Metamót 2018 – Úrslit dagsins

Metamót 2018 – Úrslit dagsins

Deila

Hér má sjá úrslit dagsins.

 

Mót: IS2018SPR167 Metamót 2018    
           
A flokkur          
Gæðingaflokkur 1        
Sérstök forkeppni        
Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Nagli frá Flagbjarnarholti Sigurbjörn Bárðarson Brúnn/dökk/sv.einlitt Sprettur 8,72
2 Sproti frá Sauðholti 2 Jóhann Kristinn Ragnarsson Rauður/sót-einlitt Sprettur 8,71
3 Villingur frá Breiðholti í Flóa Sylvía Sigurbjörnsdóttir Brúnn/dökk/sv.einlitt Fákur 8,65
4 Askur frá Akranesi Benedikt Þór Kristjánsson Jarpur/dökk-einlitt Dreyri 8,60
5 Hrafnista frá Hafsteinsstöðum Skapti Steinbjörnsson Brúnn/dökk/sv.einlitt Skagfirðingur 8,52
6 Stekkur frá Skák Ólafur Örn Þórðarson Brúnn/dökk/sv.einlitt Geysir 8,52
7 Karri frá Gauksmýri Sigurður Sigurðarson Rauður/milli-skjótt Geysir 8,51
8 Tildra frá Kjarri Ragnheiður Samúelsdóttir Rauður/milli-stjörnóttglófext Sprettur 8,51
9 Hrannar frá Austurkoti Páll Bragi Hólmarsson Brúnn/milli-skjótt Sleipnir 8,50
10 Kolskör frá Hárlaugsstöðum 2 Ævar Örn Guðjónsson Brúnn/milli-stjörnótt Sprettur 8,49
11 Efemía frá Litlu-Brekku Ævar Örn Guðjónsson Jarpur/rauð-einlitt Fákur 8,48
12 Klakinn frá Skagaströnd Jóhann Kristinn Ragnarsson Brúnn/milli-skjótt Sprettur 8,47
13 Hængur frá Bergi Jón Bjarni Þorvarðarson Brúnn/milli-einlitt Snæfellingur 8,45
14 Katla frá Blönduhlíð Hlynur Guðmundsson Rauður/sót-einlitt Hornfirðingur 8,44
15 Stilling frá Íbishóli Magnús Bragi Magnússon Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur 8,42
16 Myrkvi frá Traðarlandi Ríkharður Flemming Jensen Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,42
17 Losti frá Ekru Konráð Valur Sveinsson Brúnn/milli-einlitt Fákur 8,42
18 Öðlingur frá Hárlaugsstöðum 2 Lena Zielinski Rauður/milli-stjörnótt Geysir 8,40
19 Fjóla frá Eskiholti II Hlynur Guðmundsson Rauður/dökk/dr.stjörnótt Borgfirðingur 8,38
20 Róska frá Hákoti Leó Geir Arnarson Brúnn/milli-einlitt Geysir 8,37
21 Sókn frá Efri-Hömrum Ævar Örn Guðjónsson Brúnn/milli-skjótt Sörli 8,33
22 Hríma frá Meiri-Tungu 3 Páll Bragi Hólmarsson Grár/brúnneinlitt Sprettur 8,31
23 Alexandra frá Akureyri Jón Herkovic Rauður/dökk/dr.einlitt Fákur 8,29
24-25 Bylting frá Árbæjarhjáleigu II Sigvaldi Lárus Guðmundsson Brúnn/mó-einlitt Sprettur 8,29
24-25 Sturlungur frá Leirubakka Fríða Hansen Brúnn/milli-einlitt Geysir 8,29
26 Hrynjandi frá Skefilsstöðum Magnús Bragi Magnússon Grár/rauðureinlitt Skagfirðingur 8,28
27 Tinna frá Lækjarbakka Lena Zielinski Brúnn/milli-einlitt Geysir 8,25
28-29 Kenning frá Skipaskaga Leifur George Gunnarssonn Brúnn/milli-einlitt Dreyri 8,19
28-29 Hrókur frá Efsta-Dal II Marie-Josefine Neumann Brúnn/milli-blesóttvagl í auga Geysir 8,19
30 Kórall frá Lækjarbotnum Jóhann Kristinn Ragnarsson Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,09
31 Kostur frá Stekkjardal Magnús Bragi Magnússon Brúnn/mó-blesa auk leista eða sokka Skagfirðingur 7,63
32 Þeldökk frá Lækjarbotnum Sveinn Ragnarsson Brúnn/milli-einlitt Fákur 7,50
33 Glaður frá Prestsbakka Teitur Árnason Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Ljúfur 7,49
34 Ögri frá Fróni Benjamín Sandur Ingólfsson Brúnn/milli-einlitt Fákur 7,42
35 Glymur frá Hofsstöðum, Garðabæ Friðdóra Friðriksdóttir Rauður/milli-blesótt Sörli 7,27
36 Vænting frá Efra-Seli Viggó Sigurðsson Rauður/ljós-blesóttglófext Sprettur 5,77
37 Prúður frá Auðsholtshjáleigu Sigurður Vignir Matthíasson Rauður/milli-tvístjörnótt Fákur 1,85
38 Kjarni frá Hveragerði Sigurður Sigurðarson Jarpur/milli-stjörnótt Geysir 0,00
Milliriðill          
Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Nagli frá Flagbjarnarholti Sigurbjörn Bárðarson Brúnn/dökk/sv.einlitt Sprettur 7,00
2 Sproti frá Sauðholti 2 Jóhann Kristinn Ragnarsson Rauður/sót-einlitt Sprettur 6,70
3 Villingur frá Breiðholti í Flóa Sylvía Sigurbjörnsdóttir Brúnn/dökk/sv.einlitt Fákur 6,60
4 Askur frá Akranesi Benedikt Þór Kristjánsson Jarpur/dökk-einlitt Dreyri 6,50
5 Hrafnista frá Hafsteinsstöðum Skapti Steinbjörnsson Brúnn/dökk/sv.einlitt Skagfirðingur 6,40
6 Stekkur frá Skák Ólafur Örn Þórðarson Brúnn/dökk/sv.einlitt Geysir 6,30
7 Karri frá Gauksmýri Sigurður Sigurðarson Rauður/milli-skjótt Geysir 6,20
8 Tildra frá Kjarri Ragnheiður Samúelsdóttir Rauður/milli-stjörnóttglófext Sprettur 6,10
9 Hrannar frá Austurkoti Páll Bragi Hólmarsson Brúnn/milli-skjótt Sleipnir 6,00
10 Kolskör frá Hárlaugsstöðum 2 Ævar Örn Guðjónsson Brúnn/milli-stjörnótt Sprettur 5,90
11 Efemía frá Litlu-Brekku Ævar Örn Guðjónsson Jarpur/rauð-einlitt Fákur 5,80
12 Klakinn frá Skagaströnd Jóhann Kristinn Ragnarsson Brúnn/milli-skjótt Sprettur 5,70
13 Hængur frá Bergi Jón Bjarni Þorvarðarson Brúnn/milli-einlitt Snæfellingur 5,60
14 Katla frá Blönduhlíð Hlynur Guðmundsson Rauður/sót-einlitt Hornfirðingur 5,50
15 Stilling frá Íbishóli Magnús Bragi Magnússon Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur 5,40
16 Myrkvi frá Traðarlandi Ríkharður Flemming Jensen Brúnn/milli-einlitt Sprettur 5,30
17 Losti frá Ekru Konráð Valur Sveinsson Brúnn/milli-einlitt Fákur 5,25
18 Öðlingur frá Hárlaugsstöðum 2 Lena Zielinski Rauður/milli-stjörnótt Geysir 5,20
19 Fjóla frá Eskiholti II Hlynur Guðmundsson Rauður/dökk/dr.stjörnótt Borgfirðingur 5,10
20 Róska frá Hákoti Leó Geir Arnarson Brúnn/milli-einlitt Geysir 5,00
B úrslit          
Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
9 Hrannar frá Austurkoti Páll Bragi Hólmarsson Brúnn/milli-skjótt Sleipnir 8,56
10 Klakinn frá Skagaströnd Jóhann Kristinn Ragnarsson Brúnn/milli-skjótt Sprettur 8,54
11 Efemía frá Litlu-Brekku Ævar Örn Guðjónsson Jarpur/rauð-einlitt Fákur 8,53
12 Kolskör frá Hárlaugsstöðum 2 Ævar Örn Guðjónsson Brúnn/milli-stjörnótt Sprettur 8,52
13 Katla frá Blönduhlíð Hlynur Guðmundsson Rauður/sót-einlitt Hornfirðingur 8,50
14 Hængur frá Bergi Jón Bjarni Þorvarðarson Brúnn/milli-einlitt Snæfellingur 8,45
15 Stilling frá Íbishóli Magnús Bragi Magnússon Jarpur/milli-einlitt Skagfirðingur 8,42
16 Tildra frá Kjarri Ragnheiður Samúelsdóttir Rauður/milli-stjörnóttglófext Sprettur 0,00
           
           
Gæðingaflokkur 2        
Sérstök forkeppni        
Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Gyllir frá Skúfslæk Katrín Eva Grétarsdóttir Rauður/milli-tvístjörnóttglófext Sprettur 8,38
2 Flögri frá Efra-Hvoli Árni Sigfús Birgisson Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,37
3 Þoka frá Þjóðólfshaga 1 Vilborg Smáradóttir Grár/brúnneinlitt Sindri 8,32
4 Klókur frá Dallandi Vilborg Smáradóttir Rauður/milli-einlitt Sindri 8,24
5-6 Vörður frá Hafnarfirði Mieke Van Herwijnen Rauður/milli-stjörnótt Fákur 8,22
5-6 Sólon frá Lækjarbakka Hafdís Arna Sigurðardóttir Brúnn/milli-einlitt Sörli 8,22
7 Eldey frá Skíðbakka I Herdís Rútsdóttir Jarpur/milli-stjörnótt Geysir 8,21
8 Glæsir frá Fornusöndum Sævar Leifsson Rauður/milli-einlitt Sprettur 8,20
9-10 Ýmir frá Skíðbakka I Árni Sigfús Birgisson Jarpur/milli-einlitt Geysir 8,14
9-10 Sókn frá Skíðbakka I Árni Sigfús Birgisson Brúnn/milli-einlitt Geysir 8,14
11 Skírnir frá Svalbarðseyri Viggó Sigursteinsson Brúnn/dökk/sv.einlitt Sprettur 8,12
12 Eldey frá Skálatjörn Katrín Eva Grétarsdóttir Rauður/milli-einlitt Sprettur 8,12
13 Silfurperla frá Lækjarbakka Kristinn Már Sveinsson Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Hörður 8,10
14 Kormákur frá Þykkvabæ I Hrafnhildur Jónsdóttir Móálóttur,mósóttur/ljós-einlitt Fákur 8,10
15 Vonandi frá Bakkakoti Mieke Van Herwijnen Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Fákur 8,08
16 Tónn frá Breiðholti í Flóa Kristín Ingólfsdóttir Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,06
17 Vera frá Kópavogi Jón Gísli Þorkelsson Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Sprettur 8,04
18 Fálki frá Hemlu II Sigurbjörn J Þórmundsson Brúnn/milli-einlitt Sprettur 7,93
19 Eldey frá Útey 2 Arna Snjólaug Birgisdóttir Leirljós/Hvítur/milli-stjörnótt Fákur 7,87
20 Pálmi frá Skrúð Arnhildur Halldórsdóttir Moldóttur/d./draugeinlitt Sprettur 7,86
21 Helgi frá Neðri-Hrepp Jóhann Ólafsson Grár/bleikureinlitt Sprettur 7,84
22 Hrafna frá Galtastöðum Hafdís Arna Sigurðardóttir Brúnn/milli-einlitt Sörli 7,59
23 Birta frá Haga Ingibjörg Guðmundsdóttir Rauður/ljós-stjörnótt Sprettur 7,55
24 Sleipnir frá Lynghóli Jón Björnsson Bleikur/fífil-blesótt Léttir 7,35
25 Lukka frá Lambanes-Reykjum Magnús Sigurður Alfreðsson Jarpur/rauð-einlitt Sprettur 7,10
26-27 Sigurdís frá Múla Sigurður Elmar Birgisson Brúnn/milli-einlitt Fákur 0,00
26-27 Stígandi frá Neðra-Ási Páll Þ Viktorsson Brúnn/mó-einlitt Hörður 0,00
Mót: IS2018SPR167 Metamót 2018    
           
B flokkur          
Gæðingaflokkur 1        
Sérstök forkeppni        
Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Oddi frá Hafsteinsstöðum Skapti Steinbjörnsson Bleikur/fífil/kolóttureinlitt Skagfirðingur 8,81
2 Rauða-List frá Þjóðólfshaga 1 Sigurður Sigurðarson Rauður/milli-einlitt Geysir 8,80
3 Þrumufleygur frá Álfhólum Viðar Ingólfsson Brúnn/milli-stjörnótt Fákur 8,76
4 Líney frá Þjóðólfshaga 1 Lena Zielinski Jarpur/milli-einlitt Geysir 8,65
5-6 Æska frá Akureyri John Sigurjónsson Jarpur/milli-einlitt Fákur 8,62
5-6 Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum Bríet Guðmundsdóttir Brúnn/dökk/sv.einlitt Sprettur 8,62
7 Sæþór frá Stafholti Snorri Dal Brúnn/milli-skjótt Brimfaxi 8,61
8 Hástíg frá Hrafnagili Leó Geir Arnarson Rauður/milli-einlitt Léttir 8,57
9 Hnyðja frá Koltursey Ásmundur Ernir Snorrason Brúnn/milli-einlitt Máni 8,56
10 Veigar frá Sauðholti 2 Helgi Þór Guðjónsson Brúnn/milli-einlitt Logi 8,53
11 Tromma frá Höfn Hlynur Guðmundsson Brúnn/milli-einlitt Hornfirðingur 8,52
12 Kolka frá Hárlaugsstöðum 2 Lena Zielinski Rauður/milli-einlitt Geysir 8,51
13-15 Stofn frá Akranesi Benedikt Þór Kristjánsson Jarpur/milli-einlitt Dreyri 8,51
13-15 Dimmir frá Hellulandi Anna Björk Ólafsdóttir Brúnn/dökk/sv.einlitt Sörli 8,51
13-15 Dökkvi frá Ingólfshvoli Arnór Dan Kristinsson Móálóttur,mósóttur/dökk-einlitt Fákur 8,51
16 Tannálfur frá Traðarlandi Ríkharður Flemming Jensen Brúnn/dökk/sv.einlitt Sprettur 8,50
17 Selma frá Auðsholtshjáleigu Þórdís Erla Gunnarsdóttir Brúnn/milli-einlitt Fákur 8,47
18 Dögun frá Mykjunesi 2 Sigurður Vignir Matthíasson Brúnn/milli-einlitt Fákur 8,47
19 Lind frá Úlfsstöðum Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Brúnn/dökk/sv.einlitt Geysir 8,46
20 Sproti frá Ytri-Skógum Nína María Hauksdóttir Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,46
21 Kormákur frá Miðhrauni Eyrún Ýr Pálsdóttir Brúnn/milli-stjörnótt Skagfirðingur 8,44
22 Lottó frá Kvistum Sigvaldi Lárus Guðmundsson Brúnn/milli-stjörnótt Sprettur 8,43
23 Prins frá Skúfslæk Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Jarpur/milli-stjörnótt Sprettur 8,43
24 Eldey frá Þjórsárbakka Lea Schell Rauður/milli-einlitt Geysir 8,39
25 Hríma frá Hárlaugsstöðum 2 Lena Zielinski Grár/rauðureinlitt Geysir 8,38
26 Taktur frá Brimnesi Bjarni Sveinsson Jarpur/dökk-einlitt Sleipnir 8,36
27 Töffari frá Hlíð Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Brúnn/dökk/sv.einlitt Sprettur 8,32
28 Sjöfn frá Auðsholtshjáleigu Ruth Övrebö Vidvei Grár/rauðureinlitt Sleipnir 8,31
29 Hólmsteinn frá Akureyri Jón Herkovic Jarpur/milli-einlitt Fákur 8,24
30-31 Ísey frá Ytra-Dalsgerði Ævar Örn Guðjónsson Grár/rauðureinlitt Sprettur 8,23
30-31 List frá Múla Vilfríður Sæþórsdóttir Rauður/milli-einlitt Sprettur 8,23
32 Freyr frá Áskoti Þorgils Kári Sigurðsson Brúnn/milli-einlitt Sleipnir 8,13
33 Bragur frá Steinnesi Lárus Sindri Lárusson Jarpur/milli-einlitt Sprettur 8,12
34 Lukka frá Heimahaga John Sigurjónsson Grár/óþekktureinlitt Sprettur 8,11
35 Stórstjarna frá Akureyri Viggó Sigurðsson Brúnn/milli-tvístjörnótt Sprettur 8,01
36 Dugur frá Skriðu Benjamín Sandur Ingólfsson Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,00
37 Snillingur frá Sólheimum Jóhann Kristinn Ragnarsson Rauður/milli-skjótthringeygt eða glaseygt Sprettur 7,78
38 Frami frá Strandarhöfði Ásmundur Ernir Snorrason Brúnn/mó-einlitt Sprettur 0,00
Milliriðill          
Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Oddi frá Hafsteinsstöðum Skapti Steinbjörnsson Bleikur/fífil/kolóttureinlitt Skagfirðingur 8,50
2 Rauða-List frá Þjóðólfshaga 1 Sigurður Sigurðarson Rauður/milli-einlitt Geysir 8,40
3 Þrumufleygur frá Álfhólum Viðar Ingólfsson Brúnn/milli-stjörnótt Fákur 8,30
4 Líney frá Þjóðólfshaga 1 Lena Zielinski Jarpur/milli-einlitt Geysir 8,20
5 Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum Bríet Guðmundsdóttir Brúnn/dökk/sv.einlitt Sprettur 8,10
6 Æska frá Akureyri John Sigurjónsson Jarpur/milli-einlitt Fákur 8,00
7 Sæþór frá Stafholti Snorri Dal Brúnn/milli-skjótt Brimfaxi 7,90
8 Hástíg frá Hrafnagili Leó Geir Arnarson Rauður/milli-einlitt Léttir 7,80
9 Hnyðja frá Koltursey Ásmundur Ernir Snorrason Brúnn/milli-einlitt Máni 7,70
10 Veigar frá Sauðholti 2 Helgi Þór Guðjónsson Brúnn/milli-einlitt Logi 7,52
11 Tromma frá Höfn Hlynur Guðmundsson Brúnn/milli-einlitt Hornfirðingur 7,40
12 Kolka frá Hárlaugsstöðum 2 Lena Zielinski Rauður/milli-einlitt Geysir 7,30
13 Dökkvi frá Ingólfshvoli Arnór Dan Kristinsson Móálóttur,mósóttur/dökk-einlitt Fákur 7,20
14-15 Stofn frá Akranesi Benedikt Þór Kristjánsson Jarpur/milli-einlitt Dreyri 7,00
14-15 Dimmir frá Hellulandi Anna Björk Ólafsdóttir Brúnn/dökk/sv.einlitt Sörli 7,00
B úrslit          
Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
9 Tromma frá Höfn Hlynur Guðmundsson Brúnn/milli-einlitt Hornfirðingur 8,55
10 Dimmir frá Hellulandi Anna Björk Ólafsdóttir Brúnn/dökk/sv.einlitt Sörli 8,53
11 Hnyðja frá Koltursey Ásmundur Ernir Snorrason Brúnn/milli-einlitt Máni 8,52
12 Hástíg frá Hrafnagili Leó Geir Arnarson Rauður/milli-einlitt Léttir 8,47
13 Kolka frá Hárlaugsstöðum 2 Lena Zielinski Rauður/milli-einlitt Geysir 8,44
14 Veigar frá Sauðholti 2 Helgi Þór Guðjónsson Brúnn/milli-einlitt Logi 8,41
15 Stofn frá Akranesi Benedikt Þór Kristjánsson Jarpur/milli-einlitt Dreyri 8,40
16 Dökkvi frá Ingólfshvoli Arnór Dan Kristinsson Móálóttur,mósóttur/dökk-einlitt Fákur 8,36
           
           
Gæðingaflokkur 2        
Sérstök forkeppni        
Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Dreyri frá Hjaltastöðum Vilborg Smáradóttir Rauður/dökk/dr.stjörnótt Sindri 8,60
2 Hafrún frá Ytra-Vallholti Marín Lárensína Skúladóttir Brúnn/mó-einlitt Sprettur 8,48
3 Pálína frá Gimli Sævar Leifsson Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,46
4 Álfdís Rún frá Sunnuhvoli Sigurður Sigurðsson Brúnn/dökk/sv.einlitt Sleipnir 8,42
5 Skálmöld frá Gullbringu Lára Jóhannsdóttir Grár/jarpureinlitt Fákur 8,40
6 Kría frá Kópavogi Jón Gísli Þorkelsson Grár/mósótturblesótt Sprettur 8,35
7 Styrkur frá Stokkhólma Rúnar Freyr Rúnarsson Bleikur/álóttureinlitt Sprettur 8,34
8 Brúney frá Grafarkoti Jóhann Ólafsson Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,33
9 Leikur frá Glæsibæ 2 Vilborg Smáradóttir Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Sindri 8,32
10 Nóta frá Grímsstöðum Jóhann Ólafsson Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,31
11 Kemba frá Ragnheiðarstöðum Smári Adolfsson Grár/brúnneinlitt Sörli 8,30
12 Kjarkur frá Steinnesi Viggó Sigursteinsson Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,30
13 Barónessa frá Ekru Brynja Viðarsdóttir Rauður/milli-einlitt Sprettur 8,29
14 Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2 Dagbjört Hjaltadóttir Rauður/milli-skjótt Sprettur 8,28
15 Heimur frá Syðri-Reykjum Brynjar Nói Sighvatsson Brúnn/milli-stjörnótt Sprettur 8,27
16 Snót frá Prestsbakka Jón Þorvarður Ólafsson Brúnn/milli-einlitt Fákur 8,26
17 Kraftur frá Votmúla 2 Sverrir Einarsson Rauður/milli-einlitt Sprettur 8,26
18 Laufi frá Gimli Sævar Leifsson Jarpur/milli-stjörnótt Sprettur 8,26
19 Ósk frá Hafragili Sigurður Gunnar Markússon Rauður/sót-einlittvindhært (grásprengt) í fax eða tagl Sprettur 8,25
20 Bræðir frá Skjólbrekku Sævar Örn Eggertsson Jarpur/dökk-einlitt Sprettur 8,24
21 Embla frá Steinsholti Arna Snjólaug Birgisdóttir Bleikur/álóttureinlitt Sprettur 8,21
22 Þytur frá Stykkishólmi Arnhildur Halldórsdóttir Brúnn/mó-einlitt Sprettur 8,17
23 Kostur frá Kollaleiru Björn Magnússon Brúnn/mó-stjörnótt Sprettur 8,16
24 Mábil frá Votmúla 2 Sverrir Einarsson Rauður/milli-nösótt Sprettur 8,14
25 Karítas frá Þingeyrum Smári Adolfsson Bleikur/fífil-einlitt Sörli 8,13
26 Illingur frá Akranesi Einar Gunnarsson Brúnn/dökk/sv.einlitt Dreyri 8,07
27 Haustnótt frá Syðra-Skörðugili Páll Þ Viktorsson Bleikur/álóttureinlitt Hörður 8,07
28 Hrafnkatla frá Snartartungu Hrafnhildur Jónsdóttir Brúnn/milli-einlitt Fákur 8,07
29 Hrímar frá Lundi Gústaf Fransson Grár/rauðurstjörnótt Fákur 8,06
30 Logi frá Reykjavík Viggó Sigursteinsson Rauður/milli-blesótt Sprettur 8,04
31 Skuggi frá Hrísdal Gunnar Sturluson Brúnn/milli-einlitt Snæfellingur 8,02
32 Ernir frá Skíðbakka I Herdís Rútsdóttir Rauður/ljós-einlitt Sleipnir 8,00
33 Október frá Oddhóli Birta Ingadóttir Bleikur/fífil/kolóttureinlitt Fákur 7,98
34 Jökull frá Hólkoti Elín Deborah Guðmundsdóttir Grár/brúnneinlitt Sprettur 7,90
35 Aragon frá Hofi 2 Sigurbjörn J Þórmundsson Brúnn/milli-einlitt Sprettur 7,85
36 Sæglampi frá Múla Sigurður Elmar Birgisson Brúnn/milli-stjörnótt Fákur 7,85
37 Gabríel frá Gunnarshólma Verena Stephanie Wellenhofer Jarpur/ljóseinlitt Sprettur 7,14
38 Valnir frá Ólafsbergi Friðgeir Smári Gestsson Jarpur/dökk-blesótthringeygt eða glaseygt Fákur 2,61
39-40 Ási frá Þingholti Guðrún Sylvía Pétursdóttir Brúnn/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka Fákur 0,00
39-40 Filippía frá Hveravík Sigurður Ragnar Sigurðsso Jarpur/rauð-einlitt Sprettur 0,00
Milliriðill          
Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Dreyri frá Hjaltastöðum Vilborg Smáradóttir Rauður/dökk/dr.stjörnótt Sindri 8,10
2 Hafrún frá Ytra-Vallholti Marín Lárensína Skúladóttir Brúnn/mó-einlitt Sprettur 8,00
3 Pálína frá Gimli Sævar Leifsson Brúnn/milli-einlitt Sprettur 7,70
4 Álfdís Rún frá Sunnuhvoli Sigurður Sigurðsson Brúnn/dökk/sv.einlitt Sleipnir 7,00
5 Skálmöld frá Gullbringu Lára Jóhannsdóttir Grár/jarpureinlitt Fákur 6,00
6 Kría frá Kópavogi Jón Gísli Þorkelsson Grár/mósótturblesótt Sprettur 5,90
7 Styrkur frá Stokkhólma Rúnar Freyr Rúnarsson Bleikur/álóttureinlitt Sprettur 5,80
8 Brúney frá Grafarkoti Jóhann Ólafsson Brúnn/milli-einlitt Sprettur 5,70
9 Leikur frá Glæsibæ 2 Vilborg Smáradóttir Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Sindri 5,60
10 Nóta frá Grímsstöðum Jóhann Ólafsson Brúnn/milli-einlitt Sprettur 5,50
11 Kemba frá Ragnheiðarstöðum Smári Adolfsson Grár/brúnneinlitt Sörli 5,40
12 Kjarkur frá Steinnesi Viggó Sigursteinsson Brúnn/milli-einlitt Sprettur 5,30
13 Barónessa frá Ekru Brynja Viðarsdóttir Rauður/milli-einlitt Sprettur 5,20
14 Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2 Dagbjört Hjaltadóttir Rauður/milli-skjótt Sprettur 5,10
15 Heimur frá Syðri-Reykjum Brynjar Nói Sighvatsson Brúnn/milli-stjörnótt Sprettur 5,00
B úrslit          
Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
9 Leikur frá Glæsibæ 2 Vilborg Smáradóttir Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Sindri 8,43
10 Kemba frá Ragnheiðarstöðum Smári Adolfsson Grár/brúnneinlitt Sörli 8,39
11 Barónessa frá Ekru Brynja Viðarsdóttir Rauður/milli-einlitt Sprettur 8,35
12 Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2 Dagbjört Hjaltadóttir Rauður/milli-skjótt Sprettur 8,27
13 Kjarkur frá Steinnesi Viggó Sigursteinsson Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,24
14 Brúney frá Grafarkoti Jóhann Ólafsson Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,23
15 Nóta frá Grímsstöðum Jóhann Ólafsson Brúnn/milli-einlitt Sprettur 8,20
16 Heimur frá Syðri-Reykjum Brynjar Nói Sighvatsson Brúnn/milli-stjörnótt Sprettur 8,15
Mót: IS2018SPR167 Metamót 2018    
           
Tölt T3          
Opinn flokkur – 1. flokkur      
Forkeppni        
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Sigurður Sigurðarson Ferill frá Búðarhóli Bleikur/álótturstjörnótt Geysir 7,23
2 Leó Geir Arnarson Matthildur frá Reykjavík Jarpur/milli-einlitt Geysir 7,17
3 Lena Zielinski Líney frá Þjóðólfshaga 1 Jarpur/milli-einlitt Geysir 7,07
4 Lára Jóhannsdóttir Gormur frá Herríðarhóli Brúnn/mó-einlitt Fákur 6,97
5 Leó Geir Arnarson Lúna frá Reykjavík Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Geysir 6,77
6-7 Viðar Ingólfsson Kvartett frá Túnsbergi Grár/brúnneinlitt Fákur 6,70
6-7 Eyrún Ýr Pálsdóttir Kormákur frá Miðhrauni Brúnn/milli-stjörnótt Skagfirðingur 6,70
8-10 Jóhann Kristinn Ragnarsson Snillingur frá Sólheimum Rauður/milli-skjótthringeygt eða glaseygt Sprettur 6,63
8-10 Steinn Haukur Hauksson Ísing frá Fornastekk Brúnn/milli-einlitt Fákur 6,63
8-10 Sigurður Vignir Matthíasson Afturelding frá Þjórsárbakka Rauður/milli-blesótt Fákur 6,63
11-12 Vilborg Smáradóttir Dreyri frá Hjaltastöðum Rauður/dökk/dr.stjörnótt Sindri 6,50
11-12 Hlynur Guðmundsson Tromma frá Höfn Brúnn/milli-einlitt Hornfirðingur 6,50
13-14 John Sigurjónsson Hrafn frá Eylandi Brúnn/milli-einlitt Fákur 6,43
13-14 Anna Björk Ólafsdóttir Flugar frá Morastöðum Rauður/milli-stjörnótt Sörli 6,43
15-17 Páll Bragi Hólmarsson Ópera frá Austurkoti Bleikur/fífil-stjörnótt Sleipnir 6,23
15-17 Jóhann Ólafsson Nóta frá Grímsstöðum Brúnn/milli-einlitt Sprettur 6,23
15-17 Nína María Hauksdóttir Sproti frá Ytri-Skógum Brúnn/milli-einlitt Sprettur 6,23
18 Ríkharður Flemming Jensen Ernir frá Tröð Brúnn/milli-skjótt Sprettur 6,13
19-21 Bjarni Sveinsson Taktur frá Brimnesi Jarpur/dökk-einlitt Sleipnir 6,10
19-21 Skapti Steinbjörnsson Oddi frá Hafsteinsstöðum Bleikur/fífil/kolóttureinlitt Skagfirðingur 6,10
19-21 Högni Sturluson Sjarmi frá Höfnum Rauður/milli-blesótt Máni 6,10
22 Konráð Valur Sveinsson Losti frá Ekru Brúnn/milli-einlitt Fákur 6,07
23-24 Lárus Sindri Lárusson Bragur frá Steinnesi Jarpur/milli-einlitt Sprettur 5,93
23-24 Steinn Haukur Hauksson Hekla frá Mörk Bleikur/fífil-blesótt Fákur 5,93
25 Vilfríður Sæþórsdóttir List frá Múla Rauður/milli-einlitt Fákur 5,90
26 Snorri Dal Ölur frá Akranesi Brúnn/milli-stjörnótt Sörli 5,83
27 Ragnheiður Samúelsdóttir Tildra frá Kjarri Rauður/milli-stjörnóttglófext Sprettur 5,67
28 Jóhann Ólafsson Brúney frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt Sprettur 0,00
B úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
7 Jóhann Kristinn Ragnarsson Snillingur frá Sólheimum Rauður/milli-skjótthringeygt eða glaseygt Sprettur 6,67
8 Hlynur Guðmundsson Tromma frá Höfn Brúnn/milli-einlitt Hornfirðingur 6,61
9-10 Sigurður Vignir Matthíasson Afturelding frá Þjórsárbakka Rauður/milli-blesótt Fákur 6,50
9-10 Steinn Haukur Hauksson Ísing frá Fornastekk Brúnn/milli-einlitt Fákur 6,50
11 Anna Björk Ólafsdóttir Flugar frá Morastöðum Rauður/milli-stjörnótt Sörli 6,44
A úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Sigurður Sigurðarson Ferill frá Búðarhóli Bleikur/álótturstjörnótt Geysir 7,39
2 Lára Jóhannsdóttir Gormur frá Herríðarhóli Brúnn/mó-einlitt Fákur 7,00
3 Leó Geir Arnarson Lúna frá Reykjavík Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Geysir 6,94
4 Jóhann Kristinn Ragnarsson Snillingur frá Sólheimum Rauður/milli-skjótthringeygt eða glaseygt Sprettur 6,78
5 Eyrún Ýr Pálsdóttir Kormákur frá Miðhrauni Brúnn/milli-stjörnótt Skagfirðingur 6,50
6 Viðar Ingólfsson Kvartett frá Túnsbergi Grár/brúnneinlitt Fákur 0,00
           
           
Opinn flokkur – 2. flokkur      
Forkeppni        
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Guðrún Sylvía Pétursdóttir Gleði frá Steinnesi Jarpur/milli-skjótt Fákur 6,83
2 Marín Lárensína Skúladóttir Hafrún frá Ytra-Vallholti Brúnn/mó-einlitt Sprettur 6,57
3 Sævar Leifsson Pálína frá Gimli Brúnn/milli-einlitt Sörli 6,17
4-5 Sigurður Gunnar Markússon Alsæll frá Varmalandi Brúnn/milli-stjörnótt Sörli 6,13
4-5 Arnhildur Halldórsdóttir Þytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó-einlitt Sprettur 6,13
6 Jón Bjarni Þorvarðarson Jónína Ingibjörg frá Grundarfirði Bleikur/fífil-skjótt Snæfellingur 6,10
7 Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 Rauður/milli-einlitt Sprettur 6,00
8 Sverrir Einarsson Mábil frá Votmúla 2 Rauður/milli-nösótt Sprettur 5,87
9-10 Geirþrúður Geirsdóttir Dögun frá Haga Brúnn/dökk/sv.einlitt Sprettur 5,83
9-10 Smári Adolfsson Kemba frá Ragnheiðarstöðum Grár/brúnneinlitt Sörli 5,83
11 Gunnar Sturluson Hrókur frá Flugumýri II Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Snæfellingur 5,57
12 Páll Þ Viktorsson Haustnótt frá Syðra-Skörðugili Bleikur/álóttureinlitt Hörður 5,40
13 Sigurður Ragnar Sigurðsso Filippía frá Hveravík Jarpur/rauð-einlitt Fákur 4,67
14 Hrafnhildur Jónsdóttir Hrímnir frá Syðri-Brennihóli Grár/jarpureinlitt Fákur 0,00
A úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Guðrún Sylvía Pétursdóttir Gleði frá Steinnesi Jarpur/milli-skjótt Fákur 6,89
2-3 Marín Lárensína Skúladóttir Hafrún frá Ytra-Vallholti Brúnn/mó-einlitt Sprettur 6,39
2-3 Jón Bjarni Þorvarðarson Jónína Ingibjörg frá Grundarfirði Bleikur/fífil-skjótt Snæfellingur 6,39
4 Sævar Leifsson Pálína frá Gimli Brúnn/milli-einlitt Sörli 6,22
5 Arnhildur Halldórsdóttir Þytur frá Stykkishólmi Brúnn/mó-einlitt Sprettur 6,17
6 Sigurður Gunnar Markússon Alsæll frá Varmalandi Brúnn/milli-stjörnótt Sörli 6,11
Mót: IS2018SPR167 Metamót 2018    
           
Skeið 250m P1        
Opinn flokkur – 1. flokkur      
           
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Tími
1 Sigurbjörn Bárðarson Vökull frá Tunguhálsi II Brúnn/milli-einlitt Fákur 21,70
2 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli-stjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl Fákur 21,80
3 Bjarni Bjarnason Randver frá Þóroddsstöðum Rauður/milli-skjótt Trausti 22,31
4 Árni Sigfús Birgisson Flipi frá Haukholtum Rauður/milli-tvístjörnótt Sleipnir 23,40
5 Ásmundur Ernir Snorrason Fáfnir frá Efri-Rauðalæk Brúnn/milli-einlitt Máni 23,65
6-11 Kjartan Ólafsson Vörður frá Laugabóli Brúnn/milli-einlitt Hörður 0,00
6-11 Árni Björn Pálsson Dalvar frá Horni I Jarpur/ljóseinlitt Fákur 0,00
6-11 Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Fatíma frá Mið-Seli Rauður/milli-stjörnótt Geysir 0,00
6-11 Jóhanna Margrét Snorradóttir Andri frá Lynghaga Brúnn/milli-einlitt Máni 0,00
6-11 Sigurður Vignir Matthíasson Líf frá Framnesi Jarpur/milli-stjörnótt Fákur 0,00
6-11 Elvar Þormarsson Tígull frá Bjarnastöðum Jarpur/milli-einlitt Geysir 0,00
Mót: IS2018SPR167 Metamót 2018    
           
Skeið 150m P3        
Opinn flokkur – 1. flokkur      
           
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Tími
1 Gústaf Ásgeir Hinriksson Rangá frá Torfunesi Bleikur/ál/kol.einlitt Fákur 14,86
2 Benjamín Sandur Ingólfsson Sveppi frá Staðartungu Bleikur/litföróttureinlitt Fákur 15,00
3 Jóhanna Margrét Snorradóttir Hrafnhetta frá Hvannstóði Brúnn/milli-skjótt Fákur 15,09
4 Erling Ó. Sigurðsson Hnikar frá Ytra-Dalsgerði Rauður/milli-stjörnótt Fákur 15,17
5 Ásmundur Ernir Snorrason Uppreisn frá Strandarhöfði Brúnn/milli-einlitt Máni 15,26
6 Hlynur Guðmundsson Klaustri frá Hraunbæ Brúnn/milli-stjörnótt Hornfirðingur 15,42
7 Bjarni Bjarnason Þröm frá Þóroddsstöðum Rauður/milli-stjörnótt Trausti 15,45
8 Edda Rún Ragnarsdóttir Tign frá Fornusöndum Rauður/milli-stjörnótt Fákur 15,60
9 Kjartan Ólafsson Brík frá Laugabóli Rauður/milli-einlitt Hörður 15,67
10 Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Snör frá Lönguskák Brúnn/milli-einlitt Geysir 15,70
11 Ævar Örn Guðjónsson Bylur frá Syðra-Garðshorni Brúnn/milli-einlitt Sprettur 15,73
12 Brynjar Nói Sighvatsson Heggur frá Hvannstóði Brúnn/milli-einlitt Fákur 15,92
13 Bjarney Jóna Unnsteinsd. Sleipnir frá Hlíðarbergi Rauður/milli-stjörnótt Hornfirðingur 15,99
14 Elvar Þormarsson Baltasar frá Strandarhjáleigu Brúnn/milli-einlitt Geysir 16,07
15 Trausti Óskarsson Skúta frá Skák Brúnn/dökk/sv.einlitt Sindri 16,07
16 Jóhann Þór Jóhannesson Sveindís frá Bjargi Brúnn/mó-einlitt Hörður 16,21
17 Bjarni Bjarnason Jarl frá Þóroddsstöðum Rauður/milli-tvístjörnótt Trausti 16,40
18 Maiju Maaria Varis Vænting frá Mosfellsbæ Rauður/milli-tvístjörnótt Snæfellingur 17,60
19-27 Bjarki Freyr Arngrímsson Davíð frá Hlemmiskeiði 3 Bleikur/álótturskjótt Fákur 0,00
19-27 Hrefna María Ómarsdóttir Hljómar frá Álfhólum Rauður/dökk/dr.einlitt Fákur 0,00
19-27 Ragnar Tómasson Bjartur frá Bjarkarey Rauður/sót-stjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl Fákur 0,00
19-27 Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum Jarpur/milli-skjótt Fákur 0,00
19-27 Bjarney Jóna Unnsteinsd. Stússý frá Sörlatungu Vindóttur/jarp-einlitt Hornfirðingur 0,00
19-27 Agnes Hekla Árnadóttir Loki frá Kvistum Brúnn/milli-einlitt Fákur 0,00
19-27 Jóhann Kristinn Ragnarsson Þórvör frá Lækjarbotnum Rauður/milli-blesa auk leista eða sokka Sprettur 0,00
19-27 Þráinn Ragnarsson Blundur frá Skrúð Jarpur/milli-stjörnótt Sindri 0,00
19-27 Brynjar Nói Sighvatsson Hríma frá Gunnlaugsstöðum Brúnn/milli-skjótt Fákur 0,00
Mót: IS2018SPR167 Metamót 2018    
           
Flugskeið 100m P2        
Opinn flokkur – 1. flokkur      
           
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Tími
1 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli-stjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl Fákur 7,32
2 Sigurbjörn Bárðarson Vökull frá Tunguhálsi II Brúnn/milli-einlitt Fákur 7,60
3 Ásmundur Ernir Snorrason Fáfnir frá Efri-Rauðalæk Brúnn/milli-einlitt Máni 7,63
4 Jóhanna Margrét Snorradóttir Andri frá Lynghaga Brúnn/milli-einlitt Máni 7,81
5 Sigurður Vignir Matthíasson Hljómur frá Hestasýn Vindóttur/mold-einlittvindhært (grásprengt) í fax eða tagl Fákur 7,85
6 Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Seyður frá Gýgjarhóli Rauður/dökk/dr.einlitt Geysir 7,91
7 Sigurður Sigurðarson Kjarni frá Hveragerði Jarpur/milli-stjörnótt Geysir 8,03
8 Katrín Eva Grétarsdóttir Gutti frá Hvammi Brúnn/dökk/sv.skjótt Háfeti 8,17
9 Kjartan Ólafsson Vörður frá Laugabóli Brúnn/milli-einlitt Hörður 8,24
10 Trausti Óskarsson Skúta frá Skák Brúnn/dökk/sv.einlitt Sindri 8,25
11 Skapti Steinbjörnsson Jórvík frá Hafsteinsstöðum Grár/brúnnblesótt Skagfirðingur 8,31
12 Páll Bragi Hólmarsson Heiða frá Austurkoti Rauður/milli-blesótt Sleipnir 8,36
13 Gústaf Ásgeir Hinriksson Rangá frá Torfunesi Bleikur/ál/kol.einlitt Fákur 8,38
14 Sigurður Vignir Matthíasson Prúður frá Auðsholtshjáleigu Rauður/milli-tvístjörnótt Fákur 8,41
15 Þráinn Ragnarsson Blundur frá Skrúð Jarpur/milli-stjörnótt Sindri 8,48
16 Jóhann Þór Jóhannesson Sveindís frá Bjargi Brúnn/mó-einlitt Hörður 8,56
17 Vilborg Smáradóttir Klókur frá Dallandi Rauður/milli-einlitt Sindri 8,58
18 Edda Rún Ragnarsdóttir Rúna frá Flugumýri Leirljós/Hvítur/milli-einlitt Fákur 8,63
19 Bjarney Jóna Unnsteinsd. Sleipnir frá Hlíðarbergi Rauður/milli-stjörnótt Hornfirðingur 8,70
20 Hlynur Guðmundsson Klaustri frá Hraunbæ Brúnn/milli-stjörnótt Hornfirðingur 8,85
21-25 John Sigurjónsson Snædís frá Flagbjarnarholti Rauður/milli-skjótt Fákur 0,00
21-25 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Bylting frá Árbæjarhjáleigu II Brúnn/mó-einlitt Geysir 0,00
21-25 Birta Ingadóttir Hálfdán frá Oddhóli Brúnn/milli-einlitt Fákur 0,00
21-25 Hrefna María Ómarsdóttir Hljómar frá Álfhólum Rauður/dökk/dr.einlitt Fákur 0,00
21-25 Agnes Hekla Árnadóttir Loki frá Kvistum Brúnn/milli-einlitt Fákur 0,00

ENGAR ATHUGASEMDIR

SKRIFA ATHUGASEMD