 7,55
24 Sleipnir frá Lynghóli Jón Björnsson 7,35
25 Lukka frá Lambanes-Reykjum Magnús Sigurður Alfreðsson 7,10
26-27 Sigurdís frá Múla Sigurður Elmar Birgisson 0,00
26-27 Stígandi frá Neðra-Ási Páll Þ Viktorsson 0,00

B úrslit
Sæti Hross Knapi Einkunn
9 Vonandi frá Bakkakoti Mieke Van Herwijnen 8,29
10 Sókn frá Skíðbakka I Árni Sigfús Birgisson 8,27
11 Silfurperla frá Lækjarbakka Kristinn Már Sveinsson 8,25
12 Eldey frá Skálatjörn Katrín Eva Grétarsdóttir 8,17
13 Ýmir frá Skíðbakka I Árni Sigfús Birgisson 8,14
14 Skírnir frá Svalbarðseyri Viggó Sigursteinsson 8,09
15 Glæsir frá Fornusöndum Sævar Leifsson 8,08
16 Kormákur frá Þykkvabæ I Hrafnhildur Jónsdóttir 8,05

A úrslit
Sæti Hross Knapi Einkunn
1 Gyllir frá Skúfslæk Katrín Eva Grétarsdóttir 8,50
2 Þoka frá Þjóðólfshaga 1 Vilborg Smáradóttir 8,34
3 Sólon frá Lækjarbakka Hafdís Arna Sigurðardóttir 8,31
4 Vonandi frá Bakkakoti Mieke Van Herwijnen 8,30
5 Flögri frá Efra-Hvoli Árni Sigfús Birgisson 8,30
6 Eldey frá Skíðbakka I Herdís Rútsdóttir 8,19
7 Vörður frá Hafnarfirði Mieke Van Herwijnen 7,63
8 Klókur frá Dallandi Vilborg Smáradóttir 7,37
9 Jón Björnsson Sleipnir frá Lynghóli 7.18

Mót: IS2018SPR167 Metamót 2018

B flokkur
Gæðingaflokkur 1
Sérstök forkeppni
Sæti Hross Knapi Einkunn
1 Oddi frá Hafsteinsstöðum Skapti Steinbjörnsson 8,81
2 Rauða-List frá Þjóðólfshaga 1 Sigurður Sigurðarson 8,80
3 Þrumufleygur frá Álfhólum Viðar Ingólfsson 8,76
4 Líney frá Þjóðólfshaga 1 Lena Zielinski 8,65
5-6 Æska frá Akureyri John Sigurjónsson 8,62
5-6 Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum Bríet Guðmundsdóttir 8,62
7 Sæþór frá Stafholti Snorri Dal 8,61
8 Hástíg frá Hrafnagili Leó Geir Arnarson 8,57
9 Hnyðja frá Koltursey Ásmundur Ernir Snorrason 8,56
10 Veigar frá Sauðholti 2 Helgi Þór Guðjónsson 8,53
11 Tromma frá Höfn Hlynur Guðmundsson 8,52
12 Kolka frá Hárlaugsstöðum 2 Lena Zielinski 8,51
13-15 Dimmir frá Hellulandi Anna Björk Ólafsdóttir 8,51
13-15 Dökkvi frá Ingólfshvoli Arnór Dan Kristinsson 8,51
13-15 Stofn frá Akranesi Benedikt Þór Kristjánsson 8,51
16 Tannálfur frá Traðarlandi Ríkharður Flemming Jensen 8,50
17 Selma frá Auðsholtshjáleigu Þórdís Erla Gunnarsdóttir 8,47
18 Dögun frá Mykjunesi 2 Sigurður Vignir Matthíasson 8,47
19 Lind frá Úlfsstöðum Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson 8,46
20 Sproti frá Ytri-Skógum Nína María Hauksdóttir 8,46
21 Kormákur frá Miðhrauni Eyrún Ýr Pálsdóttir 8,44
22 Lottó frá Kvistum Sigvaldi Lárus Guðmundsson 8,43
23 Prins frá Skúfslæk Ylfa Guðrún Svafarsdóttir 8,43
24 Eldey frá Þjórsárbakka Lea Schell 8,39
25 Hríma frá Hárlaugsstöðum 2 Lena Zielinski 8,38
26 Taktur frá Brimnesi Bjarni Sveinsson 8,36
27 Töffari frá Hlíð Ylfa Guðrún Svafarsdóttir 8,32
28 Sjöfn frá Auðsholtshjáleigu Ruth Övrebö Vidvei 8,31
29 Hólmsteinn frá Akureyri Jón Herkovic 8,24
30-31 List frá Múla Vilfríður Sæþórsdóttir 8,23
30-31 Ísey frá Ytra-Dalsgerði Ævar Örn Guðjónsson 8,23
32 Freyr frá Áskoti Þorgils Kári Sigurðsson 8,13
33 Bragur frá Steinnesi Lárus Sindri Lárusson 8,12
34 Lukka frá Heimahaga John Sigurjónsson 8,11
35 Stórstjarna frá Akureyri Viggó Sigurðsson 8,01
36 Dugur frá Skriðu Benjamín Sandur Ingólfsson 8,00
37 Snillingur frá Sólheimum Jóhann Kristinn Ragnarsson 7,78
38 Frami frá Strandarhöfði Ásmundur Ernir Snorrason 0,00

B úrslit
Sæti Hross Knapi Einkunn
9 Tromma frá Höfn Hlynur Guðmundsson 8,55
10 Dimmir frá Hellulandi Anna Björk Ólafsdóttir 8,53
11 Hnyðja frá Koltursey Ásmundur Ernir Snorrason 8,52
12 Hástíg frá Hrafnagili Leó Geir Arnarson 8,47
13 Kolka frá Hárlaugsstöðum 2 Lena Zielinski 8,44
14 Veigar frá Sauðholti 2 Helgi Þór Guðjónsson 8,41
15 Stofn frá Akranesi Benedikt Þór Kristjánsson 8,40
16 Dökkvi frá Ingólfshvoli Arnór Dan Kristinsson 8,36

A úrslit
Sæti Hross Knapi Einkunn
1 Oddi frá Hafsteinsstöðum Skapti Steinbjörnsson 8,91
2 Þrumufleygur frá Álfhólum Viðar Ingólfsson 8,89
3 Rauða-List frá Þjóðólfshaga 1 Sigurður Sigurðarson 8,88
4 Sæþór frá Stafholti Snorri Dal 8,70
5 Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum Bríet Guðmundsdóttir 8,61
6 Æska frá Akureyri John Sigurjónsson 8,53
7 Tromma frá Höfn Hlynur Guðmundsson 8,51
8 Líney frá Þjóðólfshaga 1 Lena Zielinski 8,48
9 Tannálfur frá Traðarlandi Ríkharður Flemming Jensen 8.48

Gæðingaflokkur 2
Sérstök forkeppni
Sæti Hross Knapi Einkunn
1 Dreyri frá Hjaltastöðum Vilborg Smáradóttir 8,60
2 Hafrún frá Ytra-Vallholti Marín Lárensína Skúladóttir 8,48
3 Pálína frá Gimli Sævar Leifsson 8,46
4 Álfdís Rún frá Sunnuhvoli Sigurður Sigurðsson 8,42
5 Skálmöld frá Gullbringu Lára Jóhannsdóttir 8,40
6 Kría frá Kópavogi Jón Gísli Þorkelsson 8,35
7 Styrkur frá Stokkhólma Rúnar Freyr Rúnarsson 8,34
8 Brúney frá Grafarkoti Jóhann Ólafsson 8,33
9 Leikur frá Glæsibæ 2 Vilborg Smáradóttir 8,32
10 Nóta frá Grímsstöðum Jóhann Ólafsson 8,31
11 Kemba frá Ragnheiðarstöðum Smári Adolfsson 8,30
12 Kjarkur frá Steinnesi Viggó Sigursteinsson 8,30
13 Barónessa frá Ekru Brynja Viðarsdóttir 8,29
14 Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2 Dagbjört Hjaltadóttir 8,28
15 Heimur frá Syðri-Reykjum Brynjar Nói Sighvatsson 8,27
16 Snót frá Prestsbakka Jón Þorvarður Ólafsson 8,26
17 Kraftur frá Votmúla 2 Sverrir Einarsson 8,26
18 Laufi frá Gimli Sævar Leifsson 8,26
19 Ósk frá Hafragili Sigurður Gunnar Markússon 8,25
20 Bræðir frá Skjólbrekku Sævar Örn Eggertsson 8,24
21 Embla frá Steinsholti Arna Snjólaug Birgisdóttir 8,21
22 Þytur frá Stykkishólmi Arnhildur Halldórsdóttir 8,17
23 Kostur frá Kollaleiru Björn Magnússon 8,16
24 Mábil frá Votmúla 2 Sverrir Einarsson 8,14
25 Karítas frá Þingeyrum Smári Adolfsson 8,13
26 Illingur frá Akranesi Einar Gunnarsson 8,07
27 Haustnótt frá Syðra-Skörðugili Páll Þ Viktorsson 8,07
28 Hrafnkatla frá Snartartungu Hrafnhildur Jónsdóttir 8,07
29 Hrímar frá Lundi Gústaf Fransson 8,06
30 Logi frá Reykjavík Viggó Sigursteinsson 8,04
31 Skuggi frá Hrísdal Gunnar Sturluson 8,02
32 Ernir frá Skíðbakka I Herdís Rútsdóttir 8,00
33 Október frá Oddhóli Birta Ingadóttir 7,98
34 Jökull frá Hólkoti Elín Deborah Guðmundsdóttir 7,90
35 Aragon frá Hofi 2 Sigurbjörn J Þórmundsson 7,85
36 Sæglampi frá Múla Sigurður Elmar Birgisson 7,85
37 Gabríel frá Gunnarshólma Verena Stephanie Wellenhofer 7,14
38 Valnir frá Ólafsbergi Friðgeir Smári Gestsson 2,61
39-40 Ási frá Þingholti Guðrún Sylvía Pétursdóttir 0,00
39-40 Filippía frá Hveravík Sigurður Ragnar Sigurðsso 0,00
Milliriðill
Sæti Hross Knapi Einkunn
1 Dreyri frá Hjaltastöðum Vilborg Smáradóttir 8,10
2 Hafrún frá Ytra-Vallholti Marín Lárensína Skúladóttir 8,00
3 Pálína frá Gimli Sævar Leifsson 7,70
4 Álfdís Rún frá Sunnuhvoli Sigurður Sigurðsson 7,00
5 Skálmöld frá Gullbringu Lára Jóhannsdóttir 6,00
6 Kría frá Kópavogi Jón Gísli Þorkelsson 5,90
7 Styrkur frá Stokkhólma Rúnar Freyr Rúnarsson 5,80
8 Brúney frá Grafarkoti Jóhann Ólafsson 5,70
9 Leikur frá Glæsibæ 2 Vilborg Smáradóttir 5,60
10 Nóta frá Grímsstöðum Jóhann Ólafsson 5,50
11 Kemba frá Ragnheiðarstöðum Smári Adolfsson 5,40
12 Kjarkur frá Steinnesi Viggó Sigursteinsson 5,30
13 Barónessa frá Ekru Brynja Viðarsdóttir 5,20
14 Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2 Dagbjört Hjaltadóttir 5,10
15 Heimur frá Syðri-Reykjum Brynjar Nói Sighvatsson 5,00
B úrslit
Sæti Hross Knapi Einkunn
9 Leikur frá Glæsibæ 2 Vilborg Smáradóttir 8,43
10 Kemba frá Ragnheiðarstöðum Smári Adolfsson 8,39
11 Barónessa frá Ekru Brynja Viðarsdóttir 8,35
12 Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2 Dagbjört Hjaltadóttir 8,27
13 Kjarkur frá Steinnesi Viggó Sigursteinsson 8,24
14 Brúney frá Grafarkoti Jóhann Ólafsson 8,23
15 Nóta frá Grímsstöðum Jóhann Ólafsson 8,20
16 Heimur frá Syðri-Reykjum Brynjar Nói Sighvatsson 8,15
A úrslit
Sæti Hross Knapi Einkunn
1 Dreyri frá Hjaltastöðum Vilborg Smáradóttir 8,58
2 Pálína frá Gimli Sævar Leifsson 8,48
3 Hafrún frá Ytra-Vallholti Marín Lárensína Skúladóttir 8,46
4 Skálmöld frá Gullbringu Lára Jóhannsdóttir 8,42
5 Kría frá Kópavogi Jón Gísli Þorkelsson 8,38
6 Hrafnkatla frá Snartartungu Hrafnhildur Jónsdóttir 8.33
7 Leikur frá Glæsibæ 2 Vilborg Smáradóttir 8,27
8 Styrkur frá Stokkhólma Rúnar Freyr Rúnarsson 8,05
9 Álfdís Rún frá Sunnuhvoli Sigurður Sigurðsson 7,89
Mót: IS2018SPR167 Metamót 2018

Tölt T3
Opinn flokkur – 1. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Sigurður Sigurðarson Ferill frá Búðarhóli 7,23
2 Leó Geir Arnarson Matthildur frá Reykjavík 7,17
3 Lena Zielinski Líney frá Þjóðólfshaga 1 7,07
4 Lára Jóhannsdóttir Gormur frá Herríðarhóli 6,97
5 Leó Geir Arnarson Lúna frá Reykjavík 6,77
6-7 Viðar Ingólfsson Kvartett frá Túnsbergi 6,70
6-7 Eyrún Ýr Pálsdóttir Kormákur frá Miðhrauni 6,70
8-10 Jóhann Kristinn Ragnarsson Snillingur frá Sólheimum 6,63
8-10 Steinn Haukur Hauksson Ísing frá Fornastekk 6,63
8-10 Sigurður Vignir Matthíasson Afturelding frá Þjórsárbakka 6,63
11-12 Vilborg Smáradóttir Dreyri frá Hjaltastöðum 6,50
11-12 Hlynur Guðmundsson Tromma frá Höfn 6,50
13-14 John Sigurjónsson Hrafn frá Eylandi 6,43
13-14 Anna Björk Ólafsdóttir Flugar frá Morastöðum 6,43
15-17 Páll Bragi Hólmarsson Ópera frá Austurkoti 6,23
15-17 Jóhann Ólafsson Nóta frá Grímsstöðum 6,23
15-17 Nína María Hauksdóttir Sproti frá Ytri-Skógum 6,23
18 Ríkharður Flemming Jensen Ernir frá Tröð 6,13
19-21 Bjarni Sveinsson Taktur frá Brimnesi 6,10
19-21 Skapti Steinbjörnsson Oddi frá Hafsteinsstöðum 6,10
19-21 Högni Sturluson Sjarmi frá Höfnum 6,10
22 Konráð Valur Sveinsson Losti frá Ekru 6,07
23-24 Lárus Sindri Lárusson Bragur frá Steinnesi 5,93
23-24 Steinn Haukur Hauksson Hekla frá Mörk 5,93
25 Vilfríður Sæþórsdóttir List frá Múla 5,90
26 Snorri Dal Ölur frá Akranesi 5,83
27 Ragnheiður Samúelsdóttir Tildra frá Kjarri 5,67
28 Jóhann Ólafsson Brúney frá Grafarkoti 0,00
B úrslit
Sæti Knapi Hross Einkunn
7 Jóhann Kristinn Ragnarsson Snillingur frá Sólheimum 6,67
8 Hlynur Guðmundsson Tromma frá Höfn 6,61
9-10 Sigurður Vignir Matthíasson Afturelding frá Þjórsárbakka 6,50
9-10 Steinn Haukur Hauksson Ísing frá Fornastekk 6,50
11 Anna Björk Ólafsdóttir Flugar frá Morastöðum 6,44
A úrslit
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Sigurður Sigurðarson Ferill frá Búðarhóli 7,39
2 Lára Jóhannsdóttir Gormur frá Herríðarhóli 7,00
3 Leó Geir Arnarson Lúna frá Reykjavík 6,94
4 Jóhann Kristinn Ragnarsson Snillingur frá Sólheimum 6,78
5 Eyrún Ýr Pálsdóttir Kormákur frá Miðhrauni 6,50

Opinn flokkur – 2. flokkur
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Guðrún Sylvía Pétursdóttir Gleði frá Steinnesi 6,83
2 Marín Lárensína Skúladóttir Hafrún frá Ytra-Vallholti 6,57
3 Sævar Leifsson Pálína frá Gimli 6,17
4-5 Sigurður Gunnar Markússon Alsæll frá Varmalandi 6,13
4-5 Arnhildur Halldórsdóttir Þytur frá Stykkishólmi 6,13
6 Jón Bjarni Þorvarðarson Jónína Ingibjörg frá Grundarfirði 6,10
7 Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 6,00
8 Sverrir Einarsson Mábil frá Votmúla 2 5,87
9-10 Geirþrúður Geirsdóttir Dögun frá Haga 5,83
9-10 Smári Adolfsson Kemba frá Ragnheiðarstöðum 5,83
11 Gunnar Sturluson Hrókur frá Flugumýri II 5,57
12 Páll Þ Viktorsson Haustnótt frá Syðra-Skörðugili 5,40
13 Sigurður Ragnar Sigurðsso Filippía frá Hveravík 4,67
14 Hrafnhildur Jónsdóttir Hrímnir frá Syðri-Brennihóli 0,00
A úrslit
Sæti Knapi Hross Einkunn
1 Guðrún Sylvía Pétursdóttir Gleði frá Steinnesi 6,89
2-3 Marín Lárensína Skúladóttir Hafrún frá Ytra-Vallholti 6,39
2-3 Jón Bjarni Þorvarðarson Jónína Ingibjörg frá Grundarfirði 6,39
4 Sævar Leifsson Pálína frá Gimli 6,22
5 Arnhildur Halldórsdóttir Þytur frá Stykkishólmi 6,17
6 Sigurður Gunnar Markússon Alsæll frá Varmalandi 6,11
Mót: IS2018SPR167 Metamót 2018

Skeið 250m P1
Opinn flokkur – 1. flokkur

Sæti Knapi Hross Tími
1 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II 21,67
2 Sigurbjörn Bárðarson Vökull frá Tunguhálsi II 21,70
3 Bjarni Bjarnason Randver frá Þóroddsstöðum 22,30
4 Sigurður Vignir Matthíasson Líf frá Framnesi 23,13
5 Elvar Þormarsson Tígull frá Bjarnastöðum 23,15
6 Árni Sigfús Birgisson Flipi frá Haukholtum 23,40
7 Ásmundur Ernir Snorrason Fáfnir frá Efri-Rauðalæk 23,65
8 Kjartan Ólafsson Vörður frá Laugabóli 24,91
9-11 Jóhanna Margrét Snorradóttir Andri frá Lynghaga 0,00
9-11 Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Fatíma frá Mið-Seli 0,00
9-11 Árni Björn Pálsson Dalvar frá Horni I 0,00
Mót: IS2018SPR167 Metamót 2018

Skeið 150m P3
Opinn flokkur – 1. flokkur

Sæti Knapi Hross Tími
1 Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum 14,30
2 Gústaf Ásgeir Hinriksson Rangá frá Torfunesi 14,86
3 Benjamín Sandur Ingólfsson Sveppi frá Staðartungu 15,00
4 Jóhanna Margrét Snorradóttir Hrafnhetta frá Hvannstóði 15,09
5 Erling Ó. Sigurðsson Hnikar frá Ytra-Dalsgerði 15,10
6 Bjarni Bjarnason Þröm frá Þóroddsstöðum 15,20
7 Ásmundur Ernir Snorrason Uppreisn frá Strandarhöfði 15,26
8 Hlynur Guðmundsson Klaustri frá Hraunbæ 15,42
9 Edda Rún Ragnarsdóttir Tign frá Fornusöndum 15,60
10 Trausti Óskarsson Skúta frá Skák 15,61
11 Kjartan Ólafsson Brík frá Laugabóli 15,67
12 Elvar Þormarsson Baltasar frá Strandarhjáleigu 15,67
13 Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Snör frá Lönguskák 15,70
14 Ævar Örn Guðjónsson Bylur frá Syðra-Garðshorni 15,73
15 Brynjar Nói Sighvatsson Heggur frá Hvannstóði 15,84
16 Bjarni Bjarnason Jarl frá Þóroddsstöðum 15,97
17 Maiju Maaria Varis Vænting frá Mosfellsbæ 15,97
18 Bjarney Jóna Unnsteinsd. Sleipnir frá Hlíðarbergi 15,99
19 Jóhann Þór Jóhannesson Sveindís frá Bjargi 16,21
20 Bjarney Jóna Unnsteinsd. Stússý frá Sörlatungu 16,61
21-27 Ragnar Tómasson Bjartur frá Bjarkarey 0,00
21-27 Hrefna María Ómarsdóttir Hljómar frá Álfhólum 0,00
21-27 Bjarki Freyr Arngrímsson Davíð frá Hlemmiskeiði 3 0,00
21-27 Brynjar Nói Sighvatsson Hríma frá Gunnlaugsstöðum 0,00
21-27 Jóhann Kristinn Ragnarsson Þórvör frá Lækjarbotnum 0,00
21-27 Agnes Hekla Árnadóttir Loki frá Kvistum 0,00
21-27 Þráinn Ragnarsson Blundur frá Skrúð 0,00
Mót: IS2018SPR167 Metamót 2018

Flugskeið 100m P2
Opinn flokkur – 1. flokkur

Sæti Knapi Hross Tími
1 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II 7,32
2 Sigurbjörn Bárðarson Vökull frá Tunguhálsi II 7,60
3 Ásmundur Ernir Snorrason Fáfnir frá Efri-Rauðalæk 7,63
4 Jóhanna Margrét Snorradóttir Andri frá Lynghaga 7,81
5 Sigurður Vignir Matthíasson Hljómur frá Hestasýn 7,85
6 Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Seyður frá Gýgjarhóli 7,91
7 Sigurður Sigurðarson Kjarni frá Hveragerði 8,03
8 Katrín Eva Grétarsdóttir Gutti frá Hvammi 8,17
9 Kjartan Ólafsson Vörður frá Laugabóli 8,24
10 Trausti Óskarsson Skúta frá Skák 8,25
11 Skapti Steinbjörnsson Jórvík frá Hafsteinsstöðum 8,31
12 Páll Bragi Hólmarsson Heiða frá Austurkoti 8,36
13 Gústaf Ásgeir Hinriksson Rangá frá Torfunesi 8,38
14 Sigurður Vignir Matthíasson Prúður frá Auðsholtshjáleigu 8,41
15 Þráinn Ragnarsson Blundur frá Skrúð 8,48
16 Jóhann Þór Jóhannesson Sveindís frá Bjargi 8,56
17 Vilborg Smáradóttir Klókur frá Dallandi 8,58
18 Edda Rún Ragnarsdóttir Rúna frá Flugumýri 8,63
19 Bjarney Jóna Unnsteinsd. Sleipnir frá Hlíðarbergi 8,70
20 Hlynur Guðmundsson Klaustri frá Hraunbæ 8,85
21-25 John Sigurjónsson Snædís frá Flagbjarnarholti 0,00
21-25 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Bylting frá Árbæjarhjáleigu II 0,00
21-25 Birta Ingadóttir Hálfdán frá Oddhóli 0,00
21-25 Hrefna María Ómarsdóttir Hljómar frá Álfhólum 0,00
21-25 Agnes Hekla Árnadóttir Loki frá Kvistum 0,00
 

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD